ทีเด็ดบอล Cliftonville vs Portadown
‹ คู่ก่อนหน้าAguilas CF vs Ibiza Eivissa · ส. 17 ต.ค. 23:45 น. คู่ที่ 388 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Macva Sabac vs OFK Beograd · อา. 18 ต.ค. 00:00 น.
Northern Ireland Premier League
🕒 18-10-2026 00:00 น.
Cliftonvilleเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 388 / 41200:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6คอมโบต่ำ🧊 ★★67⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSCliftonvillePortadownใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.6830% @3.83สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.87Portadownทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCliftonvilleต่อ 0.5/1 @1.89แนวรุก🔥6.6 vs 4.8Cliftonvilleแนวรับ🛡️7.2 vs 11.4Cliftonvilleการ์ดยิงดุ🔥6.6Cliftonvilleการ์ดรับหลวม🕳️11.4Portadownการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPortadownรอง 0.5/1 @1.87การ์ดรับหลวม🕳️7.2Cliftonvilleการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.83แนวรับ🕳️7.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.93พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Cliftonvilleเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 388 / 41200:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6คอมโบต่ำ🧊 ★★67⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVS
CliftonvillePortadown
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.6830% @3.83
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.87
Portadownทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCliftonville
ต่อ 0.5/1 @1.89
แนวรุก🔥6.6 vs 4.8Cliftonville
แนวรับ🛡️7.2 vs 11.4Cliftonville
การ์ดยิงดุ🔥6.6Cliftonville
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Portadown
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPortadown
รอง 0.5/1 @1.87
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Cliftonville
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.83
แนวรับ🕳️7.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.93
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Cliftonville vs Portadown
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCliftonville ต่อ 0.5/1 @1.89การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5/3 @1.93การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCliftonvilleโอกาสชนะ 53%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.5/367/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน6
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Cliftonville · บิลหลัก 1X2 @1.68
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Cliftonville ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.68 · ควรเป็น @1.64 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Cliftonville 30 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Cliftonville ต่อ 0.5/1
ได้ 29%ได้ครึ่ง 25%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Cliftonville · คาดสกอร์ 1.6 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Cliftonville ชนะ 1 ลูก25%
Cliftonville ชนะ 2 ลูก17%
Cliftonville ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
Portadown ชนะ 1 ลูก14%
Portadown ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Cliftonville ชนะ54%
Cliftonville ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Cliftonville คลีนชีท39%
Portadown ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Cliftonville ไม่แพ้78%
Portadown ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%1-112%2-010%2-110%0-08%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Cliftonville)
- โอกาส Cliftonville ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- Cliftonville คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- Portadown เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Cliftonville ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Cliftonville ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Portadown เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Portadown ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Cliftonville
พ0-2พ1-2พ0-1พ0-1พ0-1ช1-0
Portadown
พ0-2ส1-1พ1-3พ0-2ช3-1ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Cliftonvilleยิง 1.2 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Portadownยิง 0.8 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Cliftonville
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 10
Portadown
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cliftonville
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Portadown
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cliftonville
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Portadown
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Cliftonville ชนะ 4เสมอ 1Portadown ชนะ 3
- 05-09-2026Cliftonville3 - 1Portadown
- 05-03-2026Portadown0 - 2Cliftonville
- 29-11-2025Portadown2 - 3Cliftonville
- 27-09-2025Cliftonville1 - 2Portadown
- 19-04-2025Portadown2 - 0Cliftonville
- 09-02-2025Cliftonville2 - 2Portadown
- 14-12-2024Portadown2 - 0Cliftonville
- 11-08-2024Cliftonville1 - 0Portadown
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Cliftonville@1.66 → @1.681.5%
เสมอ@3.63 → @3.630.0%
ทีมเยือน Portadown@3.93 → @3.83▼ 2.5%
คู่อื่นใน Premier League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.66 | 3.55 | 3.75 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.66 | 3.55 | 3.75 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 1.65 | 3.70 | 4.10 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.70 | 3.70 | 3.90 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 1.61 | 3.90 | 4.30 | 1.89 | 2.5/3 | 1.85 | 1.88 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.68 | 3.80 | 4.00 | 1.80 | 2.5/3 | 1.94 | 1.91 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.58 | 3.90 | 4.15 | 1.81 | 2.5/3 | 1.93 | 1.71 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.72 | 3.75 | 3.65 | 1.75 | 2.5/3 | 1.99 | 1.89 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| 12BET | Initial | 1.58 | 3.90 | 4.15 | 1.81 | 2.5/3 | 1.93 | 1.71 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.72 | 3.75 | 3.65 | 1.75 | 2.5/3 | 1.99 | 1.89 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Sbobet | Initial | 1.89 | 2.5/3 | 1.85 | 1.89 | 0.5/1 | 1.85 | ||||
| Live | 1.83 | 2.5/3 | 1.91 | 1.89 | 0.5/1 | 1.85 | |||||
| wewbet | Initial | 1.57 | 3.84 | 4.59 | 1.80 | 2.5/3 | 1.94 | 1.97 | 1 | 1.77 | |
| Live | 1.70 | 3.69 | 3.87 | 1.76 | 2.5/3 | 1.98 | 1.91 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.49 | 3.90 | 4.70 | 1.76 | 2.5/3 | 1.76 | 1.64 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.68 | 3.80 | 3.80 | 1.89 | 3 | 1.68 | 1.83 | 0.5/1 | 1.73 | ||
| pinnacle | Initial | 1.60 | 4.19 | 4.49 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.78 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.76 | 4.19 | 3.93 | 2.00 | 3 | 1.83 | 1.99 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 1.60 | 4.00 | 4.60 | 1.62 | 2.5 | 2.15 | 1.67 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.75 | 3.90 | 3.90 | 1.62 | 2.5 | 2.20 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | ||
| Interwetten | Initial | 1.73 | 3.85 | 4.00 | 1.65 | 2.5 | 2.05 | 1.70 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.73 | 3.80 | 3.85 | 1.60 | 2.5 | 2.10 | 1.70 | 0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 1.62 | 4.30 | 4.46 | 1.79 | 2.5/3 | 1.92 | 1.75 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.68 | 3.86 | 3.98 | 1.58 | 2.5 | 2.18 | 1.48 | 0/0.5 | 2.33 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NIR D1-9] Cliftonville | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 0 | 7 | 12 | 13 | 12 | 9 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 6 | 7 | 6 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 6 | 6 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 8 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 8 | 6 | 16 | 4 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 1 | 9 | 3 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
| [NIR D1-11] Portadown | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 2 | 8 | 8 | 20 | 5 | 11 | 9.1% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 8 | 5 | 9 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 12 | 0 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 9 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 0 | 4 | 7 | 1 | 11 | 4 | 12 | 0.0% |
| Home Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 6 | 2 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 0 | 5 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Cliftonville Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 05-09-2026 | Cliftonville | 3-1 (2-0) | Portadown | 5-7 (4-3) | 1.55 | 3.80 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| NIR D1 | 05-03-2026 | Portadown | 0-2 (0-1) | Cliftonville | 2-5 (2-4) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| NIR D1 | 29-11-2025 | Portadown | 2-3 (1-0) | Cliftonville | 3-4 (2-2) | 3.40 | 3.30 | 1.90 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| NIR D1 | 27-09-2025 | Cliftonville | 1-2 (0-0) | Portadown | - | 1.60 | 3.80 | 4.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| NIR D1 | 19-04-2025 | Portadown | 2-0 (1-0) | Cliftonville | - | 3.10 | 3.20 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| NIR D1 | 09-02-2025 | Cliftonville | 2-2 (1-1) | Portadown | 4-7 (3-1) | 1.75 | 3.60 | 3.70 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| NIR D1 | 14-12-2024 | Portadown | 2-0 (2-0) | Cliftonville | 2-3 (1-2) | 3.80 | 3.60 | 1.85 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| NIR D1 | 11-08-2024 | Cliftonville | 1-0 (1-0) | Portadown | - | 1.29 | 5.25 | 7.00 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | U |
| NIR CUP | 02-03-2024 | Portadown | 0-2 (0-0) | Cliftonville | 3-2 (2-0) | 8.00 | 5.75 | 1.25 | W | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 08-07-2023 | Cliftonville | 1-2 (1-0) | Portadown | 8-3 (3-2) | L | ||||||||
| NIR D1 | 15-02-2023 | Cliftonville | 3-0 (1-0) | Portadown | 3-2 (1-1) | 1.14 | 7.00 | 12.00 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | W | U |
| NIR D1 | 17-12-2022 | Cliftonville | 4-1 (2-1) | Portadown | 10-3 (6-2) | 1.17 | 6.00 | 15.00 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | W | O |
| NIR D1 | 03-09-2022 | Portadown | 1-2 (1-2) | Cliftonville | 1-8 (0-7) | 7.50 | 5.00 | 1.33 | W | 1.88 | -1.5 | 1.93 | L | D |
| NIR D1 | 06-04-2022 | Portadown | 0-2 (0-1) | Cliftonville | 2-13 (1-5) | 8.00 | 6.00 | 1.25 | W | 1.70 | -1.5 | 2.10 | W | U |
| NIR D1 | 11-12-2021 | Portadown | 1-1 (0-0) | Cliftonville | 1-10 (1-5) | 5.00 | 4.50 | 1.50 | D | 2.03 | -1 | 1.78 | L | U |
| NIR LC | 10-11-2021 | Portadown | 1-1 (0-0) | Cliftonville | 0-5 (0-1) | 6.50 | 4.00 | 1.40 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| NIR D1 | 03-11-2021 | Cliftonville | 4-0 (3-0) | Portadown | 0-2 (0-2) | W | ||||||||
| INT CF | 21-08-2021 | Cliftonville | 3-0 (0-0) | Portadown | - | W | ||||||||
| NIR D1 | 17-04-2021 | Portadown | 1-2 (1-2) | Cliftonville | 2-11 (2-6) | 5.50 | 4.00 | 1.50 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| NIR D1 | 14-02-2021 | Portadown | 1-1 (0-0) | Cliftonville | - | 7.00 | 4.50 | 1.36 | D | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Cliftonville Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR SHCUP | 14-10-2026 | Cliftonville | 1-0 (0-0) | Glentoran FC | 5-5 (2-4) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| NIR D1 | 10-10-2026 | Coleraine | 1-0 (1-0) | Cliftonville | 4-4 (0-3) | 1.40 | 4.60 | 6.25 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| NIR D1 | 03-10-2026 | Cliftonville | 0-1 (0-0) | Ballymena United | 4-3 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Limavady United | 1-0 (1-0) | Cliftonville | 2-7 (2-3) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Cliftonville | 1-2 (1-1) | Glentoran FC | 5-12 (1-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Larne FC | 2-0 (2-0) | Cliftonville | 7-4 (1-2) | 1.65 | 3.60 | 4.20 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Carrick Rangers | 1-3 (1-2) | Cliftonville | 8-3 (1-2) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| NIR D1 | 05-09-2026 | Cliftonville | 3-1 (2-0) | Portadown | 5-7 (4-3) | 1.55 | 3.80 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 02-09-2026 | Cliftonville | 4-0 (2-0) | Knockbreda | - | W | ||||||||
| NIR D1 | 29-08-2026 | Cliftonville | 0-2 (0-0) | Dungannon Swifts | 5-3 (4-2) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| NIR D1 | 22-08-2026 | Linfield FC | 1-0 (0-0) | Cliftonville | 5-5 (2-3) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Bangor FC | 0-3 (0-2) | Cliftonville | 1-3 (0-1) | 3.75 | 3.50 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Cliftonville | 2-1 (1-0) | Crusaders | 1-1 (1-0) | 1.50 | 4.20 | 4.80 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | D |
| INT CF | 30-07-2026 | Crumlin United | 0-9 (0-6) | Cliftonville | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Cliftonville | 1-2 (0-0) | Alvechurch | 4-4 (4-0) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Cliftonville | 2-1 (0-1) | Warrenpoint Town | 4-4 (2-4) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | W | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Cliftonville | 1-0 (1-0) | Newington | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Cliftonville | 3-0 (1-0) | Moyola Park | 7-3 (3-2) | 1.18 | 6.25 | 9.50 | W | 1.88 | 2 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Armagh City | 0-1 (0-0) | Cliftonville | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Cliftonville | 1-5 (1-3) | Hibernian | - | L | ||||||||
| No Data |
| Portadown Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 10-10-2026 | Portadown | 0-0 (0-0) | Glentoran FC | 5-3 (3-1) | 5.00 | 4.40 | 1.50 | D | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| NIR D1 | 03-10-2026 | Portadown | 3-1 (1-1) | Limavady United | 5-2 (2-0) | 2.80 | 3.50 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Ballymena United | 2-0 (0-0) | Portadown | 2-3 (1-2) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Bangor FC | 3-1 (1-0) | Portadown | 6-1 (2-0) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Portadown | 1-1 (0-1) | Linfield FC | 6-6 (4-3) | 6.25 | 4.33 | 1.36 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Portadown | 0-2 (0-1) | Larne FC | 6-3 (2-2) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | L | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | U |
| NIR D1 | 05-09-2026 | Cliftonville | 3-1 (2-0) | Portadown | 5-7 (4-3) | 1.55 | 3.80 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| NIR D1 | 29-08-2026 | Portadown | 0-3 (0-2) | Coleraine | 3-13 (0-11) | 8.00 | 4.75 | 1.29 | L | 1.93 | -1.5 | 1.88 | L | D |
| NIR D1 | 23-08-2026 | Crusaders | 3-2 (2-0) | Portadown | 3-3 (3-2) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Portadown | 0-1 (0-1) | Dungannon Swifts | 3-4 (2-1) | 2.60 | 3.40 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Carrick Rangers | 1-0 (0-0) | Portadown | 7-3 (3-1) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 28-07-2026 | Mountjoy United | 1-12 (1-6) | Portadown | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Kilbarrack United | 0-3 (0-1) | Portadown | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | HW Welders | 0-2 (0-1) | Portadown | 5-6 (2-2) | 3.10 | 3.90 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Coleraine | 3-0 (0-0) | Portadown | 6-3 (3-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Killyleagh Youth | 3-2 (0-2) | Portadown | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Bourneview Mill | 2-2 (0-0) | Portadown | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Ballyclare Comrades | 0-3 (0-1) | Portadown | 2-5 (0-3) | 7.50 | 5.75 | 1.25 | W | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | W | U |
| NIR D1 | 25-04-2026 | Bangor FC | 2-4 (1-2) | Portadown | 1-4 (0-4) | 2.50 | 3.25 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| NIR D1 | 18-04-2026 | Ballymena United | 1-2 (0-1) | Portadown | 6-4 | 2.45 | 3.20 | 2.50 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR LC | 21-10 | Away | Portadown | 3 Days |
| NIR D1 | 24-10 | Away | Dungannon Swifts | 7 Days |
| NIR D1 | 31-10 | Home | Carrick Rangers | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR LC | 21-10 | Home | Cliftonville | 3 Days |
| NIR D1 | 24-10 | Home | Linfield FC | 7 Days |
| NIR D1 | 31-10 | Away | Larne FC | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.12 | 2.25 | 4.30 | 2.12 | 2.25 | 4.30 | 2.05 | 1/1.5 | 1.65 | 2.05 | 1/1.5 | 1.65 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Initial | 1.66 | 3.55 | 3.75 | 1.66 | 3.55 | 3.75 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.65 | 3.70 | 4.10 | 1.70 | 3.70 | 3.90 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.66 | 1 | 2.08 | 1.66 | 1 | 2.08 | 1.84 | 0/0.5 | 1.90 | 1.84 | 0/0.5 | 1.90 | |||||||
| Initial | 1.89 | 2.5/3 | 1.85 | 1.83 | 2.5/3 | 1.91 | 1.89 | 0.5/1 | 1.85 | 1.89 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 1 | 1.1 | Goal | 0.8 |
| 1 | Loss | 1 | 1.2 | Loss | 1.9 |
| 8.7 | Shot(OT) | 8 | 11.9 | Shot(OT) | 10.4 |
| 5 | Corner | 4.3 | 4.7 | Corner | 4.2 |
| 3 | Yellow Card | 1.7 | 1.7 | Yellow Card | 2.3 |
| 61% | Fouls | 48.3% | 55.4% | Fouls | 47.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Cliftonville ( 50 Matches) | Portadown ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 6 | 3 | 4 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 6 | 4 | 2 | 8 |
| HT-L / FT-L | 4 | 9 | 8 | 8 |