ทีเด็ดบอล Las Palmas Atletico vs Puente Genil
‹ คู่ก่อนหน้าLatina vs Vis Pesaro · อา. 18 ต.ค. 17:30 น. คู่ที่ 88 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Kasimpasa vs Samsunspor · อา. 18 ต.ค. 17:30 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 17:30 น.
Las Palmas Atleticoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.0⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 88 / 10717:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★55⚖️ เสี่ยง 63% ★แพงเกินจริงVSLas Palmas AtleticoPuente Genilใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.1643% @2.89สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.97 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.78Puente Genilทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านLas Palmas Atleticoต่อ 0/0.5 @1.97กองกลาง🎯52% vs 47%Las Palmas Atleticoการ์ดรับหลวม🕳️6.0Puente Genilการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนPuente Genilรอง 0/0.5 @1.78แนวรุก🔥8.4 vs 3.0Puente Genilแนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Puente Genilการ์ดรุกทื่อ💧3.0Las Palmas Atleticoการ์ดรับหลวม🕳️9.0Las Palmas Atleticoการ์ดยิงดุ🔥8.4Puente Genilการ์ด 5 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.97แนวรับ🕳️9.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.78พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Las Palmas Atleticoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💧แนวรุกน้ำ3.0
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 88 / 10717:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★55⚖️ เสี่ยง 63% ★แพงเกินจริงVS
Las Palmas AtleticoPuente Genil
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.1643% @2.89
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.97 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.78
Puente Genilทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านLas Palmas Atletico
ต่อ 0/0.5 @1.97
กองกลาง🎯52% vs 47%Las Palmas Atletico
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Puente Genil
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนPuente Genil
รอง 0/0.5 @1.78
แนวรุก🔥8.4 vs 3.0Puente Genil
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Puente Genil
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Las Palmas Atletico
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Las Palmas Atletico
การ์ดยิงดุ🔥8.4Puente Genil
การ์ด 5 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.97
แนวรับ🕳️9.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.78
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Las Palmas Atletico vs Puente Genil
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนPuente Genil รอง 0/0.5 @1.78การ์ด 5 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLas Palmas Atleticoโอกาสชนะ 41%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2/2.555/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Las Palmas Atletico · บิลหลัก 1X2 @2.16
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Las Palmas Atletico ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.16 · ควรเป็น @2.42 (-11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Las Palmas Atletico 10 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Las Palmas Atletico ต่อ 0/0.5
ได้ 37%เสียครึ่ง 28%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 11%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Las Palmas Atletico · คาดสกอร์ 0.8 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Las Palmas Atletico ชนะ 1 ลูก25%
Las Palmas Atletico ชนะ 2 ลูก9%
Las Palmas Atletico ชนะ 3 ลูกขึ้นไป3%
เสมอ28%
Puente Genil ชนะ 1 ลูก18%
Puente Genil ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Las Palmas Atletico ชนะ37%
Las Palmas Atletico ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป11%
Las Palmas Atletico คลีนชีท25%
Puente Genil ยิงไม่ได้44%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Las Palmas Atletico ไม่แพ้64%
Puente Genil ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)37%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)18%
ยิงได้ทั้งคู่42%
ต่ำ 2.563%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-115%1-113%0-011%0-211%1-09%1-29%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Las Palmas Atletico)
- โอกาส Las Palmas Atletico ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Puente Genil ยิงไม่ได้เลย 44%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.16 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.42 (11%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Las Palmas Atletico ยิงเฉลี่ยแค่ 0.5 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Puente Genil รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- ราคา Las Palmas Atletico ไหลขึ้นจาก @2.04 (เงินไหลออก)
- โอกาส Puente Genil ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Las Palmas Atletico
พ0-1พ0-3ช1-0ส0-0พ0-4ส1-1
Puente Genil
ช4-0พ1-2พ0-2ส0-0พ0-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Las Palmas Atleticoยิง 0.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Puente Genilยิง 1.4 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Las Palmas Atletico
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 12
Puente Genil
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Las Palmas Atletico
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Puente Genil
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Las Palmas Atletico
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Puente Genil
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Las Palmas Atletico@2.04 → @2.16▲ 5.9%
เสมอ@3.18 → @3.180.0%
ทีมเยือน Puente Genil@3.09 → @2.89▼ 6.5%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 19 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.16 | 3.05 | 2.78 | 1.94 | 2/2.5 | 1.76 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.16 | 3.05 | 2.78 | 1.94 | 2/2.5 | 1.76 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| Bet365 | Initial | 1.91 | 3.30 | 3.40 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.15 | 3.30 | 3.00 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.95 | 3.15 | 3.47 | 1.80 | 2/2.5 | 1.94 | 1.95 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.29 | 2.96 | 2.92 | 1.96 | 2/2.5 | 1.78 | 1.96 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 1.88 | 3.25 | 3.35 | 1.71 | 2/2.5 | 1.81 | 1.83 | 0.5 | 1.69 | |
| Live | 2.20 | 3.05 | 2.95 | 1.87 | 2/2.5 | 1.70 | 1.86 | 0/0.5 | 1.71 | ||
| pinnacle | Initial | 1.98 | 3.04 | 3.60 | 1.90 | 2/2.5 | 1.84 | 1.99 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.33 | 2.90 | 3.14 | 1.99 | 2/2.5 | 1.80 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.97 | 3.40 | 3.45 | 1.77 | 2/2.5 | 1.90 | 1.67 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.26 | 2.92 | 3.12 | 1.92 | 2/2.5 | 1.75 | 1.91 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes:
Standings
| [SPA D4-16] Las Palmas Atletico | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 9 | 5 | 16 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 7 | 3 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 9 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 18 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
| [SPA D4-11] Puente Genil | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 5 | 7 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 2 | 7 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 5 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 3 | 7 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 1 | 7 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 3 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Las Palmas Atletico Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Las Palmas Atletico Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Las Palmas Atletico | 1-1 (1-0) | Tenerife B | 5-6 (3-3) | 2.75 | 3.30 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Recreativo Huelva | 4-0 (1-0) | Las Palmas Atletico | 4-6 (2-1) | 1.48 | 3.60 | 6.25 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Las Palmas Atletico | 0-0 (0-0) | Badajoz | 2-7 (1-2) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CD Linares Deportivo | 0-1 (0-0) | Las Palmas Atletico | 6-6 (4-3) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Don Benito | 3-0 (2-0) | Las Palmas Atletico | 3-10 (2-6) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Las Palmas Atletico | 0-1 (0-1) | Real Betis B | 7-4 (6-3) | 2.55 | 3.25 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Suokuaili Moss | 1-1 (0-0) | Las Palmas Atletico | 5-1 (4-1) | 2.60 | 3.30 | 2.35 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Las Palmas Atletico | 2-1 (1-1) | Orihuela CF | 5-13 (2-8) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Getafe B | 3-0 (1-0) | Las Palmas Atletico | 1-2 (0-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 11-04-2026 | Las Palmas Atletico | 0-1 (0-0) | Real Madrid C | 3-7 (1-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | RSD Alcala Henares | 2-1 (1-0) | Las Palmas Atletico | 3-3 (2-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Las Palmas Atletico | 0-0 (0-0) | CF Intercity | 7-2 (6-0) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | CD Colonia Moscardo | 1-2 (0-1) | Las Palmas Atletico | 6-1 (2-0) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Las Palmas Atletico | 1-2 (1-2) | UD San Sebastian Reyes | 8-3 (5-2) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 11-03-2026 | Tenerife B | 2-2 (1-2) | Las Palmas Atletico | 7-5 (2-4) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 08-03-2026 | Las Palmas Atletico | 1-2 (1-0) | Quintanar Del Rey | 7-6 (0-3) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 01-03-2026 | UB Conquense | 3-0 (1-0) | Las Palmas Atletico | 3-1 (2-0) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 22-02-2026 | Las Palmas Atletico | 2-0 (0-0) | Rayo Vallecano B | 6-7 (2-1) | 1.53 | 3.90 | 5.00 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 15-02-2026 | Fuenlabrada | 1-1 (0-0) | Las Palmas Atletico | 5-1 (3-1) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 08-02-2026 | Las Palmas Atletico | 1-1 (1-1) | CD Coria | 12-1 (7-0) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| No Data |
| Puente Genil Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 14% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Puente Genil | 1-0 (1-0) | UD Tamaraceite | - | 2.38 | 3.10 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 05-10-2026 | Lucena CF | 1-0 (1-0) | Puente Genil | 3-7 (0-3) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Puente Genil | 0-0 (0-0) | UD Marbella | 7-2 (3-1) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Puente Genil | 0-2 (0-1) | CD Estebona | 4-0 (3-0) | 2.40 | 2.90 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | D |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Recreativo Huelva | 2-1 (1-0) | Puente Genil | - | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 07-09-2026 | Puente Genil | 4-0 (3-0) | Mijas Las Lagunas | - | W | ||||||||
| INT CF | 30-08-2026 | CD Pozoblanco | 1-3 (0-2) | Puente Genil | 5-5 (4-2) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Puente Genil | 2-2 (1-1) | CD Linares Deportivo | 3-2 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 19-08-2026 | Puente Genil | 1-2 (1-0) | Granada CF B | 1-3 (0-1) | L | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Martos Club Deportivo | 0-2 (0-0) | Puente Genil | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | La Union CF | 1-0 (1-0) | Puente Genil | 3-7 (1-1) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Puente Genil | 2-1 (1-1) | Atletico Malagueno | - | 1.48 | 3.75 | 5.75 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Real Jaen CF | 2-1 (2-0) | Puente Genil | 6-7 (3-5) | 1.62 | 3.25 | 5.40 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Puente Genil | 1-1 (1-0) | Deportiva Minera | - | 3.10 | 3.00 | 2.15 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | D |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Xerez Deportivo | 0-1 (0-0) | Puente Genil | 7-2 (3-2) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 28-03-2026 | Puente Genil | 0-1 (0-0) | Yeclano Deportivo | 2-3 (0-2) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | CD Linares Deportivo | 1-0 (0-0) | Puente Genil | 3-1 (2-0) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 14-03-2026 | Puente Genil | 0-0 (0-0) | Recreativo Huelva | 4-1 (2-1) | 3.60 | 3.00 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 09-03-2026 | Aguilas CF | 3-1 (2-0) | Puente Genil | 1-1 | 1.57 | 3.25 | 6.00 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 01-03-2026 | Puente Genil | 1-0 (0-0) | CD Estebona | - | 2.20 | 3.00 | 3.00 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Atletico Sanluqueno | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Atletico Central | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | UD Marbella | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Badajoz | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Sevilla Atletico | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Don Benito | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.88 | 1.94 | 3.50 | 2.88 | 1.94 | 3.50 | 1.66 | 0.5/1 | 2.04 | 1.66 | 0.5/1 | 2.04 | 1.67 | 0 | 2.03 | 1.67 | 0 | 2.03 | |
| Initial | 2.16 | 3.05 | 2.78 | 2.16 | 3.05 | 2.78 | 1.94 | 2/2.5 | 1.76 | 1.94 | 2/2.5 | 1.76 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 3.30 | 3.40 | 2.15 | 3.30 | 3.00 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 0.3 | 0.5 | Goal | 1.4 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 1.5 | Loss | 1 |
| 13 | Shot(OT) | 9.5 | 12.7 | Shot(OT) | 8.3 |
| 4.3 | Corner | 7 | 4.7 | Corner | 4.5 |
| 3 | Yellow Card | 4 | 2.1 | Yellow Card | 2.8 |
| 12 | Fouls | 7 | 13 | Fouls | 7 |
| 47.7% | Possession | 50.5% | 51.7% | Possession | 46.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Las Palmas Atletico ( 40 Matches) | Puente Genil ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 6 | 2 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 4 | 6 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 10 | 1 | 12 |