ทีเด็ดบอล MFK Havirov vs Polanka
‹ คู่ก่อนหน้าViktoria Zizkov vs FK MAS Taborsko · อา. 18 ต.ค. 15:15 น. คู่ที่ 28 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sigma Olomouc B vs MFK Karvina B · อา. 18 ต.ค. 15:15 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 18-10-2026 15:15 น.
MFK Havirovเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 28 / 10715:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSMFK HavirovPolankaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.0040% @2.95สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.84 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.80Polankaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0🏠เต็งเจ้าบ้านMFK Havirovต่อ 0.5 @1.90การ์ดยิงดุ🔥6.0MFK Havirovการ์ดรับหลวม🕳️9.0Polankaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนPolankaรอง 0.5 @1.80พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️8.4MFK Havirovการ์ดยิงดุ🔥6.6Polankaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Polankaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.84แนวรุก🔥6.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.86ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
MFK Havirovเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 28 / 10715:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVS
MFK HavirovPolanka
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.0040% @2.95
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.84 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.80
Polankaทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
🏠เต็งเจ้าบ้านMFK Havirov
ต่อ 0.5 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥6.0MFK Havirov
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Polanka
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนPolanka
รอง 0.5 @1.80
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️8.4MFK Havirov
การ์ดยิงดุ🔥6.6Polanka
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Polanka
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.84
แนวรุก🔥6.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.86
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์MFK Havirov vs Polanka
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนPolanka รอง 0.5 @1.80การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.84การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMFK Havirovโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: MFK Havirov · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา MFK Havirov ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @2.01 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง MFK Havirov 15 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป MFK Havirov ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง MFK Havirov · คาดสกอร์ 1.4 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
MFK Havirov ชนะ 1 ลูก24%
MFK Havirov ชนะ 2 ลูก13%
MFK Havirov ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
Polanka ชนะ 1 ลูก17%
Polanka ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
MFK Havirov ชนะ45%
MFK Havirov ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
MFK Havirov คลีนชีท30%
Polanka ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
MFK Havirov ไม่แพ้70%
Polanka ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-011%0-19%2-19%0-08%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง MFK Havirov)
- โอกาส MFK Havirov ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Polanka เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- MFK Havirov ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Polanka เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Polanka ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
MFK Havirov
ส0-0พ0-4ส0-0พ0-2ส2-2ช3-0
Polanka
พ1-3พ0-3ส1-1ช1-0พ1-3ช4-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
MFK Havirovยิง 1.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Polankaยิง 1.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
MFK Havirov
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 16
Polanka
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
MFK Havirov
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
Polanka
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
MFK Havirov
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 4
Polanka
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
MFK Havirov ชนะ 1เสมอ 1Polanka ชนะ 4
- 13-10-2024MFK Havirov2 - 3Polanka
- 17-03-2024Polanka0 - 0MFK Havirov
- 13-08-2023MFK Havirov1 - 2Polanka
- 28-08-2022MFK Havirov1 - 0Polanka
- 10-04-2022Polanka3 - 2MFK Havirov
- 22-08-2021MFK Havirov0 - 3Polanka
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน MFK Havirov@2.05 → @2.00▼ 2.4%
เสมอ@3.60 → @3.600.0%
ทีมเยือน Polanka@2.89 → @2.95▲ 2.1%
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.90 | 3.60 | 3.15 | 1.84 | 2.5/3 | 1.86 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.90 | 3.60 | 3.15 | 1.84 | 2.5/3 | 1.86 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.60 | 2.63 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.85 | 3.70 | 3.25 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 1.83 | 3.53 | 3.47 | 1.83 | 2.5/3 | 1.91 | 1.83 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.89 | 3.47 | 3.33 | 1.86 | 2.5/3 | 1.88 | 1.89 | 0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.50 | 2.65 | 1.73 | 2.5/3 | 1.83 | 1.89 | 0/0.5 | 1.68 | |
| Live | 1.84 | 3.60 | 3.35 | 1.75 | 2.5/3 | 1.81 | 1.80 | 0.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 2.22 | 3.39 | 2.79 | 1.90 | 2.5/3 | 1.85 | 1.96 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.85 | 3.63 | 3.45 | 1.86 | 2.5/3 | 1.89 | 1.85 | 0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 2.20 | 3.70 | 2.74 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.67 | 0 | 2.08 | |
| Live | 1.88 | 3.60 | 3.34 | 1.82 | 2.5/3 | 1.84 | 1.67 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-18] MFK Havirov | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 5 | 6 | 9 | 20 | 8 | 18 | 8.3% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 8 | 5 | 18 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 12 | 3 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 5 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 5 | 5 | 5 | 11 | 11 | 16 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 17 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 7 | 5 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
| [CZE CFL-17] Polanka | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 3 | 7 | 11 | 17 | 9 | 17 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 5 | 7 | 15 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 12 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 4 | 6 | 4 | 10 | 10 | 17 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 18 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 15 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| MFK Havirov Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 1 (17%) Draw 1 (17%) Lose 4 (67%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (5 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 13-10-2024 | MFK Havirov | 2-3 (1-2) | Polanka | 14-2 (4-1) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| CZE DFL | 17-03-2024 | Polanka | 0-0 (0-0) | MFK Havirov | - | D | ||||||||
| CZE DFL | 13-08-2023 | MFK Havirov | 1-2 (1-1) | Polanka | 5-4 (3-2) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| CZE DFL | 28-08-2022 | MFK Havirov | 1-0 (0-0) | Polanka | 7-1 (6-0) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| CZE DFL | 10-04-2022 | Polanka | 3-2 (2-1) | MFK Havirov | 1-8 (1-7) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | W | O |
| CZE DFL | 22-08-2021 | MFK Havirov | 0-3 (0-1) | Polanka | 3-7 (0-3) | 2.25 | 4.20 | 2.30 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| MFK Havirov Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 11-10-2026 | MFK Havirov | 3-0 (1-0) | Sigma Olomouc B | 9-2 (6-0) | 5.00 | 4.75 | 1.42 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | W | D |
| CZE CFL | 03-10-2026 | Uhersky Brod | 2-2 (0-1) | MFK Havirov | 11-6 (6-5) | 1.60 | 4.10 | 4.00 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| CZE CFL | 27-09-2026 | MFK Havirov | 0-2 (0-1) | Unicov | 5-11 (4-9) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| CZE CFL | 19-09-2026 | Frydek-Mistek | 0-0 (0-0) | MFK Havirov | - | D | ||||||||
| CZEC | 16-09-2026 | MFK Havirov | 0-4 (0-0) | Tescoma Zlin | 3-7 (0-2) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | L | 1.83 | -2/2.5 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 13-09-2026 | MFK Havirov | 0-0 (0-0) | Unie Hlubina | 8-5 (3-4) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| CZE CFL | 05-09-2026 | FC Vsetin | 1-0 (1-0) | MFK Havirov | 3-3 (0-1) | 1.85 | 3.90 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 02-09-2026 | SK Artis Brno B | 2-0 (1-0) | MFK Havirov | 6-6 (2-2) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.85 | 2 | 1.95 | D | U |
| CZE CFL | 30-08-2026 | MFK Havirov | 1-3 (1-1) | Brno B | 2-8 (0-6) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| CZEC | 26-08-2026 | SK Sulko Zabreh | 0-4 (0-1) | MFK Havirov | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 22-08-2026 | Hranice KUNZ | 6-0 (4-0) | MFK Havirov | 9-6 (6-5) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 16-08-2026 | MFK Havirov | 2-2 (1-1) | MFK Karvina B | 6-5 (5-1) | 2.38 | 3.60 | 2.40 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| CZEC | 12-08-2026 | Belotin | 1-3 (0-1) | MFK Havirov | 6-5 (1-3) | 6.00 | 5.75 | 1.29 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | O |
| CZE CFL | 08-08-2026 | Vitkovice | 1-1 (1-1) | MFK Havirov | 15-1 (4-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 02-08-2026 | MFK Havirov | 0-1 (0-1) | Zlin B | 10-3 (2-0) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| CZEC | 25-07-2026 | FC Vratimov | 1-1 (1-1) | MFK Havirov | 1-3 (0-1) | 3.90 | 4.50 | 1.57 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | BKS Sparta Katowice | 4-2 (1-2) | MFK Havirov | - | L | ||||||||
| CZE DFL | 10-05-2026 | MFK Havirov | 1-1 (0-0) | Pusta Polom | 11-3 (4-3) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | D | 1.90 | 2 | 1.90 | L | U |
| CZE DFL | 01-05-2026 | Novy Jicin | 0-0 (0-0) | MFK Havirov | 4-16 (3-6) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | D | 1.88 | -1.5/2 | 1.93 | L | U |
| CZE DFL | 26-04-2026 | MFK Havirov | 5-0 (2-0) | Valasske Mezirici | 7-4 (4-1) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| Polanka Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 11-10-2026 | Polanka | 4-0 (2-0) | Uhersky Brod | 5-9 (2-4) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| CZE CFL | 04-10-2026 | Unicov | 3-1 (1-0) | Polanka | 9-3 (7-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | O |
| CZE CFL | 27-09-2026 | Polanka | 1-0 (0-0) | Frydek-Mistek | 6-5 (4-2) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| CZE CFL | 19-09-2026 | Unie Hlubina | 1-1 (1-0) | Polanka | 8-2 (3-1) | 1.38 | 4.50 | 6.00 | D | 1.75 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 13-09-2026 | Polanka | 0-3 (0-2) | FC Vsetin | 8-2 (4-1) | 2.40 | 3.60 | 2.38 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Brno B | 3-1 (1-1) | Polanka | 1-0 | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 02-09-2026 | Blansko | 1-1 (0-1) | Polanka | 8-3 (5-2) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Polanka | 0-1 (0-1) | Hranice KUNZ | 5-4 (3-3) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| CZEC | 26-08-2026 | Vitkovice | 1-1 (0-1) | Polanka | 11-2 (4-0) | 1.90 | 3.60 | 3.25 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE CFL | 23-08-2026 | MFK Karvina B | 2-1 (2-0) | Polanka | 4-7 (2-5) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | D |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Polanka | 0-0 (0-0) | Vitkovice | 7-8 (5-4) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| CZEC | 12-08-2026 | Sternberk | 1-5 (0-2) | Polanka | 2-8 (1-2) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 09-08-2026 | Zlin B | 2-1 (2-0) | Polanka | 7-2 (2-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | D |
| CZE CFL | 02-08-2026 | Polanka | 0-1 (0-0) | SK Artis Brno B | 3-6 (2-2) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| CZEC | 25-07-2026 | SK Stonava | 1-1 (0-1) | Polanka | 5-0 (2-0) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Frydek Mistek B | 3-3 (1-1) | Polanka | - | D | ||||||||
| CZE CFL | 10-06-2026 | Polanka | 0-2 (0-1) | Zlin B | 5-4 (1-3) | L | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | TJ Start Brno | 0-1 (0-1) | Polanka | 0-7 (0-4) | W | ||||||||
| CZE CFL | 03-06-2026 | Polanka | 3-4 (2-4) | Hodonin Sardice | 3-4 (1-2) | L | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Polanka | 2-4 (1-2) | Unie Hlubina | 5-6 (2-3) | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 25-10 | Away | Vrchovina | 7 Days |
| CZE CFL | 01-11 | Home | Hodonin Sardice | 14 Days |
| CZE CFL | 08-11 | Away | Slovacko II | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 25-10 | Home | Sigma Olomouc B | 7 Days |
| CZE CFL | 01-11 | Home | Vrchovina | 14 Days |
| CZE CFL | 08-11 | Away | Hodonin Sardice | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.47 | 2.25 | 3.70 | 2.47 | 2.25 | 3.70 | 2.04 | 1/1.5 | 1.66 | 2.04 | 1/1.5 | 1.66 | 2.00 | 0/0.5 | 1.70 | 2.00 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Initial | 1.90 | 3.60 | 3.15 | 1.90 | 3.60 | 3.15 | 1.84 | 2.5/3 | 1.86 | 1.84 | 2.5/3 | 1.86 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | 1.90 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.63 | 2.10 | 3.60 | 2.75 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2 | 1 | Goal | 1.1 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.4 | Loss | 1.5 |
| 13.7 | Shot(OT) | 11.3 | 13.1 | Shot(OT) | 11.5 |
| 6.7 | Corner | 4.7 | 5.2 | Corner | 4.1 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 2.1 | Yellow Card | 2.1 |
| 14.7 | Fouls | 11 | 12.1 | Fouls | 12.7 |
| 46.7% | Possession | 44% | 45.1% | Possession | 47.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| MFK Havirov ( 12 Matches) | Polanka ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 2 | 4 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 9 | 8 |