ทีเด็ดบอล Club Brugge vs Lokeren
‹ คู่ก่อนหน้าSligo Rovers vs Dundalk · อา. 18 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 404 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›LaLouviere vs RFC de Liege · อา. 18 ต.ค. 01:45 น.
Belgian Cup
🕒 18-10-2026 01:45 น.
86GOLDK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Club Brugge ชนะ @1.08เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Club Brugge ชนะ 5 เสมอ 0 แพ้ 169BLACKQ♦
⚽ บอลสูง🎯 สูง 3.5/4 @2.00โอกาสสกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไป: 10 นัด 72% · 3 นัด 88%
Club Bruggeเจ้าบ้าน · อันดับ #2 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว62%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 404 / 41201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ13พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★68⚖️ เสี่ยง 74% ★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Club Brugge 88%★ · 7 ข้อVSClub BruggeLokerenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ94% @1.086% @16.33สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 2.00 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 2.5/3 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.82Lokerenทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านClub Bruggeต่อ 2.5/3 @1.95JOKERเจอกันทีไรชนะ
86Club Brugge ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯62% vs 57%Club Bruggeแนวรับ🛡️6.0 vs 7.8Club Bruggeการ์ดยิงดุ🔥15.0Club Bruggeการ์ดรับหลวม🕳️7.8Lokerenการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Club Bruggeการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Club Bruggeการ์ดได้ราคา💰6/10Club Bruggeการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLokerenรอง 2.5/3 @1.82แนวรุก🔥16.2 vs 15.0Lokerenการ์ดรับหลวม🕳️6.0Club Bruggeการ์ดยิงดุ🔥16.2Lokerenการ์ดได้ราคา💰6/10Lokerenการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @2.00JOKERบอลสูง
69สูง 3.5/4พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥15.0 · 16.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·2.7ลูก/นัดการ์ด 11 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.78ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Club Brugge ชนะ @1.08เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Club Brugge ชนะ 5 เสมอ 0 แพ้ 169BLACKQ♦
⚽ บอลสูง🎯 สูง 3.5/4 @2.00โอกาสสกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไป: 10 นัด 72% · 3 นัด 88%
Club Bruggeเจ้าบ้าน · อันดับ #2 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว62%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 404 / 41201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ13พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★68⚖️ เสี่ยง 74% ★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Club Brugge 88%★ · 7 ข้อVS
Club BruggeLokeren
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
94% @1.086% @16.33
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 2.00 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 2.5/3 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.82
Lokerenทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านClub Brugge
ต่อ 2.5/3 @1.95
JOKERเจอกันทีไรชนะ
86Club Brugge ชนะ
86Club Brugge ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯62% vs 57%Club Brugge
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.8Club Brugge
การ์ดยิงดุ🔥15.0Club Brugge
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Lokeren
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Club Brugge
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Club Brugge
การ์ดได้ราคา💰6/10Club Brugge
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLokeren
รอง 2.5/3 @1.82
แนวรุก🔥16.2 vs 15.0Lokeren
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Club Brugge
การ์ดยิงดุ🔥16.2Lokeren
การ์ดได้ราคา💰6/10Lokeren
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @2.00
JOKERบอลสูง
69สูง 3.5/4
69สูง 3.5/4พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥15.0 · 16.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·2.7ลูก/นัด
การ์ด 11 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.78
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Club Brugge = วงกลม · Lokeren = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Club Bruggeประมาณการจากมูลค่านักเตะLokerenไม่มีข้อมูลตัวจริง
YS1Yann Sommer6.3
4Joel Leandro Ordonez Guerrero7.9
65Joaquin Seys7.6
64Kyriani Sabbe7.0
41Hugo Siquet6.7
8Freddie Potts7.2
80Felix Lemarechal6.9
16Cheveyo Tsawa6.9
7Nicolo Tresoldi7.7
9Carlos Borges7.6
11Jan Virgili7.4📜 บทสรุปคัมภีร์Club Brugge vs Lokeren
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านClub Brugge ต่อ 2.5/3 @1.95การ์ด 9 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @2.00การ์ด 11 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งClub Bruggeโอกาสชนะ 83%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★ Club Brugge @1.0868/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Club Brugge ★โอกาสไม่แพ้ 88%
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 3 · 7 · 17a · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Club Brugge · บิลหลัก แฮนดิแคป 2.5/3
ความเสี่ยงของบิล74%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Club Brugge ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.08 · ควรเป็น @1.23 (-12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Club Brugge 78 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Club Brugge ต่อ 2.5/3
ได้ 10%ได้ครึ่ง 15%เสีย 74%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 54% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Club Brugge · คาดสกอร์ 2.1 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Club Brugge ชนะ 1 ลูก19%
Club Brugge ชนะ 2 ลูก28%
Club Brugge ชนะ 3 ลูกขึ้นไป26%
เสมอ15%
Lokeren ชนะ 1 ลูก6%
Lokeren ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Club Brugge ชนะ73%
Club Brugge ไม่แพ้88%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป54%
Club Brugge คลีนชีท17%
Lokeren ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Club Brugge ไม่แพ้88%
Lokeren ไม่แพ้27%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Club Brugge ★ควรเป็น @1.14
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)53%
ยิงได้ทั้งคู่72%
ต่ำ 2.527%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-18%2-27%1-27%3-16%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Club Brugge)
- โอกาส Club Brugge ชนะ 73% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 88%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 54%
- Club Brugge ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- Club Brugge ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Club Brugge ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.08 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.23 (12%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2.5/3 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 54%
- ระบบให้ Club Brugge ชนะ 73% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (83%)
- Lokeren ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Club Brugge
ช1-0พ2-3ช3-1ช3-0ช4-1ช4-3
Lokeren
ช2-1พ2-4พ0-3ช6-2ส1-1ช5-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Club Bruggeยิง 2.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Lokerenยิง 2.7 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Club Brugge
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 18
Lokeren
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Club Brugge
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Lokeren
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Club Brugge
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Lokeren
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Club Brugge ชนะ 7เสมอ 0Lokeren ชนะ 1
- 28-12-2018Lokeren0 - 1Club Brugge
- 15-09-2018Club Brugge2 - 1Lokeren
- 10-12-2017Club Brugge3 - 1Lokeren
- 29-07-2017Lokeren0 - 4Club Brugge
- 13-02-2017Lokeren1 - 0Club Brugge
- 14-08-2016Club Brugge1 - 0Lokeren
- 01-02-2016Club Brugge2 - 1Lokeren
- 04-12-2015Club Brugge1 - 0Lokeren
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Club Brugge@1.07 → @1.080.9%
เสมอ@8.60 → @7.93▼ 7.8%
ทีมเยือน Lokeren@17.33 → @16.33▼ 5.8%
คู่อื่นใน Cup 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.06 | 9.10 | 15.50 | 1.90 | 4 | 1.80 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | |
| Live | 1.07 | 8.30 | 14.50 | 1.90 | 3.5/4 | 1.80 | 2.00 | 2.5/3 | 1.70 | ||
| Bet365 | Initial | 1.08 | 9.00 | 23.00 | 1.80 | 3.5 | 2.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | |
| Live | 1.10 | 8.00 | 21.00 | 1.98 | 3.5/4 | 1.83 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 1.08 | 8.70 | 24.00 | 1.95 | 4 | 1.84 | 1.85 | 2.5/3 | 1.90 | |
| Live | 1.08 | 8.70 | 22.00 | 1.84 | 3.5 | 1.89 | 1.90 | 2.5 | 1.84 | ||
| Vcbet | Initial | 1.07 | 8.50 | 17.00 | 1.97 | 4 | 1.79 | 1.89 | 2.5/3 | 1.87 | |
| Live | 1.07 | 8.00 | 19.00 | 1.85 | 3.5 | 1.91 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | ||
| Sbobet | Initial | 1.07 | 7.70 | 13.50 | 1.90 | 4 | 1.90 | 1.87 | 2.5/3 | 1.95 | |
| Live | 1.07 | 7.40 | 14.50 | 2.20 | 4 | 1.63 | 1.98 | 2.5/3 | 1.84 | ||
| wewbet | Initial | 1.07 | 8.10 | 24.00 | 1.82 | 3.5/4 | 1.98 | 1.93 | 2.5/3 | 1.89 | |
| Live | 1.09 | 7.50 | 21.00 | 1.98 | 3.5/4 | 1.82 | 1.89 | 2.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 1.08 | 9.00 | 20.00 | 1.81 | 3.5 | 1.92 | 1.92 | 2.5/3 | 1.81 | |
| Live | 1.10 | 8.75 | 19.00 | 1.95 | 3.5/4 | 1.78 | 1.86 | 2.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 1.07 | 9.88 | 16.68 | 1.92 | 4 | 1.77 | 1.85 | 2.5/3 | 1.83 | |
| Live | 1.08 | 9.63 | 16.06 | 1.89 | 3.5 | 1.85 | 1.90 | 2.5 | 1.84 | ||
| Willhill | Initial | 1.10 | 7.50 | 29.00 | 1.80 | 3.5 | 1.91 | 1.91 | 2.5/3 | 1.80 | |
| Live | 1.10 | 8.50 | 21.00 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.08 | 9.00 | 23.00 | 1.75 | 3.5 | 1.95 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | |
| Live | 1.10 | 9.00 | 18.00 | 1.70 | 3.5 | 2.05 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.08 | 8.40 | 24.00 | 1.82 | 3.5 | 1.91 | 1.82 | 2.5 | 1.89 | |
| Live | 1.08 | 8.70 | 22.00 | 1.80 | 3.5 | 1.93 | 1.84 | 2.5 | 1.87 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 2.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D1-2] Club Brugge | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 7 | 0 | 1 | 19 | 4 | 21 | 2 | 87.5% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 10 | 1 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 3 | 9 | 4 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 13 | 4 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 2 | 0 | 9 | 2 | 20 | 1 | 75.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 1 | 10 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 1 | 10 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 2 | 14 | 66.7% |
| [BEL D2-7] Lokeren | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 11 | 10 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 6 | 4 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 5 | 6 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 11 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 4 | 10 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 4 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Club Brugge Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 28-12-2018 | Lokeren | 0-1 (0-0) | Club Brugge | 4-5 (3-4) | 6.00 | 4.75 | 1.45 | W | 2.10 | -1 | 1.78 | D | U |
| BEL D1 | 15-09-2018 | Club Brugge | 2-1 (0-1) | Lokeren | 9-5 (3-4) | 1.16 | 7.50 | 13.00 | W | 1.88 | 2 | 1.98 | L | U |
| BEL D1 | 10-12-2017 | Club Brugge | 3-1 (3-0) | Lokeren | 10-5 (7-2) | 1.22 | 5.75 | 13.00 | W | 1.78 | 1.5 | 2.10 | W | O |
| BEL D1 | 29-07-2017 | Lokeren | 0-4 (0-3) | Club Brugge | 5-6 (4-5) | 4.75 | 3.60 | 1.72 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| BEL D1 | 13-02-2017 | Lokeren | 1-0 (1-0) | Club Brugge | 3-5 (1-1) | 4.75 | 3.60 | 1.72 | L | 1.82 | -0.5/1 | 2.02 | L | U |
| BEL D1 | 14-08-2016 | Club Brugge | 1-0 (1-0) | Lokeren | 6-5 (4-4) | 1.36 | 5.00 | 7.50 | W | 2.10 | 1.5 | 1.78 | L | U |
| BEL D1 | 01-02-2016 | Club Brugge | 2-1 (2-1) | Lokeren | 5-4 (4-1) | 1.33 | 5.00 | 9.00 | W | 1.78 | 1/1.5 | 2.10 | L | D |
| BEL Cup | 04-12-2015 | Club Brugge | 1-0 (0-0) | Lokeren | 15-1 (5-1) | 1.40 | 4.33 | 6.50 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| BEL D1 | 27-09-2015 | Lokeren | 0-1 (0-1) | Club Brugge | 4-4 | 3.75 | 3.40 | 2.00 | W | 1.88 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| BEL D1 | 16-02-2015 | Club Brugge | 1-1 (0-1) | Lokeren | 5-7 | 1.50 | 4.00 | 7.00 | D | 2.20 | 1/1.5 | 1.70 | L | U |
| BEL D1 | 19-10-2014 | Lokeren | 1-3 (1-1) | Club Brugge | 5-3 | 2.87 | 3.50 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| BEL D1 | 26-04-2014 | Lokeren | 1-3 (1-0) | Club Brugge | 8-5 | 3.50 | 3.40 | 2.05 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| BEL D1 | 29-03-2014 | Club Brugge | 5-1 (2-0) | Lokeren | 7-6 | 1.61 | 3.60 | 5.00 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| BEL D1 | 25-11-2013 | Lokeren | 0-3 (0-2) | Club Brugge | - | 2.50 | 3.20 | 2.80 | W | 1.78 | 0 | 2.10 | W | O |
| BEL D1 | 04-11-2013 | Club Brugge | 1-0 (1-0) | Lokeren | - | 1.72 | 3.60 | 4.75 | W | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| BEL D1 | 05-05-2013 | Club Brugge | 2-1 (1-1) | Lokeren | - | 1.57 | 3.80 | 6.00 | W | 2.03 | 1 | 1.83 | D | D |
| BEL D1 | 06-04-2013 | Lokeren | 1-4 (1-2) | Club Brugge | - | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 2.05 | 0 | 1.80 | W | O |
| BEL D1 | 17-02-2013 | Lokeren | 1-1 (1-1) | Club Brugge | - | 2.30 | 3.40 | 3.00 | D | 2.20 | 0/0.5 | 1.70 | W | U |
| BEL D1 | 29-10-2012 | Club Brugge | 2-3 (1-2) | Lokeren | - | 1.53 | 4.33 | 5.50 | L | 1.90 | 1 | 1.95 | L | O |
| BEL D1 | 26-01-2012 | Club Brugge | 3-0 (1-0) | Lokeren | - | 1.53 | 4.00 | 6.00 | W | 2.00 | 1 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Club Brugge Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 0 (0%) Lose 2 (20%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA CL | 14-10-2026 | Inter Milan | 3-4 (1-1) | Club Brugge | 4-4 (3-2) | 1.55 | 3.80 | 6.25 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| BEL D1 | 10-10-2026 | LaLouviere | 1-4 (0-2) | Club Brugge | 7-3 (1-3) | 7.50 | 4.75 | 1.33 | W | 1.88 | -1.5 | 1.93 | W | O |
| BEL D1 | 20-09-2026 | Club Brugge | 3-0 (1-0) | Racing Genk | 8-2 (4-0) | 1.45 | 4.20 | 6.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| BEL D1 | 13-09-2026 | Club Brugge | 3-1 (1-1) | Royal Antwerp | 9-4 (5-1) | 1.25 | 5.50 | 9.00 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | O |
| UEFA CL | 08-09-2026 | Club Brugge | 2-3 (1-3) | Aston Villa | 4-5 (2-3) | 3.00 | 3.50 | 2.25 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D1 | 05-09-2026 | KVSK Lommel | 0-1 (0-1) | Club Brugge | 2-9 (1-6) | 9.00 | 5.50 | 1.25 | W | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | L | U |
| BEL D1 | 30-08-2026 | KAA Gent | 2-1 (1-1) | Club Brugge | 1-5 (1-5) | 4.10 | 3.80 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | D |
| BEL D1 | 23-08-2026 | Club Brugge | 1-0 (1-0) | Cercle Brugge | 9-4 (3-3) | 1.29 | 5.25 | 8.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| BEL D1 | 16-08-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 0-3 (0-1) | Club Brugge | 4-16 (3-9) | 6.00 | 4.75 | 1.44 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| BEL D1 | 08-08-2026 | Club Brugge | 3-0 (1-0) | Kortrijk | 6-1 (3-0) | 1.25 | 5.50 | 9.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| BEL SC | 01-08-2026 | Club Brugge | 1-1 (0-0) | Saint Gilloise | 8-2 (2-1) | 2.15 | 3.40 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Rennes | 2-1 (1-0) | Club Brugge | 6-6 (4-1) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Club Brugge | 2-3 (1-2) | SC Heerenveen | - | 1.50 | 4.20 | 4.80 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Feyenoord | 3-1 (0-0) | Club Brugge | 3-4 (2-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Club Brugge | 4-2 (2-1) | Kortrijk | 7-2 (2-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| BEL D1 | 24-05-2026 | Club Brugge | 5-0 (3-0) | KAA Gent | 5-8 (1-2) | 1.67 | 4.33 | 3.90 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| BEL D1 | 22-05-2026 | Mechelen | 2-2 (0-1) | Club Brugge | 3-5 (2-0) | 6.50 | 4.75 | 1.42 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D1 | 17-05-2026 | Club Brugge | 5-0 (3-0) | Saint Gilloise | 6-10 (3-1) | 2.05 | 3.50 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL D1 | 10-05-2026 | Club Brugge | 2-0 (1-0) | Sint-Truidense | 6-2 (3-1) | 1.50 | 4.33 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| BEL D1 | 03-05-2026 | Anderlecht | 1-3 (0-1) | Club Brugge | 8-4 (3-3) | 4.20 | 4.10 | 1.70 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Lokeren Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 20% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL Cup | 27-09-2026 | Lokeren | 5-0 (2-0) | KFC Houtvenne | 8-2 (4-2) | 1.67 | 4.50 | 3.40 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| BEL D2 | 20-09-2026 | Lokeren | 1-1 (0-0) | Excelsior Virton | 8-1 (4-1) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| BEL D2 | 12-09-2026 | Anderlecht II | 2-6 (1-2) | Lokeren | 6-2 (2-1) | 2.90 | 3.60 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| BEL D2 | 07-09-2026 | Francs Borains | 3-0 (1-0) | Lokeren | 4-5 (3-1) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| BEL D2 | 29-08-2026 | Lokeren | 2-4 (1-2) | Genk II | 12-6 (3-6) | 1.55 | 4.00 | 4.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| BEL D2 | 22-08-2026 | Lokeren | 2-1 (1-0) | KAS Eupen | 5-8 (2-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| BEL D2 | 15-08-2026 | Seraing United | 0-2 (0-2) | Lokeren | 4-4 (2-3) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Lokeren | 5-0 (1-0) | Umm Salal | 7-0 (7-0) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Lokeren | 3-0 (2-0) | FCV Dender EH | 3-6 (0-4) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | D |
| INT CF | 25-07-2026 | Lokeren | 1-2 (1-0) | NAC Breda | 2-6 (1-3) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 18-07-2026 | Zelzate | 0-2 (0-1) | Lokeren | 4-6 (2-4) | 4.33 | 4.33 | 1.53 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Lokeren | 2-3 (0-0) | LaLouviere | 3-7 (0-3) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 05-07-2026 | Sports in Saint Denis | 0-4 (0-1) | Lokeren | - | W | ||||||||
| INT CF | 02-07-2026 | Lokeren | 6-0 (3-0) | Oudenaarde | 7-0 (3-0) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| BEL D2 | 18-04-2026 | Lierse | 1-1 (0-0) | Lokeren | 8-7 (5-1) | 3.10 | 3.60 | 2.00 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| BEL D2 | 11-04-2026 | Lokeren | 1-1 (0-0) | Seraing United | 6-1 (5-0) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| BEL D2 | 04-04-2026 | Genk II | 2-2 (1-1) | Lokeren | 3-4 (1-1) | 3.10 | 3.50 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| BEL D2 | 22-03-2026 | Lokeren | 4-2 (1-1) | Anderlecht II | 6-8 (2-3) | 1.70 | 3.60 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| BEL D2 | 15-03-2026 | Lokeren | 4-1 (3-0) | Gent B | 13-1 (3-0) | 1.91 | 3.50 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| BEL D2 | 13-03-2026 | Francs Borains | 1-0 (0-0) | Lokeren | 4-15 (2-6) | 2.50 | 3.30 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA CL | 22-10 | Home | Lens | 4 Days |
| BEL D1 | 25-10 | Home | Sint-Truidense | 8 Days |
| BEL D1 | 31-10 | Away | Zulte-Waregem | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D2 | 25-10 | Home | Gent B | 7 Days |
| BEL D2 | 01-11 | Away | Patro Eisden | 14 Days |
| BEL D2 | 08-11 | Home | FCV Dender EH | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.30 | 3.80 | 11.50 | 1.34 | 3.55 | 11.00 | 1.89 | 1.5/2 | 1.81 | 1.77 | 1.5 | 1.93 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | 2.01 | 1/1.5 | 1.69 | |
| Initial | 1.06 | 9.10 | 15.50 | 1.07 | 8.30 | 14.50 | 1.90 | 4 | 1.80 | 1.90 | 3.5/4 | 1.80 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 2.5/3 | 1.70 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.33 | 3.60 | 17.00 | 1.36 | 3.60 | 15.00 | 1.85 | 1.5 | 1.95 | 1.80 | 1.5 | 1.91 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 1.73 | 1 | 2.08 | |
| Live | 1.08 | 9.00 | 23.00 | 1.10 | 8.00 | 21.00 | 1.80 | 3.5 | 2.00 | 1.98 | 3.5/4 | 1.83 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.88 | 2.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.30 | 3.63 | 10.00 | 1.30 | 3.63 | 10.00 | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | 1.96 | 1/1.5 | 1.86 | 1.96 | 1/1.5 | 1.86 | |
| Initial | 1.07 | 7.70 | 13.50 | 1.07 | 7.50 | 13.50 | 1.90 | 4 | 1.90 | 2.11 | 4 | 1.70 | 1.87 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 2.5/3 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 4 | 2.5 | Goal | 2.7 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1 | Loss | 1.3 |
| 22 | Shot(OT) | 7.3 | 16 | Shot(OT) | 10.1 |
| 5 | Corner | 6 | 7.3 | Corner | 5.6 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 2 | Yellow Card | 1.2 |
| 9.3 | Fouls | 17.5 | 9.3 | Fouls | 16.7 |
| 57.3% | Possession | 59.3% | 62.3% | Possession | 56.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Club Brugge ( 4 Matches) | Lokeren ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
Royal Antwerp
Oud-Heverlee Leuven
Charleroi
LaLouviere
Racing Genk
Zulte-Waregem