ทีเด็ดบอล Urartu vs FC Van
‹ คู่ก่อนหน้าFK Aktobe Lento vs Ordabasy · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 312 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Eskilstuna United (W) vs IFK Norrkoping DFK (W) · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
Armenia Premier League
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Urartuเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 312 / 33721:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 38% ★★★สมดุลVSUrartuFC Vanใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ75% @1.5325% @4.50สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95FC Vanทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-10.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านUrartuต่อ 1 @1.85JOKERเจอกันทีไรชนะ
67Urartu ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 3.6Urartuแนวรับ🛡️7.8 vs 13.8Urartuการ์ดยิงดุ🔥9.0Urartuการ์ดรุกทื่อ💧3.6FC Vanการ์ดรับหลวม🕳️13.8FC Vanการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Urartuการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Vanรอง 1 @1.95การ์ดรับหลวม🕳️7.8Urartuการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.88พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️7.8 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Urartuเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 312 / 33721:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 38% ★★★สมดุลVS
UrartuFC Van
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
75% @1.5325% @4.50
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
FC Vanทีมเยือน
💧แนวรุกน้ำ3.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-10.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านUrartu
ต่อ 1 @1.85
JOKERเจอกันทีไรชนะ
67Urartu ชนะ
67Urartu ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 3.6Urartu
แนวรับ🛡️7.8 vs 13.8Urartu
การ์ดยิงดุ🔥9.0Urartu
การ์ดรุกทื่อ💧3.6FC Van
การ์ดรับหลวม🕳️13.8FC Van
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Urartu
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Van
รอง 1 @1.95
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Urartu
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.88
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️7.8 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Urartu vs FC Van
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านUrartu ต่อ 1 @1.85การ์ด 9 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.88การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUrartuโอกาสชนะ 59%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Urartu · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล38%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Urartu ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.53 · ควรเป็น @1.46 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Urartu 39 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Urartu ต่อ 1
ได้ 50%คืนทุน 12%เสีย 38%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 50% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Urartu · คาดสกอร์ 2.1 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Urartu ชนะ 1 ลูก12%
Urartu ชนะ 2 ลูก24%
Urartu ชนะ 3 ลูกขึ้นไป25%
เสมอ21%
FC Van ชนะ 1 ลูก12%
FC Van ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Urartu ชนะ62%
Urartu ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป50%
Urartu คลีนชีท41%
FC Van ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Urartu ไม่แพ้83%
FC Van ไม่แพ้38%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-011%1-011%2-110%1-110%3-08%3-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Urartu)
- โอกาส Urartu ชนะ 62% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 50%
- Urartu คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 41%
- FC Van เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Urartu ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 50%
- เจอกันล่าสุด FC Van เคยชนะ 2 นัด
- ราคา Urartu ไหลขึ้นจาก @1.33 (เงินไหลออก)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Urartu
ช1-0ส1-1พ1-2พ0-3ช3-0ส2-2
FC Van
ส1-1พ0-4พ0-4ช2-1พ0-2ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Urartuยิง 1.5 · เสีย 1.3 ต่อนัด
FC Vanยิง 0.6 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Urartu
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
FC Van
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Urartu
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
FC Van
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Urartu
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
FC Van
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Urartu ชนะ 5เสมอ 1FC Van ชนะ 2
- 26-04-2026Urartu2 - 0FC Van
- 10-04-2026FC Van1 - 2Urartu
- 28-10-2025Urartu4 - 0FC Van
- 15-08-2025FC Van0 - 2Urartu
- 28-05-2025Urartu0 - 2FC Van
- 11-11-2024FC Van3 - 1Urartu
- 16-10-2024Urartu3 - 1FC Van
- 20-05-2024FC Van1 - 1Urartu
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Urartu@1.33 → @1.53▲ 15.0%
เสมอ@4.75 → @4.20▼ 11.6%
ทีมเยือน FC Van@6.50 → @4.50▼ 30.8%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.33 | 4.75 | 6.50 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.53 | 4.20 | 4.50 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.85 | 1 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 1.40 | 4.20 | 6.20 | 1.87 | 2.5/3 | 1.88 | 1.84 | 1 | 1.92 | |
| Live | 1.47 | 4.00 | 5.50 | 1.86 | 2.5/3 | 1.89 | 1.84 | 1 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 1.50 | 4.06 | 5.45 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.84 | 1 | 1.94 | |
| Live | 1.50 | 4.05 | 5.40 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.84 | 1 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 1.35 | 4.60 | 7.25 | 1.91 | 3 | 1.80 | 1.80 | 1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 1.52 | 4.10 | 5.25 | 1.83 | 2.5/3 | 1.90 | 1.81 | 1 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 1.48 | 4.03 | 5.28 | 1.86 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 1 | 1.91 | |
| Live | 1.50 | 4.15 | 5.49 | 1.88 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | 1 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 1.50 | 3.80 | 5.80 | 1.67 | 2.5 | 2.05 | 1.85 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.50 | 3.80 | 5.80 | 1.67 | 2.5 | 2.05 | 1.85 | 1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.36 | 4.70 | 6.89 | 1.58 | 2.5 | 2.25 | 2.02 | 1.5 | 1.70 | |
| Live | 1.44 | 4.00 | 6.09 | 1.83 | 2.5/3 | 1.83 | 1.57 | 0.5/1 | 2.14 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ARM D1-5] Urartu | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 14 | 12 | 12 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 8 | 8 | 6 | 6 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 4 | 6 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 7 | 6 | 12 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 2 | 5 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
| [ARM D1-10] FC Van | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 1 | 6 | 6 | 21 | 7 | 10 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 10 | 7 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 0 | 11 | 0 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 12 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 4 | 5 | 1 | 11 | 4 | 12 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 7 | 2 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 7 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Urartu Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 26-04-2026 | Urartu | 2-0 (2-0) | FC Van | 3-3 (1-2) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| ARM D1 | 10-04-2026 | FC Van | 1-2 (0-0) | Urartu | 1-11 (1-6) | 5.25 | 3.90 | 1.48 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | D | O |
| ARM CUP | 28-10-2025 | Urartu | 4-0 (1-0) | FC Van | 2-9 (2-3) | W | ||||||||
| ARM D1 | 15-08-2025 | FC Van | 0-2 (0-1) | Urartu | 4-6 (3-4) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| ARM D1 | 28-05-2025 | Urartu | 0-2 (0-1) | FC Van | 5-5 (0-2) | 1.90 | 3.80 | 3.20 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ARM D1 | 11-11-2024 | FC Van | 3-1 (1-1) | Urartu | 9-5 (4-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ARM D1 | 16-10-2024 | Urartu | 3-1 (1-1) | FC Van | 2-6 (0-2) | 1.60 | 3.90 | 4.20 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| ARM D1 | 20-05-2024 | FC Van | 1-1 (1-1) | Urartu | 0-8 (0-4) | D | ||||||||
| ARM D1 | 30-03-2024 | Urartu | 1-1 (1-0) | FC Van | - | 1.44 | 3.80 | 6.50 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| ARM D1 | 12-11-2023 | FC Van | 2-2 (0-1) | Urartu | - | 6.50 | 5.00 | 1.36 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | O |
| ARM D1 | 19-09-2023 | Urartu | 3-1 (1-1) | FC Van | - | 1.33 | 5.00 | 6.50 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | O |
| ARM D1 | 02-05-2023 | FC Van | 0-5 (0-1) | Urartu | 0-5 (0-2) | 5.50 | 3.80 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| ARM D1 | 01-03-2023 | Urartu | 2-0 (1-0) | FC Van | 5-3 (3-0) | 1.50 | 4.00 | 5.25 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | D |
| ARM D1 | 19-10-2022 | FC Van | 0-1 (0-0) | Urartu | 6-6 (4-3) | 3.40 | 3.10 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| ARM D1 | 13-08-2022 | Urartu | 0-1 (0-1) | FC Van | 7-2 (5-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ARM D1 | 28-05-2022 | Urartu | 2-0 (1-0) | FC Van | 5-6 (3-0) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | D |
| ARM D1 | 16-04-2022 | FC Van | 0-3 (0-0) | Urartu | 5-4 (1-2) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| ARM CUP | 03-04-2022 | Urartu | 3-0 (0-0) | FC Van | - | W | ||||||||
| ARM D1 | 20-02-2022 | Urartu | 1-0 (0-0) | FC Van | 8-1 (4-1) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | U |
| ARM D1 | 16-10-2021 | FC Van | 1-1 (1-0) | Urartu | 1-3 (1-2) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Urartu Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 11-10-2026 | Urartu | 2-2 (1-1) | Ararat Yerevan | 2-6 (1-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| ARM D1 | 18-09-2026 | Gandzasar Kapan | 0-3 (0-3) | Urartu | 5-3 (0-1) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | O |
| ARM D1 | 12-09-2026 | Urartu | 0-3 (0-2) | FC Noah | 3-5 (0-4) | 3.90 | 3.70 | 1.70 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| ARM D1 | 06-09-2026 | BKMA | 2-1 (1-0) | Urartu | 2-7 (0-5) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| ARM D1 | 28-08-2026 | Urartu | 1-1 (1-0) | Alashkert | 2-6 (0-1) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| ARM D1 | 22-08-2026 | Shirak | 0-1 (0-0) | Urartu | 6-12 (1-5) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| ARM D1 | 13-08-2026 | Urartu | 3-0 (1-0) | FC Syunik | 2-3 (2-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| ARM D1 | 07-08-2026 | FC Ararat Armenia | 2-1 (1-1) | Urartu | 6-6 (2-0) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ARM D1 | 03-08-2026 | Urartu | 2-2 (0-1) | FC Pyunik | 7-3 (4-2) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Urartu | 1-1 (0-0) | Ararat Yerevan | - | D | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Urartu | 1-1 (0-0) | FC Syunik | - | D | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Spaeri FC | 2-3 (0-2) | Urartu | 7-1 | W | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Aragvi Dusheti | 4-3 (0-0) | Urartu | - | L | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Fc Meshakhte Tkibuli | 2-4 (0-0) | Urartu | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Gagra Tbilisi | 2-2 (2-1) | Urartu | - | D | ||||||||
| ARM D1 | 27-05-2026 | Urartu | 0-5 (0-2) | FC Noah | 4-4 (2-4) | L | ||||||||
| ARM D1 | 18-05-2026 | Shirak | 0-0 (0-0) | Urartu | 5-8 (3-2) | 5.00 | 4.10 | 1.48 | D | 2.03 | -1 | 1.78 | L | U |
| ARM CUP | 14-05-2026 | Urartu | 2-4 (1-2) | FC Noah | 5-4 (2-1) | 3.70 | 3.60 | 1.75 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| ARM D1 | 10-05-2026 | Ararat Yerevan | 0-1 (0-0) | Urartu | 3-4 (3-3) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| ARM D1 | 03-05-2026 | Urartu | 0-2 (0-0) | FC Ararat Armenia | 2-6 (0-3) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| FC Van Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 10-10-2026 | FC Van | 2-0 (0-0) | Gandzasar Kapan | 7-2 (3-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| ARM D1 | 18-09-2026 | FC Noah | 2-0 (0-0) | FC Van | 2-2 (2-0) | 1.07 | 11.00 | 19.00 | L | 1.85 | 3 | 1.95 | W | U |
| ARM D1 | 11-09-2026 | FC Van | 2-1 (0-1) | BKMA | 5-3 (2-1) | 3.30 | 3.60 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| ARM D1 | 03-09-2026 | Alashkert | 4-0 (2-0) | FC Van | 6-2 (3-1) | 1.22 | 6.25 | 9.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | L | O |
| ARM D1 | 29-08-2026 | FC Van | 0-4 (0-3) | Shirak | 3-4 (1-1) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| ARM D1 | 20-08-2026 | FC Van | 1-1 (1-1) | FC Syunik | 2-13 (1-6) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ARM D1 | 15-08-2026 | FC Ararat Armenia | 2-0 (0-0) | FC Van | 1-2 (1-0) | 1.17 | 6.50 | 11.00 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | U |
| ARM D1 | 09-08-2026 | FC Pyunik | 3-0 (2-0) | FC Van | 6-1 (2-1) | 1.29 | 4.50 | 9.00 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | D |
| ARM D1 | 31-07-2026 | FC Van | 1-4 (0-2) | Sadarakpat | 3-3 (1-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | FC Noah | 2-0 (2-0) | FC Van | 8-1 (2-1) | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Ararat Yerevan | 2-2 (1-1) | FC Van | - | D | ||||||||
| ARM D1 | 27-05-2026 | FC Pyunik | 2-1 (1-1) | FC Van | 7-1 (3-1) | L | ||||||||
| ARM D1 | 16-05-2026 | FC Van | 0-1 (0-0) | Alashkert | 1-9 (0-1) | L | ||||||||
| ARM D1 | 08-05-2026 | FC Van | 1-0 (0-0) | Shirak | 3-4 (3-2) | 1.75 | 3.60 | 3.75 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| ARM D1 | 02-05-2026 | Gandzasar Kapan | 0-1 (0-1) | FC Van | 7-5 (1-2) | W | ||||||||
| ARM D1 | 26-04-2026 | Urartu | 2-0 (2-0) | FC Van | 3-3 (1-2) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| ARM D1 | 23-04-2026 | FC Van | 1-2 (1-1) | BKMA | 5-6 (3-1) | L | ||||||||
| ARM D1 | 20-04-2026 | FC Noah | 2-0 (1-0) | FC Van | 7-0 (6-0) | 1.25 | 5.25 | 8.50 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | U |
| ARM D1 | 10-04-2026 | FC Van | 1-2 (0-0) | Urartu | 1-11 (1-6) | 5.25 | 3.90 | 1.48 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | D | O |
| ARM D1 | 04-04-2026 | Ararat Yerevan | 1-2 (1-1) | FC Van | 5-3 (1-1) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM D1 | 24-10 | Away | Sadarakpat | 7 Days |
| ARM CUP | 27-10 | Home | Andranik | 10 Days |
| ARM D1 | 30-10 | Away | FC Pyunik | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM D1 | 23-10 | Home | Ararat Yerevan | 6 Days |
| ARM CUP | 26-10 | Home | Gandzasar Kapan | 9 Days |
| ARM D1 | 30-10 | Away | Sadarakpat | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.33 | 4.75 | 6.50 | 1.53 | 4.20 | 4.50 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.95 | 1.5 | 1.85 | 1.85 | 1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1.5 | Goal | 0.6 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.3 | Loss | 2.3 |
| 9.3 | Shot(OT) | 4 | 10.2 | Shot(OT) | 8.6 |
| 2.7 | Corner | 4.7 | 4.9 | Corner | 2.8 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 1.8 | Yellow Card | 2.3 |
| 55% | Fouls | 51.7% | 52.6% | Fouls | 45.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Urartu ( 36 Matches) | FC Van ( 36 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 5 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 2 | 3 | 9 |