ทีเด็ดบอล Thor Akureyri vs Stjarnan Gardabaer
‹ คู่ก่อนหน้าGlentoran FC vs Limavady United · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 316 / 344เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Dinamo Brest vs FC Gomel · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
Iceland Premier Division
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Thor Akureyriเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 316 / 34421:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2คอมโบต่ำ🧊 ★41⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSThor AkureyriStjarnan Gardabaerใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ47% @2.5253% @2.17สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.76 · เยือน 2.08Stjarnan Gardabaerทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0🏠เต็งเจ้าบ้านThor Akureyriรอง 0.5 @1.76แนวรับ🛡️9.6 vs 12.0Thor Akureyriการ์ดรับหลวม🕳️12.0Stjarnan Gardabaerการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนStjarnan Gardabaerต่อ 0.5 @2.08พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 4.8Stjarnan Gardabaerกองกลาง🎯53% vs 45%Stjarnan Gardabaerการ์ดรับหลวม🕳️9.6Thor Akureyriการ์ดยิงดุ🔥10.8Stjarnan Gardabaerการ์ด 5 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.91แนวรับ🕳️9.6 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.0ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.90การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 3.5การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Thor Akureyriเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 316 / 34421:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2คอมโบต่ำ🧊 ★41⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
Thor AkureyriStjarnan Gardabaer
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
47% @2.5253% @2.17
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.76 · เยือน 2.08
Stjarnan Gardabaerทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
🏠เต็งเจ้าบ้านThor Akureyri
รอง 0.5 @1.76
แนวรับ🛡️9.6 vs 12.0Thor Akureyri
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Stjarnan Gardabaer
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนStjarnan Gardabaer
ต่อ 0.5 @2.08
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 4.8Stjarnan Gardabaer
กองกลาง🎯53% vs 45%Stjarnan Gardabaer
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Thor Akureyri
การ์ดยิงดุ🔥10.8Stjarnan Gardabaer
การ์ด 5 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.91
แนวรับ🕳️9.6 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.0ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.90
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 3.5
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Thor Akureyri vs Stjarnan Gardabaer
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนStjarnan Gardabaer ต่อ 0.5 @2.08การ์ด 5 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งStjarnan Gardabaerโอกาสชนะ 41%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3.541/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Stjarnan Gardabaer · บิลหลัก 1X2 @2.17
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Stjarnan Gardabaer ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.17 · ควรเป็น @2.11 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Stjarnan Gardabaer 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Stjarnan Gardabaer ต่อ 0.5
ได้ 42%เสีย 58%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Stjarnan Gardabaer · คาดสกอร์ 1.5 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Stjarnan Gardabaer ชนะ 1 ลูก21%
Stjarnan Gardabaer ชนะ 2 ลูก13%
Stjarnan Gardabaer ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ23%
Thor Akureyri ชนะ 1 ลูก18%
Thor Akureyri ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Stjarnan Gardabaer ชนะ42%
Stjarnan Gardabaer ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Stjarnan Gardabaer คลีนชีท22%
Thor Akureyri ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Thor Akureyri ไม่แพ้58%
Stjarnan Gardabaer ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%2-18%0-17%1-07%2-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Stjarnan Gardabaer)
- โอกาส Stjarnan Gardabaer ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- Stjarnan Gardabaer ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Thor Akureyri เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Stjarnan Gardabaer ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Thor Akureyri ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Thor Akureyri เคยชนะ 2 นัด
- ราคา Stjarnan Gardabaer ไหลขึ้นจาก @1.75 (เงินไหลออก)
- โอกาส Thor Akureyri ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Thor Akureyri
พ2-4ช1-0ช1-0พ1-4พ0-3ช1-0
Stjarnan Gardabaer
ช4-2ช2-0ส2-2ช2-0พ2-5พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Thor Akureyriยิง 0.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Stjarnan Gardabaerยิง 1.7 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Thor Akureyri
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 12
Stjarnan Gardabaer
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Thor Akureyri
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
Stjarnan Gardabaer
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Thor Akureyri
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Stjarnan Gardabaer
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Thor Akureyri ชนะ 2เสมอ 2Stjarnan Gardabaer ชนะ 4
- 24-08-2026Stjarnan Gardabaer4 - 2Thor Akureyri
- 01-06-2026Thor Akureyri1 - 3Stjarnan Gardabaer
- 13-06-2024Thor Akureyri0 - 1Stjarnan Gardabaer
- 18-02-2024Thor Akureyri5 - 1Stjarnan Gardabaer
- 19-02-2022Thor Akureyri1 - 1Stjarnan Gardabaer
- 09-03-2019Thor Akureyri2 - 1Stjarnan Gardabaer
- 26-06-2018Thor Akureyri0 - 0Stjarnan Gardabaer
- 25-03-2015Stjarnan Gardabaer1 - 0Thor Akureyri
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Thor Akureyri@3.39 → @2.52▼ 25.8%
เสมอ@3.99 → @3.941.3%
ทีมเยือน Stjarnan Gardabaer@1.75 → @2.17▲ 23.6%
คู่อื่นใน Premier Division 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.40 | 4.20 | 1.76 | 1.88 | 3.5 | 1.92 | 1.87 | -0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 2.72 | 4.00 | 2.07 | 1.92 | 3.5 | 1.88 | 1.75 | -0.5 | 2.07 | ||
| Bet365 | Initial | 3.25 | 3.90 | 1.83 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.60 | 3.75 | 2.20 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 3.20 | 4.50 | 1.80 | 1.87 | 3.5 | 1.89 | 1.88 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.60 | 4.20 | 2.15 | 1.88 | 3.5 | 1.90 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 2.45 | 3.40 | 2.00 | 1.89 | 3.5 | 1.90 | 1.71 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.45 | 3.40 | 2.00 | 1.89 | 3.5 | 1.90 | 1.70 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.55 | 3.80 | 1.74 | 1.89 | 3.5 | 1.93 | 1.90 | -0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 2.59 | 3.55 | 2.21 | 1.91 | 3.5 | 1.91 | 1.66 | -0.5 | 2.22 | ||
| 12BET | Initial | 3.55 | 3.80 | 1.74 | 1.89 | 3.5 | 1.93 | 1.90 | -0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 2.59 | 3.55 | 2.21 | 1.91 | 3.5 | 1.91 | 1.66 | -0.5 | 2.21 | ||
| Sbobet | Initial | 3.53 | 3.86 | 1.67 | 1.90 | 3.5 | 1.92 | 1.90 | -0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 2.23 | 4.06 | 2.23 | 1.90 | 3.5 | 1.92 | 1.65 | -0.5 | 2.23 | ||
| wewbet | Initial | 3.21 | 3.88 | 1.83 | 1.90 | 3.5 | 1.92 | 2.01 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.75 | 4.00 | 2.16 | 1.94 | 3.5 | 1.92 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 3.50 | 4.10 | 1.78 | 1.89 | 3.5/4 | 1.83 | 1.94 | -0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.60 | 4.20 | 2.25 | 1.86 | 3.5 | 1.86 | 1.78 | 0/-0.5 | 1.97 | ||
| pinnacle | Initial | 3.92 | 4.38 | 1.67 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.93 | -0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 2.56 | 4.69 | 2.21 | 1.91 | 3.5 | 1.91 | 1.84 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Willhill | Initial | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.91 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.50 | 4.00 | 2.15 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.62 | -0.5 | 2.15 | ||
| Interwetten | Initial | 3.15 | 4.10 | 1.90 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.60 | -0.5 | 2.10 | |
| Live | 2.50 | 3.95 | 2.30 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.55 | -0.5 | 2.20 | ||
| 1xBet | Initial | 3.67 | 4.00 | 1.86 | 1.88 | 3.5 | 1.86 | 1.74 | -0.5/1 | 2.02 | |
| Live | 2.61 | 4.40 | 2.14 | 1.86 | 3.5 | 1.87 | 2.06 | 0 | 1.69 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ICE PR-10] Thor Akureyri | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 6 | 3 | 13 | 22 | 50 | 21 | 10 | 27.3% |
| Home Field | 11 | 4 | 1 | 6 | 13 | 20 | 13 | 8 | 36.4% |
| Away Field | 11 | 2 | 2 | 7 | 9 | 30 | 8 | 11 | 18.2% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 4 | 6 | 12 | 8 | 23 | 18 | 12 | 18.2% |
| Home Field | 11 | 3 | 4 | 4 | 5 | 8 | 13 | 9 | 27.3% |
| Away Field | 11 | 1 | 2 | 8 | 3 | 15 | 5 | 12 | 9.1% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 33.3% |
| [ICE PR-7] Stjarnan Gardabaer | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 8 | 4 | 10 | 42 | 50 | 28 | 7 | 36.4% |
| Home Field | 11 | 4 | 2 | 5 | 23 | 24 | 14 | 7 | 36.4% |
| Away Field | 11 | 4 | 2 | 5 | 19 | 26 | 14 | 6 | 36.4% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 9 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 6 | 7 | 9 | 23 | 25 | 25 | 9 | 27.3% |
| Home Field | 11 | 4 | 4 | 3 | 13 | 9 | 16 | 7 | 36.4% |
| Away Field | 11 | 2 | 3 | 6 | 10 | 16 | 9 | 11 | 18.2% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Thor Akureyri Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ICE PR | 24-08-2026 | Stjarnan Gardabaer | 4-2 (3-0) | Thor Akureyri | 7-4 (7-0) | 1.42 | 4.50 | 5.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ICE PR | 01-06-2026 | Thor Akureyri | 1-3 (1-0) | Stjarnan Gardabaer | 10-4 (7-2) | 3.30 | 3.80 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| ICE CUP | 13-06-2024 | Thor Akureyri | 0-1 (0-0) | Stjarnan Gardabaer | 3-6 (1-5) | 5.25 | 5.25 | 1.36 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | U |
| ICE LC | 18-02-2024 | Thor Akureyri | 5-1 (1-0) | Stjarnan Gardabaer | - | W | ||||||||
| ICE LC | 19-02-2022 | Thor Akureyri | 1-1 (1-1) | Stjarnan Gardabaer | 5-4 (3-1) | 7.00 | 4.60 | 1.33 | D | 1.90 | -2 | 1.90 | W | U |
| ICE LC | 09-03-2019 | Thor Akureyri | 2-1 (2-1) | Stjarnan Gardabaer | 7-10 (3-4) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | U |
| ICE CUP | 26-06-2018 | Thor Akureyri | 0-0 (0-0) | Stjarnan Gardabaer | 6-16 (4-6) | 4.33 | 3.80 | 1.61 | D | 2.05 | -0.5/1 | 1.75 | W | U |
| ICE LC | 25-03-2015 | Stjarnan Gardabaer | 1-0 (0-0) | Thor Akureyri | 8-4 | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.78 | 1.5/2 | 2.03 | W | U |
| ICE PR | 12-08-2014 | Stjarnan Gardabaer | 2-1 (1-0) | Thor Akureyri | 4-3 | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.83 | W | D |
| ICE PR | 19-05-2014 | Thor Akureyri | 3-4 (1-2) | Stjarnan Gardabaer | 5-4 | 3.75 | 3.75 | 1.72 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ICE PR | 13-09-2013 | Stjarnan Gardabaer | 3-1 (2-1) | Thor Akureyri | - | 1.44 | 4.50 | 6.50 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| ICE PR | 24-06-2013 | Thor Akureyri | 1-1 (1-1) | Stjarnan Gardabaer | - | 4.60 | 3.75 | 1.72 | D | 2.13 | -0.5 | 1.75 | W | U |
| ICE CUP | 31-05-2013 | Thor Akureyri | 2-2 (1-1) | Stjarnan Gardabaer | - | 3.25 | 3.30 | 2.00 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| ICE LC | 03-03-2013 | Thor Akureyri | 3-5 (1-2) | Stjarnan Gardabaer | - | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| ICE PR | 08-08-2011 | Stjarnan Gardabaer | 5-1 (2-1) | Thor Akureyri | - | 1.61 | 3.50 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ICE PR | 12-05-2011 | Thor Akureyri | 0-1 (0-0) | Stjarnan Gardabaer | - | 2.20 | 3.20 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| ICE LC | 27-02-2010 | Stjarnan Gardabaer | 3-1 (1-1) | Thor Akureyri | - | L | ||||||||
| ICE D1 | 13-08-2008 | Stjarnan Gardabaer | 1-1 (1-0) | Thor Akureyri | - | D | ||||||||
| ICE D1 | 07-06-2008 | Thor Akureyri | 0-3 (0-1) | Stjarnan Gardabaer | - | L | ||||||||
| ICE D1 | 01-09-2007 | Thor Akureyri | 4-2 (3-1) | Stjarnan Gardabaer | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Thor Akureyri Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ICE PR | 10-10-2026 | Thor Akureyri | 1-0 (1-0) | IBV Vestmannaeyjar | 4-5 (3-2) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ICE PR | 20-09-2026 | KA Akureyri | 3-0 (0-0) | Thor Akureyri | 6-12 (2-8) | 1.73 | 3.90 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| ICE PR | 13-09-2026 | Valur Reykjavik | 4-1 (1-1) | Thor Akureyri | 6-4 (1-3) | 1.50 | 4.33 | 4.33 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| ICE PR | 06-09-2026 | Thor Akureyri | 1-0 (0-0) | Hafnarfjordur | 5-7 (2-5) | 2.90 | 3.70 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| ICE PR | 30-08-2026 | IBV Vestmannaeyjar | 0-1 (0-1) | Thor Akureyri | 7-2 (1-2) | 1.67 | 3.80 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ICE PR | 24-08-2026 | Stjarnan Gardabaer | 4-2 (3-0) | Thor Akureyri | 7-4 (7-0) | 1.42 | 4.50 | 5.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ICE PR | 16-08-2026 | Thor Akureyri | 0-2 (0-1) | Keflavik | 4-8 (3-0) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| ICE PR | 10-08-2026 | IA Akranes | 2-0 (1-0) | Thor Akureyri | 6-10 (5-2) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| ICE PR | 05-08-2026 | Thor Akureyri | 1-0 (1-0) | Breidablik | 5-9 (5-1) | 4.33 | 4.20 | 1.53 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | W | U |
| ICE PR | 28-07-2026 | KA Akureyri | 0-0 (0-0) | Thor Akureyri | 4-0 (3-0) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ICE PR | 18-07-2026 | Thor Akureyri | 2-1 (0-0) | Vikingur Reykjavik | 2-10 (0-3) | 13.00 | 9.00 | 1.13 | W | 1.98 | -2.5 | 1.83 | W | U |
| ICE PR | 13-07-2026 | Fram Reykjavik | 6-1 (2-1) | Thor Akureyri | 7-3 (3-2) | 1.25 | 6.00 | 8.00 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | O |
| ICE PR | 03-07-2026 | Thor Akureyri | 3-3 (3-1) | KR Reykjavik | 3-8 (3-3) | 7.50 | 5.00 | 1.29 | D | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | W | O |
| ICE PR | 29-06-2026 | Thor Akureyri | 2-4 (0-2) | Valur Reykjavik | 3-3 (0-1) | 3.30 | 3.90 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| ICE PR | 22-06-2026 | Hafnarfjordur | 1-1 (1-0) | Thor Akureyri | 6-1 (2-0) | 1.70 | 3.90 | 3.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ICE PR | 14-06-2026 | Thor Akureyri | 1-4 (0-3) | IBV Vestmannaeyjar | 10-5 (4-2) | 2.50 | 3.60 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| ICE PR | 01-06-2026 | Thor Akureyri | 1-3 (1-0) | Stjarnan Gardabaer | 10-4 (7-2) | 3.30 | 3.80 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| ICE PR | 23-05-2026 | Keflavik | 1-0 (1-0) | Thor Akureyri | 10-6 (4-2) | 1.70 | 4.20 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ICE PR | 17-05-2026 | Thor Akureyri | 1-2 (0-1) | IA Akranes | 7-13 (3-6) | 3.40 | 3.90 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| ICE PR | 09-05-2026 | Vikingur Reykjavik | 6-0 (3-0) | Thor Akureyri | 5-3 (2-0) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | L | O |
| No Data |
| Stjarnan Gardabaer Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ICE PR | 10-10-2026 | Stjarnan Gardabaer | 0-3 (0-2) | KA Akureyri | 2-5 (2-3) | 1.70 | 4.00 | 3.60 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| ICE PR | 20-09-2026 | Hafnarfjordur | 5-2 (4-0) | Stjarnan Gardabaer | 5-11 (3-8) | 2.55 | 3.70 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ICE PR | 13-09-2026 | Stjarnan Gardabaer | 2-0 (2-0) | IBV Vestmannaeyjar | 8-8 (8-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ICE PR | 06-09-2026 | Stjarnan Gardabaer | 2-2 (0-1) | IBV Vestmannaeyjar | 6-0 (2-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| ICE PR | 01-09-2026 | Breidablik | 0-2 (0-2) | Stjarnan Gardabaer | 6-5 (0-5) | 1.91 | 3.90 | 3.00 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ICE PR | 24-08-2026 | Stjarnan Gardabaer | 4-2 (3-0) | Thor Akureyri | 7-4 (7-0) | 1.42 | 4.50 | 5.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| ICE PR | 18-08-2026 | Fram Reykjavik | 3-1 (2-1) | Stjarnan Gardabaer | 4-8 (1-4) | 1.85 | 3.90 | 3.10 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | D |
| ICE PR | 10-08-2026 | Stjarnan Gardabaer | 1-0 (0-0) | Keflavik | 12-3 (6-1) | 1.95 | 4.00 | 2.90 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| ICE PR | 04-08-2026 | Valur Reykjavik | 2-3 (1-1) | Stjarnan Gardabaer | 3-4 (0-2) | 2.05 | 3.90 | 2.70 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | Ilves Tampere | 1-0 (0-0) | Stjarnan Gardabaer | 5-6 (2-4) | 1.83 | 3.50 | 3.80 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| ICE PR | 27-07-2026 | IA Akranes | 5-1 (3-0) | Stjarnan Gardabaer | 2-8 (1-4) | 2.05 | 3.80 | 2.70 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Stjarnan Gardabaer | 1-0 (0-0) | Ilves Tampere | 8-2 (3-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ICE PR | 19-07-2026 | KR Reykjavik | 5-0 (2-0) | Stjarnan Gardabaer | 8-2 (5-1) | 1.53 | 4.50 | 4.10 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| UEFA ECL | 17-07-2026 | Vikingur Gota | 2-2 (0-0) | Stjarnan Gardabaer | 5-5 (4-1) | 2.38 | 3.70 | 2.38 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| UEFA ECL | 10-07-2026 | Stjarnan Gardabaer | 3-1 (1-1) | Vikingur Gota | 9-4 (2-3) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| ICE PR | 04-07-2026 | Hafnarfjordur | 2-2 (2-2) | Stjarnan Gardabaer | 5-17 (3-4) | 2.35 | 3.70 | 2.38 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | O |
| ICE PR | 29-06-2026 | Stjarnan Gardabaer | 3-1 (2-0) | KA Akureyri | 12-8 (4-3) | 1.90 | 3.75 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ICE PR | 22-06-2026 | IBV Vestmannaeyjar | 2-1 (2-1) | Stjarnan Gardabaer | 2-4 (1-1) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| ICE PR | 17-06-2026 | Stjarnan Gardabaer | 4-4 (2-3) | Breidablik | 4-8 (2-5) | 2.75 | 3.70 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| ICE CUP | 11-06-2026 | Afturelding | 3-1 (0-1) | Stjarnan Gardabaer | 0-7 (0-3) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ICE PR | 24-10 | Away | Hafnarfjordur | 7 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ICE PR | 24-10 | Home | Valur Reykjavik | 7 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.65 | 2.63 | 2.14 | 3.15 | 2.60 | 2.39 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | 1.93 | 1.5 | 1.87 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.83 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.13 | |
| Initial | 3.40 | 4.20 | 1.76 | 2.72 | 4.00 | 2.07 | 1.88 | 3.5 | 1.92 | 1.92 | 3.5 | 1.88 | 1.87 | -0.5/1 | 1.95 | 1.75 | -0.5 | 2.07 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 3.90 | 1.83 | 2.60 | 3.75 | 2.20 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.58 | 2.58 | 2.10 | 2.92 | 2.53 | 2.47 | 1.96 | 1.5 | 1.86 | 1.96 | 1.5 | 1.86 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.86 | 1.68 | 0/-0.5 | 2.19 | |
| Initial | 3.53 | 3.86 | 1.67 | 2.23 | 4.06 | 2.23 | 1.90 | 3.5 | 1.92 | 1.90 | 3.5 | 1.92 | 1.90 | -0.5/1 | 1.94 | 1.65 | -0.5 | 2.23 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2 | 0.8 | Goal | 1.8 |
| 2.3 | Loss | 2.3 | 1.6 | Loss | 2 |
| 19 | Shot(OT) | 16.3 | 17.2 | Shot(OT) | 15.4 |
| 7 | Corner | 8.3 | 4.8 | Corner | 7.5 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.3 | 2.8 | Yellow Card | 1.9 |
| 11 | Fouls | 14.7 | 12.7 | Fouls | 14 |
| 45.3% | Possession | 56.3% | 45.4% | Possession | 52.7% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Thor Akureyri ( 24 Matches) | Stjarnan Gardabaer ( 51 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 6 | 6 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 3 | 7 |