ทีเด็ดบอล LaLouviere vs RFC de Liege
‹ คู่ก่อนหน้าClub Brugge vs Lokeren · อา. 18 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 405 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Excelsior Virton vs Racing Genk · อา. 18 ต.ค. 01:45 น.
Belgian Cup
🕒 18-10-2026 01:45 น.
LaLouviereเจ้าบ้าน · อันดับ #16 · 4 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล37%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 405 / 41201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริงVSLaLouviereRFC de Liegeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ74% @1.5826% @4.34สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.78 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 1.98RFC de Liegeทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6🏠เต็งเจ้าบ้านLaLouviereต่อ 0.5/1 @1.79แนวรับ🛡️10.8 vs 12.6LaLouviereการ์ดยิงดุ🔥7.2LaLouviereการ์ดรับหลวม🕳️12.6RFC de Liegeการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRFC de Liegeรอง 0.5/1 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.2RFC de Liegeกองกลาง🎯51% vs 37%RFC de Liegeการ์ดรับหลวม🕳️10.8LaLouviereการ์ดยิงดุ🔥10.2RFC de Liegeการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.78พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.1ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.99ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
LaLouviereเจ้าบ้าน · อันดับ #16 · 4 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล37%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 405 / 41201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริงVS
LaLouviereRFC de Liege
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
74% @1.5826% @4.34
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.78 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 1.98
RFC de Liegeทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
🏠เต็งเจ้าบ้านLaLouviere
ต่อ 0.5/1 @1.79
แนวรับ🛡️10.8 vs 12.6LaLouviere
การ์ดยิงดุ🔥7.2LaLouviere
การ์ดรับหลวม🕳️12.6RFC de Liege
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRFC de Liege
รอง 0.5/1 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.2RFC de Liege
กองกลาง🎯51% vs 37%RFC de Liege
การ์ดรับหลวม🕳️10.8LaLouviere
การ์ดยิงดุ🔥10.2RFC de Liege
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.78
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.1ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.99
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง LaLouviere = วงกลม · RFC de Liege = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
LaLouviereประมาณการจากมูลค่านักเตะRFC de Liegeไม่มีข้อมูลตัวจริง
21Marcos Hernan Peano6.3
99Yllan Okou6.3DL25Djibril Lamego6.2
22Siad Gourville6.0
33Patrick Nkoa6.0
29Marius Courcoul6.4
23Singa Joel Ito6.0
48Ismaila Coulibaly6.0
30Zsombor Gruber6.2
90Leandro Rousseau6.1
11Mustapha Isah6.0📜 บทสรุปคัมภีร์LaLouviere vs RFC de Liege
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRFC de Liege รอง 0.5/1 @1.98การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.78การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLaLouviereโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 10 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: LaLouviere · บิลหลัก 1X2 @1.58
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา LaLouviere ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.58 · ควรเป็น @1.67 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง LaLouviere 36 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป LaLouviere ต่อ 0.5/1
ได้ 28%ได้ครึ่ง 25%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง LaLouviere · คาดสกอร์ 1.8 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
LaLouviere ชนะ 1 ลูก25%
LaLouviere ชนะ 2 ลูก16%
LaLouviere ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
RFC de Liege ชนะ 1 ลูก12%
RFC de Liege ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
LaLouviere ชนะ53%
LaLouviere ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
LaLouviere คลีนชีท19%
RFC de Liege ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
LaLouviere ไม่แพ้76%
RFC de Liege ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-18%1-28%2-27%1-06%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง LaLouviere)
- โอกาส LaLouviere ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- RFC de Liege เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.58 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.67 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- LaLouviere ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด RFC de Liege เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส RFC de Liege ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
LaLouviere
ส2-2พ0-4ช3-0พ0-2ช4-0พ1-4
RFC de Liege
ส0-0ส4-4พ1-3ช4-1ส2-2พ1-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
LaLouviereยิง 1.2 · เสีย 1.8 ต่อนัด
RFC de Liegeยิง 1.7 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
LaLouviere
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
RFC de Liege
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
LaLouviere
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
RFC de Liege
88%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
LaLouviere
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
RFC de Liege
13%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
LaLouviere ชนะ 3เสมอ 1RFC de Liege ชนะ 3
- 09-03-2025RFC de Liege1 - 1LaLouviere
- 03-11-2024LaLouviere3 - 1RFC de Liege
- 10-09-2023LaLouviere2 - 0RFC de Liege
- 14-05-2023LaLouviere0 - 3RFC de Liege
- 18-12-2022RFC de Liege2 - 0LaLouviere
- 19-01-2020RFC de Liege2 - 1LaLouviere
- 10-11-2019LaLouviere3 - 2RFC de Liege
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน LaLouviere@1.60 → @1.581.5%
เสมอ@3.81 → @3.770.9%
ทีมเยือน RFC de Liege@4.27 → @4.341.6%
คู่อื่นใน Cup 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.69 | 3.80 | 3.75 | 1.77 | 2.5/3 | 1.93 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.55 | 4.00 | 4.45 | 1.77 | 2.5/3 | 1.93 | 1.70 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 1.50 | 4.00 | 5.00 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.88 | 1 | 1.93 | |
| Live | 1.57 | 3.70 | 4.50 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 1.66 | 3.80 | 4.40 | 1.97 | 3 | 1.76 | 1.84 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.65 | 3.80 | 4.50 | 1.98 | 3 | 1.75 | 1.83 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Vcbet | Initial | 1.50 | 4.10 | 5.00 | 1.82 | 3 | 1.93 | 1.87 | 1 | 1.89 | |
| Live | 1.65 | 3.80 | 4.20 | 1.96 | 3 | 1.81 | 1.84 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| Sbobet | Initial | 1.61 | 3.62 | 4.07 | 1.76 | 2.5/3 | 2.04 | 1.87 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.61 | 3.62 | 4.07 | 1.76 | 2.5/3 | 2.04 | 1.87 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.58 | 4.05 | 4.58 | 1.89 | 3 | 1.91 | 2.00 | 1 | 1.82 | |
| Live | 1.62 | 3.90 | 4.45 | 1.77 | 2.5/3 | 2.03 | 1.80 | 0.5/1 | 2.02 | ||
| 18Bet | Initial | 1.51 | 4.30 | 5.25 | 1.86 | 3 | 1.86 | 1.86 | 1 | 1.86 | |
| Live | 1.69 | 3.90 | 4.30 | 1.94 | 3 | 1.79 | 1.84 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 1.54 | 3.92 | 4.52 | 1.84 | 3 | 1.87 | 1.88 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.68 | 3.83 | 3.81 | 1.96 | 3 | 1.78 | 1.85 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| Willhill | Initial | 1.55 | 3.90 | 4.80 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.91 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.67 | 3.50 | 4.33 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.53 | 4.20 | 5.25 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.85 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.65 | 3.80 | 4.60 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 2.05 | 1 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.55 | 4.25 | 5.01 | 2.05 | 3/3.5 | 1.71 | 2.13 | 1/1.5 | 1.65 | |
| Live | 1.67 | 3.88 | 4.49 | 1.69 | 2.5/3 | 1.95 | 2.37 | 1/1.5 | 1.52 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D1-16] LaLouviere | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 1 | 6 | 8 | 18 | 4 | 16 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 8 | 4 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 1 | 10 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 14 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 3 | 3 | 5 | 6 | 9 | 13 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | 7 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% |
| [BEL D2-13] RFC de Liege | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 2 | 4 | 11 | 18 | 5 | 13 | 14.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 6 | 8 | 1 | 13 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 10 | 4 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 16 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 4 | 1 | 6 | 6 | 10 | 6 | 28.6% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | 3 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 3 | 7 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 6 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| LaLouviere Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 3 (43%) Draw 1 (14%) Lose 3 (43%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 25% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 09-03-2025 | RFC de Liege | 1-1 (1-1) | LaLouviere | 2-3 (2-0) | 3.70 | 4.00 | 1.83 | D | 2.00 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| BEL D2 | 03-11-2024 | LaLouviere | 3-1 (0-1) | RFC de Liege | 9-1 (6-1) | 1.85 | 3.60 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| BEL Cup | 10-09-2023 | LaLouviere | 2-0 (0-0) | RFC de Liege | - | W | ||||||||
| BEL FAD | 14-05-2023 | LaLouviere | 0-3 (0-1) | RFC de Liege | 3-6 (1-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | D |
| BEL FAD | 18-12-2022 | RFC de Liege | 2-0 (2-0) | LaLouviere | 4-5 (2-3) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| BEL FAD | 19-01-2020 | RFC de Liege | 2-1 (0-0) | LaLouviere | - | L | ||||||||
| BEL FAD | 10-11-2019 | LaLouviere | 3-2 (1-1) | RFC de Liege | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| LaLouviere Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 10-10-2026 | LaLouviere | 1-4 (0-2) | Club Brugge | 7-3 (1-3) | 7.50 | 4.75 | 1.33 | L | 1.88 | -1.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 02-10-2026 | USL Dunkerque | 0-4 (0-1) | LaLouviere | - | W | ||||||||
| BEL D1 | 19-09-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 2-0 (1-0) | LaLouviere | 3-5 (3-1) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| BEL D1 | 14-09-2026 | LaLouviere | 3-0 (2-0) | Kortrijk | 0-4 (0-2) | 2.35 | 3.20 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| BEL D1 | 06-09-2026 | Sint-Truidense | 4-0 (1-0) | LaLouviere | 12-5 (9-4) | 1.60 | 3.70 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| BEL D1 | 29-08-2026 | LaLouviere | 2-2 (2-1) | Mechelen | 1-6 (0-2) | 2.30 | 3.20 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| BEL D1 | 22-08-2026 | Standard Liege | 2-0 (0-0) | LaLouviere | 5-1 (5-1) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| BEL D1 | 16-08-2026 | LaLouviere | 1-2 (1-1) | KAA Gent | 6-3 (3-1) | 3.00 | 3.25 | 2.38 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| BEL D1 | 09-08-2026 | Anderlecht | 2-1 (0-0) | LaLouviere | 10-1 (3-0) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Eintracht Braunschweig | 0-0 (0-0) | LaLouviere | 3-3 (0-2) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | LaLouviere | 0-0 (0-0) | Samsunspor | 2-5 (0-3) | 3.25 | 3.75 | 1.83 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 22-07-2026 | LaLouviere | 1-1 (0-1) | AE Kifisias | 1-2 (0-2) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Lille | 3-0 (2-0) | LaLouviere | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | LaLouviere | 3-1 (1-1) | Excelsior Virton | 5-2 (3-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Lokeren | 2-3 (0-0) | LaLouviere | 3-7 (0-3) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | LaLouviere | 0-3 (0-3) | Rochefort | 3-1 | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| BEL D1 | 09-05-2026 | LaLouviere | 4-1 (0-1) | Cercle Brugge | 6-5 (2-5) | 3.20 | 3.20 | 2.15 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| BEL D1 | 04-05-2026 | FCV Dender EH | 2-1 (2-1) | LaLouviere | 4-5 (2-0) | 2.90 | 3.40 | 2.30 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D1 | 27-04-2026 | Zulte-Waregem | 4-0 (2-0) | LaLouviere | 5-6 (2-1) | 1.95 | 3.30 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| BEL D1 | 20-04-2026 | LaLouviere | 0-2 (0-1) | Zulte-Waregem | 7-1 (5-1) | 2.50 | 3.30 | 2.55 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| No Data |
| RFC de Liege Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 13% Home 13% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 88% Over 0% Draw 13% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 11-10-2026 | Beerschot Wilrijk | 5-1 (0-1) | RFC de Liege | 9-3 (4-3) | 1.38 | 4.33 | 6.25 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Atert Bissen | 2-2 (2-0) | RFC de Liege | 5-8 (4-3) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| BEL Cup | 27-09-2026 | RFC de Liege | 4-1 (2-0) | Wellen | - | W | ||||||||
| BEL D2 | 20-09-2026 | KAS Eupen | 3-1 (2-0) | RFC de Liege | 8-7 (4-0) | 1.73 | 3.75 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| BEL D2 | 13-09-2026 | RFC de Liege | 4-4 (2-2) | Club Brugge Ⅱ | 6-6 (3-3) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| BEL D2 | 06-09-2026 | Lierse | 0-0 (0-0) | RFC de Liege | 5-9 (2-7) | 2.55 | 3.30 | 2.35 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| BEL D2 | 29-08-2026 | RFC de Liege | 1-2 (1-1) | FCV Dender EH | 4-9 (3-6) | 2.25 | 3.30 | 2.63 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| BEL D2 | 23-08-2026 | Genk II | 2-3 (1-2) | RFC de Liege | 8-3 (3-1) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL D2 | 18-08-2026 | RFC de Liege | 1-2 (0-0) | Francs Borains | 7-4 (5-1) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Patro Eisden | 0-0 (0-0) | RFC de Liege | - | D | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | RFC de Liege | 1-1 (0-1) | Stockay-Warfusee | - | D | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Waremme | 0-7 (0-3) | RFC de Liege | - | W | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Aywaille | 0-7 (0-0) | RFC de Liege | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Atert Bissen | 1-1 (1-0) | RFC de Liege | 3-6 (1-2) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | RFC de Liege | 0-1 (0-0) | Sint-Truidense | 7-4 (6-2) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | L | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 28-06-2026 | RFC Malmundaria | 0-7 (0-0) | RFC de Liege | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-06-2026 | Richelle United | 1-1 (0-0) | RFC de Liege | - | D | ||||||||
| BEL D2 | 28-04-2026 | RFC de Liege | 1-2 (1-2) | KVSK Lommel | 11-4 (5-0) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| BEL D2 | 24-04-2026 | KVSK Lommel | 3-0 (2-0) | RFC de Liege | 3-2 (0-2) | 1.65 | 3.80 | 4.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| BEL D2 | 18-04-2026 | RFC de Liege | 2-1 (1-1) | KAS Eupen | 6-7 (5-3) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 25-10 | Home | Zulte-Waregem | 7 Days |
| BEL D1 | 02-11 | Away | Charleroi | 15 Days |
| BEL D1 | 07-11 | Home | Cercle Brugge | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D2 | 25-10 | Home | Patro Eisden | 7 Days |
| BEL D2 | 01-11 | Away | Seraing United | 14 Days |
| BEL D2 | 22-11 | Home | Anderlecht II | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.19 | 2.33 | 4.25 | 2.04 | 2.37 | 4.80 | 1.98 | 1/1.5 | 1.72 | 1.98 | 1/1.5 | 1.72 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | 1.68 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Initial | 1.69 | 3.80 | 3.75 | 1.55 | 4.00 | 4.45 | 1.77 | 2.5/3 | 1.93 | 1.77 | 2.5/3 | 1.93 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | 1.70 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.00 | 2.60 | 5.00 | 2.10 | 2.40 | 5.00 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.50 | 4.00 | 5.00 | 1.57 | 3.70 | 4.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | 1 | 1.93 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.12 | 2.34 | 4.12 | 2.12 | 2.34 | 4.12 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Initial | 1.61 | 3.62 | 4.07 | 1.61 | 3.62 | 4.07 | 1.76 | 2.5/3 | 2.04 | 1.76 | 2.5/3 | 2.04 | 1.87 | 0.5/1 | 1.95 | 1.87 | 0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.3 | 1.2 | Goal | 1.7 |
| 2 | Loss | 2.7 | 1.8 | Loss | 2.1 |
| 15.5 | Shot(OT) | 20 | 15.6 | Shot(OT) | 16.5 |
| 6 | Corner | 5.5 | 3.2 | Corner | 5.9 |
| 3 | Yellow Card | 0 | 2.1 | Yellow Card | 1.1 |
| 15 | Fouls | 4 | 12.4 | Fouls | 9.3 |
| 44.5% | Possession | 52.5% | 37.3% | Possession | 50.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| LaLouviere ( 3 Matches) | RFC de Liege ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 2 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
Royal Antwerp
Oud-Heverlee Leuven
Charleroi
Club Brugge
Racing Genk
Zulte-Waregem