ทีเด็ดบอล CE Carroi vs Sporting Escaldes
‹ คู่ก่อนหน้าGzira United vs Hamrun Spartans · อา. 18 ต.ค. 16:00 น. คู่ที่ 64 / 135เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Magna Wiener Neustadt vs SC Retz · อา. 18 ต.ค. 16:00 น.
Andorra Primera Divisió
🕒 18-10-2026 16:00 น.
CE Carroiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.6🌀กองกลางเสียการครองบอล33%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6คู่ที่ 64 / 13516:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ617aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSCE CarroiSporting Escaldesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.2045% @2.63สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80Sporting Escaldesทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6🏠เต็งเจ้าบ้านCE Carroiต่อ 0/0.5 @2.00การ์ดรับหลวม🕳️15.6Sporting Escaldesการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSporting Escaldesรอง 0/0.5 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 3.6Sporting Escaldesกองกลาง🎯45% vs 33%Sporting Escaldesการ์ดรุกทื่อ💧3.6CE Carroiการ์ดรับหลวม🕳️15.6CE Carroiการ์ดยิงดุ🔥9.6Sporting Escaldesการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรับ🕳️15.6 · 15.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.6·2.6ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.90พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
CE Carroiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💧แนวรุกน้ำ3.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล33%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6
คู่ที่ 64 / 13516:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ617aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
CE CarroiSporting Escaldes
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.2045% @2.63
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Sporting Escaldesทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6
🏠เต็งเจ้าบ้านCE Carroi
ต่อ 0/0.5 @2.00
การ์ดรับหลวม🕳️15.6Sporting Escaldes
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSporting Escaldes
รอง 0/0.5 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 3.6Sporting Escaldes
กองกลาง🎯45% vs 33%Sporting Escaldes
การ์ดรุกทื่อ💧3.6CE Carroi
การ์ดรับหลวม🕳️15.6CE Carroi
การ์ดยิงดุ🔥9.6Sporting Escaldes
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรับ🕳️15.6 · 15.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.6·2.6ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.90
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CE Carroi vs Sporting Escaldes
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSporting Escaldes รอง 0/0.5 @1.80การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.90การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCE Carroiโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 6 · 17a · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CE Carroi · บิลหลัก 1X2 @2.20
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CE Carroi ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.20 · ควรเป็น @2.25 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CE Carroi 7 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CE Carroi ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 24%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CE Carroi · คาดสกอร์ 1.7 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CE Carroi ชนะ 1 ลูก20%
CE Carroi ชนะ 2 ลูก12%
CE Carroi ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ24%
Sporting Escaldes ชนะ 1 ลูก16%
Sporting Escaldes ชนะ 2 ลูกขึ้นไป20%
สรุป
CE Carroi ชนะ40%
CE Carroi ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
CE Carroi คลีนชีท14%
Sporting Escaldes ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CE Carroi ไม่แพ้64%
Sporting Escaldes ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)51%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.528%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%1-28%2-17%2-27%1-36%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CE Carroi)
- โอกาส CE Carroi ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Sporting Escaldes เสียเฉลี่ย 2.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- CE Carroi ยิงเฉลี่ยแค่ 0.6 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Sporting Escaldes ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CE Carroi
พ0-3ช2-1พ0-3พ0-3ส2-2พ0-3
Sporting Escaldes
พ1-3พ0-2พ1-2พ1-4พ1-5พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CE Carroiยิง 0.6 · เสีย 2.6 ต่อนัด
Sporting Escaldesยิง 1.6 · เสีย 2.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CE Carroi
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 18
Sporting Escaldes
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CE Carroi
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Sporting Escaldes
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CE Carroi
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Sporting Escaldes
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 6
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.60 | 2.63 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.63 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.45 | 2.70 | 1.76 | 2.5/3 | 1.76 | 1.81 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Live | 2.20 | 3.50 | 2.65 | 1.83 | 2.5/3 | 1.74 | 1.86 | 0/0.5 | 1.71 | ||
| 1xBet | Initial | 2.20 | 3.70 | 2.65 | 1.70 | 2.5 | 2.02 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.22 | 3.54 | 2.57 | 1.87 | 2.5/3 | 1.81 | 1.96 | 0/0.5 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ANDPD-9] CE Carroi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 11 | 1 | 9 | 0.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 5 | 1 | 8 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 0 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 11 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 1 | 10 | 0.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 9 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 4 | 0 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 1 | 0.0% |
| [ANDPD-10] Sporting Escaldes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 0 | 0 | 4 | 3 | 13 | 0 | 10 | 0.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 7 | 0 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 6 | 0 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 4 | 0 | 0 | 4 | 3 | 13 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 6 | 2 | 9 | 0.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 6 | 0.0% |
| Last 6 | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 6 | 2 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| CE Carroi Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CE Carroi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ANDPD | 11-10-2026 | Ranger's FC | 3-0 (2-0) | CE Carroi | 5-5 (2-1) | 1.18 | 5.75 | 11.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | L | U |
| ANDPD | 20-09-2026 | CE Carroi | 2-2 (1-1) | Penya Encarnada | 1-13 (0-3) | 7.00 | 4.75 | 1.30 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | O |
| ANDPD | 13-09-2026 | Inter Club Escaldes | 3-0 (2-0) | CE Carroi | 11-2 (5-1) | 1.13 | 8.00 | 10.00 | L | 1.93 | 2.5 | 1.88 | L | U |
| ANDPD | 06-09-2026 | CE Carroi | 0-3 (0-1) | FC Santa Coloma | 3-9 (1-7) | 9.00 | 5.50 | 1.22 | L | 1.85 | -2 | 1.95 | L | U |
| ANDPD | 16-05-2026 | CE Carroi | 2-1 (1-1) | Inter Club Escaldes | 0-12 (0-9) | 13.00 | 8.00 | 1.10 | W | 1.93 | -2.5/3 | 1.88 | W | U |
| ANDPD | 26-04-2026 | Atletic Club D Escaldes | 3-0 (1-0) | CE Carroi | 5-5 (4-1) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | L | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | L | U |
| ANDPD | 19-04-2026 | CE Carroi | 1-2 (1-0) | Ranger's FC | 2-5 (1-2) | 11.00 | 7.00 | 1.14 | L | 1.98 | -2/2.5 | 1.83 | W | U |
| ANDPD | 12-04-2026 | FC Ordino | 5-0 (2-0) | CE Carroi | 5-0 (2-0) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| ANDPD | 22-03-2026 | CE Carroi | 0-0 (0-0) | UE Santa Coloma | 2-7 (1-3) | 15.00 | 9.00 | 1.10 | D | 1.98 | -2.5 | 1.83 | W | U |
| ANDPD | 08-03-2026 | CF Esperanca dAndorra | 4-1 (1-0) | CE Carroi | 4-6 (2-0) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ANDPD | 01-03-2026 | CE Carroi | 0-2 (0-0) | FC Santa Coloma | 1-7 (0-2) | 23.00 | 11.00 | 1.07 | L | 1.90 | -3 | 1.90 | W | U |
| ANDPD | 22-02-2026 | Penya Encarnada | 0-0 (0-0) | CE Carroi | 5-2 (1-1) | 1.62 | 3.50 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ANDPD | 15-02-2026 | CF Esperanca dAndorra | 0-0 (0-0) | CE Carroi | 7-6 (1-4) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ANDPD | 09-02-2026 | CE Carroi | 0-3 (0-2) | Ranger's FC | 0-6 (0-3) | 11.00 | 7.00 | 1.14 | L | 1.95 | -2.5/3 | 1.85 | L | U |
| ANDPD | 01-02-2026 | CE Carroi | 1-4 (0-1) | Atletic Club D Escaldes | 3-5 (2-4) | 13.00 | 7.00 | 1.14 | L | 1.95 | -2/2.5 | 1.85 | L | O |
| ANDPD | 18-01-2026 | CE Carroi | 0-0 (0-0) | Penya Encarnada | 3-1 (2-1) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| And Cup | 11-01-2026 | CE Carroi | 0-0 (0-0) | Casa de Portugal Andorra | - | D | ||||||||
| ANDPD | 21-12-2025 | CE Carroi | 3-1 (0-0) | FC Ordino | - | W | ||||||||
| ANDPD | 17-12-2025 | CE Carroi | 2-1 (0-1) | FC Santa Coloma | 1-7 (0-2) | 29.00 | 13.00 | 1.05 | W | 1.98 | -3/3.5 | 1.83 | W | U |
| ANDPD | 14-12-2025 | FC Santa Coloma | 7-0 (3-0) | CE Carroi | 8-1 (4-1) | 1.09 | 10.00 | 21.00 | L | 2.00 | 3 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| Sporting Escaldes Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ANDPD | 11-10-2026 | Penya Encarnada | 2-0 (2-0) | Sporting Escaldes | 2-7 (2-2) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| ANDPD | 20-09-2026 | Sporting Escaldes | 1-5 (0-2) | FC Santa Coloma | 1-11 (1-7) | 12.00 | 7.50 | 1.14 | L | 1.83 | -2.5/3 | 1.98 | L | O |
| ANDPD | 13-09-2026 | Atletic Club D Escaldes | 4-1 (1-1) | Sporting Escaldes | 5-1 (4-0) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.93 | 2 | 1.88 | L | O |
| ANDPD | 06-09-2026 | Sporting Escaldes | 1-2 (1-1) | FC Ordino | 6-8 (2-4) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| ANDPD | 28-05-2026 | CF Esperanca dAndorra | 2-0 (1-0) | Sporting Escaldes | - | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ANDPD | 24-05-2026 | Sporting Escaldes | 1-3 (1-1) | CF Esperanca dAndorra | - | L | ||||||||
| Ando SD2 | 10-05-2026 | Sporting Escaldes | 5-0 (3-0) | La Massana | 9-1 (6-0) | 1.83 | 4.00 | 3.10 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| Ando SD2 | 16-04-2026 | Sporting Escaldes | 1-1 (1-0) | CE Casa de Portugal | 3-3 (2-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| Ando SD2 | 01-03-2026 | City Escaldes | 2-5 (1-3) | Sporting Escaldes | - | 1.80 | 4.33 | 3.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| And Cup | 11-01-2026 | FC Santa Coloma | 5-1 (2-1) | Sporting Escaldes | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ANDPD | 25-10 | Away | FC Ordino | 7 Days |
| ANDPD | 01-11 | Home | Casa de Portugal Andorra | 14 Days |
| ANDPD | 08-11 | Home | Atletic Club D Escaldes | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ANDPD | 26-10 | Home | Casa de Portugal Andorra | 7 Days |
| ANDPD | 01-11 | Away | CF Esperanca dAndorra | 13 Days |
| ANDPD | 09-11 | Home | Inter Club Escaldes | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.63 | 2.20 | 3.60 | 2.63 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.7 | 0.6 | Goal | 1.6 |
| 2.7 | Loss | 3.7 | 2.6 | Loss | 2.6 |
| 20.3 | Shot(OT) | 16.3 | 18.9 | Shot(OT) | 12.5 |
| 2.7 | Corner | 3 | 2.6 | Corner | 4.5 |
| 3.7 | Yellow Card | 2 | 3.9 | Yellow Card | 2.7 |
| 12.7 | Fouls | 10 | 11.8 | Fouls | 10 |
| 28.3% | Possession | 41.3% | 32.7% | Possession | 44.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CE Carroi ( 28 Matches) | Sporting Escaldes ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 11 | 1 | 2 |