ทีเด็ดบอล Excelsior Virton vs Racing Genk
‹ คู่ก่อนหน้าLaLouviere vs RFC de Liege · อา. 18 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 406 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Zulte-Waregem vs Seraing United · อา. 18 ต.ค. 01:45 น.
Belgian Cup
🕒 18-10-2026 01:45 น.
Excelsior Virtonเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 406 / 41201:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 42% ★★แพงเกินจริงVSExcelsior VirtonRacing Genkใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ16% @6.7784% @1.31สูง/ต่ำ 3 สูง 1.97 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 2.04 · เยือน 1.74
Racing Genkทีมเยือน · อันดับ #7 · 12 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านExcelsior Virtonรอง 1/1.5 @2.04พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Excelsior Virtonการ์ดยิงดุ🔥10.8Excelsior Virtonการ์ดรับหลวม🕳️9.0Racing Genkการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRacing Genkต่อ 1/1.5 @1.74กองกลาง🎯52% vs 45%Racing Genkการ์ดรับหลวม🕳️6.0Excelsior Virtonการ์ดยิงดุ🔥11.4Racing Genkการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.97พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.9ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Excelsior Virtonเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 406 / 41201:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 42% ★★แพงเกินจริงVS
Excelsior VirtonRacing Genk
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
16% @6.7784% @1.31
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.97 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 2.04 · เยือน 1.74
Racing Genkทีมเยือน · อันดับ #7 · 12 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านExcelsior Virton
รอง 1/1.5 @2.04
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Excelsior Virton
การ์ดยิงดุ🔥10.8Excelsior Virton
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Racing Genk
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRacing Genk
ต่อ 1/1.5 @1.74
กองกลาง🎯52% vs 45%Racing Genk
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Excelsior Virton
การ์ดยิงดุ🔥11.4Racing Genk
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.97
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.9ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Excelsior Virton = วงกลม · Racing Genk = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Excelsior Virtonไม่มีข้อมูลตัวจริง
Racing Genkประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Tobe Leysen6.8
6Matte Smets7.2
19Yaimar Medina6.7
25Milan Roganovic6.7
44Josue Ndenge Kongolo6.6
8Bryan Heynen7.0
21Ibrahima Sory Bangoura6.9
38Daan Heymans6.9
17Rafiu Durosinmi7.0
32Noah Adedeji-Sternberg6.7
23Aaron Bibout6.6📜 บทสรุปคัมภีร์Excelsior Virton vs Racing Genk
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านExcelsior Virton รอง 1/1.5 @2.04การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.97การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRacing Genkโอกาสชนะ 68%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 7 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Racing Genk · บิลหลัก 1X2 @1.31
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Racing Genk ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.31 · ควรเป็น @1.55 (-15%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Racing Genk 55 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Racing Genk ต่อ 1/1.5
ได้ 58%เสียครึ่ง 20%เสีย 22%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Racing Genk · คาดสกอร์ 1.8 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Racing Genk ชนะ 1 ลูก32%
Racing Genk ชนะ 2 ลูก16%
Racing Genk ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ20%
Excelsior Virton ชนะ 1 ลูก10%
Excelsior Virton ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Racing Genk ชนะ58%
Racing Genk ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Racing Genk คลีนชีท17%
Excelsior Virton ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Excelsior Virton ไม่แพ้42%
Racing Genk ไม่แพ้78%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-08%1-27%2-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Racing Genk)
- โอกาส Racing Genk ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- Racing Genk ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.31 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.55 (15%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Racing Genk ชนะ 58% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (68%)
- Excelsior Virton รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Excelsior Virton ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Excelsior Virton ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Excelsior Virton
ช1-0พ0-1ช3-0ส1-1ช3-0พ3-4
Racing Genk
ช4-0ส0-0ส1-1พ0-3พ1-2ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Excelsior Virtonยิง 1.8 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Racing Genkยิง 1.9 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Excelsior Virton
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 17
Racing Genk
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Excelsior Virton
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
Racing Genk
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Excelsior Virton
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
Racing Genk
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Excelsior Virton@5.23 → @6.77▲ 29.3%
เสมอ@4.13 → @4.61▲ 11.6%
ทีมเยือน Racing Genk@1.44 → @1.31▼ 8.8%
คู่อื่นใน Cup 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 5.30 | 4.30 | 1.42 | 1.94 | 3 | 1.76 | 1.75 | -1/1.5 | 1.95 | |
| Live | 6.90 | 4.75 | 1.31 | 1.94 | 3 | 1.76 | 2.00 | -1/1.5 | 1.70 | ||
| Bet365 | Initial | 5.00 | 4.00 | 1.50 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.95 | -1 | 1.85 | |
| Live | 7.00 | 4.50 | 1.33 | 2.03 | 3 | 1.78 | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 7.60 | 4.40 | 1.38 | 1.93 | 3 | 1.78 | 2.00 | -1/1.5 | 1.74 | |
| Live | 7.60 | 4.40 | 1.38 | 1.96 | 3 | 1.81 | 1.77 | -1.5 | 1.97 | ||
| Vcbet | Initial | 6.00 | 4.33 | 1.40 | 1.80 | 3 | 1.96 | 1.84 | -1/1.5 | 1.92 | |
| Live | 7.50 | 4.50 | 1.33 | 1.81 | 2.5/3 | 1.95 | 1.99 | -1/1.5 | 1.78 | ||
| Sbobet | Initial | 5.40 | 4.10 | 1.40 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.83 | -1/1.5 | 1.99 | |
| Live | 6.40 | 4.59 | 1.30 | 1.95 | 3 | 1.85 | 2.11 | -1/1.5 | 1.72 | ||
| wewbet | Initial | 5.35 | 4.29 | 1.47 | 1.89 | 3 | 1.91 | 2.03 | -1 | 1.79 | |
| Live | 6.30 | 4.35 | 1.41 | 2.02 | 3 | 1.78 | 1.88 | -1/1.5 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 5.25 | 4.30 | 1.51 | 1.81 | 3 | 1.92 | 1.92 | -1 | 1.81 | |
| Live | 7.25 | 4.70 | 1.38 | 1.75 | 2.5/3 | 1.99 | 1.96 | -1/1.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 6.27 | 4.49 | 1.34 | 1.78 | 3 | 1.93 | 1.79 | -1.5 | 1.93 | |
| Live | 6.98 | 4.48 | 1.33 | 1.81 | 2.5/3 | 1.93 | 1.77 | -1.5 | 1.97 | ||
| Willhill | Initial | 5.00 | 3.80 | 1.53 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.91 | -1 | 1.80 | |
| Live | 7.50 | 4.20 | 1.36 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.91 | -1/1.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 5.25 | 4.20 | 1.53 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.85 | -1 | 1.85 | |
| Live | 7.25 | 4.70 | 1.37 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.75 | -1.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 5.28 | 4.00 | 1.51 | 1.70 | 2.5/3 | 2.03 | 1.67 | -1/1.5 | 2.08 | |
| Live | 7.85 | 4.50 | 1.37 | 1.77 | 2.5/3 | 1.96 | 1.92 | -1/1.5 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | -1/1.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D2-6] Excelsior Virton | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 6 | 10 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 9 | 5 | 6 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 2 | 0 | 5 | 1 | 14 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 1 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 5 | 1 | 14 | 66.7% |
| [BEL D1-7] Racing Genk | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 16 | 12 | 12 | 7 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 11 | 3 | 10 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 5 | 9 | 2 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 12 | 8 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 9 | 5 | 12 | 6 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 3 | 7 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Excelsior Virton Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Excelsior Virton Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 14% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 10-10-2026 | Excelsior Virton | 3-4 (2-1) | Hasselt | 4-7 (1-2) | 2.38 | 3.40 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| BEL Cup | 27-09-2026 | Oostkamp | 0-3 (0-1) | Excelsior Virton | - | W | ||||||||
| BEL D2 | 20-09-2026 | Lokeren | 1-1 (0-0) | Excelsior Virton | 8-1 (4-1) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| BEL D2 | 13-09-2026 | Excelsior Virton | 3-0 (1-0) | Genk II | 7-1 (3-1) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | D |
| BEL D2 | 30-08-2026 | Excelsior Virton | 0-1 (0-0) | Francs Borains | 0-7 (0-5) | 2.25 | 3.25 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| BEL D2 | 22-08-2026 | Anderlecht II | 0-1 (0-1) | Excelsior Virton | 5-4 (4-1) | 1.85 | 3.60 | 3.30 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| BEL D2 | 16-08-2026 | Excelsior Virton | 3-0 (1-0) | Lierse | 4-8 (2-3) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Excelsior Virton | 1-1 (0-1) | Strasbourg II | - | D | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Rochefort | 2-2 (2-1) | Excelsior Virton | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Progres Niedercorn | 1-1 (0-0) | Excelsior Virton | 4-1 (2-0) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Excelsior Virton | 1-0 (0-0) | Hostert | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Atert Bissen | 0-2 (0-2) | Excelsior Virton | 0-1 (0-1) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | LaLouviere | 3-1 (1-1) | Excelsior Virton | 5-2 (3-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | F91 Dudelange | 4-0 (2-0) | Excelsior Virton | 1-4 (0-2) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL FAD | 10-05-2026 | Excelsior Virton | 2-0 (0-0) | Habay la Neuve | 5-3 (4-0) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| BEL FAD | 03-05-2026 | Rochefort | 3-5 (0-3) | Excelsior Virton | 2-4 (1-3) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | O |
| BEL FAD | 26-04-2026 | Excelsior Virton | 2-0 (1-0) | RFC Meux | 2-6 (0-3) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| BEL FAD | 19-04-2026 | RAEC Mons | 0-2 (0-1) | Excelsior Virton | - | 1.67 | 3.80 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| BEL FAD | 12-04-2026 | Tubize | 2-1 (0-1) | Excelsior Virton | 2-4 (0-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| BEL FAD | 29-03-2026 | Excelsior Virton | 2-1 (2-0) | Rochefort | 13-4 (9-2) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | D |
| No Data |
| Racing Genk Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 11-10-2026 | Racing Genk | 3-0 (2-0) | Kortrijk | 6-4 (2-1) | 1.42 | 4.50 | 6.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | D |
| INT CF | 03-10-2026 | Racing Genk | 1-2 (1-0) | Fortuna Sittard | 4-3 (3-2) | 1.67 | 4.00 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| BEL D1 | 20-09-2026 | Club Brugge | 3-0 (1-0) | Racing Genk | 8-2 (4-0) | 1.45 | 4.20 | 6.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| BEL D1 | 13-09-2026 | Racing Genk | 1-1 (0-1) | KAA Gent | 4-9 (2-5) | 1.91 | 3.50 | 3.40 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| BEL D1 | 06-09-2026 | Anderlecht | 0-0 (0-0) | Racing Genk | 4-2 (2-1) | 2.38 | 3.40 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| BEL D1 | 29-08-2026 | Racing Genk | 4-0 (3-0) | Red Star Waasland | 3-9 (2-4) | 1.55 | 3.80 | 5.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| BEL D1 | 23-08-2026 | Royal Antwerp | 4-4 (1-1) | Racing Genk | 5-4 (3-3) | 3.10 | 3.40 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| BEL D1 | 16-08-2026 | Racing Genk | 3-2 (2-2) | Westerlo | 8-4 (4-3) | 1.73 | 4.00 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| BEL D1 | 09-08-2026 | Zulte-Waregem | 2-1 (0-1) | Racing Genk | 6-3 (2-1) | 3.20 | 3.50 | 2.00 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Racing Genk | 2-1 (2-0) | FC Twente Enschede | 1-10 (0-3) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| INT CF | 01-08-2026 | Racing Genk | 3-1 (3-1) | FC Oss | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Bayer Leverkusen | 4-0 (2-0) | Racing Genk | 3-4 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | AZ Alkmaar | 4-0 (2-0) | Racing Genk | 1-0 (1-0) | 1.85 | 3.75 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Falkirk | 1-0 (1-0) | Racing Genk | 3-5 (2-3) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Motherwell | 3-4 (1-2) | Racing Genk | 6-5 (4-1) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Fortuna Sittard | 2-1 (2-0) | Racing Genk | 0-1 (0-1) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Racing Genk | 2-1 (1-0) | Beveren | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Eendracht Termien | 1-5 (0-4) | Racing Genk | - (0-3) | W | ||||||||
| BEL D1 | 31-05-2026 | KAA Gent | 0-0 (0-0) | Racing Genk | 3-3 (2-1) | 2.90 | 3.75 | 2.20 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| BEL D1 | 24-05-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 0-2 (0-2) | Racing Genk | 4-4 (1-4) | 3.50 | 3.60 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D2 | 25-10 | Away | Seraing United | 7 Days |
| BEL D2 | 01-11 | Away | KAS Eupen | 14 Days |
| BEL D2 | 08-11 | Home | Beerschot Wilrijk | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 25-10 | Home | Standard Liege | 8 Days |
| BEL D1 | 31-10 | Away | Mechelen | 14 Days |
| BEL D1 | 07-11 | Away | Saint Gilloise | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.40 | 2.47 | 1.88 | 6.50 | 2.56 | 1.73 | 1.92 | 1/1.5 | 1.78 | 1.91 | 1/1.5 | 1.79 | 1.82 | -0.5 | 1.88 | 1.97 | -0.5 | 1.73 | |
| Initial | 5.30 | 4.30 | 1.42 | 6.90 | 4.75 | 1.31 | 1.94 | 3 | 1.76 | 1.94 | 3 | 1.76 | 1.75 | -1/1.5 | 1.95 | 2.00 | -1/1.5 | 1.70 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.50 | 2.50 | 2.00 | 7.50 | 2.60 | 1.80 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 5.00 | 4.00 | 1.50 | 7.00 | 4.50 | 1.33 | 1.90 | 3 | 1.90 | 2.03 | 3 | 1.78 | 1.95 | -1 | 1.85 | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.79 | 2.40 | 1.94 | 5.40 | 2.46 | 1.82 | 1.93 | 1/1.5 | 1.87 | 1.93 | 1/1.5 | 1.87 | 1.88 | -0.5 | 1.94 | 2.00 | -0.5 | 1.82 | |
| Initial | 5.40 | 4.10 | 1.40 | 6.40 | 4.59 | 1.30 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.83 | -1/1.5 | 1.99 | 2.11 | -1/1.5 | 1.72 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.3 | 1.8 | Goal | 1.9 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 1 | Loss | 1.5 |
| 17.5 | Shot(OT) | 15 | 12.7 | Shot(OT) | 13.5 |
| 2.5 | Corner | 4 | 3 | Corner | 3.7 |
| 2.5 | Yellow Card | 1.5 | 1.5 | Yellow Card | 1.9 |
| 12.5 | Fouls | 10.5 | 11.2 | Fouls | 11.4 |
| 36.5% | Possession | 52.3% | 45.1% | Possession | 51.7% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Excelsior Virton ( 2 Matches) | Racing Genk ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
Royal Antwerp
Oud-Heverlee Leuven
Charleroi
Club Brugge
LaLouviere
Zulte-Waregem