ทีเด็ดบอล Ballymena United vs Crusaders
‹ คู่ก่อนหน้าFC Stockholm Internazionale vs Gefle IF · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 318 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bangor FC vs Dungannon Swifts · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
Northern Ireland Premier League
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Ballymena Unitedเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 318 / 39221:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVSBallymena UnitedCrusadersใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.5827% @4.19สูง/ต่ำ 3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 1.99Crusadersทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBallymena Unitedต่อ 0.5/1 @1.77พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 9.6Ballymena Unitedแนวรับ🛡️6.6 vs 10.8Ballymena Unitedการ์ดยิงดุ🔥11.4Ballymena Unitedการ์ดรับหลวม🕳️10.8Crusadersการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Ballymena Unitedการ์ดได้ราคา💰6/10Ballymena Unitedการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCrusadersรอง 0.5/1 @1.99การ์ดรับหลวม🕳️6.6Ballymena Unitedการ์ดยิงดุ🔥9.6Crusadersการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.89พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากแนวรุก🔥11.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.6ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.87ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Ballymena Unitedเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 318 / 39221:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVS
Ballymena UnitedCrusaders
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.5827% @4.19
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 1.99
Crusadersทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBallymena United
ต่อ 0.5/1 @1.77
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 9.6Ballymena United
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.8Ballymena United
การ์ดยิงดุ🔥11.4Ballymena United
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Crusaders
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Ballymena United
การ์ดได้ราคา💰6/10Ballymena United
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCrusaders
รอง 0.5/1 @1.99
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Ballymena United
การ์ดยิงดุ🔥9.6Crusaders
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.89
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากแนวรุก🔥11.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.6ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.87
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Ballymena United vs Crusaders
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBallymena United ต่อ 0.5/1 @1.77การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.89การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBallymena Unitedโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 7 · 17b
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ballymena United · บิลหลัก 1X2 @1.58
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Ballymena United ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.58 · ควรเป็น @1.56 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ballymena United 35 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Ballymena United ต่อ 0.5/1
ได้ 33%ได้ครึ่ง 23%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ballymena United · คาดสกอร์ 2.0 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ballymena United ชนะ 1 ลูก23%
Ballymena United ชนะ 2 ลูก17%
Ballymena United ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ23%
Crusaders ชนะ 1 ลูก12%
Crusaders ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Ballymena United ชนะ57%
Ballymena United ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
Ballymena United คลีนชีท28%
Crusaders ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ballymena United ไม่แพ้79%
Crusaders ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-08%2-08%3-16%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ballymena United)
- โอกาส Ballymena United ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Ballymena United ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Crusaders เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Crusaders เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Crusaders ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ballymena United
ส1-1ส1-1ช2-0ช1-0พ2-3ช1-0
Crusaders
ช3-0พ0-1ช2-1พ0-4พ0-3พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ballymena Unitedยิง 1.8 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Crusadersยิง 1.1 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ballymena United
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
Crusaders
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ballymena United
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Crusaders
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ballymena United
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Crusaders
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Ballymena United ชนะ 2เสมอ 2Crusaders ชนะ 4
- 14-10-2026Crusaders0 - 1Ballymena United
- 15-08-2026Crusaders2 - 1Ballymena United
- 25-04-2026Crusaders3 - 2Ballymena United
- 18-02-2026Ballymena United2 - 0Crusaders
- 22-11-2025Ballymena United2 - 2Crusaders
- 20-09-2025Crusaders1 - 1Ballymena United
- 15-02-2025Crusaders3 - 1Ballymena United
- 26-10-2024Crusaders1 - 0Ballymena United
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Ballymena United@1.53 → @1.58▲ 3.3%
เสมอ@3.93 → @3.83▼ 2.5%
ทีมเยือน Crusaders@4.53 → @4.19▼ 7.4%
คู่อื่นใน Premier League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.55 | 3.85 | 4.05 | 1.90 | 3 | 1.80 | 1.75 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.55 | 3.85 | 4.05 | 1.90 | 3 | 1.80 | 1.75 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 1.50 | 4.00 | 5.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.85 | 1 | 1.95 | |
| Live | 1.60 | 3.80 | 4.33 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.61 | 3.85 | 4.05 | 1.77 | 2.5/3 | 1.97 | 1.71 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.60 | 4.00 | 4.10 | 1.83 | 3 | 1.91 | 1.72 | 0.5/1 | 2.02 | ||
| 12BET | Initial | 1.61 | 3.85 | 4.05 | 1.77 | 2.5/3 | 1.97 | 1.71 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.60 | 4.00 | 4.10 | 1.83 | 3 | 1.91 | 1.72 | 0.5/1 | 2.02 | ||
| Sbobet | Initial | 1.94 | 3 | 1.80 | 1.74 | 0.5/1 | 2.00 | ||||
| Live | 1.94 | 3 | 1.80 | 1.74 | 0.5/1 | 2.00 | |||||
| wewbet | Initial | 1.60 | 3.81 | 4.34 | 1.77 | 2.5/3 | 1.97 | 1.76 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.59 | 3.94 | 4.24 | 1.81 | 3 | 1.93 | 2.00 | 1 | 1.74 | ||
| 18Bet | Initial | 1.52 | 4.00 | 4.40 | 1.67 | 2.5/3 | 1.86 | 1.64 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.58 | 4.00 | 4.20 | 1.72 | 3 | 1.85 | 1.69 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 1.59 | 4.17 | 4.62 | 1.78 | 2.5/3 | 1.98 | 1.76 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.63 | 4.54 | 4.38 | 1.80 | 3 | 2.03 | 1.81 | 0.5/1 | 2.04 | ||
| Willhill | Initial | 1.62 | 3.90 | 4.60 | 1.62 | 2.5 | 2.15 | 1.73 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.62 | 4.00 | 4.33 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.67 | 4.10 | 4.10 | 1.55 | 2.5 | 2.20 | 1.65 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.63 | 4.00 | 4.20 | 1.50 | 2.5 | 2.30 | 1.60 | 0.5 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 1.62 | 4.10 | 4.67 | 1.76 | 2.5/3 | 1.95 | 1.75 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.58 | 4.10 | 4.38 | 2.00 | 3/3.5 | 1.69 | 1.71 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NIR D1-8] Ballymena United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 15 | 14 | 12 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 12 | 11 | 8 | 6 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 5 | 2 | 7 | 6 | 14 | 6 | 30.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 7 | 6 | 11 | 3 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 16.7% |
| [NIR D1-6] Crusaders | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 0 | 6 | 15 | 21 | 15 | 6 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 9 | 12 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 12 | 3 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 11 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 2 | 5 | 6 | 8 | 14 | 7 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 3 | 10 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 5 | 4 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Ballymena United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR SHCUP | 14-10-2026 | Crusaders | 0-1 (0-1) | Ballymena United | 8-3 (3-3) | 2.45 | 4.00 | 2.20 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Crusaders | 2-1 (2-1) | Ballymena United | 5-7 (4-0) | 3.20 | 3.40 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| NIR D1 | 25-04-2026 | Crusaders | 3-2 (3-1) | Ballymena United | 2-8 (1-2) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| NIR D1 | 18-02-2026 | Ballymena United | 2-0 (0-0) | Crusaders | 0-1 (0-1) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| NIR D1 | 22-11-2025 | Ballymena United | 2-2 (1-2) | Crusaders | 6-1 (3-0) | 1.83 | 3.40 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| NIR D1 | 20-09-2025 | Crusaders | 1-1 (0-0) | Ballymena United | 7-1 (5-0) | 2.15 | 3.25 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| NIR D1 | 15-02-2025 | Crusaders | 3-1 (2-1) | Ballymena United | 4-4 (2-2) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| NIR D1 | 26-10-2024 | Crusaders | 1-0 (0-0) | Ballymena United | 4-3 (1-2) | 1.85 | 3.50 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| NIR D1 | 21-08-2024 | Ballymena United | 0-1 (0-1) | Crusaders | 5-2 (2-1) | 4.33 | 3.75 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| NIR D1 | 09-03-2024 | Ballymena United | 2-4 (2-1) | Crusaders | 1-10 (1-7) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| NIR D1 | 14-10-2023 | Crusaders | 1-0 (1-0) | Ballymena United | 4-4 (1-3) | 1.22 | 5.25 | 10.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | U |
| NIR D1 | 12-08-2023 | Ballymena United | 1-2 (0-2) | Crusaders | 3-4 (2-4) | 5.25 | 4.00 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| NIR CUP | 07-05-2023 | Ballymena United | 0-4 (0-1) | Crusaders | 4-6 (2-3) | 4.33 | 3.50 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| NIR D1 | 25-02-2023 | Ballymena United | 0-0 (0-0) | Crusaders | 8-5 (2-0) | 4.75 | 3.75 | 1.60 | D | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | U |
| NIR D1 | 15-11-2022 | Crusaders | 0-1 (0-0) | Ballymena United | 4-3 (4-2) | 1.30 | 5.50 | 7.50 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | U |
| NIR D1 | 24-09-2022 | Crusaders | 3-0 (2-0) | Ballymena United | 6-1 (5-0) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| NIR CUP | 07-05-2022 | Ballymena United | 1-1 (1-0) | Crusaders | 2-9 (2-7) | D | ||||||||
| NIR D1 | 16-03-2022 | Crusaders | 2-1 (1-0) | Ballymena United | 10-4 (7-3) | 1.25 | 5.00 | 11.00 | L | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | W | O |
| NIR D1 | 27-11-2021 | Ballymena United | 2-0 (0-0) | Crusaders | 4-5 (4-0) | 3.80 | 3.60 | 1.75 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| NIR LC | 14-10-2021 | Crusaders | 1-1 (1-1) | Ballymena United | 6-4 (4-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ballymena United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR SHCUP | 14-10-2026 | Crusaders | 0-1 (0-1) | Ballymena United | 8-3 (3-3) | 2.45 | 4.00 | 2.20 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| NIR D1 | 10-10-2026 | Limavady United | 3-2 (1-2) | Ballymena United | 3-6 (2-1) | 3.50 | 3.75 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| NIR D1 | 03-10-2026 | Cliftonville | 0-1 (0-0) | Ballymena United | 4-3 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Ballymena United | 2-0 (0-0) | Portadown | 2-3 (1-2) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Dungannon Swifts | 1-1 (1-1) | Ballymena United | 8-4 (2-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Ballymena United | 1-1 (0-0) | Carrick Rangers | 7-2 (2-2) | 2.35 | 3.30 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Coleraine | 3-2 (2-0) | Ballymena United | 8-2 (3-2) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| NIR D1 | 05-09-2026 | Bangor FC | 2-2 (0-2) | Ballymena United | 4-4 (2-4) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| NIR SHCUP | 02-09-2026 | Ballymacash Rangers | 0-6 (0-4) | Ballymena United | 1-4 (0-1) | 9.50 | 5.00 | 1.25 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | O |
| NIR D1 | 22-08-2026 | Ballymena United | 0-2 (0-0) | Glentoran FC | 5-9 (4-1) | 3.30 | 3.60 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Crusaders | 2-1 (2-1) | Ballymena United | 5-7 (4-0) | 3.20 | 3.40 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Linfield FC | 0-3 (0-1) | Ballymena United | 7-3 (4-1) | 1.62 | 3.90 | 4.33 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Glenavon Lurgan | 1-1 (1-0) | Ballymena United | 5-6 (2-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Annagh United | 2-2 (0-1) | Ballymena United | 5-8 (3-4) | 3.30 | 3.50 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Portstewart | 1-5 (1-3) | Ballymena United | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Carrick Rangers | 0-3 (0-2) | Ballymena United | 10-3 (2-1) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Dundela | 2-3 (2-2) | Ballymena United | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Ballyclare Comrades | 0-2 (0-0) | Ballymena United | 2-7 (1-3) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Moyola Park | 1-3 (1-2) | Ballymena United | 2-5 (0-2) | 9.00 | 6.50 | 1.18 | W | 1.98 | -2 | 1.83 | D | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Ballymena United | 1-2 (0-0) | Loughgall FC | - | L | ||||||||
| No Data |
| Crusaders Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR SHCUP | 14-10-2026 | Crusaders | 0-1 (0-1) | Ballymena United | 8-3 (3-3) | 2.45 | 4.00 | 2.20 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| NIR D1 | 10-10-2026 | Crusaders | 0-3 (0-1) | Larne FC | 2-6 (1-2) | 7.50 | 5.50 | 1.29 | L | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | D |
| NIR D1 | 03-10-2026 | Carrick Rangers | 4-0 (1-0) | Crusaders | 8-8 (5-2) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Crusaders | 2-1 (1-0) | Bangor FC | 3-4 (2-1) | 1.90 | 3.50 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Linfield FC | 1-0 (0-0) | Crusaders | 6-3 (1-1) | 1.25 | 5.00 | 8.50 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Crusaders | 3-0 (0-0) | Dungannon Swifts | 7-5 (2-2) | 3.30 | 3.50 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Crusaders | 1-2 (0-1) | Limavady United | 4-6 (2-2) | 2.10 | 3.50 | 2.75 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | D |
| NIR D1 | 06-09-2026 | Coleraine | 4-1 (3-0) | Crusaders | 4-1 (2-1) | 1.14 | 7.00 | 13.00 | L | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | L | O |
| NIR SHCUP | 02-09-2026 | Crusaders | 2-2 (1-0) | Carrick Rangers | 5-10 (4-5) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| NIR D1 | 29-08-2026 | Glentoran FC | 1-2 (0-1) | Crusaders | 5-4 (3-2) | 1.20 | 5.75 | 9.50 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 23-08-2026 | Crusaders | 3-2 (2-0) | Portadown | 3-3 (3-2) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Crusaders | 2-1 (2-1) | Ballymena United | 5-7 (4-0) | 3.20 | 3.40 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Cliftonville | 2-1 (1-0) | Crusaders | 1-1 (1-0) | 1.50 | 4.20 | 4.80 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | D |
| INT CF | 01-08-2026 | Crusaders | 2-0 (1-0) | Dundela | 4-5 (2-5) | 1.33 | 5.50 | 5.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Crusaders | 1-1 (1-0) | Newington | 1-8 (1-2) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Moyola Park | 2-1 (1-0) | Crusaders | 5-6 (1-3) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Crusaders | 2-0 (0-0) | Glenavon Lurgan | 6-5 (5-2) | 2.35 | 3.75 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Crusaders | 0-0 (0-0) | Ballinamallard United | 8-1 (3-1) | 1.20 | 6.50 | 8.00 | D | 1.95 | 2 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Crusaders | 2-0 (0-0) | Warrenpoint Town | 6-3 (4-1) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Queen of South | 1-2 (1-2) | Crusaders | 5-5 (1-4) | 2.40 | 3.75 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR LC | 21-10 | Away | Newington | 3 Days |
| NIR D1 | 24-10 | Away | Glentoran FC | 7 Days |
| NIR D1 | 31-10 | Home | Bangor FC | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR LC | 22-10 | Away | Warrenpoint Town | 4 Days |
| NIR D1 | 24-10 | Home | Coleraine | 7 Days |
| NIR D1 | 31-10 | Away | Limavady United | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.04 | 2.33 | 4.35 | 2.04 | 2.33 | 4.35 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | 1.70 | 0/0.5 | 2.00 | 1.70 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Initial | 1.55 | 3.85 | 4.05 | 1.55 | 3.85 | 4.05 | 1.90 | 3 | 1.80 | 1.90 | 3 | 1.80 | 1.75 | 0.5/1 | 1.95 | 1.75 | 0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.50 | 4.00 | 5.00 | 1.60 | 3.80 | 4.33 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.90 | 1/1.5 | 1.84 | 1.90 | 1/1.5 | 1.84 | 1.76 | 0/0.5 | 1.98 | 1.76 | 0/0.5 | 1.98 | |||||||
| Initial | 1.94 | 3 | 1.80 | 1.94 | 3 | 1.80 | 1.74 | 0.5/1 | 2.00 | 1.74 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 1.9 | Goal | 1.6 |
| 0.3 | Loss | 2 | 1.1 | Loss | 1.8 |
| 9.7 | Shot(OT) | 8.3 | 8.3 | Shot(OT) | 9.7 |
| 3 | Corner | 4.7 | 4.1 | Corner | 4.3 |
| 1 | Yellow Card | 1.7 | 1.2 | Yellow Card | 1.8 |
| 52.7% | Fouls | 45.3% | 51.8% | Fouls | 47% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Ballymena United ( 47 Matches) | Crusaders ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 7 | 6 |
| HT-D / FT-W | 3 | 4 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 6 | 9 | 9 | 11 |