ทีเด็ดบอล Teplice B vs SK Zapy
‹ คู่ก่อนหน้าLorca Deportiva FC vs Baleares · อา. 18 ต.ค. 16:00 น. คู่ที่ 62 / 135เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Gzira United vs Hamrun Spartans · อา. 18 ต.ค. 16:00 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 18-10-2026 16:00 น.
Teplice Bเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 62 / 13516:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSTeplice BSK Zapyใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ33% @3.5367% @1.72สูง/ต่ำ 3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.80SK Zapyทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านTeplice Bรอง 0.5/1 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.6Teplice Bการ์ดรับหลวม🕳️9.6SK Zapyการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSK Zapyต่อ 0.5/1 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 9.6SK Zapyแนวรับ🛡️9.6 vs 10.8SK Zapyการ์ดรับหลวม🕳️10.8Teplice Bการ์ดยิงดุ🔥12.6SK Zapyการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1SK Zapyการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.89พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.1ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.6ลูก/นัดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.81ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Teplice Bเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 62 / 13516:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
Teplice BSK Zapy
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
33% @3.5367% @1.72
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.80
SK Zapyทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านTeplice B
รอง 0.5/1 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.6Teplice B
การ์ดรับหลวม🕳️9.6SK Zapy
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSK Zapy
ต่อ 0.5/1 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 9.6SK Zapy
แนวรับ🛡️9.6 vs 10.8SK Zapy
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Teplice B
การ์ดยิงดุ🔥12.6SK Zapy
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1SK Zapy
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.89
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.1ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.6ลูก/นัด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.81
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Teplice B vs SK Zapy
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSK Zapy ต่อ 0.5/1 @1.80การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.89การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSK Zapyโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 7 · 17a · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SK Zapy · บิลหลัก 1X2 @1.72
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SK Zapy ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.72 · ควรเป็น @1.78 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SK Zapy 26 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป SK Zapy ต่อ 0.5/1
ได้ 49%เสียครึ่ง 23%เสีย 27%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SK Zapy · คาดสกอร์ 1.7 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SK Zapy ชนะ 1 ลูก23%
SK Zapy ชนะ 2 ลูก15%
SK Zapy ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ23%
Teplice B ชนะ 1 ลูก13%
Teplice B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
SK Zapy ชนะ49%
SK Zapy ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
SK Zapy คลีนชีท18%
Teplice B ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Teplice B ไม่แพ้51%
SK Zapy ไม่แพ้73%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-18%2-27%0-15%1-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SK Zapy)
- โอกาส SK Zapy ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- SK Zapy ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Teplice B เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด SK Zapy ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Teplice B ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Teplice B
ส1-1พ0-1ช4-1พ1-4พ0-2พ0-2
SK Zapy
ส4-4ช2-1ช2-1ช3-1ส0-0พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Teplice Bยิง 1.6 · เสีย 1.8 ต่อนัด
SK Zapyยิง 2.1 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Teplice B
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 18
SK Zapy
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Teplice B
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
SK Zapy
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Teplice B
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
SK Zapy
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Teplice B ชนะ 2เสมอ 3SK Zapy ชนะ 3
- 05-04-2026SK Zapy1 - 2Teplice B
- 06-09-2025Teplice B1 - 1SK Zapy
- 20-04-2025SK Zapy1 - 1Teplice B
- 22-09-2024Teplice B0 - 2SK Zapy
- 14-04-2024SK Zapy5 - 1Teplice B
- 17-09-2023Teplice B0 - 3SK Zapy
- 23-04-2023Teplice B2 - 1SK Zapy
- 25-09-2022SK Zapy0 - 0Teplice B
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.85 | 3.80 | 1.59 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.90 | -0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 3.85 | 3.80 | 1.59 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.90 | -0.5/1 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 3.95 | 3.75 | 1.67 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.88 | -0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 4.01 | 3.81 | 1.65 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.92 | -0.5/1 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 3.70 | 3.80 | 1.71 | 1.66 | 2.5/3 | 1.92 | 1.92 | -0.5 | 1.66 | |
| Live | 3.90 | 3.80 | 1.65 | 1.83 | 3 | 1.73 | 1.78 | -0.5/1 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 3.21 | 3.57 | 1.94 | 1.99 | 3 | 1.78 | 1.81 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 4.06 | 3.85 | 1.67 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.90 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 3.34 | 3.90 | 1.87 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 2.55 | 0 | 1.44 | |
| Live | 4.35 | 3.82 | 1.62 | 2.15 | 3/3.5 | 1.60 | 1.46 | -1/1.5 | 2.38 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [CZE CFL-9] Teplice B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 1 | 5 | 16 | 18 | 13 | 9 | 40.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 10 | 6 | 7 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 12 | 6 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 11 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 8 | 8 | 10 | 11 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 2 | 5 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 0.0% |
| [CZE CFL-2] SK Zapy | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 3 | 1 | 25 | 13 | 21 | 2 | 60.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 18 | 10 | 11 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 3 | 10 | 3 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 10 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 6 | 1 | 11 | 6 | 15 | 4 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 4 | 9 | 3 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 2 | 6 | 5 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 5 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Teplice B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 22% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 05-04-2026 | SK Zapy | 1-2 (1-1) | Teplice B | 6-2 (4-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | D |
| CZE CFL | 06-09-2025 | Teplice B | 1-1 (0-1) | SK Zapy | 2-8 (1-5) | 4.20 | 4.10 | 1.60 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| CZE CFL | 20-04-2025 | SK Zapy | 1-1 (1-0) | Teplice B | 9-3 (4-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | D | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| CZE CFL | 22-09-2024 | Teplice B | 0-2 (0-1) | SK Zapy | 4-4 (2-2) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| CZE CFL | 14-04-2024 | SK Zapy | 5-1 (3-0) | Teplice B | 7-1 (4-0) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | L | O |
| CZE CFL | 17-09-2023 | Teplice B | 0-3 (0-2) | SK Zapy | 3-4 (2-1) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | D |
| CZE CFL | 23-04-2023 | Teplice B | 2-1 (2-0) | SK Zapy | 0-10 (0-4) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 1.75 | -0.5 | 2.05 | W | O |
| CZE CFL | 25-09-2022 | SK Zapy | 0-0 (0-0) | Teplice B | 7-4 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | D | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | U |
| CZE CFL | 12-06-2022 | Teplice B | 1-2 (0-1) | SK Zapy | - | L | ||||||||
| CZE CFL | 31-10-2021 | SK Zapy | 2-0 (1-0) | Teplice B | 3-4 (1-1) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| CZE CFL | 20-10-2019 | Teplice B | 1-3 (1-3) | SK Zapy | 5-3 (1-1) | 4.00 | 4.75 | 1.53 | L | 1.88 | -1 | 1.92 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Teplice B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 10-10-2026 | Velke Hamry | 2-0 (1-0) | Teplice B | 5-7 (1-4) | 3.30 | 3.90 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| CZE CFL | 04-10-2026 | Teplice B | 0-2 (0-0) | Spolana Neratovice | 3-1 (1-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| CZE CFL | 26-09-2026 | FK Horni Redice | 4-1 (2-1) | Teplice B | 3-3 (2-1) | 3.60 | 4.00 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Teplice B | 4-1 (1-1) | Chrudim | 4-5 (1-2) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Benatky Nad Jizerou | 1-0 (0-0) | Teplice B | 6-5 (4-2) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Teplice B | 1-1 (0-1) | Pardubice B | 5-7 (1-1) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Slovan Liberec II | 0-4 (0-3) | Teplice B | 5-3 (1-2) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 23-08-2026 | FC Zenit Caslav | 0-1 (0-0) | Teplice B | 6-10 (1-4) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Teplice B | 5-2 (3-0) | Sokol Brozany | 8-4 (5-1) | 1.65 | 4.10 | 3.80 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 07-08-2026 | Banik Most-Sous | 5-0 (3-0) | Teplice B | 1-5 (0-4) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Teplice B | 2-1 (1-1) | Bohemians1905 B | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Jablonec B | 1-3 (0-2) | Teplice B | 3-4 (1-2) | W | ||||||||
| CZE CFL | 03-06-2026 | Teplice B | 0-4 (0-3) | Arsenal Ceska Lipa | 2-10 (0-5) | L | ||||||||
| CZE CFL | 30-05-2026 | Mlada Boleslav B | 0-2 (0-0) | Teplice B | 10-2 (6-0) | W | ||||||||
| CZE CFL | 24-05-2026 | Teplice B | 1-1 (0-0) | Jablonec B | 7-4 (4-0) | D | ||||||||
| CZE CFL | 20-05-2026 | Slovan Velvary | 1-1 (1-1) | Teplice B | 3-4 (1-2) | D | ||||||||
| CZE CFL | 17-05-2026 | Slovan Liberec II | 4-1 (3-0) | Teplice B | 5-7 (4-0) | L | ||||||||
| CZE CFL | 10-05-2026 | Teplice B | 2-1 (1-1) | Velke Hamry | 6-2 (3-1) | W | ||||||||
| CZE CFL | 06-05-2026 | Banik Most-Sous | 1-0 (1-0) | Teplice B | 9-4 (6-2) | L | ||||||||
| CZE CFL | 02-05-2026 | Benatky Nad Jizerou | 3-0 (1-0) | Teplice B | 13-3 (8-2) | L | ||||||||
| No Data |
| SK Zapy Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 11-10-2026 | SK Zapy | 2-3 (0-1) | FC Zenit Caslav | 12-0 (5-0) | 1.22 | 6.00 | 8.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 04-10-2026 | Sokol Brozany | 0-0 (0-0) | SK Zapy | 2-8 (1-2) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 27-09-2026 | SK Zapy | 3-1 (1-1) | Banik Most-Sous | 2-0 (2-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Hradec Kralove B | 1-2 (1-1) | SK Zapy | 3-5 (2-3) | 3.00 | 3.75 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 16-09-2026 | SK Zapy | 2-1 (2-1) | Slovan Liberec II | 7-2 (4-0) | 1.25 | 5.75 | 7.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | L | U |
| CZE CFL | 12-09-2026 | SK Zapy | 4-4 (1-1) | SK Slovan Varnsdorf | 8-3 (3-1) | 1.45 | 4.33 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Mlada Boleslav B | 2-3 (1-1) | SK Zapy | 1-4 (0-4) | 2.63 | 3.60 | 2.15 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 30-08-2026 | SK Zapy | 1-1 (0-0) | Jablonec B | 6-1 (4-0) | 1.50 | 4.33 | 4.50 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| CZEC | 25-08-2026 | SK Zapy | 2-3 (2-2) | Bohemians 1905 | 3-4 (0-2) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | L | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Velke Hamry | 0-2 (0-1) | SK Zapy | 4-5 (2-4) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| CZEC | 12-08-2026 | FK Jiskra Hermanuv Mestec | 0-3 (0-1) | SK Zapy | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 09-08-2026 | SK Zapy | 6-0 (4-0) | Spolana Neratovice | 6-2 (3-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | SK Zapy | 1-1 (1-0) | Domazlice | - | D | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | SK Motorlet Praha | 1-1 (0-1) | SK Zapy | 5-0 (2-0) | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | FK Kraluv Dvur | 2-1 (2-0) | SK Zapy | 15-5 (11-3) | L | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | SK Zapy | 2-0 (1-0) | FK Pencin Turnov | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Sokol Hostoun | 3-2 (2-0) | SK Zapy | 5-4 (5-2) | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | SK Zapy | 6-1 (2-0) | Brandys Nad Labem | 11-4 (6-1) | W | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | SK Zapy | 5-0 (2-0) | Slovan Liberec II | 7-1 (2-0) | W | ||||||||
| CZE CFL | 30-05-2026 | Velke Hamry | 1-1 (0-1) | SK Zapy | 6-9 (5-2) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 24-10 | Away | Jablonec B | 6 Days |
| CZE CFL | 31-10 | Home | Mlada Boleslav B | 13 Days |
| CZE CFL | 07-11 | Away | SK Slovan Varnsdorf | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 24-10 | Home | Pardubice B | 6 Days |
| CZE CFL | 31-10 | Away | Benatky Nad Jizerou | 13 Days |
| CZE CFL | 07-11 | Home | Chrudim | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.20 | 2.33 | 2.07 | 4.20 | 2.33 | 2.07 | 1.91 | 1/1.5 | 1.79 | 1.91 | 1/1.5 | 1.79 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.74 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.74 | |
| Initial | 3.85 | 3.80 | 1.59 | 3.85 | 3.80 | 1.59 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.90 | -0.5/1 | 1.80 | 1.90 | -0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 3.75 | 1.85 | 3.20 | 3.75 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1.7 | 1.6 | Goal | 2.1 |
| 2.7 | Loss | 1.3 | 1.8 | Loss | 1.6 |
| 10.7 | Shot(OT) | 10 | 9.8 | Shot(OT) | 8.9 |
| 4.3 | Corner | 7.3 | 5.3 | Corner | 6 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.7 | 2 | Yellow Card | 1.7 |
| 17 | Fouls | 12.5 | 14.8 | Fouls | 11.5 |
| 49% | Possession | 53.3% | 51.4% | Possession | 51.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Teplice B ( 42 Matches) | SK Zapy ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 5 | 14 | 7 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 4 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 10 | 2 | 2 |