ทีเด็ดบอล FC Magna Wiener Neustadt vs SC Retz
‹ คู่ก่อนหน้าCE Carroi vs Sporting Escaldes · อา. 18 ต.ค. 16:00 น. คู่ที่ 37 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Kispest Honved II vs Csepel · อา. 18 ต.ค. 16:00 น.
Austria Landesliga
🕒 18-10-2026 16:00 น.
FC Magna Wiener Neustadtเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 37 / 10716:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2คอมโบต่ำ🧊 ★48⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSFC Magna Wiener NeustadtSC Retzใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ63% @1.8337% @3.10สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93SC Retzทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Magna Wiener Neustadtต่อ 0.5 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.6FC Magna Wiener Neustadtแนวรับ🛡️8.4 vs 10.8FC Magna Wiener Neustadtการ์ดยิงดุ🔥9.0FC Magna Wiener Neustadtการ์ดรับหลวม🕳️10.8SC Retzการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSC Retzรอง 0.5 @1.93การ์ดรับหลวม🕳️8.4FC Magna Wiener Neustadtการ์ดยิงดุ🔥6.6SC Retzการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1SC Retzการ์ดได้ราคา💰8/10SC Retzการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90แนวรุก🔥9.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90การ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
FC Magna Wiener Neustadtเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 37 / 10716:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2คอมโบต่ำ🧊 ★48⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVS
FC Magna Wiener NeustadtSC Retz
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
63% @1.8337% @3.10
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
SC Retzทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Magna Wiener Neustadt
ต่อ 0.5 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.6FC Magna Wiener Neustadt
แนวรับ🛡️8.4 vs 10.8FC Magna Wiener Neustadt
การ์ดยิงดุ🔥9.0FC Magna Wiener Neustadt
การ์ดรับหลวม🕳️10.8SC Retz
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSC Retz
รอง 0.5 @1.93
การ์ดรับหลวม🕳️8.4FC Magna Wiener Neustadt
การ์ดยิงดุ🔥6.6SC Retz
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1SC Retz
การ์ดได้ราคา💰8/10SC Retz
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
แนวรุก🔥9.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
การ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Magna Wiener Neustadt vs SC Retz
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Magna Wiener Neustadt ต่อ 0.5 @1.88การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.90การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Magna Wiener Neustadtโอกาสชนะ 49%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 348/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Magna Wiener Neustadt · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Magna Wiener Neustadt ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.76 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Magna Wiener Neustadt 20 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Magna Wiener Neustadt ต่อ 0.5
ได้ 51%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Magna Wiener Neustadt · คาดสกอร์ 1.8 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Magna Wiener Neustadt ชนะ 1 ลูก23%
FC Magna Wiener Neustadt ชนะ 2 ลูก16%
FC Magna Wiener Neustadt ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ22%
SC Retz ชนะ 1 ลูก16%
SC Retz ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
FC Magna Wiener Neustadt ชนะ51%
FC Magna Wiener Neustadt ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
FC Magna Wiener Neustadt คลีนชีท30%
SC Retz ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Magna Wiener Neustadt ไม่แพ้73%
SC Retz ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-09%2-08%1-26%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Magna Wiener Neustadt)
- โอกาส FC Magna Wiener Neustadt ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- SC Retz เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- SC Retz ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส SC Retz ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Magna Wiener Neustadt
พ1-3ส1-1พ1-2ช3-1ส1-1ช2-0
SC Retz
พ0-1ส0-0ช2-1ช2-1ช3-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Magna Wiener Neustadtยิง 1.5 · เสีย 1.4 ต่อนัด
SC Retzยิง 1.1 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Magna Wiener Neustadt
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 17
SC Retz
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Magna Wiener Neustadt
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
SC Retz
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Magna Wiener Neustadt
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
SC Retz
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
FC Magna Wiener Neustadt ชนะ 1เสมอ 0SC Retz ชนะ 0
- 19-08-2023FC Magna Wiener Neustadt4 - 0SC Retz
คู่อื่นใน Landesliga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.83 | 4.00 | 3.10 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.83 | 4.00 | 3.10 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 1.80 | 3.90 | 3.05 | 1.76 | 3 | 1.76 | 1.74 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.82 | 3.80 | 3.15 | 1.78 | 3 | 1.78 | 1.76 | 0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.82 | 4.20 | 3.33 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.43 | 0 | 2.60 | |
| Live | 1.81 | 3.84 | 3.38 | 1.66 | 2.5/3 | 2.05 | 1.60 | 0/0.5 | 2.08 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| FC Magna Wiener Neustadt | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| SC Retz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| FC Magna Wiener Neustadt Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 4 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 19-08-2023 | FC Magna Wiener Neustadt | 4-0 (1-0) | SC Retz | 4-4 (2-2) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Magna Wiener Neustadt Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 03-10-2026 | Trenkwalder Admira (Youth) | 0-2 (0-0) | FC Magna Wiener Neustadt | 4-4 (3-3) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 13-09-2026 | FC Magna Wiener Neustadt | 1-1 (0-1) | ASK Ebreichsdorf | 4-6 (1-3) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| AUS L | 23-08-2026 | ASV Hohenau | 1-3 (0-2) | FC Magna Wiener Neustadt | 8-3 (6-1) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| AUS L | 09-08-2026 | Langenrohr | 2-1 (1-1) | FC Magna Wiener Neustadt | 4-7 (2-4) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | SV Gloggnitz | 1-1 (0-0) | FC Magna Wiener Neustadt | 4-6 (3-3) | 1.67 | 4.50 | 3.40 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 16-07-2026 | FC Magna Wiener Neustadt | 1-3 (0-2) | Queens Park Rangers (QPR) | 2-6 (0-4) | 21.00 | 13.00 | 1.06 | L | 1.90 | -3/3.5 | 1.90 | W | U |
| AUS L | 04-06-2026 | FC Magna Wiener Neustadt | 0-2 (0-0) | UFC St Peter | 7-0 (3-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| AUS L | 01-05-2026 | FC Magna Wiener Neustadt | 2-1 (1-1) | ASV Schrems | 5-8 (3-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| AUS L | 19-04-2026 | FC Magna Wiener Neustadt | 3-1 (1-0) | SC Ortmann | 4-1 (0-1) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| AUS L | 11-04-2026 | St.Polten Amateure | 2-1 (1-1) | FC Magna Wiener Neustadt | 4-4 (2-1) | 1.83 | 4.00 | 3.10 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | D |
| AUS L | 21-03-2026 | FC Magna Wiener Neustadt | 3-0 (2-0) | SK Korneuburg | 2-4 (2-0) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | D |
| INT CF | 17-01-2026 | Austria Wien (Youth) | 3-0 (2-0) | FC Magna Wiener Neustadt | 9-1 (6-1) | 1.18 | 6.50 | 9.00 | L | 1.90 | 2.5 | 1.90 | L | U |
| AUS L | 02-11-2025 | FC Magna Wiener Neustadt | 1-1 (0-0) | SC Wieselburg | 4-4 (3-0) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| AUS L | 19-10-2025 | FC Magna Wiener Neustadt | 0-1 (0-0) | Stockerau | 6-2 (5-1) | 1.57 | 4.33 | 4.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| AUS L | 13-09-2025 | FC Magna Wiener Neustadt | 3-2 (0-0) | St.Polten Amateure | 8-3 (4-2) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| AUS L | 15-08-2025 | FC Magna Wiener Neustadt | 0-2 (0-2) | ASK Bau Pochhacker Ybbs | 7-3 (1-3) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 19-07-2025 | Floridsdorfer AC | 3-1 (3-0) | FC Magna Wiener Neustadt | 2-3 (1-2) | 1.48 | 5.00 | 4.10 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 11-07-2025 | Wiener SC | 2-3 (1-1) | FC Magna Wiener Neustadt | 10-4 (4-3) | 1.40 | 5.25 | 5.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 04-07-2025 | FC Magna Wiener Neustadt | 0-3 (0-0) | Austria Wien (Youth) | - | L | ||||||||
| AUS L | 17-05-2025 | SK Korneuburg | 1-3 (1-2) | FC Magna Wiener Neustadt | 4-4 (1-1) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| SC Retz Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 25% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 25-07-2026 | SC Retz | 2-1 (0-1) | SV Gerasdorf Stammer | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | SC Retz | 3-1 (3-0) | LAC Inter | 11-1 (5-0) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| AUS D3 | 06-06-2026 | SC Retz | 2-1 (0-0) | Favoritner AC | 10-2 (6-1) | 5.25 | 4.33 | 1.44 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | D |
| AUS D3 | 30-05-2026 | Sportunion Mauer | 1-2 (1-1) | SC Retz | 1-1 (0-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | D |
| AUS D3 | 16-05-2026 | SC Retz | 0-0 (0-0) | SV Gloggnitz | 0-10 (0-1) | 10.00 | 8.00 | 1.13 | D | 1.85 | -2.5 | 1.95 | W | U |
| AUS D3 | 09-05-2026 | SV Leobendorf | 1-0 (1-0) | SC Retz | 7-7 (5-3) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | U |
| AUS D3 | 02-05-2026 | SC Retz | 1-3 (0-1) | Neusiedl | - | L | ||||||||
| AUS D3 | 29-04-2026 | Wiener SC | 2-1 (1-0) | SC Retz | 8-6 (4-3) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| AUS D3 | 25-04-2026 | SV Oberwart | 4-0 (0-0) | SC Retz | 3-2 (2-1) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| AUS D3 | 18-04-2026 | SC Retz | 0-4 (0-2) | SV Donau | 2-4 (1-3) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| AUS D3 | 11-04-2026 | SC Marchfeld Donauauen | 1-0 (1-0) | SC Retz | 3-2 (1-0) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| AUS D3 | 06-04-2026 | SC Retz | 2-0 (1-0) | Team Wiener Linien | 9-2 (5-1) | 1.70 | 3.90 | 3.70 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| AUS D3 | 04-04-2026 | SV Horn | 1-1 (0-0) | SC Retz | 5-0 (2-0) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | D | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| AUS D3 | 28-03-2026 | SC Retz | 0-2 (0-0) | SR Donaufeld Wien | 5-4 (3-2) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | L | U |
| AUS D3 | 21-03-2026 | Parndorf | 3-1 (0-1) | SC Retz | 4-8 (2-5) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| AUS D3 | 14-03-2026 | SC Retz | 0-0 (0-0) | Kremser | 6-5 (1-3) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | D | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| AUS D3 | 07-03-2026 | Wiener Viktoria | 3-0 (2-0) | SC Retz | 6-3 (1-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | D |
| AUS D3 | 28-02-2026 | SC Retz | 1-2 (0-1) | Traiskirchen | 2-4 (0-3) | 4.50 | 4.00 | 1.55 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | D |
| INT CF | 12-02-2026 | SC Znojmo | 1-3 (0-0) | SC Retz | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-02-2026 | SC Retz | 3-0 (1-0) | Zwettl SC | 3-8 (3-4) | 1.60 | 4.33 | 3.90 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
FC Magna Wiener Neustadt | No Data | SC Retz | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.83 | 4.00 | 3.10 | 1.83 | 4.00 | 3.10 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | 1.88 | 0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.3 | 1.5 | Goal | 1.1 |
| 0.7 | Loss | 1 | 1.4 | Loss | 1.8 |
| 10 | Shot(OT) | 6 | 9.6 | Shot(OT) | 9.5 |
| 3.7 | Corner | 10.5 | 4.6 | Corner | 4.9 |
| 2 | Yellow Card | 1.5 | 1.5 | Yellow Card | 2.5 |
| 53% | Fouls | 56% | 57.3% | Fouls | 49.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Magna Wiener Neustadt ( 18 Matches) | SC Retz ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |