ทีเด็ดบอล Gzira United vs Hamrun Spartans
‹ คู่ก่อนหน้าTeplice B vs SK Zapy · อา. 18 ต.ค. 16:00 น. คู่ที่ 35 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CE Carroi vs Sporting Escaldes · อา. 18 ต.ค. 16:00 น.
Malta Premier League
🕒 18-10-2026 16:00 น.
Gzira Unitedเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 35 / 10716:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน28พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง8คอมโบต่ำ🧊 ★42⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Hamrun Spartans 85%★★ · 10 ข้อVSGzira UnitedHamrun Spartansใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ16% @6.7084% @1.33สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.94 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.95Hamrun Spartansทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านGzira Unitedรอง 1.5 @1.80การ์ดรับหลวม🕳️6.6Hamrun Spartansการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนHamrun Spartansต่อ 1.5 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥9.0 vs 4.2Hamrun Spartansกองกลาง🎯54% vs 44%Hamrun Spartansแนวรับ🛡️6.6 vs 10.8Hamrun Spartansการ์ดรับหลวม🕳️10.8Gzira Unitedการ์ดยิงดุ🔥9.0Hamrun Spartansการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Hamrun Spartansการ์ด 8 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.94แนวรับ🕳️10.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.82การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Gzira Unitedเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 35 / 10716:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน28พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง8คอมโบต่ำ🧊 ★42⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Hamrun Spartans 85%★★ · 10 ข้อVS
Gzira UnitedHamrun Spartans
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
16% @6.7084% @1.33
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.94 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.95
Hamrun Spartansทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านGzira United
รอง 1.5 @1.80
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Hamrun Spartans
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนHamrun Spartans
ต่อ 1.5 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥9.0 vs 4.2Hamrun Spartans
กองกลาง🎯54% vs 44%Hamrun Spartans
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.8Hamrun Spartans
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Gzira United
การ์ดยิงดุ🔥9.0Hamrun Spartans
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Hamrun Spartans
การ์ด 8 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.94
แนวรับ🕳️10.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.82
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Gzira United vs Hamrun Spartans
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนHamrun Spartans ต่อ 1.5 @1.95การ์ด 8 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHamrun Spartansโอกาสชนะ 66%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.5/342/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Hamrun Spartans ★★โอกาสไม่แพ้ 85%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 8
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hamrun Spartans · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hamrun Spartans ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.33 · ควรเป็น @1.40 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hamrun Spartans 53 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Hamrun Spartans ต่อ 1.5
ได้ 43%เสีย 57%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 43% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hamrun Spartans · คาดสกอร์ 1.0 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hamrun Spartans ชนะ 1 ลูก20%
Hamrun Spartans ชนะ 2 ลูก25%
Hamrun Spartans ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ22%
Gzira United ชนะ 1 ลูก10%
Gzira United ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Hamrun Spartans ชนะ63%
Hamrun Spartans ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป43%
Hamrun Spartans คลีนชีท38%
Gzira United ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Gzira United ไม่แพ้37%
Hamrun Spartans ไม่แพ้85%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Hamrun Spartans ★★ควรเป็น @1.18
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-112%1-112%0-210%1-29%0-08%1-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hamrun Spartans)
- โอกาส Hamrun Spartans ชนะ 63% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 43%
- Hamrun Spartans คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 38%
- Gzira United เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 43%
- เจอกันล่าสุด Gzira United เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Gzira United
พ0-3พ1-2พ1-4ส0-0ส1-1ส1-1
Hamrun Spartans
พ0-1ส1-1ช2-1ช2-0ช4-1ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gzira Unitedยิง 0.7 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Hamrun Spartansยิง 1.5 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Gzira United
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 19
Hamrun Spartans
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gzira United
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Hamrun Spartans
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gzira United
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
Hamrun Spartans
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Gzira United ชนะ 2เสมอ 2Hamrun Spartans ชนะ 4
- 15-04-2026Hamrun Spartans0 - 1Gzira United
- 04-02-2026Gzira United0 - 0Hamrun Spartans
- 20-09-2025Hamrun Spartans0 - 0Gzira United
- 02-03-2025Hamrun Spartans0 - 1Gzira United
- 08-11-2024Gzira United1 - 2Hamrun Spartans
- 13-04-2024Gzira United0 - 1Hamrun Spartans
- 13-12-2023Hamrun Spartans2 - 1Gzira United
- 11-03-2023Hamrun Spartans1 - 0Gzira United
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Gzira United@5.95 → @6.70▲ 12.6%
เสมอ@4.18 → @4.33▲ 3.6%
ทีมเยือน Hamrun Spartans@1.41 → @1.33▼ 5.3%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 6.90 | 4.45 | 1.28 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.75 | -1.5 | 1.95 | |
| Live | 6.90 | 4.45 | 1.28 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.75 | -1.5 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 5.00 | 3.90 | 1.53 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.93 | -1 | 1.88 | |
| Live | 6.50 | 4.20 | 1.38 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 5.25 | 4.00 | 1.53 | 1.92 | 2.5/3 | 1.80 | 1.81 | -1 | 1.91 | |
| Live | 8.00 | 4.50 | 1.33 | 1.91 | 2.5/3 | 1.81 | 1.96 | -1/1.5 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 4.70 | 3.80 | 1.51 | 1.81 | 2.5/3 | 1.71 | 1.90 | -0.5/1 | 1.64 | |
| Live | 7.50 | 4.40 | 1.31 | 1.82 | 2.5/3 | 1.74 | 1.87 | -1/1.5 | 1.70 | ||
| pinnacle | Initial | 7.65 | 4.63 | 1.32 | 1.96 | 2.5/3 | 1.81 | 1.79 | -1.5 | 1.97 | |
| Live | 7.65 | 4.63 | 1.32 | 1.96 | 2.5/3 | 1.81 | 1.79 | -1.5 | 1.97 | ||
| 1xBet | Initial | 4.63 | 4.00 | 1.60 | 1.72 | 2.5 | 2.00 | 1.98 | -0.5/1 | 1.74 | |
| Live | 7.70 | 4.50 | 1.32 | 1.71 | 2.5 | 1.98 | 1.86 | -1/1.5 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -1/1.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [MAL D1-11] Gzira United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 0 | 3 | 4 | 4 | 15 | 3 | 11 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 11 | 1 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 11 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 0 | 6 | 1 | 1 | 3 | 6 | 10 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 8 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 3 | 3 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 6 | 0 | 1 | 1 | 6 | 0.0% |
| [MAL D1-5] Hamrun Spartans | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 2 | 2 | 11 | 8 | 11 | 5 | 42.9% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 6 | 5 | 6 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 5 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 4 | 1 | 5 | 4 | 10 | 5 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 4 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 3 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Gzira United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D1 | 15-04-2026 | Hamrun Spartans | 0-1 (0-0) | Gzira United | 7-4 (3-2) | 1.30 | 4.60 | 8.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| MAL D1 | 04-02-2026 | Gzira United | 0-0 (0-0) | Hamrun Spartans | 0-9 (0-7) | 5.25 | 3.70 | 1.53 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | W | U |
| MAL D1 | 20-09-2025 | Hamrun Spartans | 0-0 (0-0) | Gzira United | 12-0 (10-0) | 1.66 | 3.70 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| MAL D1 | 02-03-2025 | Hamrun Spartans | 0-1 (0-1) | Gzira United | 4-3 (0-2) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| MAL D1 | 08-11-2024 | Gzira United | 1-2 (0-0) | Hamrun Spartans | 4-2 (1-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| MAL D1 | 13-04-2024 | Gzira United | 0-1 (0-1) | Hamrun Spartans | 6-3 (2-1) | 5.75 | 4.20 | 1.44 | L | 2.10 | -1 | 1.70 | D | U |
| MAL D1 | 13-12-2023 | Hamrun Spartans | 2-1 (0-0) | Gzira United | 4-7 (2-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| MAL D1 | 11-03-2023 | Hamrun Spartans | 1-0 (0-0) | Gzira United | 4-3 (3-1) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| MAL D1 | 30-10-2022 | Gzira United | 1-2 (1-1) | Hamrun Spartans | 6-5 (4-2) | 3.20 | 3.30 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| MAL D1 | 24-04-2022 | Hamrun Spartans | 2-0 (1-0) | Gzira United | 1-7 (1-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | U |
| MAL D1 | 05-02-2022 | Gzira United | 4-1 (0-0) | Hamrun Spartans | 5-11 (3-5) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| MAL D1 | 16-10-2021 | Hamrun Spartans | 0-1 (0-0) | Gzira United | 9-2 (3-0) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 01-07-2021 | Gzira United | 2-1 (1-0) | Hamrun Spartans | 5-3 (2-0) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| MAL D1 | 28-02-2021 | Gzira United | 1-2 (0-1) | Hamrun Spartans | 8-2 (3-0) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| MAL D1 | 31-10-2020 | Hamrun Spartans | 2-2 (2-2) | Gzira United | 6-3 (2-1) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| MAL D1 | 14-01-2020 | Hamrun Spartans | 0-3 (0-1) | Gzira United | 7-6 (4-4) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.92 | -1 | 1.88 | W | O |
| MAL D1 | 23-08-2019 | Gzira United | 0-0 (0-0) | Hamrun Spartans | 8-0 (2-0) | 2.25 | 3.75 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.02 | D | U |
| MAL D1 | 19-01-2019 | Hamrun Spartans | 1-1 (1-0) | Gzira United | 4-7 (2-3) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | D | 1.82 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| MAL D1 | 25-08-2018 | Gzira United | 0-0 (0-0) | Hamrun Spartans | 4-8 (3-4) | 1.45 | 4.20 | 5.25 | D | 1.98 | 1 | 1.82 | L | U |
| MAL D1 | 13-02-2018 | Hamrun Spartans | 1-2 (0-0) | Gzira United | 6-8 (5-2) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.82 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Gzira United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D1 | 15-10-2026 | Gzira United | 1-1 (0-0) | Mosta FC | 2-5 (1-4) | 2.50 | 3.30 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| MAL D1 | 11-10-2026 | Sliema Wanderers FC | 1-1 (1-1) | Gzira United | 6-2 (0-1) | 1.57 | 3.70 | 4.50 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| MAL D1 | 14-09-2026 | Gzira United | 0-0 (0-0) | St. Patrick FC | 4-4 (2-3) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| MAL D1 | 03-09-2026 | Floriana F.C. | 4-1 (0-0) | Gzira United | 3-0 (3-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| MAL D1 | 30-08-2026 | Balzan FC | 2-1 (0-0) | Gzira United | 4-6 (3-4) | 1.90 | 3.25 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| MAL D1 | 23-08-2026 | Gzira United | 0-3 (0-0) | Valletta FC | 4-2 (3-1) | 4.50 | 3.40 | 1.67 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| MAL D1 | 17-08-2026 | Birkirkara FC | 4-0 (2-0) | Gzira United | 6-3 (1-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Marsaxlokk FC | 0-1 (0-0) | Gzira United | - | 1.83 | 3.60 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Birzebbuga | 2-1 (0-1) | Gzira United | 2-1 (1-0) | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Mosta FC | 1-1 (1-0) | Gzira United | 1-3 (0-1) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Balzan FC | 1-0 (1-0) | Gzira United | 3-3 (1-1) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| MAL Cup | 23-05-2026 | Valletta FC | 2-1 (0-1) | Gzira United | 5-3 (1-3) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| MAL D1 | 01-05-2026 | Gzira United | 0-1 (0-1) | Floriana F.C. | 6-5 (0-2) | 3.90 | 3.50 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| MAL D1 | 26-04-2026 | Gzira United | 0-0 (0-0) | Naxxar Lions | 4-6 (1-2) | D | ||||||||
| MAL D1 | 19-04-2026 | Marsaxlokk FC | 2-1 (0-0) | Gzira United | 4-0 (3-0) | 1.85 | 3.50 | 3.30 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| MAL D1 | 15-04-2026 | Hamrun Spartans | 0-1 (0-0) | Gzira United | 7-4 (3-2) | 1.30 | 4.60 | 8.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| MAL D1 | 12-04-2026 | Valletta FC | 2-1 (0-0) | Gzira United | 11-4 (6-2) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| MAL Cup | 04-04-2026 | Gzira United | 1-1 (0-1) | Naxxar Lions | 6-4 (1-2) | 1.83 | 3.60 | 3.50 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| MAL D1 | 14-03-2026 | Sliema Wanderers FC | 2-1 (2-0) | Gzira United | 4-3 (2-0) | 1.90 | 3.25 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| MAL D1 | 07-03-2026 | Gzira United | 1-0 (0-0) | Hibernians FC | 3-4 (3-3) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| Hamrun Spartans Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D1 | 11-10-2026 | Hamrun Spartans | 2-2 (1-1) | Hibernians FC | 4-1 (2-1) | 1.55 | 4.00 | 4.50 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| MAL D1 | 19-09-2026 | Hamrun Spartans | 4-1 (1-1) | Marsaxlokk FC | 1-7 (0-4) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| MAL D1 | 12-09-2026 | Birzebbuga | 0-2 (0-1) | Hamrun Spartans | 6-5 (4-3) | 6.50 | 4.33 | 1.36 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | U |
| MAL D1 | 07-09-2026 | St. Patrick FC | 1-2 (1-1) | Hamrun Spartans | 1-9 (0-8) | 4.20 | 3.60 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| MAL D1 | 29-08-2026 | Hamrun Spartans | 1-1 (1-0) | Floriana F.C. | 6-8 (4-6) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | D |
| MAL D1 | 22-08-2026 | Birkirkara FC | 1-0 (0-0) | Hamrun Spartans | 3-8 (1-4) | 3.50 | 3.20 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| MAL D1 | 18-08-2026 | Hamrun Spartans | 0-2 (0-1) | Mosta FC | 9-3 (5-1) | 1.25 | 4.80 | 9.50 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| UEFA ECL | 17-07-2026 | Hamrun Spartans | 1-2 (0-1) | NSI Runavik | 6-7 (6-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| UEFA ECL | 10-07-2026 | NSI Runavik | 1-1 (1-0) | Hamrun Spartans | 5-2 (4-1) | 2.50 | 3.30 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| MAL D1 | 16-05-2026 | Valletta FC | 0-2 (0-2) | Hamrun Spartans | 1-7 (0-1) | 2.70 | 3.40 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| MAL D1 | 10-05-2026 | Marsaxlokk FC | 1-1 (1-0) | Hamrun Spartans | 2-7 (2-3) | 3.70 | 3.50 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| MAL D1 | 02-05-2026 | Valletta FC | 2-1 (0-0) | Hamrun Spartans | 3-7 (1-4) | 3.10 | 3.20 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| MAL D1 | 25-04-2026 | Floriana F.C. | 1-4 (1-1) | Hamrun Spartans | 2-5 (2-3) | W | ||||||||
| MAL D1 | 19-04-2026 | Hamrun Spartans | 3-0 (2-0) | Naxxar Lions | 5-4 (2-2) | 1.38 | 4.33 | 6.25 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | D |
| MAL D1 | 15-04-2026 | Hamrun Spartans | 0-1 (0-0) | Gzira United | 7-4 (3-2) | 1.30 | 4.60 | 8.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| MAL D1 | 11-04-2026 | Marsaxlokk FC | 3-2 (2-1) | Hamrun Spartans | 6-7 (1-5) | 5.25 | 3.60 | 1.53 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | O |
| MAL D1 | 15-03-2026 | Mosta FC | 2-1 (1-0) | Hamrun Spartans | 1-11 (0-5) | L | ||||||||
| MAL D1 | 08-03-2026 | Hamrun Spartans | 3-0 (1-0) | Birkirkara FC | 5-3 (1-0) | 1.45 | 3.75 | 6.25 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| MAL Cup | 05-03-2026 | Valletta FC | 1-1 (0-0) | Hamrun Spartans | 1-4 (1-1) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| MAL D1 | 01-03-2026 | Hamrun Spartans | 1-1 (0-1) | Floriana F.C. | 11-3 (7-1) | 2.05 | 3.20 | 3.30 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MAL D1 | 23-10 | Away | Hibernians FC | 4 Days |
| MAL D1 | 24-10 | Home | Birzebbuga | 6 Days |
| MAL D1 | 01-11 | Home | Marsaxlokk FC | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MAL D1 | 21-10 | Home | Balzan FC | 3 Days |
| MAL D1 | 24-10 | Away | Valletta FC | 6 Days |
| MAL D1 | 01-11 | Away | Sliema Wanderers FC | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 6.50 | 2.35 | 1.75 | 6.50 | 2.35 | 1.75 | 2.04 | 1/1.5 | 1.66 | 2.04 | 1/1.5 | 1.66 | 1.95 | -0.5 | 1.75 | 1.95 | -0.5 | 1.75 | |
| Initial | 6.90 | 4.45 | 1.28 | 6.90 | 4.45 | 1.28 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.75 | -1.5 | 1.95 | 1.75 | -1.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.00 | 3.90 | 1.53 | 6.50 | 4.20 | 1.38 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.93 | -1 | 1.88 | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2.7 | 0.7 | Goal | 1.5 |
| 0.7 | Loss | 1 | 1.8 | Loss | 1.1 |
| 9.7 | Shot(OT) | 7 | 9.5 | Shot(OT) | 7.9 |
| 2.7 | Corner | 3.3 | 2.8 | Corner | 5.7 |
| 3.7 | Yellow Card | 2 | 2.4 | Yellow Card | 1.6 |
| 0 | Fouls | 0 | 11 | Fouls | 9.7 |
| 39% | Possession | 47% | 44.4% | Possession | 53.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Gzira United ( 39 Matches) | Hamrun Spartans ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 8 | 4 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 5 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 5 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 7 | 2 | 3 |