ทีเด็ดบอล Kispest Honved II vs Csepel
‹ คู่ก่อนหน้าFC Magna Wiener Neustadt vs SC Retz · อา. 18 ต.ค. 16:00 น. คู่ที่ 66 / 135เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Nyiregyhaza B vs Kisvarda II · อา. 18 ต.ค. 16:00 น.
Hungary NB III
🕒 18-10-2026 16:00 น.
Kispest Honved IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 66 / 13516:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSKispest Honved IICsepelใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2547% @2.55สูง/ต่ำ 3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03Csepelทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านKispest Honved IIต่อ 0 @1.78การ์ดยิงดุ🔥10.8Kispest Honved IIการ์ดรับหลวม🕳️8.4Csepelการ์ดได้ราคา💰6/10Kispest Honved IIการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCsepelรอง 0 @2.03พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 10.8Csepelแนวรับ🛡️8.4 vs 10.8Csepelการ์ดรับหลวม🕳️10.8Kispest Honved IIการ์ดยิงดุ🔥12.6Csepelการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.95พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.1ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Kispest Honved IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 66 / 13516:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
Kispest Honved IICsepel
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2547% @2.55
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03
Csepelทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านKispest Honved II
ต่อ 0 @1.78
การ์ดยิงดุ🔥10.8Kispest Honved II
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Csepel
การ์ดได้ราคา💰6/10Kispest Honved II
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCsepel
รอง 0 @2.03
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 10.8Csepel
แนวรับ🛡️8.4 vs 10.8Csepel
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Kispest Honved II
การ์ดยิงดุ🔥12.6Csepel
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.95
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.1ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Kispest Honved II vs Csepel
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCsepel รอง 0 @2.03การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.95การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKispest Honved IIโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 7 · 17a · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kispest Honved II · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Kispest Honved II ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.24 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kispest Honved II 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Kispest Honved II ต่อ 0
ได้ 40%คืนทุน 24%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kispest Honved II · คาดสกอร์ 1.7 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kispest Honved II ชนะ 1 ลูก20%
Kispest Honved II ชนะ 2 ลูก12%
Kispest Honved II ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
Csepel ชนะ 1 ลูก17%
Csepel ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Kispest Honved II ชนะ40%
Kispest Honved II ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Kispest Honved II คลีนชีท16%
Csepel ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Kispest Honved II ไม่แพ้64%
Csepel ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-18%2-27%0-15%1-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kispest Honved II)
- โอกาส Kispest Honved II ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Kispest Honved II ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Csepel ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Kispest Honved II
ส1-1พ0-1ช3-0พ2-3ช1-0พ0-3
Csepel
ส2-2ช3-1พ0-6ส1-1พ0-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Kispest Honved IIยิง 1.8 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Csepelยิง 2.1 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Kispest Honved II
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 16
Csepel
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kispest Honved II
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Csepel
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kispest Honved II
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Csepel
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Kispest Honved II ชนะ 2เสมอ 0Csepel ชนะ 1
- 24-05-2026Kispest Honved II1 - 3Csepel
- 20-10-2024Kispest Honved II3 - 0Csepel
- 15-02-2018Kispest Honved II2 - 1Csepel
คู่อื่นใน NB III 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.78 | 0 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 2.20 | 3.35 | 2.47 | 1.89 | 3 | 1.79 | 1.96 | 0/0.5 | 1.72 | |
| Live | 2.20 | 3.35 | 2.47 | 1.89 | 3 | 1.79 | 1.96 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| 18Bet | Initial | 2.25 | 3.50 | 2.45 | 1.87 | 3 | 1.66 | 1.70 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.50 | 1.88 | 3 | 1.69 | 1.70 | 0 | 1.86 | ||
| 1xBet | Initial | 2.26 | 3.70 | 2.60 | 1.58 | 2.5 | 2.23 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.22 | 3.55 | 2.56 | 2.17 | 3/3.5 | 1.59 | 1.96 | 0/0.5 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Kispest Honved II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Csepel | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Kispest Honved II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 2 (67%) Draw 0 (0%) Lose 1 (33%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 67% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Kispest Honved II | 1-3 (0-2) | Csepel | 3-0 (2-0) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 20-10-2024 | Kispest Honved II | 3-0 (1-0) | Csepel | 5-3 (4-2) | 2.05 | 3.75 | 2.75 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 15-02-2018 | Kispest Honved II | 2-1 (2-0) | Csepel | 7-5 (5-2) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | W | 1.82 | 0 | 1.98 | W | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Kispest Honved II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 11-10-2026 | ESMTK Budapest | 3-0 (2-0) | Kispest Honved II | 12-3 (8-1) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| HUN D3E | 04-10-2026 | Kispest Honved II | 1-0 (0-0) | III.Keruleti TVE | 6-1 (4-0) | 3.60 | 4.00 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 3-2 (1-2) | Kispest Honved II | 11-1 (3-1) | 1.14 | 7.50 | 12.00 | L | 1.98 | 2.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D3E | 20-09-2026 | Kispest Honved II | 3-0 (2-0) | Ujpesti TE B | 4-4 (3-0) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| HUN D3E | 05-09-2026 | Szolnoki MAV FC | 1-0 (0-0) | Kispest Honved II | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 30-08-2026 | Kispest Honved II | 1-1 (1-0) | Monori SE | 6-3 (3-1) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| HUN D3E | 26-08-2026 | Kispest Honved II | 8-1 (4-0) | Szegedi VSE | 2-5 (1-3) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 19-08-2026 | Vasas SC II | 3-0 (2-0) | Kispest Honved II | 3-3 (2-1) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| HUN D3E | 16-08-2026 | FC Dabas | 3-1 (2-0) | Kispest Honved II | 7-4 (5-1) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D3E | 09-08-2026 | Kispest Honved II | 2-3 (2-2) | Szeged-Csanad Grosics II | 8-7 (3-3) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 26-07-2026 | Kispest Honved II | 0-0 (0-0) | Bekescsabai Elore SE II | 7-7 (3-4) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Kispest Honved II | 1-2 (0-0) | Dafuji cloth MTE | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Kispest Honved II | 3-2 (0-0) | 1908 SZAC | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Beech Sigit | 1-4 (0-0) | Kispest Honved II | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Kispest Honved II | 1-3 (0-2) | Csepel | 3-0 (2-0) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 17-05-2026 | Monori SE | 0-1 (0-0) | Kispest Honved II | 4-7 (0-4) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | W | U |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Kispest Honved II | 1-0 (1-0) | Tiszafoldvar VSE | 7-0 (1-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | U |
| HUN D3E | 03-05-2026 | III.Keruleti TVE | 3-0 (2-0) | Kispest Honved II | 1-5 (0-1) | 1.60 | 3.90 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| HUN D3E | 26-04-2026 | Kispest Honved II | 0-1 (0-1) | Hodmezovasarhelyi | 9-4 (7-3) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| HUN D3E | 19-04-2026 | ESMTK Budapest | 4-0 (4-0) | Kispest Honved II | 1-2 (1-2) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
| Csepel Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Csepel | 1-1 (0-1) | Szegedi VSE | 8-1 (0-1) | 1.25 | 6.00 | 7.00 | D | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | U |
| HUN D3E | 04-10-2026 | FC Dabas | 1-0 (0-0) | Csepel | 6-5 (1-3) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Csepel | 1-1 (0-0) | Szeged-Csanad Grosics II | 4-4 (3-4) | 1.95 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| HUN D3E | 20-09-2026 | Vasas SC II | 6-0 (3-0) | Csepel | 3-3 (1-2) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| HUN Cup | 13-09-2026 | Villani | 1-3 (1-3) | Csepel | 2-6 (0-3) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | W | 1.88 | -1.5/2 | 1.93 | W | O |
| HUN D3E | 05-09-2026 | Csepel | 2-2 (2-1) | Bekescsaba | 0-2 (0-2) | 1.36 | 4.75 | 5.75 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D3E | 26-08-2026 | Csepel | 9-1 (3-0) | BKV Elore | 3-2 (1-0) | 1.50 | 4.10 | 4.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| HUN Cup | 22-08-2026 | Csepel FC USE | 0-3 (0-1) | Csepel | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 12-08-2026 | Csepel | 2-1 (1-1) | ESMTK Budapest | 5-6 (1-4) | 5.00 | 4.10 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | D |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Monori SE | 0-0 (0-0) | Csepel | 4-3 (1-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| HUN Cup | 01-08-2026 | Szepetnek | 0-7 (0-5) | Csepel | 10-5 (4-3) | 7.00 | 4.50 | 1.33 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 25-07-2026 | III.Keruleti TVE | 2-0 (0-0) | Csepel | 5-2 (4-2) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Godollo | 3-3 (0-0) | Csepel | - | D | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Kaposvar | 0-0 (0-0) | Csepel | 4-4 (1-2) | 1.57 | 4.75 | 3.75 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Csepel | 1-2 (0-1) | Budaorsi SC | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Kispest Honved II | 1-3 (0-2) | Csepel | 3-0 (2-0) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| HUN D3E | 17-05-2026 | Csepel | 1-4 (1-2) | Varfurdo Gyulai Termal FC | 1-7 (0-3) | 3.25 | 3.50 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Szegedi VSE | 2-3 (1-1) | Csepel | 8-1 (2-0) | 3.40 | 3.70 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D3E | 03-05-2026 | Csepel | 6-2 (1-2) | Martfui LSE | 5-5 (3-1) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| HUN D3E | 26-04-2026 | Dunaharaszti MTK | 2-3 (2-2) | Csepel | 3-4 (2-3) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 1.92 | 0.5 | 1.87 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN Cup | 28-10 | Home | Debrecin VSC | 10 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.78 | 0 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1.8 | Goal | 2.1 |
| 2 | Loss | 1 | 1.8 | Loss | 1.4 |
| 15 | Shot(OT) | 14.3 | 13 | Shot(OT) | 10.9 |
| 3.3 | Corner | 5.7 | 4.1 | Corner | 4.1 |
| 4 | Yellow Card | 1.7 | 2.5 | Yellow Card | 2 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 12 |
| 54% | Possession | 48% | 50.7% | Possession | 51.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Kispest Honved II ( 42 Matches) | Csepel ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 0 | 8 | 4 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 8 | 3 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 7 | 4 | 4 |