ทีเด็ดบอล RAEC Mons vs Charleroi
‹ คู่ก่อนหน้าOud-Heverlee Leuven vs Francs Borains · ส. 17 ต.ค. 22:30 น. คู่ที่ 361 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hapoel Tel Aviv vs Ironi Tiberias · ส. 17 ต.ค. 22:45 น.
Belgian Cup
🕒 17-10-2026 22:30 น.
RAEC Monsเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 361 / 41222:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ5พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 37% ★★★แพงเกินจริงVSRAEC MonsCharleroiใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ12% @9.3088% @1.17สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -2/2.5 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 2.01
Charleroiทีมเยือน · อันดับ #3 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6🏠เต็งเจ้าบ้านRAEC Monsรอง 2/2.5 @1.77แนวรุก🔥15.0 vs 12.0RAEC Monsการ์ดยิงดุ🔥15.0RAEC Monsการ์ดรับหลวม🕳️6.6Charleroiการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCharleroiต่อ 2/2.5 @2.01พิศดาร5
ทีมทำเงินการ์ดรับหลวม🕳️6.0RAEC Monsการ์ดยิงดุ🔥12.0Charleroiการ์ดได้ราคา💰8/10Charleroiการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.84พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·2.0ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
RAEC Monsเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 361 / 41222:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
5พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 37% ★★★แพงเกินจริงVS
RAEC MonsCharleroi
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
12% @9.3088% @1.17
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -2/2.5 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 2.01
Charleroiทีมเยือน · อันดับ #3 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
🏠เต็งเจ้าบ้านRAEC Mons
รอง 2/2.5 @1.77
แนวรุก🔥15.0 vs 12.0RAEC Mons
การ์ดยิงดุ🔥15.0RAEC Mons
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Charleroi
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCharleroi
ต่อ 2/2.5 @2.01
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินการ์ดรับหลวม🕳️6.0RAEC Mons
การ์ดยิงดุ🔥12.0Charleroi
การ์ดได้ราคา💰8/10Charleroi
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.84
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·2.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง RAEC Mons = วงกลม · Charleroi = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
RAEC Monsไม่มีข้อมูลตัวจริง
Charleroiประมาณการจากมูลค่านักเตะ
30Mohamed Kone6.3
95Cheick Keita6.6
4Aiham Ousou6.5
3Kevin Van Den Kerkhof6.3
24Mardochee Nzita6.2
14Patrick Pflucke6.3YK18Yassine Khalifi6.1
8Jakob Napoleon Romsaas6.1
21Aurelien Scheidler6.3
17Antoine Bernier6.2
9Adama Bojang6.1📜 บทสรุปคัมภีร์RAEC Mons vs Charleroi
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCharleroi ต่อ 2/2.5 @2.01การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.84การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCharleroiโอกาสชนะ 76%
🛡️พิศดารติด 4 แผน5 · 7 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Charleroi · บิลหลัก 1X2 @1.17
ความเสี่ยงของบิล37%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Charleroi ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.17 · ควรเป็น @1.42 (-17%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Charleroi 66 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Charleroi ต่อ 2/2.5
ได้ 63%เสียครึ่ง 16%เสีย 21%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Charleroi · คาดสกอร์ 1.9 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Charleroi ชนะ 1 ลูก35%
Charleroi ชนะ 2 ลูก18%
Charleroi ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ16%
RAEC Mons ชนะ 1 ลูก9%
RAEC Mons ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Charleroi ชนะ63%
Charleroi ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Charleroi คลีนชีท14%
RAEC Mons ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
RAEC Mons ไม่แพ้37%
Charleroi ไม่แพ้79%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-27%1-07%2-27%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Charleroi)
- โอกาส Charleroi ชนะ 63% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Charleroi ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Charleroi ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Charleroi ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.17 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.42 (17%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Charleroi ชนะ 63% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (76%)
- RAEC Mons รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- RAEC Mons ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด RAEC Mons เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส RAEC Mons ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
RAEC Mons
ส2-2ช5-2ช4-0ช4-0พ2-3ส2-2
Charleroi
ช2-0ช3-1พ2-3ช1-0ช3-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
RAEC Monsยิง 2.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Charleroiยิง 2.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
RAEC Mons
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 22
Charleroi
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
RAEC Mons
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
Charleroi
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
RAEC Mons
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
Charleroi
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
RAEC Mons ชนะ 2เสมอ 2Charleroi ชนะ 4
- 28-06-2025RAEC Mons2 - 2Charleroi
- 29-06-2024RAEC Mons0 - 3Charleroi
- 25-06-2023RAEC Mons0 - 1Charleroi
- 22-12-2013Charleroi0 - 2RAEC Mons
- 11-08-2013RAEC Mons1 - 2Charleroi
- 26-12-2012Charleroi1 - 2RAEC Mons
- 16-09-2012RAEC Mons2 - 3Charleroi
- 10-07-2011RAEC Mons1 - 1Charleroi
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน RAEC Mons@10.43 → @9.30▼ 10.9%
เสมอ@6.67 → @6.27▼ 6.0%
ทีมเยือน Charleroi@1.14 → @1.17▲ 2.6%
คู่อื่นใน Cup 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 11.50 | 7.10 | 1.12 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 1.85 | -2/2.5 | 1.85 | |
| Live | 9.60 | 6.40 | 1.16 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 1.65 | -2/2.5 | 2.05 | ||
| Bet365 | Initial | 10.00 | 6.50 | 1.18 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.98 | -2 | 1.83 | |
| Live | 9.50 | 6.50 | 1.20 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.90 | -2 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 11.50 | 6.50 | 1.18 | 1.86 | 3.5 | 1.91 | 1.88 | -2 | 1.88 | |
| Live | 11.30 | 6.50 | 1.18 | 1.86 | 3.5 | 1.91 | 1.88 | -2 | 1.88 | ||
| Sbobet | Initial | 9.80 | 6.40 | 1.13 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.90 | -2/2.5 | 1.92 | |
| Live | 8.80 | 5.90 | 1.16 | 1.88 | 3.5 | 1.92 | 1.75 | -2/2.5 | 2.07 | ||
| wewbet | Initial | 12.20 | 5.95 | 1.17 | 1.89 | 3.5 | 1.91 | 1.95 | -2 | 1.87 | |
| Live | 11.60 | 5.90 | 1.18 | 1.88 | 3.5 | 1.92 | 1.92 | -2 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 13.00 | 7.25 | 1.15 | 1.86 | 3.5 | 1.86 | 1.92 | -2 | 1.81 | |
| Live | 10.00 | 6.50 | 1.22 | 1.84 | 3.5 | 1.89 | 1.93 | -2 | 1.82 | ||
| Willhill | Initial | 11.00 | 5.80 | 1.20 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.80 | -2 | 1.91 | |
| Live | 12.00 | 5.50 | 1.20 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.75 | -2 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 11.00 | 7.00 | 1.20 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | -2 | 1.85 | |
| Live | 11.00 | 6.75 | 1.20 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | -2 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 11.50 | 6.35 | 1.20 | 1.87 | 3.5 | 1.87 | 1.60 | -2/2.5 | 2.07 | |
| Live | 12.20 | 6.45 | 1.19 | 1.86 | 3.5 | 1.87 | 2.01 | -1.5/2 | 1.65 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -2 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL FAD-6] RAEC Mons | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 18 | 10 | 12 | 6 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 9 | 2 | 8 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 9 | 8 | 4 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 18 | 9 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 6 | 6 | 12 | 5 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 5 | 5 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% |
| [BEL D1-3] Charleroi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 7 | 0 | 1 | 16 | 7 | 21 | 3 | 87.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 10 | 6 | 9 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 6 | 1 | 12 | 2 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 6 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 5 | 0 | 8 | 5 | 14 | 3 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 4 | 8 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 4 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| RAEC Mons Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 28-06-2025 | RAEC Mons | 2-2 (1-1) | Charleroi | 4-2 (2-1) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 29-06-2024 | RAEC Mons | 0-3 (0-1) | Charleroi | 7-8 (2-4) | 8.00 | 5.75 | 1.25 | L | 1.83 | -2 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 25-06-2023 | RAEC Mons | 0-1 (0-0) | Charleroi | - | L | ||||||||
| BEL D1 | 22-12-2013 | Charleroi | 0-2 (0-1) | RAEC Mons | - | 1.83 | 3.60 | 4.20 | W | 2.20 | 0.5/1 | 1.70 | W | U |
| BEL D1 | 11-08-2013 | RAEC Mons | 1-2 (1-0) | Charleroi | - | 1.90 | 3.40 | 3.60 | L | 1.75 | 0/0.5 | 2.13 | L | O |
| BEL D1 | 26-12-2012 | Charleroi | 1-2 (1-0) | RAEC Mons | - | 2.50 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | O |
| BEL D1 | 16-09-2012 | RAEC Mons | 2-3 (1-3) | Charleroi | - | 1.72 | 3.50 | 5.00 | L | 1.75 | 0.5 | 2.13 | L | O |
| INT CF | 10-07-2011 | RAEC Mons | 1-1 (1-1) | Charleroi | - | 2.62 | 3.20 | 2.37 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| BEL D1 | 01-03-2009 | Charleroi | 3-0 (2-0) | RAEC Mons | - | 2.00 | 3.40 | 3.40 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| BEL D1 | 05-10-2008 | RAEC Mons | 1-1 (0-0) | Charleroi | - | 2.25 | 3.30 | 3.10 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| BEL D1 | 17-02-2008 | RAEC Mons | 0-0 (0-0) | Charleroi | - | 2.38 | 3.25 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | |
| BEL D1 | 01-09-2007 | Charleroi | 3-1 (1-1) | RAEC Mons | - | 1.55 | 3.60 | 5.25 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | L | |
| BEL D1 | 10-03-2007 | Charleroi | 1-0 (0-0) | RAEC Mons | - | 1.50 | 3.40 | 6.50 | L | 1.75 | 0.5/1 | 2.10 | L | |
| BEL D1 | 01-10-2006 | RAEC Mons | 1-2 (1-0) | Charleroi | - | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.05 | L | |
| BEL D1 | 20-02-2005 | Charleroi | 1-0 (0-0) | RAEC Mons | - | 1.72 | 3.39 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | |
| BEL D1 | 19-09-2004 | RAEC Mons | 0-1 (0-0) | Charleroi | - | L | ||||||||
| BEL D1 | 16-05-2004 | Charleroi | 1-0 (1-0) | RAEC Mons | - | L | ||||||||
| BEL D1 | 21-12-2003 | RAEC Mons | 2-2 (0-1) | Charleroi | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| RAEC Mons Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 11-10-2026 | Habay la Neuve | 2-2 (2-0) | RAEC Mons | - | D | ||||||||
| BEL FAD | 08-10-2026 | Standard Liege II | 3-2 (2-2) | RAEC Mons | 0-6 (0-2) | 5.00 | 4.10 | 1.48 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | L | O |
| BEL FAD | 04-10-2026 | RAEC Mons | 4-0 (1-0) | FC Flenu | 5-2 (3-2) | 1.20 | 5.75 | 10.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | W | O |
| BEL Cup | 26-09-2026 | Londerzeel SK | 0-4 (0-1) | RAEC Mons | - | W | ||||||||
| BEL FAD | 20-09-2026 | RCS Onhaye | 2-5 (1-2) | RAEC Mons | 2-3 (1-3) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| BEL FAD | 13-09-2026 | RAEC Mons | 2-2 (0-1) | Tubize | 7-4 (2-4) | 1.70 | 3.70 | 3.90 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| BEL FAD | 06-09-2026 | RAEC Mons | 3-0 (1-0) | Olympic Charleroi | 6-2 (5-1) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| BEL FAD | 30-08-2026 | Charleroi B | 1-0 (0-0) | RAEC Mons | 3-4 (1-2) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| BEL FAD | 27-08-2026 | RAEC Mons | 0-0 (0-0) | RFC Meux | 7-0 (1-0) | 1.62 | 3.90 | 4.10 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| BEL Cup | 23-08-2026 | RAEC Mons | 3-0 (0-0) | Zelzate | - | W | ||||||||
| INT CF | 13-08-2026 | Excelsior Mouscron | 1-0 (0-0) | RAEC Mons | - | L | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Sporting West Harelbeke | 1-1 (1-0) | RAEC Mons | - | D | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | RAEC Mons | 1-3 (0-0) | Valenciennes | - | L | ||||||||
| BEL FAD | 10-05-2026 | RAEC Mons | 3-0 (2-0) | RFC Meux | 3-2 (1-0) | 1.36 | 4.33 | 6.25 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| BEL FAD | 03-05-2026 | Habay la Neuve | 0-1 (0-0) | RAEC Mons | 1-3 (1-2) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| BEL FAD | 26-04-2026 | RAEC Mons | 0-0 (0-0) | Tubize | 2-2 (0-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| BEL FAD | 19-04-2026 | RAEC Mons | 0-2 (0-1) | Excelsior Virton | - | 1.67 | 3.80 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| BEL FAD | 12-04-2026 | Rochefort | 1-3 (0-2) | RAEC Mons | 3-9 (1-5) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| BEL FAD | 29-03-2026 | RFC Meux | 3-4 (2-1) | RAEC Mons | 6-5 (4-4) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| BEL FAD | 22-03-2026 | RAEC Mons | 0-0 (0-0) | Habay la Neuve | 12-2 (6-2) | 1.42 | 4.20 | 5.75 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Charleroi Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 0 (0%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 11-10-2026 | Standard Liege | 0-1 (0-0) | Charleroi | 6-8 (2-4) | 2.90 | 3.25 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| BEL D1 | 19-09-2026 | Charleroi | 3-2 (2-1) | Cercle Brugge | 3-2 (3-0) | 1.70 | 3.70 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| BEL D1 | 13-09-2026 | Zulte-Waregem | 0-1 (0-1) | Charleroi | 9-3 (6-1) | 2.50 | 3.30 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| BEL D1 | 05-09-2026 | Charleroi | 2-3 (2-2) | Saint Gilloise | 5-7 (2-2) | 3.10 | 3.30 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| BEL D1 | 29-08-2026 | Kortrijk | 1-3 (1-1) | Charleroi | 6-5 (1-3) | 3.70 | 3.40 | 1.90 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| BEL D1 | 22-08-2026 | Charleroi | 2-0 (1-0) | Mechelen | 3-2 (2-0) | 1.75 | 3.60 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| BEL D1 | 17-08-2026 | KVSK Lommel | 0-1 (0-0) | Charleroi | 2-12 (1-3) | 2.80 | 3.25 | 2.45 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| BEL D1 | 09-08-2026 | Charleroi | 3-1 (1-1) | Oud-Heverlee Leuven | 6-2 (1-1) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Charleroi | 2-3 (0-1) | Rayo Vallecano | 7-1 (4-0) | 2.63 | 3.40 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Charleroi | 2-1 (0-1) | Seraing United | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Lens | 2-2 (1-1) | Charleroi | 3-3 (1-2) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Feyenoord | 3-1 (0-0) | Charleroi | 2-3 (1-3) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Charleroi | 2-2 (2-0) | Reims | - | D | ||||||||
| BEL D1 | 24-05-2026 | Standard Liege | 0-2 (0-0) | Charleroi | 6-9 (2-5) | 1.95 | 3.50 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| BEL D1 | 20-05-2026 | Charleroi | 1-1 (0-1) | Oud-Heverlee Leuven | 14-6 (5-3) | 1.73 | 3.60 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| BEL D1 | 16-05-2026 | Charleroi | 0-1 (0-0) | Westerlo | 8-5 (3-3) | 1.95 | 3.50 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| BEL D1 | 10-05-2026 | Royal Antwerp | 0-1 (0-1) | Charleroi | 4-3 (1-0) | 2.30 | 3.20 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| BEL D1 | 02-05-2026 | Charleroi | 2-0 (0-0) | Racing Genk | 3-6 (0-3) | 2.80 | 3.50 | 2.38 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| BEL D1 | 25-04-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 0-2 (0-0) | Charleroi | 4-6 (3-4) | 2.75 | 3.30 | 2.35 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| BEL D1 | 22-04-2026 | Racing Genk | 1-1 (0-1) | Charleroi | 10-1 (7-0) | 1.85 | 3.50 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL FAD | 22-10 | Home | Rochefort | 4 Days |
| BEL FAD | 25-10 | Away | RWDM Brussels | 7 Days |
| BEL FAD | 01-11 | Away | St. Gilloise B | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 24-10 | Away | Royal Antwerp | 7 Days |
| BEL D1 | 02-11 | Home | LaLouviere | 15 Days |
| BEL D1 | 07-11 | Away | Westerlo | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 9.20 | 3.30 | 1.41 | 8.00 | 3.15 | 1.47 | 1.82 | 1.5 | 1.88 | 1.83 | 1.5 | 1.87 | 1.86 | -1 | 1.84 | 1.73 | -1 | 1.97 | |
| Initial | 11.50 | 7.10 | 1.12 | 9.60 | 6.40 | 1.16 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 1.85 | -2/2.5 | 1.85 | 1.65 | -2/2.5 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 9.50 | 3.20 | 1.50 | 9.00 | 3.10 | 1.53 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.75 | -1 | 2.05 | 2.08 | -0.5/1 | 1.73 | |
| Live | 10.00 | 6.50 | 1.18 | 9.50 | 6.50 | 1.20 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.98 | -2 | 1.83 | 1.90 | -2 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 8.60 | 3.20 | 1.40 | 7.10 | 3.04 | 1.48 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | 1.95 | -1 | 1.87 | 1.75 | -1 | 2.07 | |
| Initial | 9.80 | 6.40 | 1.13 | 8.80 | 5.90 | 1.16 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.88 | 3.5 | 1.92 | 1.90 | -2/2.5 | 1.92 | 1.75 | -2/2.5 | 2.07 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1.7 | 2.5 | Goal | 2 |
| 1.7 | Loss | 0.7 | 1 | Loss | 1.1 |
| 7.5 | Shot(OT) | 12.7 | 6.4 | Shot(OT) | 11.3 |
| 5.5 | Corner | 4.7 | 5.4 | Corner | 5.8 |
| 4.5 | Yellow Card | 2 | 3 | Yellow Card | 1.5 |
| 18.5 | Fouls | 12.7 | 15.6 | Fouls | 10.2 |
| 51.5% | Possession | 57% | 56.3% | Possession | 56.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| RAEC Mons ( 2 Matches) | Charleroi ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
Royal Antwerp
Oud-Heverlee Leuven
Club Brugge
LaLouviere
Racing Genk
Zulte-Waregem