ทีเด็ดบอล Carrick Rangers vs Linfield FC
‹ คู่ก่อนหน้าBangor FC vs Dungannon Swifts · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 320 / 393เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Glentoran FC vs Limavady United · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
Northern Ireland Premier League
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Carrick Rangersเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 320 / 39321:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSCarrick RangersLinfield FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ36% @3.2364% @1.85สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88Linfield FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCarrick Rangersรอง 0.5 @1.88แนวรุก🔥9.6 vs 7.8Carrick Rangersการ์ดยิงดุ🔥9.6Carrick Rangersการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLinfield FCต่อ 0.5 @1.88พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️5.4 vs 10.2Linfield FCการ์ดรับหลวม🕳️10.2Carrick Rangersการ์ดยิงดุ🔥7.8Linfield FCการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Linfield FCการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Linfield FCการ์ดได้ราคา💰7/10Linfield FCการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.93พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Carrick Rangersเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 320 / 39321:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVS
Carrick RangersLinfield FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
36% @3.2364% @1.85
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Linfield FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCarrick Rangers
รอง 0.5 @1.88
แนวรุก🔥9.6 vs 7.8Carrick Rangers
การ์ดยิงดุ🔥9.6Carrick Rangers
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLinfield FC
ต่อ 0.5 @1.88
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️5.4 vs 10.2Linfield FC
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Carrick Rangers
การ์ดยิงดุ🔥7.8Linfield FC
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Linfield FC
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Linfield FC
การ์ดได้ราคา💰7/10Linfield FC
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.93
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Carrick Rangers vs Linfield FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLinfield FC ต่อ 0.5 @1.88การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.93การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLinfield FCโอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Linfield FC · บิลหลัก 1X2 @1.85
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Linfield FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.85 · ควรเป็น @1.91 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Linfield FC 21 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Linfield FC ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Linfield FC · คาดสกอร์ 1.4 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Linfield FC ชนะ 1 ลูก25%
Linfield FC ชนะ 2 ลูก14%
Linfield FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
Carrick Rangers ชนะ 1 ลูก16%
Carrick Rangers ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Linfield FC ชนะ47%
Linfield FC ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Linfield FC คลีนชีท26%
Carrick Rangers ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Carrick Rangers ไม่แพ้53%
Linfield FC ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-29%1-08%2-18%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Linfield FC)
- โอกาส Linfield FC ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Carrick Rangers เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- Linfield FC ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Linfield FC ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Carrick Rangers ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Carrick Rangers
พ1-3ส1-1พ2-5พ0-2ช4-0ช4-2
Linfield FC
ช1-0ช1-0ส1-1ช1-0ช3-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Carrick Rangersยิง 1.8 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Linfield FCยิง 1.5 · เสีย 0.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Carrick Rangers
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 19
Linfield FC
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Carrick Rangers
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Linfield FC
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Carrick Rangers
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Linfield FC
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Carrick Rangers ชนะ 1เสมอ 1Linfield FC ชนะ 6
- 05-09-2026Linfield FC1 - 0Carrick Rangers
- 21-03-2026Carrick Rangers2 - 0Linfield FC
- 14-01-2026Carrick Rangers0 - 0Linfield FC
- 29-11-2025Linfield FC3 - 1Carrick Rangers
- 11-01-2025Linfield FC3 - 0Carrick Rangers
- 03-11-2024Carrick Rangers1 - 3Linfield FC
- 21-09-2024Linfield FC1 - 0Carrick Rangers
- 03-04-2024Carrick Rangers2 - 3Linfield FC
คู่อื่นใน Premier League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.15 | 3.40 | 1.85 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.15 | 3.40 | 1.85 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 3.30 | 3.60 | 1.85 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.88 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.30 | 3.60 | 1.85 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.45 | 3.50 | 1.83 | 1.91 | 2.5/3 | 1.83 | 1.91 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.45 | 3.50 | 1.84 | 1.89 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | -0.5 | 1.84 | ||
| 12BET | Initial | 3.45 | 3.50 | 1.83 | 1.91 | 2.5/3 | 1.83 | 1.91 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.45 | 3.50 | 1.84 | 1.89 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | -0.5 | 1.84 | ||
| Sbobet | Initial | 1.69 | 2.5 | 2.05 | 1.85 | -0.5 | 1.89 | ||||
| Live | 1.69 | 2.5 | 2.05 | 1.85 | -0.5 | 1.89 | |||||
| wewbet | Initial | 3.48 | 3.46 | 1.85 | 1.93 | 2.5/3 | 1.81 | 1.89 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.46 | 3.47 | 1.85 | 1.91 | 2.5/3 | 1.83 | 1.89 | -0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 3.30 | 3.50 | 1.83 | 1.83 | 2.5/3 | 1.69 | 1.69 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.45 | 3.60 | 1.81 | 1.82 | 2.5/3 | 1.74 | 1.80 | -0.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 3.30 | 3.57 | 2.02 | 1.97 | 2.5/3 | 1.79 | 2.01 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.79 | 3.79 | 1.88 | 1.97 | 2.5/3 | 1.85 | 1.94 | -0.5 | 1.89 | ||
| Willhill | Initial | 3.60 | 3.50 | 1.85 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.70 | 3.50 | 1.85 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 3.55 | 3.60 | 1.90 | 1.70 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.45 | 3.50 | 1.90 | 1.70 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | -0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 3.31 | 3.60 | 2.02 | 1.74 | 2.5 | 1.97 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.75 | |
| Live | 3.65 | 3.54 | 1.82 | 1.90 | 2.5/3 | 1.77 | 2.10 | 0/-0.5 | 1.59 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NIR D1-5] Carrick Rangers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 1 | 5 | 19 | 17 | 16 | 5 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 10 | 6 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 7 | 10 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 13 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 10 | 8 | 16 | 3 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 5 | 5 | 8 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 8 | 7 | 33.3% |
| [NIR D1-2] Linfield FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 8 | 1 | 1 | 14 | 6 | 25 | 2 | 80.0% |
| Home Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 7 | 4 | 15 | 1 | 83.3% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 2 | 10 | 3 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 9 | 2 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 5 | 1 | 5 | 1 | 17 | 2 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 5 | 16.7% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 0 | 10 | 4 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 0 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Carrick Rangers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 05-09-2026 | Linfield FC | 1-0 (0-0) | Carrick Rangers | 9-2 (3-0) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| NIR D1 | 21-03-2026 | Carrick Rangers | 2-0 (1-0) | Linfield FC | 5-6 (0-4) | 5.25 | 3.80 | 1.53 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 14-01-2026 | Carrick Rangers | 0-0 (0-0) | Linfield FC | 1-8 (0-4) | 4.50 | 3.70 | 1.60 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | W | U |
| NIR D1 | 29-11-2025 | Linfield FC | 3-1 (1-0) | Carrick Rangers | 6-7 (2-3) | 1.38 | 4.00 | 7.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| NIR D1 | 11-01-2025 | Linfield FC | 3-0 (0-0) | Carrick Rangers | 6-4 (5-0) | 1.18 | 6.50 | 11.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | L | D |
| NIR D1 | 03-11-2024 | Carrick Rangers | 1-3 (1-0) | Linfield FC | 6-14 (3-6) | 6.50 | 5.00 | 1.36 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| NIR D1 | 21-09-2024 | Linfield FC | 1-0 (0-0) | Carrick Rangers | 7-0 (7-0) | 1.22 | 6.50 | 8.50 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | W | U |
| NIR D1 | 03-04-2024 | Carrick Rangers | 2-3 (1-1) | Linfield FC | 3-11 (2-4) | 6.00 | 4.50 | 1.40 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | O |
| NIR D1 | 14-10-2023 | Carrick Rangers | 1-2 (0-0) | Linfield FC | 7-3 (4-2) | 8.00 | 4.75 | 1.29 | L | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | D |
| NIR D1 | 26-08-2023 | Linfield FC | 3-3 (2-2) | Carrick Rangers | 13-3 (8-3) | 1.25 | 6.00 | 7.00 | D | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | O |
| NIR D1 | 18-02-2023 | Linfield FC | 2-0 (0-0) | Carrick Rangers | 4-1 (4-1) | 1.20 | 6.00 | 9.50 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | U |
| NIR D1 | 03-12-2022 | Linfield FC | 3-1 (2-0) | Carrick Rangers | 5-1 (4-1) | 1.40 | 4.75 | 6.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| NIR D1 | 28-08-2022 | Carrick Rangers | 2-1 (1-0) | Linfield FC | 3-5 (1-4) | 4.75 | 3.75 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| NIR D1 | 05-03-2022 | Carrick Rangers | 1-2 (0-2) | Linfield FC | 0-3 (0-2) | 6.50 | 4.33 | 1.40 | L | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | W | D |
| NIR D1 | 01-12-2021 | Linfield FC | 2-0 (0-0) | Carrick Rangers | 4-9 (1-4) | 1.22 | 5.25 | 10.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| NIR D1 | 09-10-2021 | Linfield FC | 4-0 (4-0) | Carrick Rangers | 4-5 (2-0) | 1.83 | 3.75 | 3.80 | L | 1.70 | 1 | 2.10 | L | O |
| NIR D1 | 13-03-2021 | Linfield FC | 7-0 (4-0) | Carrick Rangers | 16-4 (5-2) | 1.14 | 8.00 | 10.00 | L | 1.83 | 2 | 1.98 | L | O |
| NIR D1 | 10-02-2021 | Carrick Rangers | 1-1 (0-1) | Linfield FC | 8-5 (2-2) | 9.00 | 6.00 | 1.22 | D | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 17-10-2020 | Linfield FC | 5-1 (2-1) | Carrick Rangers | 11-7 (5-3) | 1.18 | 6.00 | 12.00 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.82 | L | O |
| NIR SHCUP | 14-10-2020 | Carrick Rangers | 0-2 (0-2) | Linfield FC | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Carrick Rangers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 10-10-2026 | Dungannon Swifts | 2-4 (1-3) | Carrick Rangers | 3-9 (2-5) | 2.30 | 3.60 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| NIR D1 | 03-10-2026 | Carrick Rangers | 4-0 (1-0) | Crusaders | 8-8 (5-2) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Glentoran FC | 2-0 (2-0) | Carrick Rangers | 2-4 (1-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Carrick Rangers | 2-5 (2-3) | Larne FC | 11-4 (6-2) | 3.60 | 3.50 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Ballymena United | 1-1 (0-0) | Carrick Rangers | 7-2 (2-2) | 2.35 | 3.30 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Carrick Rangers | 1-3 (1-2) | Cliftonville | 8-3 (1-2) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| NIR D1 | 05-09-2026 | Linfield FC | 1-0 (0-0) | Carrick Rangers | 9-2 (3-0) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| NIR SHCUP | 02-09-2026 | Crusaders | 2-2 (1-0) | Carrick Rangers | 5-10 (4-5) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| NIR D1 | 29-08-2026 | Bangor FC | 0-4 (0-1) | Carrick Rangers | 5-4 (2-2) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| NIR D1 | 22-08-2026 | Carrick Rangers | 0-2 (0-0) | Coleraine | 9-1 (4-0) | 3.50 | 3.75 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Limavady United | 1-2 (0-2) | Carrick Rangers | - | 2.55 | 3.40 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Carrick Rangers | 1-0 (0-0) | Portadown | 7-3 (3-1) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Ballyclare Comrades | 1-8 (1-4) | Carrick Rangers | 1-7 (1-2) | 5.50 | 5.50 | 1.33 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Carrick Rangers | 1-0 (0-0) | Ards FC | 7-3 (4-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Carrick Rangers | 0-3 (0-2) | Ballymena United | 10-3 (2-1) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Carrick Rangers | 5-3 (4-1) | Queen's University | 3-1 (2-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | HW Welders | 0-3 (0-2) | Carrick Rangers | 7-1 (1-1) | 5.25 | 4.10 | 1.48 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | W | U |
| NIR D1 | 07-05-2026 | Dungannon Swifts | 3-1 (1-1) | Carrick Rangers | 4-1 (2-0) | 2.88 | 3.50 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| NIR D1 | 25-04-2026 | Glenavon Lurgan | 2-3 (1-0) | Carrick Rangers | 5-7 (2-2) | 2.63 | 3.20 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| NIR D1 | 18-04-2026 | Bangor FC | 0-3 (0-2) | Carrick Rangers | 2-5 (0-5) | 3.70 | 3.50 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| Linfield FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 10-10-2026 | Linfield FC | 2-0 (0-0) | Bangor FC | 3-2 (1-2) | 1.22 | 5.75 | 10.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | U |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Coleraine | 1-3 (0-2) | Linfield FC | 3-4 (0-3) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Linfield FC | 1-0 (0-0) | Crusaders | 6-3 (1-1) | 1.25 | 5.00 | 8.50 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | U |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Portadown | 1-1 (0-1) | Linfield FC | 6-6 (4-3) | 6.25 | 4.33 | 1.36 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| NIR D1 | 13-09-2026 | Dungannon Swifts | 0-1 (0-0) | Linfield FC | 3-6 (3-3) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| NIR D1 | 05-09-2026 | Linfield FC | 1-0 (0-0) | Carrick Rangers | 9-2 (3-0) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| NIR SHCUP | 02-09-2026 | Glentoran FC | 3-1 (2-0) | Linfield FC | 4-2 (2-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| NIR D1 | 29-08-2026 | Limavady United | 0-2 (0-1) | Linfield FC | 2-7 (0-4) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 22-08-2026 | Linfield FC | 1-0 (0-0) | Cliftonville | 5-5 (2-3) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Linfield FC | 2-1 (1-0) | Glentoran FC | 6-1 (3-1) | 2.80 | 3.25 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Linfield FC | 0-3 (0-1) | Ballymena United | 7-3 (4-1) | 1.62 | 3.90 | 4.33 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Dollingstown | 1-7 (0-2) | Linfield FC | - | 11.00 | 8.00 | 1.14 | W | 1.95 | -2/2.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Limavady United | 0-1 (0-1) | Linfield FC | 1-2 | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Linfield FC | 0-2 (0-2) | Doncaster Rovers | 4-11 (2-5) | 4.33 | 3.70 | 1.65 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| UEFA ECL | 17-07-2026 | Linfield FC | 2-2 (1-1) | Nomme JK Kalju | 10-4 (3-0) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Linfield FC | 0-2 (0-2) | Aberdeen | 1-4 (1-2) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| UEFA ECL | 09-07-2026 | Nomme JK Kalju | 1-0 (0-0) | Linfield FC | 2-12 (0-6) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Linfield FC | 2-3 (1-2) | Kilmarnock | 8-3 (3-0) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| NIR D1 | 13-05-2026 | Linfield FC | 3-1 (1-0) | Dungannon Swifts | 3-4 (1-2) | 1.42 | 4.75 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| NIR D1 | 25-04-2026 | Linfield FC | 1-2 (1-2) | Cliftonville | 7-3 (5-1) | 1.50 | 3.75 | 5.25 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR LC | 21-10 | Home | Newry City | 3 Days |
| NIR D1 | 24-10 | Home | Limavady United | 7 Days |
| NIR D1 | 31-10 | Away | Cliftonville | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR D1 | 21-10 | Away | Larne FC | 3 Days |
| NIR D1 | 24-10 | Away | Portadown | 7 Days |
| NIR D1 | 31-10 | Home | Dungannon Swifts | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.70 | 2.18 | 2.37 | 3.70 | 2.18 | 2.37 | 1.65 | 1 | 2.05 | 1.65 | 1 | 2.05 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.95 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Initial | 3.15 | 3.40 | 1.85 | 3.15 | 3.40 | 1.85 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | 1.85 | -0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.30 | 3.60 | 1.85 | 3.30 | 3.60 | 1.85 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.88 | -0.5 | 1.93 | 1.90 | -0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.72 | 1 | 2.02 | 1.72 | 1 | 2.02 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.97 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.97 | |||||||
| Initial | 1.69 | 2.5 | 2.05 | 1.69 | 2.5 | 2.05 | 1.85 | -0.5 | 1.89 | 1.85 | -0.5 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.7 | 1.6 | Goal | 1.3 |
| 2.3 | Loss | 0.7 | 1.7 | Loss | 0.9 |
| 13.7 | Shot(OT) | 5.7 | 11.2 | Shot(OT) | 6.3 |
| 7.7 | Corner | 5.3 | 6.4 | Corner | 5.8 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.3 | 1.8 | Yellow Card | 1.7 |
| 50.7% | Fouls | 49.7% | 47.3% | Fouls | 51.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Carrick Rangers ( 49 Matches) | Linfield FC ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 7 | 11 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 7 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 5 | 0 | 4 |
| HT-L / FT-L | 6 | 4 | 5 | 2 |