ทีเด็ดบอล Unicov vs Hodonin Sardice
‹ คู่ก่อนหน้าSigma Olomouc B vs MFK Karvina B · อา. 18 ต.ค. 15:15 น. คู่ที่ 58 / 135เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sturm Graz (Youth) vs Kapfenberg · อา. 18 ต.ค. 15:30 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 18-10-2026 15:15 น.
Unicovเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 58 / 13515:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSUnicovHodonin Sardiceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @1.9639% @3.03สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.84 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.85Hodonin Sardiceทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านUnicovต่อ 0/0.5 @1.85แนวรุก🔥12.6 vs 7.8Unicovการ์ดยิงดุ🔥12.6Unicovการ์ดได้ราคา💰8/10Unicovการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHodonin Sardiceรอง 0/0.5 @1.85แนวรับ🛡️4.2 vs 7.2Hodonin Sardiceการ์ดรับหลวม🕳️7.2Unicovการ์ดยิงดุ🔥7.8Hodonin Sardiceการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.84พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.86การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Unicovเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 58 / 13515:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVS
UnicovHodonin Sardice
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @1.9639% @3.03
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.84 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.85
Hodonin Sardiceทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านUnicov
ต่อ 0/0.5 @1.85
แนวรุก🔥12.6 vs 7.8Unicov
การ์ดยิงดุ🔥12.6Unicov
การ์ดได้ราคา💰8/10Unicov
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHodonin Sardice
รอง 0/0.5 @1.85
แนวรับ🛡️4.2 vs 7.2Hodonin Sardice
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Unicov
การ์ดยิงดุ🔥7.8Hodonin Sardice
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.84
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.86
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Unicov vs Hodonin Sardice
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.84การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUnicovโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Unicov · บิลหลัก 1X2 @1.96
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Unicov ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.96 · ควรเป็น @1.93 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Unicov 16 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Unicov ต่อ 0/0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 24%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Unicov · คาดสกอร์ 1.5 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Unicov ชนะ 1 ลูก24%
Unicov ชนะ 2 ลูก14%
Unicov ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
Hodonin Sardice ชนะ 1 ลูก17%
Hodonin Sardice ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Unicov ชนะ47%
Unicov ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Unicov คลีนชีท30%
Hodonin Sardice ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Unicov ไม่แพ้71%
Hodonin Sardice ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%0-18%2-08%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Unicov)
- โอกาส Unicov ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Unicov ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Unicov ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Hodonin Sardice รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- Hodonin Sardice ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Hodonin Sardice เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Hodonin Sardice ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Unicov
ส1-1ส1-1ช4-3ช2-0ช3-1ช4-0
Hodonin Sardice
พ0-1พ0-1ช1-0ช2-0ช4-1ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Unicovยิง 2.1 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Hodonin Sardiceยิง 1.3 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Unicov
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 16
Hodonin Sardice
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Unicov
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Hodonin Sardice
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Unicov
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
Hodonin Sardice
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Unicov ชนะ 4เสมอ 1Hodonin Sardice ชนะ 3
- 23-05-2026Hodonin Sardice3 - 1Unicov
- 19-10-2025Unicov1 - 2Hodonin Sardice
- 27-05-2025Hodonin Sardice0 - 2Unicov
- 20-10-2024Unicov0 - 0Hodonin Sardice
- 13-04-2024Hodonin Sardice2 - 1Unicov
- 10-09-2023Unicov5 - 1Hodonin Sardice
- 20-05-2023Hodonin Sardice0 - 3Unicov
- 23-10-2022Unicov2 - 1Hodonin Sardice
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.07 | 3.55 | 2.81 | 1.84 | 2.5/3 | 1.86 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.07 | 3.55 | 2.81 | 1.84 | 2.5/3 | 1.86 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.14 | 3.39 | 2.81 | 1.85 | 2.5/3 | 1.89 | 1.88 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.13 | 3.39 | 2.84 | 1.87 | 2.5/3 | 1.87 | 1.87 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 1.74 | 3.60 | 3.60 | 1.73 | 2.5/3 | 1.83 | 1.73 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.05 | 3.50 | 2.90 | 1.78 | 2.5/3 | 1.78 | 1.82 | 0/0.5 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 1.90 | 3.54 | 3.38 | 1.87 | 2.5/3 | 1.88 | 1.91 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.11 | 3.72 | 2.75 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.89 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| 1xBet | Initial | 1.85 | 3.80 | 3.36 | 1.68 | 2.5 | 2.05 | 1.45 | 0 | 2.55 | |
| Live | 2.08 | 3.54 | 2.89 | 1.83 | 2.5/3 | 1.83 | 1.81 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [CZE CFL-1] Unicov | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 2 | 2 | 26 | 14 | 26 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 9 | 13 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 5 | 13 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 15 | 6 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 2 | 3 | 12 | 8 | 23 | 2 | 58.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 5 | 10 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 3 | 13 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 8 | 2 | 16 | 83.3% |
| [CZE CFL-8] Hodonin Sardice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 2 | 5 | 17 | 13 | 17 | 8 | 41.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 0 | 4 | 8 | 7 | 9 | 10 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 6 | 8 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 3 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 5 | 4 | 7 | 8 | 14 | 12 | 25.0% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 3 | 4 | 8 | 12 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 6 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Unicov Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 17% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 23-05-2026 | Hodonin Sardice | 3-1 (2-0) | Unicov | 4-3 (2-1) | L | ||||||||
| CZE CFL | 19-10-2025 | Unicov | 1-2 (0-1) | Hodonin Sardice | - | L | ||||||||
| CZE CFL | 27-05-2025 | Hodonin Sardice | 0-2 (0-2) | Unicov | 2-8 (1-5) | W | ||||||||
| CZE CFL | 20-10-2024 | Unicov | 0-0 (0-0) | Hodonin Sardice | 5-9 (0-4) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| CZE CFL | 13-04-2024 | Hodonin Sardice | 2-1 (1-1) | Unicov | 6-4 (5-2) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| CZE CFL | 10-09-2023 | Unicov | 5-1 (2-0) | Hodonin Sardice | 3-3 (3-0) | 1.45 | 4.50 | 4.75 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| CZE CFL | 20-05-2023 | Hodonin Sardice | 0-3 (0-1) | Unicov | 7-4 (1-4) | 2.80 | 4.00 | 2.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | D |
| CZE CFL | 23-10-2022 | Unicov | 2-1 (1-1) | Hodonin Sardice | 5-4 (2-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 01-05-2019 | Unicov | 1-1 (1-1) | Hodonin Sardice | 9-1 (6-1) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 10-11-2018 | Hodonin Sardice | 1-4 (1-0) | Unicov | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 09-06-2018 | Hodonin Sardice | 4-1 (2-1) | Unicov | 13-2 (8-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 05-11-2017 | Unicov | 2-2 (2-2) | Hodonin Sardice | 6-4 (3-1) | 1.61 | 3.75 | 4.33 | D | 1.92 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Unicov Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 10-10-2026 | Vrchovina | 0-4 (0-2) | Unicov | 4-3 (2-2) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 04-10-2026 | Unicov | 3-1 (1-0) | Polanka | 9-3 (7-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | O |
| CZE CFL | 27-09-2026 | MFK Havirov | 0-2 (0-1) | Unicov | 5-11 (4-9) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Unicov | 4-3 (3-2) | Uhersky Brod | 11-3 (5-3) | 1.67 | 3.90 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| CZE CFL | 13-09-2026 | Unicov | 1-1 (0-0) | Sigma Olomouc B | 6-3 (4-2) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Frydek-Mistek | 1-1 (0-1) | Unicov | 10-4 (6-1) | 1.91 | 3.60 | 3.10 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| CZE CFL | 02-09-2026 | Vitkovice | 3-1 (2-1) | Unicov | 3-5 (2-3) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Unicov | 3-0 (1-0) | Unie Hlubina | 9-4 (4-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | D |
| CZEC | 25-08-2026 | Unicov | 0-2 (0-1) | Tescoma Zlin | 8-3 (4-2) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | L | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | L | U |
| CZE CFL | 22-08-2026 | FC Vsetin | 1-2 (1-1) | Unicov | 3-11 (2-5) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Unicov | 1-2 (0-1) | Brno B | 2-8 (1-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | D |
| CZEC | 11-08-2026 | Valasske Mezirici | 1-2 (0-1) | Unicov | 6-9 (4-4) | W | ||||||||
| CZE CFL | 08-08-2026 | Hranice KUNZ | 0-1 (0-1) | Unicov | 3-9 (0-4) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE CFL | 02-08-2026 | Unicov | 3-2 (0-2) | MFK Karvina B | 5-5 (3-3) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Unicov | 1-1 (1-1) | Jiskra Usti nad Orlici | 2-4 (1-3) | D | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Zlin B | 0-1 (0-1) | Unicov | 4-2 (2-1) | W | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Unie Hlubina | 1-2 (1-0) | Unicov | 6-7 (2-2) | W | ||||||||
| CZE CFL | 03-06-2026 | Unicov | 3-0 (0-0) | TJ Start Brno | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Unicov | 3-1 (2-0) | Slovacko II | 3-6 (2-4) | W | ||||||||
| CZE CFL | 23-05-2026 | Hodonin Sardice | 3-1 (2-0) | Unicov | 4-3 (2-1) | L | ||||||||
| No Data |
| Hodonin Sardice Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 10-10-2026 | Hodonin Sardice | 3-0 (1-0) | Frydek-Mistek | 5-11 (3-8) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| CZE CFL | 03-10-2026 | Unie Hlubina | 1-4 (1-2) | Hodonin Sardice | 3-9 (0-5) | 2.20 | 3.80 | 2.50 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Hodonin Sardice | 2-0 (0-0) | FC Vsetin | 7-4 (4-3) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Brno B | 0-1 (0-0) | Hodonin Sardice | 4-4 (2-2) | 1.50 | 4.20 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Hodonin Sardice | 0-1 (0-0) | Hranice KUNZ | 8-3 (4-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| CZE CFL | 06-09-2026 | MFK Karvina B | 1-0 (0-0) | Hodonin Sardice | 3-8 (2-2) | 3.25 | 3.75 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 02-09-2026 | Hodonin Sardice | 2-0 (1-0) | Sigma Olomouc B | 0-8 (0-4) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Hodonin Sardice | 0-2 (0-1) | Vitkovice | 8-5 (2-2) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| CZE CFL | 23-08-2026 | Zlin B | 1-1 (1-1) | Hodonin Sardice | 6-8 (3-1) | 2.35 | 3.90 | 2.30 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Hodonin Sardice | 0-1 (0-1) | SK Artis Brno B | 11-5 (6-3) | 2.30 | 3.60 | 2.45 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| CZEC | 12-08-2026 | Bzenec | 2-0 (0-0) | Hodonin Sardice | 3-12 (2-4) | 3.20 | 4.50 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 08-08-2026 | Blansko | 3-3 (2-1) | Hodonin Sardice | 8-3 (1-2) | 2.75 | 3.70 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| CZE CFL | 01-08-2026 | Hodonin Sardice | 1-3 (1-2) | Slovacko II | 5-8 (3-4) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | OFK Malzenice | 1-2 (0-0) | Hodonin Sardice | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 1-1 (0-0) | Hodonin Sardice | - | D | ||||||||
| CZE CFL | 13-06-2026 | Blansko | 3-2 (2-1) | Hodonin Sardice | 6-3 (1-2) | L | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Hodonin Sardice | 1-2 (0-1) | Vitkovice | 1-2 (0-1) | L | ||||||||
| CZE CFL | 03-06-2026 | Polanka | 3-4 (2-4) | Hodonin Sardice | 3-4 (1-2) | W | ||||||||
| CZE CFL | 29-05-2026 | Frydek-Mistek | 1-1 (0-1) | Hodonin Sardice | 10-5 (4-5) | D | ||||||||
| CZE CFL | 23-05-2026 | Hodonin Sardice | 3-1 (2-0) | Unicov | 4-3 (2-1) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 25-10 | Away | Slovacko II | 7 Days |
| CZE CFL | 01-11 | Home | Blansko | 14 Days |
| CZE CFL | 08-11 | Away | SK Artis Brno B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 25-10 | Home | Uhersky Brod | 7 Days |
| CZE CFL | 01-11 | Away | MFK Havirov | 14 Days |
| CZE CFL | 08-11 | Home | Polanka | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.66 | 2.24 | 3.35 | 2.66 | 2.24 | 3.35 | 2.04 | 1/1.5 | 1.66 | 2.04 | 1/1.5 | 1.66 | 1.64 | 0 | 2.06 | 1.64 | 0 | 2.06 | |
| Initial | 2.07 | 3.55 | 2.81 | 2.07 | 3.55 | 2.81 | 1.84 | 2.5/3 | 1.86 | 1.84 | 2.5/3 | 1.86 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.85 | 3.70 | 3.25 | 1.85 | 3.70 | 3.25 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 3 | 2.1 | Goal | 1.3 |
| 0.3 | Loss | 0.3 | 1.2 | Loss | 0.7 |
| 4.7 | Shot(OT) | 6.3 | 7.7 | Shot(OT) | 9.7 |
| 7.7 | Corner | 7 | 7.7 | Corner | 6.8 |
| 0.3 | Yellow Card | 2 | 1 | Yellow Card | 2 |
| 6.3 | Fouls | 11.3 | 8.4 | Fouls | 11.3 |
| 51% | Possession | 54% | 49.3% | Possession | 50.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Unicov ( 46 Matches) | Hodonin Sardice ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 8 | 7 | 9 |
| HT-D / FT-W | 5 | 4 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-W | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 4 | 4 | 2 |