tded.us
อ่านเกมขาด ก่อนนกหวีดแรก
⏱ คู่ถัดไปเตะใน 00:00 น. Cliftonville vs Portadown
LIVEอัปเดต 23:57 น. 23:59:17 ส. 17 ต.ค. 2569
99คู่ติดแผนพิศดาร 4คู่คอมโบ 1+7+10 9คู่น่าเล่นไม่แพ้ 9คู่คอมโบชนะขาด 1คู่คอมโบเต็งเจ้าบ้าน 3คู่คอมโบสูงเด่น 24คู่คอมโบต่ำ
ติดต่อ LINE

ทีเด็ดบอล Sturm Graz (Youth) vs Kapfenberg

‹ คู่ก่อนหน้าUnicov vs Hodonin Sardice · อา. 18 ต.ค. 15:15 น. คู่ที่ 59 / 135เรียงตามเวลาเตะ คู่ถัดไป ›HASK Zagreb vs NK Maksimir · อา. 18 ต.ค. 16:00 น.
Austria Erste Division 🕒 18-10-2026 15:30 น.
Sturm Graz (Youth)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2
คู่ที่ 59 / 13515:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดารยิงกันเยอะ12พิศดารยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดารฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ622พิศดารครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดารครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุล
VS
Sturm Graz (Youth)Kapfenberg
ประตูได้ป้องกันยิงตรงกรอบยิงคมครองบอลวินัย
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.8436% @3.34
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.95
Kapfenbergทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSturm Graz (Youth)
ต่อ 0.5 @1.87
พิศดาร2ยิงคมเจอหลังอ่อน
แนวรุก🔥10.2 vs 5.4Sturm Graz (Youth)
การ์ดยิงดุ🔥10.2Sturm Graz (Youth)
การ์ดรับหลวม🕳️14.4Kapfenberg
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKapfenberg
รอง 0.5 @1.95
แนวรับ🛡️14.4 vs 16.2Kapfenberg
การ์ดรับหลวม🕳️16.2Sturm Graz (Youth)
การ์ดยิงดุ🔥5.4Kapfenberg
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.91
พิศดาร1ยิงกันเยอะ
พิศดาร22ครึ่งแรกมีประตู 10/12
พิศดาร27ครึ่งหลังมีประตู 10/12
แนวรุก🔥10.2 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️16.2 · 14.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3/3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.7·2.4ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.89
พิศดาร6ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
การ์ด 1 ใบ

📜 บทสรุปคัมภีร์Sturm Graz (Youth) vs Kapfenberg

🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSturm Graz (Youth) ต่อ 0.5 @1.87การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.91การ์ด 8 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSturm Graz (Youth)โอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 6 · 22 · 27

⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sturm Graz (Youth) · บิลหลัก 1X2 @1.84

ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Sturm Graz (Youth) ชนะสมดุล
แพง
คุ้ม
ตลาด @1.84 · ควรเป็น @1.79 (+3%)
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือน
ตลาด
49%24%27%
ระบบ
50%23%27%
ตลาดเอนไปทาง Sturm Graz (Youth) 22 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Sturm Graz (Youth) ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%

📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sturm Graz (Youth) · คาดสกอร์ 2.2 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)

ผลต่างประตู
Sturm Graz (Youth) ชนะ 1 ลูก20%
Sturm Graz (Youth) ชนะ 2 ลูก15%
Sturm Graz (Youth) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ23%
Kapfenberg ชนะ 1 ลูก14%
Kapfenberg ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Sturm Graz (Youth) ชนะ50%
Sturm Graz (Youth) ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Sturm Graz (Youth) คลีนชีท18%
Kapfenberg ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sturm Graz (Youth) ไม่แพ้73%
Kapfenberg ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)55%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-17%2-27%1-26%3-16%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sturm Graz (Youth))
  • โอกาส Sturm Graz (Youth) ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
  • Kapfenberg เสียเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
  • เจอกันล่าสุด Kapfenberg เคยชนะ 3 นัด
  • โอกาส Kapfenberg ชนะ 27%

⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)

📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที

คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น

📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน

📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้

Sturm Graz (Youth)
พ0-2พ1-3ช5-2ส3-3ส2-2พ1-3
5/18 แต้ม
Kapfenberg
ช2-1พ0-1พ0-1พ3-4พ0-5พ0-1
3/18 แต้ม

⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย

Sturm Graz (Youth)ยิง 1.7 · เสีย 2.7 ต่อนัด
12444221352332213
Kapfenbergยิง 0.9 · เสีย 2.4 ต่อนัด
42312321113451
ยิงได้เสีย

⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง

Sturm Graz (Youth)
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 21
Kapfenberg
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 19

📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา

Sturm Graz (Youth)
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
Kapfenberg
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5

⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา

Sturm Graz (Youth)
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Kapfenberg
10%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 9

⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า

8 นัดที่เจอกัน
Sturm Graz (Youth) ชนะ 0เสมอ 3Kapfenberg ชนะ 5
  • 01-03-2026Kapfenberg2 - 1Sturm Graz (Youth)
  • 24-08-2025Sturm Graz (Youth)1 - 2Kapfenberg
  • 01-03-2025Kapfenberg1 - 1Sturm Graz (Youth)
  • 18-08-2024Sturm Graz (Youth)1 - 2Kapfenberg
  • 16-03-2024Kapfenberg1 - 1Sturm Graz (Youth)
  • 27-08-2023Sturm Graz (Youth)3 - 3Kapfenberg
  • 18-03-2023Kapfenberg3 - 1Sturm Graz (Youth)
  • 30-10-2022Sturm Graz (Youth)0 - 1Kapfenberg
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)

Live Odds Comparison

Company 1X2 Odds Over/Under Odds Asian Handicap Odds Changes
Home Draw Away Over Odds Under Home Asian Handicap Away
Crown Initial 1.87 3.95 3.20 1.90 3/3.5 1.90 1.87 0.5 1.95
Live 1.87 3.95 3.20 1.90 3/3.5 1.90 1.87 0.5 1.95
Bet365 Initial 1.75 3.90 3.60 1.88 3/3.5 1.93 2.00 0.5/1 1.80
Live 1.75 3.90 3.60 1.90 3/3.5 1.90 1.85 0.5 1.95
Easybet Initial 1.82 3.90 3.50 1.86 3/3.5 1.89 1.84 0.5 1.92
Live 1.84 3.90 3.50 1.94 3/3.5 1.88 1.89 0.5 1.95
Vcbet Initial 1.83 3.90 3.50 1.90 3/3.5 1.89 1.85 0.5 1.94
Live 1.83 3.90 3.50 1.90 3/3.5 1.89 1.86 0.5 1.93
Mansion88 Initial 1.90 3.70 3.10 1.91 3/3.5 1.91 1.90 0.5 1.94
Live 1.88 3.70 3.15 1.92 3/3.5 1.90 1.88 0.5 1.96
12BET Initial 1.90 3.70 3.10 1.91 3/3.5 1.91 1.90 0.5 1.94
Live 1.88 3.70 3.15 1.92 3/3.5 1.90 1.88 0.5 1.96
Sbobet Initial 1.89 3.56 3.21 1.92 3/3.5 1.90 1.89 0.5 1.95
Live 1.89 3.56 3.21 1.94 3/3.5 1.88 1.89 0.5 1.95
wewbet Initial 1.90 3.81 3.25 1.90 3/3.5 1.96 1.90 0.5 1.98
Live 1.90 3.90 3.38 1.95 3/3.5 1.91 1.90 0.5 1.98
18Bet Initial 1.81 3.90 3.45 1.83 3/3.5 1.86 1.80 0.5 1.88
Live 1.80 4.00 3.60 1.86 3/3.5 1.87 1.82 0.5 1.91
pinnacle Initial 1.84 3.95 3.52 1.86 3/3.5 1.89 1.85 0.5 1.93
Live 1.87 4.06 3.61 1.89 3/3.5 1.93 1.88 0.5 1.96
Willhill Initial 1.83 3.60 3.40 2.05 3.5 1.67 1.83 0.5 1.85
Live 1.85 3.60 3.40 2.05 3.5 1.67 1.83 0.5 1.85
Interwetten Initial 1.90 3.80 3.50 2.05 3.5 1.70 1.85 0.5 1.85
Live 1.95 3.75 3.40 2.05 3.5 1.70 1.90 0.5 1.80
1xBet Initial 1.82 3.90 3.53 1.84 3/3.5 1.86 1.61 0/0.5 2.18
Live 1.85 3.94 3.49 2.05 3.5 1.71 2.00 0.5/1 1.67
No odds now. Please select other company Select

Who will win?

Home | 1.85 | AH: | 0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0

Standings

[AUT D2-13]   Sturm Graz (Youth)
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 8 2 2 4 16 21 8 13 25.0%
Home Field 4 2 1 1 11 8 7 9 50.0%
Away Field 4 0 1 3 5 13 1 14 0.0%
Last 6 6 1 2 3 12 15 5 16.7%
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 8 1 2 5 8 13 5 15 12.5%
Home Field 4 1 1 2 5 6 4 12 25.0%
Away Field 4 0 1 3 3 7 1 15 0.0%
Last 6 6 1 1 4 6 9 4 16.7%
[AUT D2-16]   Kapfenberg
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 8 1 0 7 9 18 3 16 12.5%
Home Field 5 1 0 4 5 11 3 14 20.0%
Away Field 3 0 0 3 4 7 0 16 0.0%
Last 6 6 1 0 5 7 11 3 16.7%
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 8 1 1 6 3 9 4 16 12.5%
Home Field 5 1 1 3 2 5 4 13 20.0%
Away Field 3 0 0 3 1 4 0 16 0.0%
Last 6 6 1 1 4 3 6 4 16.7%

Head to Head Statistics

Sturm Graz (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10
Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
AUT D2 01-03-2026 Kapfenberg 2-1 (1-1) Sturm Graz (Youth) 4-8 (4-4) 2.60 3.50 2.35 L 2.00 0 1.80 L O
AUT D2 24-08-2025 Sturm Graz (Youth) 1-2 (0-1) Kapfenberg 8-2 (5-1) 2.10 3.80 2.88 L 1.88 0/0.5 1.93 L U
AUT D2 01-03-2025 Kapfenberg 1-1 (0-0) Sturm Graz (Youth) 10-2 (5-0) 2.25 3.60 2.80 D 2.00 0/0.5 1.80 W U
AUT D2 18-08-2024 Sturm Graz (Youth) 1-2 (1-1) Kapfenberg 2-6 (1-2) 2.40 3.50 2.50 L 1.85 0 1.95 L O
AUT D2 16-03-2024 Kapfenberg 1-1 (0-0) Sturm Graz (Youth) 1-4 (1-3) 1.62 4.00 4.50 D 1.80 0.5/1 2.00 W U
AUT D2 27-08-2023 Sturm Graz (Youth) 3-3 (0-1) Kapfenberg 1-10 (0-5) 1.85 3.75 3.25 D 1.93 0.5 1.88 L O
AUT D2 18-03-2023 Kapfenberg 3-1 (2-1) Sturm Graz (Youth) 4-6 (1-3) 4.33 3.75 1.70 L 1.88 -0.5/1 1.93 L O
AUT D2 30-10-2022 Sturm Graz (Youth) 0-1 (0-1) Kapfenberg 6-0 (4-0) 1.36 5.00 7.00 L 1.95 1.5 1.85 L U
INT CF 14-01-2017 Sturm Graz (Youth) 3-3 (1-1) Kapfenberg - D
AUT CUP 15-08-2009 Sturm Graz (Youth) 3-1 (1-0) Kapfenberg - W
No Data

Previous Scores Statistics

Sturm Graz (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
AUT D2 10-10-2026 FC Liefering 3-1 (2-1) Sturm Graz (Youth) 3-8 (0-5) 2.05 3.90 2.88 L 1.85 0/0.5 1.95 L O
AUT D2 19-09-2026 Sturm Graz (Youth) 2-2 (1-2) FC Wacker Innsbruck 3-5 (3-5) 2.90 3.60 2.15 D 1.88 0/-0.5 1.93 W O
AUT D2 12-09-2026 SV Austria Salzburg 3-3 (1-1) Sturm Graz (Youth) 3-6 (2-3) 1.80 3.80 3.60 D 1.80 0.5 2.00 W O
AUT D2 30-08-2026 Sturm Graz (Youth) 5-2 (2-1) Rapid Vienna (Youth) 7-0 (4-0) 2.60 3.60 2.30 W 2.03 0 1.78 W O
AUT D2 22-08-2026 SC Bregenz 3-1 (2-1) Sturm Graz (Youth) 2-0 (1-0) 2.05 3.60 3.10 L 1.85 0/0.5 1.95 L O
AUT D2 15-08-2026 Sturm Graz (Youth) 0-2 (0-1) Trenkwalder Admira Wacker 9-3 (4-1) 3.40 3.50 1.90 L 1.85 -0.5 1.95 L U
AUT D2 08-08-2026 Sturm Graz (Youth) 4-2 (2-2) Floridsdorfer AC 3-5 (2-1) 4.10 3.60 1.75 W 1.80 -0.5/1 2.00 W O
AUT D2 01-08-2026 First Wien 1894 4-0 (2-0) Sturm Graz (Youth) 5-4 (2-2) 1.73 3.70 4.00 L 1.98 0.5/1 1.83 L O
INT CF 25-07-2026 NK Lokomotiva Zagreb 4-0 (1-0) Sturm Graz (Youth) 8-3 (3-2) 1.62 3.80 4.33 L 1.83 0.5/1 1.98 L O
INT CF 24-07-2026 SC Gleisdorf 2-1 (1-0) Sturm Graz (Youth) 7-0 (6-0) 3.40 4.00 1.75 L 2.00 -1 1.80 L U
INT CF 19-07-2026 Sturm Graz (Youth) 1-2 (1-1) Al Hilal 4-6 (2-4) 3.90 3.90 1.67 L 1.93 -0.5/1 1.88 L D
INT CF 10-07-2026 Sturm Graz (Youth) 2-3 (1-1) ND Beltinci - 3.25 3.80 1.83 L 1.90 -0.5 1.90 L O
INT CF 03-07-2026 Sturm Graz (Youth) 1-2 (0-0) Budapest Honved 4-5 (1-3) 5.50 4.10 1.45 L 2.00 -1 1.80 D O
INT CF 26-06-2026 SV Oberwart 4-0 (3-0) Sturm Graz (Youth) 2-4 (1-3) 3.00 4.00 1.91 L 1.85 -0.5 1.95 L O
AUT D2 14-05-2026 Sturm Graz (Youth) 1-2 (0-1) Rapid Vienna (Youth) 9-5 (3-1) 2.05 3.40 3.10 L 1.83 0/0.5 1.98 L O
AUT D2 08-05-2026 WSC Hertha Wels 2-0 (2-0) Sturm Graz (Youth) 3-7 (0-1) 2.38 3.40 2.60 L 1.80 0 2.00 L U
AUT D2 02-05-2026 Sturm Graz (Youth) 0-2 (0-1) SV Austria Salzburg 5-4 (1-3) 2.20 3.30 2.90 L 1.98 0/0.5 1.83 L U
AUT D2 26-04-2026 Trenkwalder Admira Wacker 2-1 (1-1) Sturm Graz (Youth) 7-10 (2-8) 1.60 3.60 5.50 L 2.03 1 1.78 D O
AUT D2 18-04-2026 Sturm Graz (Youth) 1-1 (1-0) SK Austria Klagenfurt 4-8 (2-4) 1.85 3.40 3.80 D 1.90 0.5 1.90 L U
AUT D2 12-04-2026 First Wien 1894 2-1 (1-1) Sturm Graz (Youth) 14-5 (7-4) 2.20 3.40 3.00 L 1.95 0/0.5 1.85 L O
No Data
Kapfenberg Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 1 (10%) Draw 0 (0%) Lose 9 (90%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 10% Home 0% Draw 90% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
AUT D2 09-10-2026 Kapfenberg 0-1 (0-1) Austria Wien (Youth) 8-6 (1-2) 3.00 3.70 2.00 L 2.00 0/-0.5 1.80 L U
INT CF 24-09-2026 TSV Hartberg 5-0 (2-0) Kapfenberg 5-4 (3-0) 1.42 4.50 5.25 L 1.90 1/1.5 1.90 L O
AUT D2 18-09-2026 Kapfenberg 3-4 (1-2) SKU Amstetten 3-10 (0-7) 3.70 3.80 1.75 L 2.00 -0.5 1.80 L O
AUT D2 11-09-2026 Trenkwalder Admira Wacker 1-0 (1-0) Kapfenberg 11-2 (5-0) 1.67 4.00 4.10 L 1.85 0.5/1 1.95 L U
AUT CUP 04-09-2026 Kapfenberg 0-1 (0-0) WSC Hertha Wels 6-3 (3-3) 2.35 3.10 2.75 L 1.75 0 2.05 L U
AUT D2 28-08-2026 Kapfenberg 2-1 (1-0) FC Blau Weiss Linz 4-7 (0-3) 7.50 5.00 1.33 W 1.90 -1.5 1.90 W U
AUT D2 21-08-2026 SV Austria Salzburg 3-2 (2-1) Kapfenberg 5-3 (3-2) 1.65 3.75 4.50 L 1.88 0.5/1 1.93 L O
AUT D2 15-08-2026 Kapfenberg 0-1 (0-0) FC Wacker Innsbruck 3-4 (1-2) 2.40 3.30 2.55 L 1.83 0 1.98 L U
AUT D2 08-08-2026 SC Bregenz 3-2 (1-0) Kapfenberg 8-5 (6-2) 2.00 3.70 3.25 L 1.95 0.5 1.85 L O
AUT D2 31-07-2026 Kapfenberg 0-4 (0-2) FC Liefering 5-1 (3-1) 3.80 3.90 1.75 L 1.83 -0.5/1 1.98 L O
AUT CUP 26-07-2026 SK Treibach 1-4 (0-2) Kapfenberg 6-12 (3-8) 4.50 4.20 1.53 W 1.98 -1 1.83 W O
INT CF 17-07-2026 Wolfsberger AC 6-1 (3-0) Kapfenberg 4-5 (1-3) 1.33 5.00 6.00 L 1.95 1.5 1.85 L O
INT CF 11-07-2026 Grazer AK 1-0 (0-0) Kapfenberg 12-4 (6-2) 1.42 5.00 4.75 L 1.90 1/1.5 1.90 W U
INT CF 03-07-2026 Deutschlandsberger SC 2-7 (1-5) Kapfenberg 1-6 (0-2) 2.75 4.00 2.00 W 2.00 0/-0.5 1.80 W O
INT CF 26-06-2026 Mattersburg 0-2 (0-1) Kapfenberg 3-4 (0-3) 3.75 4.50 1.60 W 1.80 -1 2.00 W U
INT CF 18-06-2026 SK Austria Klagenfurt 1-0 (1-0) Kapfenberg 4-6 (1-1) 1.91 3.60 3.20 L 1.98 0.5 1.83 L U
AUT D2 14-05-2026 Austria Wien (Youth) 1-2 (1-1) Kapfenberg 6-2 (1-2) 1.75 3.60 4.10 W 2.00 0.5/1 1.80 W O
AUT D2 08-05-2026 Kapfenberg 0-3 (0-3) St.Polten 3-6 (1-4) 4.75 3.90 1.60 L 1.78 -1 2.03 L O
AUT D2 02-05-2026 Kapfenberg 1-4 (1-4) FC Liefering 2-3 (2-0) 3.60 3.80 1.80 L 1.98 -0.5 1.83 L O
AUT D2 25-04-2026 SV Austria Salzburg 1-0 (1-0) Kapfenberg 2-11 (1-6) 2.05 3.40 3.25 L 1.80 0/0.5 2.00 L U
No Data

Fixture (3 Matches)

League/Cup Date Type VS Count Down
AUT D2 23-10 Away Austria Wien (Youth) 5 Days
AUT D2 31-10 Home ASK Voitsberg 12 Days
AUT D2 07-11 Away WSC Hertha Wels 19 Days
League/Cup Date Type VS Count Down
AUT D2 23-10 Home St.Polten 5 Days
AUT D2 31-10 Away Floridsdorfer AC 12 Days
AUT D2 07-11 Away ASK Voitsberg 19 Days

ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)

ข้อมูลชุดที่ 1

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Initial 2.28 2.52 3.50 2.28 2.52 3.50 2.03 1.5 1.77 2.03 1.5 1.77 1.95 0/0.5 1.87 1.95 0/0.5 1.87
Initial 1.87 3.95 3.20 1.87 3.95 3.20 1.90 3/3.5 1.90 1.90 3/3.5 1.90 1.87 0.5 1.95 1.87 0.5 1.95

ข้อมูลชุดที่ 2

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Live 1.75 3.90 3.60 1.75 3.90 3.60 1.88 3/3.5 1.93 1.90 3/3.5 1.90 2.00 0.5/1 1.80 1.85 0.5 1.95

ข้อมูลชุดที่ 3

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Initial 2.31 2.50 3.24 2.31 2.50 3.24 1.70 1/1.5 2.13 1.70 1/1.5 2.13 2.04 0/0.5 1.80 2.04 0/0.5 1.80
Initial 1.89 3.56 3.21 1.89 3.56 3.21 1.92 3/3.5 1.90 1.94 3/3.5 1.88 1.89 0.5 1.95 1.89 0.5 1.95

ข้อมูลชุดที่ 4

Home Recent 3 Matches Away Home Recent 10 Matches Away
2 Goal 1 1.7 Goal 0.9
2.7 Loss 3.3 2.7 Loss 2.4
8 Shot(OT) 18.7 11 Shot(OT) 14.8
5.7 Corner 5 4.3 Corner 4.3
3 Yellow Card 2 2.2 Yellow Card 2.1
2 Fouls 0 2 Fouls 15
49.7% Possession 41.7% 47.9% Possession 44.4%

ข้อมูลชุดที่ 5

Sturm Graz (Youth) ( 36 Matches) Kapfenberg ( 36 Matches)
Home Away Home Away
HT-W / FT-W 2 2 3 2
HT-D / FT-W 1 1 3 1
HT-L / FT-W 0 1 0 0
HT-W / FT-D 2 0 0 0
HT-D / FT-D 0 3 2 0
HT-L / FT-D 2 1 1 1
HT-W / FT-L 0 0 0 0
HT-D / FT-L 2 3 2 3
HT-L / FT-L 9 7 8 10