ทีเด็ดบอล Glentoran FC vs Limavady United
‹ คู่ก่อนหน้าCarrick Rangers vs Linfield FC · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 320 / 385เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Thor Akureyri vs Stjarnan Gardabaer · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
Northern Ireland Premier League
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Glentoran FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 320 / 38521:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★★67⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Glentoran FC 86%★ · 7 ข้อVSGlentoran FCLimavady Unitedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ84% @1.2916% @6.95สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.85Limavady Unitedทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านGlentoran FCต่อ 1.5 @1.90JOKERเจอกันทีไรชนะ
70Glentoran FC ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 5.4Glentoran FCแนวรับ🛡️5.4 vs 8.4Glentoran FCการ์ดยิงดุ🔥9.0Glentoran FCการ์ดรับหลวม🕳️8.4Limavady Unitedการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Glentoran FCการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLimavady Unitedรอง 1.5 @1.85การ์ดยิงดุ🔥5.4Limavady Unitedการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.85แนวรุก🔥9.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.91การ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 3การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Glentoran FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 320 / 38521:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★★67⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Glentoran FC 86%★ · 7 ข้อVS
Glentoran FCLimavady United
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
84% @1.2916% @6.95
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.85
Limavady Unitedทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านGlentoran FC
ต่อ 1.5 @1.90
JOKERเจอกันทีไรชนะ
70Glentoran FC ชนะ
70Glentoran FC ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 5.4Glentoran FC
แนวรับ🛡️5.4 vs 8.4Glentoran FC
การ์ดยิงดุ🔥9.0Glentoran FC
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Limavady United
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Glentoran FC
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLimavady United
รอง 1.5 @1.85
การ์ดยิงดุ🔥5.4Limavady United
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.85
แนวรุก🔥9.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.91
การ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 3
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Glentoran FC vs Limavady United
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านGlentoran FC ต่อ 1.5 @1.90การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3 @1.91การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGlentoran FCโอกาสชนะ 68%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 367/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Glentoran FC ★โอกาสไม่แพ้ 86%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Glentoran FC · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Glentoran FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.29 · ควรเป็น @1.35 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Glentoran FC 55 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Glentoran FC ต่อ 1.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 45% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Glentoran FC · คาดสกอร์ 1.6 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Glentoran FC ชนะ 1 ลูก20%
Glentoran FC ชนะ 2 ลูก26%
Glentoran FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ21%
Limavady United ชนะ 1 ลูก10%
Limavady United ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Glentoran FC ชนะ65%
Glentoran FC ไม่แพ้86%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป45%
Glentoran FC คลีนชีท43%
Limavady United ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Glentoran FC ไม่แพ้86%
Limavady United ไม่แพ้35%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Glentoran FC ★ควรเป็น @1.16
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่45%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%1-112%2-011%2-19%0-09%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Glentoran FC)
- โอกาส Glentoran FC ชนะ 65% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 86%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 45%
- Glentoran FC คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 43%
- เจอกันล่าสุด Glentoran FC ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 45%
- Limavady United ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Limavady United เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Glentoran FC
พ1-2ช2-1ช2-0ช2-0ส0-0พ0-1
Limavady United
ช2-1ช3-1พ0-1ช1-0พ1-3ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Glentoran FCยิง 1.3 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Limavady Unitedยิง 1.1 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Glentoran FC
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 14
Limavady United
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Glentoran FC
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Limavady United
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Glentoran FC
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Limavady United
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Glentoran FC ชนะ 5เสมอ 0Limavady United ชนะ 3
- 08-08-2026Glentoran FC2 - 0Limavady United
- 02-08-2025Limavady United1 - 0Glentoran FC
- 04-02-2009Glentoran FC3 - 0Limavady United
- 26-03-2008Glentoran FC3 - 0Limavady United
- 08-12-2007Limavady United1 - 0Glentoran FC
- 07-04-2007Limavady United1 - 2Glentoran FC
- 06-12-2006Glentoran FC3 - 0Limavady United
- 21-01-2006Glentoran FC0 - 1Limavady United
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Glentoran FC@1.31 → @1.291.1%
เสมอ@4.58 → @4.70▲ 2.7%
ทีมเยือน Limavady United@6.70 → @6.95▲ 3.7%
คู่อื่นใน Premier League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.28 | 4.65 | 6.40 | 1.80 | 3 | 1.90 | 1.90 | 1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.28 | 4.65 | 6.40 | 1.72 | 3 | 1.98 | 1.90 | 1.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 1.33 | 4.50 | 7.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.98 | 1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.30 | 4.75 | 7.50 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.30 | 4.85 | 6.50 | 1.78 | 3 | 1.96 | 1.86 | 1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.30 | 4.90 | 6.70 | 1.69 | 3 | 2.05 | 1.86 | 1.5 | 1.88 | ||
| 12BET | Initial | 1.30 | 4.85 | 6.50 | 1.78 | 3 | 1.96 | 1.86 | 1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.30 | 4.90 | 6.70 | 1.69 | 3 | 2.05 | 1.86 | 1.5 | 1.88 | ||
| Sbobet | Initial | 1.84 | 3 | 1.90 | 1.94 | 1.5 | 1.80 | ||||
| Live | 1.78 | 3 | 1.96 | 1.94 | 1.5 | 1.80 | |||||
| wewbet | Initial | 1.29 | 4.67 | 7.75 | 1.79 | 3 | 1.95 | 1.86 | 1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.29 | 4.70 | 7.40 | 1.93 | 3/3.5 | 1.81 | 1.86 | 1.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 1.25 | 5.00 | 7.00 | 1.81 | 3 | 1.71 | 1.82 | 1.5 | 1.71 | |
| Live | 1.26 | 5.00 | 7.50 | 1.83 | 3/3.5 | 1.73 | 1.75 | 1.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.31 | 5.32 | 7.38 | 1.93 | 3 | 1.82 | 1.95 | 1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.30 | 5.95 | 7.96 | 1.94 | 3/3.5 | 1.87 | 1.88 | 1.5 | 1.95 | ||
| Willhill | Initial | 1.30 | 5.00 | 7.50 | 2.30 | 3.5 | 1.57 | 1.85 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.30 | 5.00 | 7.50 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.85 | 1.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.33 | 5.00 | 7.25 | 2.20 | 3.5 | 1.55 | 1.90 | 1.5 | 1.75 | |
| Live | 1.33 | 5.00 | 7.25 | 2.20 | 3.5 | 1.55 | 1.85 | 1.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.32 | 5.40 | 7.50 | 1.68 | 2.5/3 | 2.06 | 1.90 | 1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.27 | 5.15 | 8.05 | 1.91 | 3/3.5 | 1.76 | 1.82 | 1.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NIR D1-4] Glentoran FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 2 | 4 | 15 | 10 | 17 | 4 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 5 | 10 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 5 | 7 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 4 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 6 | 3 | 4 | 4 | 12 | 9 | 18.2% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 2 | 8 | 4 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
| [NIR D1-10] Limavady United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 0 | 6 | 11 | 16 | 12 | 10 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 9 | 9 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 7 | 3 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 8 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 7 | 8 | 11 | 10 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 6 | 6 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 4 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Glentoran FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 6 (67%) Draw 0 (0%) Lose 3 (33%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 08-08-2026 | Glentoran FC | 2-0 (0-0) | Limavady United | 5-2 (2-0) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 02-08-2025 | Limavady United | 1-0 (0-0) | Glentoran FC | 4-6 (2-2) | 10.00 | 6.00 | 1.18 | L | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | U |
| NIR CUP | 04-02-2009 | Glentoran FC | 3-0 (2-0) | Limavady United | - | 1.14 | 6.00 | 14.00 | W | |||||
| NIR D1 | 26-03-2008 | Glentoran FC | 3-0 (0-0) | Limavady United | - | W | 1.85 | 2 | 2.00 | W | ||||
| NIR D1 | 08-12-2007 | Limavady United | 1-0 (0-0) | Glentoran FC | - | L | ||||||||
| NIR D1 | 07-04-2007 | Limavady United | 1-2 (0-0) | Glentoran FC | - | W | ||||||||
| NIR D1 | 06-12-2006 | Glentoran FC | 3-0 (0-0) | Limavady United | - | W | ||||||||
| NIR D1 | 21-01-2006 | Glentoran FC | 0-1 (0-1) | Limavady United | - | 1.40 | 4.33 | 5.50 | L | |||||
| NIR D1 | 01-10-2005 | Limavady United | 0-2 (0-0) | Glentoran FC | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Glentoran FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR SHCUP | 14-10-2026 | Cliftonville | 1-0 (0-0) | Glentoran FC | 5-5 (2-4) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| NIR D1 | 10-10-2026 | Portadown | 0-0 (0-0) | Glentoran FC | 5-3 (3-1) | 5.00 | 4.40 | 1.50 | D | 1.98 | -1 | 1.83 | L | U |
| NIR D1 | 03-10-2026 | Glentoran FC | 2-0 (1-0) | Dungannon Swifts | 6-6 (2-2) | 1.67 | 3.75 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Glentoran FC | 2-0 (2-0) | Carrick Rangers | 2-4 (1-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Cliftonville | 1-2 (1-1) | Glentoran FC | 5-12 (1-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Glentoran FC | 1-2 (0-0) | Coleraine | 7-3 (4-0) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Glentoran FC | 1-1 (0-1) | Bangor FC | 12-6 (5-6) | 1.17 | 6.25 | 12.00 | D | 1.95 | 2 | 1.85 | L | U |
| NIR D1 | 05-09-2026 | Larne FC | 2-1 (0-0) | Glentoran FC | 4-3 (0-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| NIR SHCUP | 02-09-2026 | Glentoran FC | 3-1 (2-0) | Linfield FC | 4-2 (2-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| NIR D1 | 29-08-2026 | Glentoran FC | 1-2 (0-1) | Crusaders | 5-4 (3-2) | 1.20 | 5.75 | 9.50 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | U |
| NIR D1 | 22-08-2026 | Ballymena United | 0-2 (0-0) | Glentoran FC | 5-9 (4-1) | 3.30 | 3.60 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Linfield FC | 2-1 (1-0) | Glentoran FC | 6-1 (3-1) | 2.80 | 3.25 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Glentoran FC | 2-0 (0-0) | Limavady United | 5-2 (2-0) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| UEFA ECL | 16-07-2026 | FK Rigas Futbola skola | 2-0 (1-0) | Glentoran FC | 5-2 (2-0) | 1.40 | 4.50 | 6.25 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| UEFA ECL | 10-07-2026 | Glentoran FC | 1-2 (1-1) | FK Rigas Futbola skola | 3-6 (1-5) | 3.90 | 3.75 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | D |
| INT CF | 04-07-2026 | Dundela | 3-3 (2-1) | Glentoran FC | 6-3 (6-1) | 8.00 | 6.50 | 1.20 | D | 1.85 | -2 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Glentoran FC | 0-4 (0-2) | Kilmarnock | 8-6 (5-2) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | East Belfast | 1-8 (0-5) | Glentoran FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-06-2026 | Glentoran FC | 1-1 (1-1) | The New Saints | 6-4 (3-4) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 20-06-2026 | Glentoran FC | 1-2 (0-1) | Caernarfon | 8-6 (4-5) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | D |
| No Data |
| Limavady United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 10-10-2026 | Limavady United | 3-2 (1-2) | Ballymena United | 3-6 (2-1) | 3.50 | 3.75 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| NIR D1 | 03-10-2026 | Portadown | 3-1 (1-1) | Limavady United | 5-2 (2-0) | 2.80 | 3.50 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Limavady United | 1-0 (1-0) | Cliftonville | 2-7 (2-3) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| NIR D1 | 20-09-2026 | Coleraine | 1-0 (1-0) | Limavady United | 5-1 (4-0) | 1.14 | 7.00 | 12.00 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Limavady United | 3-1 (3-0) | Bangor FC | 4-2 (4-0) | 1.70 | 3.70 | 3.80 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Crusaders | 1-2 (0-1) | Limavady United | 4-6 (2-2) | 2.10 | 3.50 | 2.75 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | D |
| NIR D1 | 05-09-2026 | Limavady United | 0-2 (0-1) | Dungannon Swifts | 5-8 (4-5) | 2.45 | 3.50 | 2.38 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| NIR D1 | 29-08-2026 | Limavady United | 0-2 (0-1) | Linfield FC | 2-7 (0-4) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Limavady United | 1-2 (0-2) | Carrick Rangers | - | 2.55 | 3.40 | 2.38 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Glentoran FC | 2-0 (0-0) | Limavady United | 5-2 (2-0) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Limavady United | 1-0 (0-0) | Strabane Athletic | 2-3 (0-2) | 1.50 | 4.33 | 4.60 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Limavady United | 0-1 (0-1) | Linfield FC | 1-2 | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Limavady United | 2-1 (1-0) | Institute FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Limavady United | 0-0 (0-0) | Ballinamallard United | 9-1 (3-0) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | D | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Limavady United | 0-1 (0-0) | Coleraine | 1-11 (1-7) | 4.20 | 4.00 | 1.57 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Limavady United | 4-1 (0-1) | Warrenpoint Town | - | W | ||||||||
| NIR CH | 25-04-2026 | Limavady United | 0-1 (0-1) | Queen's University | - | 1.30 | 4.75 | 7.50 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| NIR CH | 19-04-2026 | Annagh United | 0-2 (0-1) | Limavady United | 2-4 (0-2) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| NIR CH | 11-04-2026 | Newington | 1-5 (1-2) | Limavady United | - | W | ||||||||
| NIR CH | 04-04-2026 | Limavady United | 0-0 (0-0) | HW Welders | - | 1.62 | 3.90 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR D1 | 24-10 | Home | Ballymena United | 7 Days |
| NIR D1 | 31-10 | Away | Coleraine | 14 Days |
| NIR D1 | 07-11 | Away | Carrick Rangers | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR LC | 21-10 | Away | Annagh United | 3 Days |
| NIR D1 | 24-10 | Away | Carrick Rangers | 7 Days |
| NIR D1 | 31-10 | Home | Crusaders | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.70 | 2.50 | 6.00 | 1.70 | 2.50 | 6.00 | 1.80 | 1/1.5 | 1.90 | 1.77 | 1/1.5 | 1.93 | 1.70 | 0.5 | 2.00 | 1.70 | 0.5 | 2.00 | |
| Initial | 1.28 | 4.65 | 6.40 | 1.28 | 4.65 | 6.40 | 1.80 | 3 | 1.90 | 1.72 | 3 | 1.98 | 1.90 | 1.5 | 1.80 | 1.90 | 1.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.33 | 4.50 | 7.00 | 1.30 | 4.75 | 7.50 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.98 | 1.5 | 1.83 | 1.90 | 1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.84 | 1/1.5 | 1.90 | 1.84 | 1/1.5 | 1.90 | 1.66 | 0.5 | 2.08 | 1.66 | 0.5 | 2.08 | |||||||
| Initial | 1.84 | 3 | 1.90 | 1.78 | 3 | 1.96 | 1.94 | 1.5 | 1.80 | 1.94 | 1.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 1.5 | Goal | 0.9 |
| 0 | Loss | 1.3 | 0.9 | Loss | 1.4 |
| 8.7 | Shot(OT) | 15.3 | 9.6 | Shot(OT) | 10.8 |
| 3.7 | Corner | 1.7 | 6.3 | Corner | 2.9 |
| 2.7 | Yellow Card | 1 | 2.6 | Yellow Card | 1.2 |
| 49.3% | Fouls | 31% | 50.1% | Fouls | 42.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Glentoran FC ( 49 Matches) | Limavady United ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 10 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 6 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 4 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 3 | 1 |