ทีเด็ดบอล Zulte-Waregem vs Seraing United
‹ คู่ก่อนหน้าExcelsior Virton vs Racing Genk · อา. 18 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 407 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Valencia vs Athletic Bilbao · อา. 18 ต.ค. 02:00 น.
Belgian Cup
🕒 18-10-2026 01:45 น.
Zulte-Waregemเจ้าบ้าน · อันดับ #8 · 11 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 407 / 41201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน36พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ622พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริงVSZulte-WaregemSeraing Unitedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ81% @1.3519% @6.00สูง/ต่ำ 3 สูง 1.79 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.84Seraing Unitedทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล43%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านZulte-Waregemต่อ 1.5 @1.94JOKERเจอกันทีไรชนะ
69Zulte-Waregem ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Zulte-Waregemการ์ดยิงดุ🔥7.8Zulte-Waregemการ์ดรับหลวม🕳️10.8Seraing Unitedการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Zulte-Waregemการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSeraing Unitedรอง 1.5 @1.84แนวรุก🔥11.4 vs 7.8Seraing Unitedการ์ดรับหลวม🕳️7.8Zulte-Waregemการ์ดยิงดุ🔥11.4Seraing Unitedการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.79พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.98พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
Zulte-Waregemเจ้าบ้าน · อันดับ #8 · 11 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 407 / 41201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน36พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ622พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริงVS
Zulte-WaregemSeraing United
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
81% @1.3519% @6.00
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.79 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.84
Seraing Unitedทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านZulte-Waregem
ต่อ 1.5 @1.94
JOKERเจอกันทีไรชนะ
69Zulte-Waregem ชนะ
69Zulte-Waregem ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Zulte-Waregem
การ์ดยิงดุ🔥7.8Zulte-Waregem
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Seraing United
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Zulte-Waregem
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSeraing United
รอง 1.5 @1.84
แนวรุก🔥11.4 vs 7.8Seraing United
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Zulte-Waregem
การ์ดยิงดุ🔥11.4Seraing United
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.79
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.98
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Zulte-Waregem = วงกลม · Seraing United = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Zulte-Waregemประมาณการจากมูลค่านักเตะSeraing Unitedไม่มีข้อมูลตัวจริง
13Brent Gabriel6.1
23Salim Diakite6.2YM15Youssoupha Mbodji6.1
5Jakob Kiilerich6.1
4Laurent Lemoine6.0
22Ousseynou Niang6.9
8Thomas Claes6.2
40Dirk Asare6.1
11Marley Ake6.4
18Anosike Ementa6.4IA21Istvan Atrok5.9
📜 บทสรุปคัมภีร์Zulte-Waregem vs Seraing United
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านZulte-Waregem ต่อ 1.5 @1.94การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.79การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งZulte-Waregemโอกาสชนะ 66%
🛡️พิศดารติด 3 แผน3 · 6 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Zulte-Waregem · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Zulte-Waregem ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.35 · ควรเป็น @1.49 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Zulte-Waregem 51 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Zulte-Waregem ต่อ 1.5
ได้ 40%เสีย 60%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 40% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Zulte-Waregem · คาดสกอร์ 1.7 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Zulte-Waregem ชนะ 1 ลูก20%
Zulte-Waregem ชนะ 2 ลูก23%
Zulte-Waregem ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ20%
Seraing United ชนะ 1 ลูก10%
Seraing United ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Zulte-Waregem ชนะ60%
Zulte-Waregem ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป40%
Zulte-Waregem คลีนชีท22%
Seraing United ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Zulte-Waregem ไม่แพ้80%
Seraing United ไม่แพ้40%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%1-07%2-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Zulte-Waregem)
- โอกาส Zulte-Waregem ชนะ 60% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 40%
- Seraing United เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Zulte-Waregem ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.35 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.49 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 40%
- ระบบให้ Zulte-Waregem ชนะ 60% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (66%)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Zulte-Waregem
ส2-2ช2-0พ0-1พ0-3พ1-2พ0-2
Seraing United
ส1-1พ0-2พ1-2ส2-2ช5-2พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Zulte-Waregemยิง 1.3 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Seraing Unitedยิง 1.9 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Zulte-Waregem
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
Seraing United
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Zulte-Waregem
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Seraing United
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Zulte-Waregem
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 3
Seraing United
13%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Zulte-Waregem ชนะ 5เสมอ 2Seraing United ชนะ 1
- 07-04-2025Seraing United0 - 0Zulte-Waregem
- 25-11-2024Zulte-Waregem5 - 1Seraing United
- 16-12-2023Zulte-Waregem2 - 1Seraing United
- 26-08-2023Seraing United0 - 5Zulte-Waregem
- 19-02-2023Seraing United1 - 1Zulte-Waregem
- 23-07-2022Zulte-Waregem2 - 0Seraing United
- 28-02-2022Zulte-Waregem1 - 0Seraing United
- 03-10-2021Seraing United5 - 1Zulte-Waregem
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Zulte-Waregem@1.39 → @1.35▼ 2.6%
เสมอ@4.42 → @4.61▲ 4.1%
ทีมเยือน Seraing United@5.53 → @6.00▲ 8.4%
คู่อื่นใน Cup 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.38 | 4.55 | 5.60 | 1.76 | 3 | 1.94 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.31 | 4.85 | 6.50 | 1.76 | 3 | 1.94 | 1.91 | 1.5 | 1.79 | ||
| Bet365 | Initial | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.36 | 4.75 | 6.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.98 | 1.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 1.38 | 4.70 | 6.50 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.93 | 1/1.5 | 1.89 | |
| Live | 1.38 | 4.70 | 6.50 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.88 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 1.40 | 4.33 | 6.00 | 1.90 | 3 | 1.86 | 1.91 | 1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.36 | 4.50 | 6.50 | 1.81 | 3 | 1.95 | 1.88 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| Sbobet | Initial | 1.38 | 4.22 | 5.50 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.93 | 1/1.5 | 1.89 | |
| Live | 1.38 | 4.22 | 5.50 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.93 | 1/1.5 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 1.42 | 4.41 | 5.95 | 1.89 | 3 | 1.91 | 1.95 | 1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 1.36 | 4.63 | 6.90 | 1.82 | 3 | 1.98 | 1.80 | 1/1.5 | 2.02 | ||
| 18Bet | Initial | 1.38 | 4.60 | 6.75 | 1.86 | 3 | 1.86 | 1.86 | 1/1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.40 | 4.90 | 6.50 | 1.77 | 3 | 1.97 | 1.81 | 1/1.5 | 1.94 | ||
| Willhill | Initial | 1.40 | 4.20 | 6.00 | 1.53 | 2.5 | 2.30 | 1.91 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.40 | 4.20 | 6.50 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.91 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 1.43 | 4.80 | 6.00 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.65 | 1 | 2.10 | |
| Live | 1.37 | 4.80 | 7.00 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.95 | 1.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.42 | 4.60 | 6.32 | 1.70 | 2.5/3 | 2.06 | 1.92 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.39 | 4.70 | 6.77 | 2.02 | 3/3.5 | 1.73 | 1.85 | 1/1.5 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 1.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D1-8] Zulte-Waregem | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 10 | 9 | 11 | 8 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 4 | 6 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 5 | 5 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 8 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 3 | 4 | 3 | 5 | 6 | 15 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 3 | 3 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 16.7% |
| [BEL D2-14] Seraing United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 0 | 2 | 5 | 8 | 15 | 2 | 14 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 5 | 1 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 6 | 10 | 1 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 8 | 13 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 1 | 3 | 6 | 6 | 10 | 5 | 42.9% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 3 | 6 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 4 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Zulte-Waregem Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 5 (63%) Draw 2 (25%) Lose 1 (13%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 25% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 07-04-2025 | Seraing United | 0-0 (0-0) | Zulte-Waregem | 1-10 (0-2) | 6.50 | 5.00 | 1.36 | D | 1.83 | -1.5 | 2.03 | L | U |
| BEL D2 | 25-11-2024 | Zulte-Waregem | 5-1 (2-0) | Seraing United | 5-1 (2-1) | 1.44 | 4.00 | 6.50 | W | 2.05 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| BEL D2 | 16-12-2023 | Zulte-Waregem | 2-1 (0-0) | Seraing United | 9-6 (2-3) | 1.50 | 4.33 | 6.00 | W | 1.83 | 1 | 2.03 | D | D |
| BEL D2 | 26-08-2023 | Seraing United | 0-5 (0-0) | Zulte-Waregem | 3-7 (0-4) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | W | 1.98 | 0 | 1.88 | W | O |
| BEL D1 | 19-02-2023 | Seraing United | 1-1 (0-1) | Zulte-Waregem | 4-7 (3-3) | 2.75 | 3.40 | 2.45 | D | 2.05 | 0 | 1.80 | D | U |
| BEL D1 | 23-07-2022 | Zulte-Waregem | 2-0 (0-0) | Seraing United | 7-0 (2-0) | 2.15 | 3.25 | 3.20 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| BEL D1 | 28-02-2022 | Zulte-Waregem | 1-0 (1-0) | Seraing United | 4-7 (3-2) | 2.00 | 3.50 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | U |
| BEL D1 | 03-10-2021 | Seraing United | 5-1 (2-0) | Zulte-Waregem | 7-3 (3-2) | 2.10 | 3.60 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Zulte-Waregem Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 11-10-2026 | Zulte-Waregem | 0-2 (0-1) | KAA Gent | 3-4 (0-1) | 2.75 | 3.25 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Lille | 2-1 (2-1) | Zulte-Waregem | - | L | ||||||||
| BEL D1 | 20-09-2026 | Anderlecht | 3-0 (1-0) | Zulte-Waregem | 8-1 (3-1) | 1.75 | 3.70 | 4.10 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| BEL D1 | 13-09-2026 | Zulte-Waregem | 0-1 (0-1) | Charleroi | 9-3 (6-1) | 2.50 | 3.30 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| BEL D1 | 06-09-2026 | Kortrijk | 0-2 (0-0) | Zulte-Waregem | 6-6 (4-1) | 3.10 | 3.40 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| BEL D1 | 31-08-2026 | Westerlo | 2-2 (1-1) | Zulte-Waregem | 3-8 (1-4) | 2.80 | 3.60 | 2.20 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| BEL D1 | 22-08-2026 | Zulte-Waregem | 4-0 (2-0) | Red Star Waasland | 1-6 (0-3) | 1.91 | 3.50 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| BEL D1 | 15-08-2026 | Saint Gilloise | 0-0 (0-0) | Zulte-Waregem | 9-3 (4-2) | 1.33 | 5.00 | 9.00 | D | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | U |
| BEL D1 | 09-08-2026 | Zulte-Waregem | 2-1 (0-1) | Racing Genk | 6-3 (2-1) | 3.20 | 3.50 | 2.00 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Beerschot Wilrijk | 2-2 (0-2) | Zulte-Waregem | 7-4 (3-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Zulte-Waregem | 3-2 (1-2) | Sparta Rotterdam | 4-6 (0-4) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 19-07-2026 | Zulte-Waregem | 1-1 (1-0) | AZ Alkmaar | 1-18 (1-5) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Kryvbas | 1-2 (0-1) | Zulte-Waregem | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Zulte-Waregem | 4-3 (2-2) | Rakow Czestochowa | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Zelzate | 1-2 (0-1) | Zulte-Waregem | 3-9 (0-4) | 17.00 | 11.00 | 1.09 | W | 1.80 | -3 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 03-07-2026 | Oudenaarde | 0-3 (0-2) | Zulte-Waregem | 0-10 (0-7) | 9.00 | 6.00 | 1.20 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Racing Waregem | 0-6 (0-1) | Zulte-Waregem | - | W | ||||||||
| BEL D1 | 09-05-2026 | Zulte-Waregem | 2-1 (2-1) | FCV Dender EH | 9-2 (4-0) | 1.57 | 3.80 | 5.25 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| BEL D1 | 02-05-2026 | Cercle Brugge | 2-3 (1-0) | Zulte-Waregem | 6-7 (2-2) | 1.85 | 3.80 | 3.70 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| BEL D1 | 27-04-2026 | Zulte-Waregem | 4-0 (2-0) | LaLouviere | 5-6 (2-1) | 1.95 | 3.30 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Seraing United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 13% Home 13% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 12-10-2026 | Gent B | 3-2 (1-2) | Seraing United | 6-1 (3-0) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| BEL Cup | 27-09-2026 | Royal Knokke | 2-5 (0-3) | Seraing United | - | W | ||||||||
| BEL D2 | 19-09-2026 | Genk II | 2-2 (0-2) | Seraing United | 13-6 (5-4) | 2.38 | 3.50 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| BEL D2 | 12-09-2026 | Seraing United | 1-2 (1-1) | Hasselt | 6-4 (2-4) | 2.35 | 3.40 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| BEL D2 | 05-09-2026 | FCV Dender EH | 2-0 (1-0) | Seraing United | 4-4 (1-2) | 1.45 | 3.80 | 6.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| BEL D2 | 31-08-2026 | Seraing United | 1-1 (1-0) | Lierse | 4-3 (3-3) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| BEL D2 | 22-08-2026 | Club Brugge Ⅱ | 3-2 (1-0) | Seraing United | 3-3 (0-1) | 2.15 | 3.30 | 2.80 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| BEL D2 | 15-08-2026 | Seraing United | 0-2 (0-2) | Lokeren | 4-4 (2-3) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | KAS Eupen | 1-3 (1-1) | Seraing United | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | FC Flenu | 0-3 (0-2) | Seraing United | 8-2 (2-1) | 6.50 | 5.00 | 1.33 | W | 1.88 | -1.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Standard Liege | 2-1 (1-0) | Seraing United | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Charleroi | 2-1 (0-1) | Seraing United | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Feignies | 2-0 (0-0) | Seraing United | 5-3 (4-1) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Metz | 6-0 (2-0) | Seraing United | - | L | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Seraing United | 0-0 (0-0) | MVV Maastricht | 5-9 (3-3) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 29-04-2026 | Seraing United | 1-1 (1-0) | Metz | - | D | ||||||||
| INT CF | 24-04-2026 | Francs Borains | 4-2 (2-1) | Seraing United | 2-6 (2-2) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| BEL D2 | 18-04-2026 | Seraing United | 1-2 (0-0) | Red Star Waasland | 2-3 (1-3) | 5.75 | 3.75 | 1.48 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | D | O |
| BEL D2 | 11-04-2026 | Lokeren | 1-1 (0-0) | Seraing United | 6-1 (5-0) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| BEL D2 | 05-04-2026 | Seraing United | 2-0 (1-0) | Patro Eisden | 6-4 (3-0) | 3.20 | 3.25 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 25-10 | Away | LaLouviere | 7 Days |
| BEL D1 | 31-10 | Home | Club Brugge | 13 Days |
| BEL D1 | 07-11 | Away | Sint-Truidense | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D2 | 25-10 | Home | Excelsior Virton | 7 Days |
| BEL D2 | 01-11 | Home | RFC de Liege | 14 Days |
| BEL D2 | 08-11 | Away | Francs Borains | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.81 | 2.58 | 5.50 | 1.72 | 2.64 | 6.20 | 1.80 | 1/1.5 | 1.90 | 1.80 | 1/1.5 | 1.90 | 1.81 | 0.5 | 1.89 | 1.72 | 0.5 | 1.98 | |
| Initial | 1.38 | 4.55 | 5.60 | 1.31 | 4.85 | 6.50 | 1.76 | 3 | 1.94 | 1.76 | 3 | 1.94 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 | 1.91 | 1.5 | 1.79 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.83 | 2.60 | 6.50 | 1.80 | 2.63 | 6.50 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | 1.78 | 0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 1.36 | 4.75 | 6.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.98 | 1.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.88 | 2.48 | 4.86 | 1.88 | 2.48 | 4.86 | 1.83 | 1/1.5 | 1.97 | 1.83 | 1/1.5 | 1.97 | 1.88 | 0.5 | 1.94 | 1.88 | 0.5 | 1.94 | |
| Initial | 1.38 | 4.22 | 5.50 | 1.38 | 4.22 | 5.50 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.93 | 1/1.5 | 1.89 | 1.93 | 1/1.5 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 3 | 1.3 | Goal | 1.9 |
| 2.3 | Loss | 2.3 | 1.3 | Loss | 1.8 |
| 14 | Shot(OT) | 11.5 | 11.9 | Shot(OT) | 11.1 |
| 2 | Corner | 3.5 | 4.6 | Corner | 3.8 |
| 0.5 | Yellow Card | 2 | 1.2 | Yellow Card | 2 |
| 10.5 | Fouls | 15 | 11.5 | Fouls | 14.9 |
| 43% | Possession | 34.5% | 42.9% | Possession | 43.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Zulte-Waregem ( 2 Matches) | Seraing United ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
Royal Antwerp
Oud-Heverlee Leuven
Charleroi
Club Brugge
LaLouviere
Racing Genk