ทีเด็ดบอล Nyiregyhaza B vs Kisvarda II
‹ คู่ก่อนหน้าKispest Honved II vs Csepel · อา. 18 ต.ค. 16:00 น. คู่ที่ 67 / 135เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ujpesti TE B vs III.Keruleti TVE · อา. 18 ต.ค. 16:00 น.
Hungary NB III
🕒 18-10-2026 16:00 น.
Nyiregyhaza Bเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-13.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส17.4คู่ที่ 67 / 13516:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน222พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 25% ★★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Kisvarda II 90%★★★ · 11 ข้อVSNyiregyhaza BKisvarda IIใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ11% @9.0089% @1.17สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -2/2.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95Kisvarda IIทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านNyiregyhaza Bรอง 2/2.5 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️6.0Kisvarda IIการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนKisvarda IIต่อ 2/2.5 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 4.2Kisvarda IIแนวรับ🛡️6.0 vs 17.4Kisvarda IIการ์ดรับหลวม🕳️17.4Nyiregyhaza Bการ์ดยิงดุ🔥10.2Kisvarda IIการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Kisvarda IIการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.85พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรับ🕳️17.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.95การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 3.5/4การ์ด 1 ใบ
Nyiregyhaza Bเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-13.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส17.4
คู่ที่ 67 / 13516:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน222พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 25% ★★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Kisvarda II 90%★★★ · 11 ข้อVS
Nyiregyhaza BKisvarda II
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
11% @9.0089% @1.17
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -2/2.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Kisvarda IIทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านNyiregyhaza B
รอง 2/2.5 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Kisvarda II
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนKisvarda II
ต่อ 2/2.5 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 4.2Kisvarda II
แนวรับ🛡️6.0 vs 17.4Kisvarda II
การ์ดรับหลวม🕳️17.4Nyiregyhaza B
การ์ดยิงดุ🔥10.2Kisvarda II
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Kisvarda II
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.85
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรับ🕳️17.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.95
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 3.5/4
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Nyiregyhaza B vs Kisvarda II
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนKisvarda II ต่อ 2/2.5 @1.95การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.85การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKisvarda IIโอกาสชนะ 77%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Kisvarda II ★★★โอกาสไม่แพ้ 90%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kisvarda II · บิลหลัก 1X2 @1.17
ความเสี่ยงของบิล25%★★★★☆ค่อนข้างปลอดภัย
ราคา Kisvarda II ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.17 · ควรเป็น @1.20 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kisvarda II 67 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Kisvarda II ต่อ 2/2.5
ได้ 75%เสียครึ่ง 15%เสีย 10%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 48%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kisvarda II · คาดสกอร์ 0.9 - 2.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kisvarda II ชนะ 1 ลูก27%
Kisvarda II ชนะ 2 ลูก23%
Kisvarda II ชนะ 3 ลูกขึ้นไป26%
เสมอ15%
Nyiregyhaza B ชนะ 1 ลูก7%
Nyiregyhaza B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป3%
สรุป
Kisvarda II ชนะ75%
Kisvarda II ไม่แพ้90%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป48%
Kisvarda II คลีนชีท40%
Nyiregyhaza B ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Nyiregyhaza B ไม่แพ้25%
Kisvarda II ไม่แพ้90%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Kisvarda II ★★★ควรเป็น @1.11
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-211%1-210%0-110%1-19%0-38%1-37%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kisvarda II)
- โอกาส Kisvarda II ชนะ 75% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 90%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 48%
- Kisvarda II คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 40%
- Nyiregyhaza B เสียเฉลี่ย 2.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Kisvarda II ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ไม่พบตัวค้านที่ชัดเจน
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Nyiregyhaza B
พ2-3พ1-5พ1-2พ0-2พ0-1พ0-4
Kisvarda II
ส1-1พ2-3ช1-0ส1-1ช2-0ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Nyiregyhaza Bยิง 0.7 · เสีย 2.9 ต่อนัด
Kisvarda IIยิง 1.7 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Nyiregyhaza B
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 18
Kisvarda II
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nyiregyhaza B
67%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 2
Kisvarda II
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nyiregyhaza B
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 0เสียราคา 7
Kisvarda II
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Nyiregyhaza B ชนะ 0เสมอ 0Kisvarda II ชนะ 3
- 22-03-2026Nyiregyhaza B0 - 2Kisvarda II
- 31-08-2025Kisvarda II1 - 0Nyiregyhaza B
- 27-04-2025Nyiregyhaza B0 - 1Kisvarda II
คู่อื่นใน NB III 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 9.00 | 7.00 | 1.17 | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | 1.85 | -2/2.5 | 1.95 | |
| Live | 9.00 | 7.00 | 1.17 | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | 1.85 | -2/2.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 10.90 | 5.30 | 1.13 | 1.88 | 3.5/4 | 1.80 | 1.76 | -2/2.5 | 1.92 | |
| Live | 10.90 | 5.30 | 1.13 | 1.88 | 3.5/4 | 1.80 | 1.76 | -2/2.5 | 1.92 | ||
| 1xBet | Initial | 8.20 | 6.70 | 1.22 | 1.77 | 3.5 | 1.94 | 2.15 | -1.5 | 1.62 | |
| Live | 12.20 | 6.85 | 1.12 | 1.90 | 3.5/4 | 1.77 | 1.71 | -2/2.5 | 1.92 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -2/2.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Nyiregyhaza B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Kisvarda II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Nyiregyhaza B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 3 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 22-03-2026 | Nyiregyhaza B | 0-2 (0-1) | Kisvarda II | 7-1 (5-1) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| HUN D3E | 31-08-2025 | Kisvarda II | 1-0 (0-0) | Nyiregyhaza B | 6-3 (4-3) | 1.44 | 5.00 | 4.50 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| HUN D3E | 27-04-2025 | Nyiregyhaza B | 0-1 (0-1) | Kisvarda II | 8-2 (5-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Nyiregyhaza B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 10 (100%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.9 goals Asian Handicap Odds (7 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 14% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 11-10-2026 | Debreceni VSC II | 4-0 (3-0) | Nyiregyhaza B | - | 1.10 | 8.00 | 13.00 | L | 1.90 | 2.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Nyiregyhaza B | 0-1 (0-0) | Salgotarjani Baratok TC | 5-1 (2-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Tarpa SC | 2-0 (0-0) | Nyiregyhaza B | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 19-09-2026 | Tiszafured VSE | 2-1 (2-0) | Nyiregyhaza B | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 06-09-2026 | Nyiregyhaza B | 1-5 (1-2) | Cigand SE | 6-2 (3-0) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Tiszaujvaros | 3-2 (2-1) | Nyiregyhaza B | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 26-08-2026 | Nyiregyhaza B | 0-5 (0-2) | Ozd-Sajovolgye | 5-9 (2-5) | 2.20 | 3.70 | 2.55 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| HUN D3E | 15-08-2026 | Eger SE | 2-1 (2-0) | Nyiregyhaza B | 10-3 (5-1) | 2.55 | 3.60 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | D |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Fuzesabonyi SC | 1-0 (1-0) | Nyiregyhaza B | 3-5 (1-2) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Nyiregyhaza B | 2-4 (1-1) | DEAC | - | 3.50 | 3.70 | 1.80 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| HUN D3E | 25-07-2026 | Nyiregyhaza B | 3-1 (1-0) | Diosgyori VTK II | 6-6 (6-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Nyiregyhaza B | 4-1 (1-0) | Nyirbator FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Nyiregyhaza B | 3-2 (0-0) | Senyo Carnifex | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Nyiregyhaza B | 3-0 (0-0) | Mateszalkai MTK | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Nyiregyhaza B | 4-1 (0-0) | Fuzesabonyi SC | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 17-05-2026 | Godollo | 3-1 (0-0) | Nyiregyhaza B | 5-6 (2-3) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 03-05-2026 | Nyiregyhaza B | 8-2 (2-1) | Tiszaujvaros | 9-3 (5-2) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| HUN D3E | 26-04-2026 | Diosgyori VTK II | 1-4 (0-0) | Nyiregyhaza B | 4-4 (2-2) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| HUN D3E | 19-04-2026 | Nyiregyhaza B | 4-3 (2-0) | putnok Vse | 3-3 (0-1) | 1.80 | 3.90 | 3.30 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D3E | 05-04-2026 | Nyiregyhaza B | 1-0 (0-0) | Tarpa SC | 4-1 (2-1) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| Kisvarda II Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 25% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 13% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 11-10-2026 | Kisvarda II | 3-0 (2-0) | Tarpa SC | 6-2 (4-1) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | D |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Tiszafured VSE | 0-2 (0-1) | Kisvarda II | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 27-09-2026 | Kisvarda II | 1-1 (1-0) | Cigand SE | 4-5 (2-1) | 3.75 | 3.80 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| HUN D3E | 20-09-2026 | Tiszaujvaros | 0-1 (0-1) | Kisvarda II | 1-11 (0-8) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| HUN D3E | 06-09-2026 | Kisvarda II | 2-3 (0-1) | Ozd-Sajovolgye | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 29-08-2026 | Eger SE | 1-1 (0-1) | Kisvarda II | 1-9 (0-4) | 3.60 | 3.90 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| HUN D3E | 15-08-2026 | Fuzesabonyi SC | 0-1 (0-0) | Kisvarda II | 3-3 | 4.33 | 3.90 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Hajdunanas | 2-3 (0-2) | Kisvarda II | 4-4 (3-3) | 4.75 | 4.20 | 1.53 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | D | O |
| HUN D3E | 09-08-2026 | Kisvarda II | 2-2 (1-1) | Diosgyori VTK II | 2-8 (1-4) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | D | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D3E | 26-07-2026 | Kisvarda II | 1-1 (1-1) | Mateszalkai MTK | 0-5 (0-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Kisvarda II | 2-0 (2-0) | MFK Vranov nad Topou | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Lokomotiva Kosice | 0-0 (0-0) | Kisvarda II | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Kisvarda II | 3-0 (1-0) | Slavia TU Kosice | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Cigand SE | 4-1 (0-0) | Kisvarda II | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Godollo | 1-1 (0-1) | Kisvarda II | 2-6 (1-1) | 2.90 | 3.70 | 2.00 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D3E | 17-05-2026 | Kisvarda II | 2-0 (0-0) | Cigand SE | 5-3 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Tiszaujvaros | 1-1 (0-0) | Kisvarda II | 7-5 (2-4) | 3.90 | 3.90 | 1.65 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| HUN D3E | 03-05-2026 | Kisvarda II | 4-1 (1-1) | Diosgyori VTK II | 7-3 (3-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 19-04-2026 | Kisvarda II | 3-0 (1-0) | Hatvan | 14-3 (5-3) | 1.08 | 11.00 | 17.00 | W | 1.85 | 3 | 1.95 | D | U |
| HUN D3E | 05-04-2026 | Kisvarda II | 4-1 (1-1) | Debreceni VSC II | 3-7 (2-3) | 1.75 | 3.75 | 3.60 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D3E | 24-10 | Home | Tarpa SC | 6 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 9.00 | 7.00 | 1.17 | 9.00 | 7.00 | 1.17 | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | 1.85 | -2/2.5 | 1.95 | 1.85 | -2/2.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 2 | 0.7 | Goal | 1.7 |
| 2.3 | Loss | 0.3 | 2.9 | Loss | 1 |
| 6 | Shot(OT) | 16 | 11.2 | Shot(OT) | 10.9 |
| 5 | Corner | 5 | 4.8 | Corner | 4.9 |
| 2.5 | Yellow Card | 1.5 | 1.8 | Yellow Card | 2 |
| 43% | Fouls | 56.5% | 46% | Fouls | 54.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Nyiregyhaza B ( 42 Matches) | Kisvarda II ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 0 | 8 | 7 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 5 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 9 | 7 | 3 | 0 |