ทีเด็ดบอล Sligo Rovers vs Dundalk
‹ คู่ก่อนหน้าTroyes vs Lens · อา. 18 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 403 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Club Brugge vs Lokeren · อา. 18 ต.ค. 01:45 น.
Ireland Premier Division
🕒 18-10-2026 01:45 น.
Sligo Roversเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 403 / 41201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ617aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSSligo RoversDundalkใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ31% @3.8669% @1.72สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.96Dundalkทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2🏠เต็งเจ้าบ้านSligo Roversรอง 0.5/1 @1.90แนวรับ🛡️12.0 vs 13.2Sligo Roversการ์ดรับหลวม🕳️13.2Dundalkการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนDundalkต่อ 0.5/1 @1.96พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 4.2Dundalkกองกลาง🎯57% vs 47%Dundalkการ์ดรับหลวม🕳️12.0Sligo Roversการ์ดยิงดุ🔥12.6Dundalkการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.93พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรับ🕳️12.0 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·2.2ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.91พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
Sligo Roversเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 403 / 41201:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ617aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVS
Sligo RoversDundalk
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
31% @3.8669% @1.72
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.96
Dundalkทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
🏠เต็งเจ้าบ้านSligo Rovers
รอง 0.5/1 @1.90
แนวรับ🛡️12.0 vs 13.2Sligo Rovers
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Dundalk
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนDundalk
ต่อ 0.5/1 @1.96
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 4.2Dundalk
กองกลาง🎯57% vs 47%Dundalk
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Sligo Rovers
การ์ดยิงดุ🔥12.6Dundalk
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.93
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรับ🕳️12.0 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·2.2ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.91
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sligo Rovers vs Dundalk
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนDundalk ต่อ 0.5/1 @1.96การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.93การ์ด 7 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งDundalkโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 6 · 17a · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Dundalk · บิลหลัก 1X2 @1.72
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Dundalk ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.72 · ควรเป็น @1.74 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Dundalk 29 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Dundalk ต่อ 0.5/1
ได้ 52%เสียครึ่ง 23%เสีย 25%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Dundalk · คาดสกอร์ 1.6 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Dundalk ชนะ 1 ลูก23%
Dundalk ชนะ 2 ลูก16%
Dundalk ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ23%
Sligo Rovers ชนะ 1 ลูก13%
Sligo Rovers ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Dundalk ชนะ52%
Dundalk ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Dundalk คลีนชีท21%
Sligo Rovers ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sligo Rovers ไม่แพ้48%
Dundalk ไม่แพ้75%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)47%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-29%2-17%2-27%0-16%1-36%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Dundalk)
- โอกาส Dundalk ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Dundalk ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Sligo Rovers เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Sligo Rovers เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Sligo Rovers ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sligo Rovers
พ0-3พ0-3พ0-2พ1-3พ0-1พ1-5
Dundalk
ช3-2พ2-4ส1-1พ0-4พ2-3พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sligo Roversยิง 0.7 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Dundalkยิง 2.1 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sligo Rovers
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
Dundalk
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sligo Rovers
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Dundalk
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sligo Rovers
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Dundalk
11%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Sligo Rovers ชนะ 4เสมอ 2Dundalk ชนะ 2
- 01-08-2026Dundalk1 - 1Sligo Rovers
- 26-04-2026Sligo Rovers2 - 0Dundalk
- 17-03-2026Dundalk1 - 0Sligo Rovers
- 19-07-2025Dundalk0 - 2Sligo Rovers
- 22-09-2024Sligo Rovers2 - 1Dundalk
- 14-06-2024Dundalk1 - 0Sligo Rovers
- 20-04-2024Sligo Rovers1 - 1Dundalk
- 05-03-2024Dundalk0 - 5Sligo Rovers
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sligo Rovers@4.11 → @3.86▼ 6.2%
เสมอ@3.93 → @3.861.7%
ทีมเยือน Dundalk@1.67 → @1.72▲ 2.8%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.85 | 4.05 | 1.75 | 1.90 | 3 | 1.96 | 1.93 | -0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 3.95 | 4.05 | 1.73 | 1.94 | 3 | 1.92 | 1.96 | -0.5/1 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 4.75 | 4.10 | 1.55 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.80 | -1 | 2.00 | |
| Live | 4.00 | 3.90 | 1.67 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 4.30 | 4.10 | 1.66 | 1.81 | 3 | 1.95 | 1.83 | -0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 4.10 | 4.10 | 1.71 | 1.93 | 3 | 1.90 | 1.86 | -0.5/1 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 4.00 | 3.90 | 1.70 | 1.89 | 3 | 1.90 | 1.85 | -0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 4.00 | 3.90 | 1.70 | 1.89 | 3 | 1.90 | 1.86 | -0.5/1 | 1.93 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.70 | 3.65 | 1.74 | 1.84 | 3 | 1.98 | 1.89 | -0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 3.80 | 3.80 | 1.74 | 1.91 | 3 | 1.91 | 1.89 | -0.5/1 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 3.70 | 3.70 | 1.73 | 1.84 | 3 | 1.98 | 1.89 | -0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 3.80 | 3.80 | 1.74 | 1.91 | 3 | 1.91 | 1.89 | -0.5/1 | 1.95 | ||
| Sbobet | Initial | 3.74 | 3.64 | 1.72 | 1.96 | 3 | 1.90 | 1.85 | -0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 3.82 | 3.56 | 1.73 | 1.96 | 3 | 1.90 | 1.89 | -0.5/1 | 1.99 | ||
| wewbet | Initial | 3.72 | 3.74 | 1.73 | 1.85 | 3 | 1.97 | 1.90 | -0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 4.03 | 3.91 | 1.74 | 1.92 | 3 | 1.94 | 1.93 | -0.5/1 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 4.50 | 4.00 | 1.62 | 1.81 | 3 | 1.92 | 1.95 | -0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 4.10 | 3.90 | 1.73 | 1.86 | 3 | 1.86 | 1.85 | -0.5/1 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 4.69 | 4.18 | 1.61 | 1.79 | 3 | 2.01 | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 4.32 | 4.03 | 1.76 | 1.93 | 3 | 1.93 | 1.89 | -0.5/1 | 1.98 | ||
| Willhill | Initial | 4.20 | 3.90 | 1.67 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.91 | -0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 4.00 | 3.80 | 1.73 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.75 | -0.5/1 | 1.83 | ||
| Interwetten | Initial | 3.55 | 3.70 | 1.90 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.70 | -1 | 2.05 | |
| Live | 3.95 | 3.75 | 1.77 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.95 | -0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 4.38 | 4.00 | 1.68 | 2.25 | 3.5 | 1.59 | 1.44 | -1.5 | 2.59 | |
| Live | 4.12 | 4.10 | 1.72 | 2.04 | 3/3.5 | 1.73 | 2.36 | 0/-0.5 | 1.47 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [IRE PR-10] Sligo Rovers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 33 | 5 | 8 | 20 | 25 | 59 | 23 | 10 | 15.2% |
| Home Field | 16 | 3 | 5 | 8 | 15 | 26 | 14 | 10 | 18.8% |
| Away Field | 17 | 2 | 3 | 12 | 10 | 33 | 9 | 10 | 11.8% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 14 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 33 | 7 | 13 | 13 | 14 | 24 | 34 | 9 | 21.2% |
| Home Field | 16 | 6 | 5 | 5 | 10 | 10 | 23 | 7 | 37.5% |
| Away Field | 17 | 1 | 8 | 8 | 4 | 14 | 11 | 9 | 5.9% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 8 | 3 | 0.0% |
| [IRE PR-6] Dundalk | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 33 | 10 | 11 | 12 | 50 | 55 | 41 | 6 | 30.3% |
| Home Field | 17 | 6 | 3 | 8 | 26 | 27 | 21 | 6 | 35.3% |
| Away Field | 16 | 4 | 8 | 4 | 24 | 28 | 20 | 5 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 14 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 33 | 12 | 9 | 12 | 25 | 24 | 45 | 4 | 36.4% |
| Home Field | 17 | 6 | 6 | 5 | 11 | 9 | 24 | 5 | 35.3% |
| Away Field | 16 | 6 | 3 | 7 | 14 | 15 | 21 | 4 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 8 | 2 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Sligo Rovers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE PR | 01-08-2026 | Dundalk | 1-1 (0-0) | Sligo Rovers | 10-2 (3-0) | 1.40 | 4.33 | 6.25 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| IRE PR | 26-04-2026 | Sligo Rovers | 2-0 (1-0) | Dundalk | 1-11 (1-2) | 3.60 | 3.40 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| IRE PR | 17-03-2026 | Dundalk | 1-0 (0-0) | Sligo Rovers | 4-6 (3-1) | 1.57 | 3.70 | 5.25 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| IRFAIC | 19-07-2025 | Dundalk | 0-2 (0-0) | Sligo Rovers | 8-3 (6-1) | 2.15 | 3.50 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| IRE PR | 22-09-2024 | Sligo Rovers | 2-1 (0-1) | Dundalk | 4-7 (2-5) | 2.30 | 3.30 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| IRE PR | 14-06-2024 | Dundalk | 1-0 (0-0) | Sligo Rovers | 10-2 (4-2) | 1.90 | 3.50 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| IRE PR | 20-04-2024 | Sligo Rovers | 1-1 (1-0) | Dundalk | 8-3 (3-2) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| IRE PR | 05-03-2024 | Dundalk | 0-5 (0-4) | Sligo Rovers | 3-8 (2-2) | 2.20 | 3.40 | 3.25 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| IRE PR | 21-10-2023 | Sligo Rovers | 0-2 (0-1) | Dundalk | 5-4 (3-3) | 2.88 | 3.20 | 2.38 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | L | U |
| IRE PR | 12-08-2023 | Dundalk | 1-0 (1-0) | Sligo Rovers | 0-3 | 1.95 | 3.30 | 3.30 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| IRE PR | 07-05-2023 | Sligo Rovers | 0-1 (0-0) | Dundalk | 6-6 (1-4) | 2.25 | 3.20 | 3.40 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| IRE PR | 08-04-2023 | Dundalk | 1-2 (1-1) | Sligo Rovers | 7-8 (5-0) | 2.15 | 3.20 | 3.50 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| IRE PR | 22-10-2022 | Dundalk | 3-3 (1-1) | Sligo Rovers | 1-3 (1-1) | 1.83 | 3.30 | 4.00 | D | 2.15 | 0.5/1 | 1.73 | W | O |
| IRE PR | 30-08-2022 | Sligo Rovers | 2-0 (0-0) | Dundalk | 3-4 (3-1) | 2.88 | 3.25 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| IRE PR | 16-04-2022 | Dundalk | 2-1 (2-0) | Sligo Rovers | 1-1 | 2.10 | 3.20 | 3.25 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| IRE PR | 06-03-2022 | Sligo Rovers | 0-0 (0-0) | Dundalk | 3-1 (2-0) | 2.38 | 3.20 | 2.88 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| IRE PR | 25-09-2021 | Dundalk | 4-1 (2-1) | Sligo Rovers | 3-1 (1-0) | 2.20 | 3.25 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| IRE PR | 15-09-2021 | Sligo Rovers | 2-1 (1-1) | Dundalk | 5-7 (2-1) | 2.40 | 3.20 | 2.75 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | O |
| IRE PR | 08-05-2021 | Dundalk | 0-1 (0-1) | Sligo Rovers | 5-8 (0-2) | 1.80 | 3.30 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| IRE PR | 21-03-2021 | Sligo Rovers | 1-1 (1-1) | Dundalk | 10-4 (2-2) | 4.20 | 3.40 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sligo Rovers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE PR | 10-10-2026 | Shelbourne | 5-1 (1-1) | Sligo Rovers | 10-6 (2-4) | 1.38 | 4.33 | 7.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| IRE PR | 20-09-2026 | Sligo Rovers | 0-1 (0-0) | St. Patricks Athletic | 4-6 (2-3) | 6.50 | 4.20 | 1.42 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | U |
| IRE PR | 15-09-2026 | Sligo Rovers | 1-3 (1-2) | Galway United | 8-4 (4-1) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| IRE PR | 12-09-2026 | Drogheda United | 2-0 (2-0) | Sligo Rovers | 6-7 (2-3) | 1.70 | 3.60 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| IRFAIC | 05-09-2026 | Waterford United | 3-0 (1-0) | Sligo Rovers | 5-8 (1-5) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| IRE PR | 29-08-2026 | Bohemians | 3-0 (3-0) | Sligo Rovers | 5-4 (1-2) | 1.22 | 5.50 | 10.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | D |
| IRE PR | 22-08-2026 | Sligo Rovers | 0-0 (0-0) | Waterford United | 6-6 (2-3) | 2.70 | 3.40 | 2.35 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| IRFAIC | 16-08-2026 | Sligo Rovers | 4-0 (2-0) | Kerry FC | 3-4 (1-2) | 1.55 | 4.00 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| IRE PR | 08-08-2026 | Derry City | 2-0 (0-0) | Sligo Rovers | 10-2 (2-2) | 1.36 | 4.50 | 7.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| IRE PR | 01-08-2026 | Dundalk | 1-1 (0-0) | Sligo Rovers | 10-2 (3-0) | 1.40 | 4.33 | 6.25 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| IRE PR | 26-07-2026 | Sligo Rovers | 2-2 (2-1) | Drogheda United | 4-9 (3-3) | 2.70 | 3.20 | 2.40 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| IRFAIC | 18-07-2026 | Janesboro | 0-4 (0-2) | Sligo Rovers | 0-9 (0-5) | 11.00 | 6.25 | 1.17 | W | 1.95 | -2 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Sligo Rovers | 1-2 (1-1) | Coleraine | 3-6 (1-3) | 2.90 | 4.10 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | D |
| IRE PR | 11-07-2026 | Galway United | 3-2 (1-0) | Sligo Rovers | 6-0 (2-0) | 1.65 | 3.70 | 4.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| IRE PR | 04-07-2026 | Sligo Rovers | 1-2 (1-0) | Shamrock Rovers | 3-3 (1-1) | 5.75 | 3.90 | 1.50 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| IRE PR | 28-06-2026 | Sligo Rovers | 2-2 (1-0) | Shelbourne | 3-14 (3-2) | 4.33 | 3.40 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| IRE PR | 20-06-2026 | St. Patricks Athletic | 2-0 (0-0) | Sligo Rovers | 14-7 (5-6) | 1.25 | 5.25 | 11.00 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | U |
| IRE PR | 13-06-2026 | Waterford United | 4-0 (1-0) | Sligo Rovers | 4-5 (3-3) | 2.15 | 3.30 | 3.00 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| IRE PR | 30-05-2026 | Sligo Rovers | 1-3 (0-1) | Bohemians | 2-12 (0-7) | 4.33 | 3.40 | 1.75 | L | 1.78 | -0.5/1 | 2.03 | L | O |
| IRE PR | 23-05-2026 | Shamrock Rovers | 1-2 (1-0) | Sligo Rovers | 3-4 (1-4) | 1.29 | 5.25 | 8.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Dundalk Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 11% Home 11% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 22% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE PR | 03-10-2026 | Dundalk | 1-2 (0-1) | Bohemians | 2-4 (1-0) | 3.00 | 3.50 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | D |
| IRE PR | 19-09-2026 | Dundalk | 2-3 (1-1) | Shelbourne | 1-4 (0-3) | 2.20 | 3.40 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| IRE PR | 15-09-2026 | Dundalk | 0-4 (0-2) | St. Patricks Athletic | 3-3 (1-1) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| IRE PR | 12-09-2026 | Waterford United | 1-1 (1-1) | Dundalk | 9-1 (7-1) | 2.45 | 3.50 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| IRFAIC | 06-09-2026 | Derry City | 4-2 (2-1) | Dundalk | 3-8 (2-2) | 2.05 | 3.30 | 3.30 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| IRE PR | 29-08-2026 | Drogheda United | 2-3 (2-1) | Dundalk | 5-3 (3-0) | 2.90 | 3.30 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| IRE PR | 22-08-2026 | Dundalk | 1-2 (0-1) | Galway United | 10-0 (7-0) | 1.67 | 3.70 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | D |
| IRFAIC | 15-08-2026 | Dundalk | 8-0 (3-0) | Casterba | 16-0 (9-0) | W | ||||||||
| IRE PR | 08-08-2026 | Shamrock Rovers | 3-2 (3-2) | Dundalk | 1-7 (0-1) | 1.62 | 3.75 | 4.80 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| IRE PR | 01-08-2026 | Dundalk | 1-1 (0-0) | Sligo Rovers | 10-2 (3-0) | 1.40 | 4.33 | 6.25 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| IRE PR | 25-07-2026 | St. Patricks Athletic | 1-1 (0-1) | Dundalk | 7-3 (2-2) | 1.55 | 3.90 | 5.25 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| IRFAIC | 18-07-2026 | St. Mochtas | 1-3 (0-2) | Dundalk | 6-10 (1-6) | 6.50 | 5.00 | 1.30 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | O |
| IRE PR | 11-07-2026 | Dundalk | 1-2 (1-0) | Drogheda United | 10-5 (5-2) | 1.60 | 3.90 | 4.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | D |
| IRE PR | 04-07-2026 | Shelbourne | 2-1 (2-1) | Dundalk | 1-5 (1-1) | 2.10 | 3.60 | 2.90 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| IRE PR | 27-06-2026 | Dundalk | 2-3 (2-1) | Waterford United | 6-3 (3-1) | 1.48 | 4.20 | 5.50 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| IRE PR | 20-06-2026 | Bohemians | 1-2 (1-1) | Dundalk | 7-4 (5-2) | 1.85 | 3.60 | 3.70 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| IRE PR | 13-06-2026 | Galway United | 0-1 (0-0) | Dundalk | 6-9 (3-2) | 2.55 | 3.40 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| IRE PR | 30-05-2026 | Dundalk | 2-1 (1-0) | Derry City | 6-5 (5-1) | 2.38 | 3.20 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| Leinster S C | 27-05-2026 | Dundalk | 0-1 (0-1) | St. Patricks Athletic | 7-8 (4-2) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| IRE PR | 23-05-2026 | Drogheda United | 1-1 (0-1) | Dundalk | 4-2 (2-0) | 2.75 | 3.40 | 2.30 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| IRE PR | 24-10 | Away | Shamrock Rovers | 6 Days |
| IRE PR | 31-10 | Home | Derry City | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| IRE PR | 24-10 | Away | Derry City | 6 Days |
| IRE PR | 31-10 | Home | Shamrock Rovers | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.00 | 2.46 | 2.25 | 4.10 | 2.45 | 2.23 | 1.91 | 1/1.5 | 1.95 | 1.89 | 1/1.5 | 1.97 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.88 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.86 | |
| Initial | 3.85 | 4.05 | 1.75 | 3.95 | 4.05 | 1.73 | 1.90 | 3 | 1.96 | 1.94 | 3 | 1.92 | 1.93 | -0.5/1 | 1.95 | 1.96 | -0.5/1 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.75 | 2.60 | 2.10 | 4.33 | 2.50 | 2.25 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 2.08 | 0/-0.5 | 1.73 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 4.75 | 4.10 | 1.55 | 3.90 | 3.90 | 1.70 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | -1 | 2.00 | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.69 | 2.36 | 2.24 | 3.69 | 2.36 | 2.24 | 1.96 | 1/1.5 | 1.90 | 1.96 | 1/1.5 | 1.90 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.96 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.96 | |
| Initial | 3.74 | 3.64 | 1.72 | 3.73 | 3.64 | 1.73 | 1.96 | 3 | 1.90 | 1.96 | 3 | 1.90 | 1.85 | -0.5/1 | 2.03 | 1.85 | -0.5/1 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 0.7 | Goal | 2.1 |
| 3 | Loss | 3 | 2 | Loss | 2.2 |
| 18.7 | Shot(OT) | 14.7 | 18.7 | Shot(OT) | 10.7 |
| 6 | Corner | 2 | 5 | Corner | 6.1 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.3 | 1.8 | Yellow Card | 2 |
| 10.7 | Fouls | 11 | 11.1 | Fouls | 12.4 |
| 50% | Possession | 49% | 47.2% | Possession | 56.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Sligo Rovers ( 69 Matches) | Dundalk ( 33 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 2 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 3 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 3 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 4 | 2 | 0 | 5 |
| HT-D / FT-D | 6 | 3 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 8 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 10 | 13 | 4 | 4 |