ทีเด็ดบอล CF Intercity vs Murcia B
‹ คู่ก่อนหน้าReus FC Reddis vs RCD Espanyol B · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 62 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Mallorca B vs Orihuela CF · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 17:00 น.
CF Intercityเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 62 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 45% ★★แพงเกินจริงVSCF IntercityMurcia Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ78% @1.4722% @5.30สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.91Murcia Bทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCF Intercityต่อ 1 @1.85การ์ดยิงดุ🔥7.2CF Intercityการ์ดรับหลวม🕳️8.4Murcia Bการ์ด 2 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMurcia Bรอง 1 @1.91การ์ดรับหลวม🕳️9.0CF Intercityการ์ดยิงดุ🔥7.2Murcia Bการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85แนวรุก🔥7.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.91ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CF Intercityเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 62 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 45% ★★แพงเกินจริง
VS
CF IntercityMurcia B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
78% @1.4722% @5.30
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.91
Murcia Bทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCF Intercity
ต่อ 1 @1.85
การ์ดยิงดุ🔥7.2CF Intercity
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Murcia B
การ์ด 2 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMurcia B
รอง 1 @1.91
การ์ดรับหลวม🕳️9.0CF Intercity
การ์ดยิงดุ🔥7.2Murcia B
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
แนวรุก🔥7.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CF Intercity vs Murcia B
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.85การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCF Intercityโอกาสชนะ 60%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CF Intercity · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา CF Intercity ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.47 · ควรเป็น @1.60 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CF Intercity 43 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CF Intercity ต่อ 1
ได้ 34%คืนทุน 22%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CF Intercity · คาดสกอร์ 1.4 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CF Intercity ชนะ 1 ลูก22%
CF Intercity ชนะ 2 ลูก21%
CF Intercity ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
Murcia B ชนะ 1 ลูก12%
Murcia B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
CF Intercity ชนะ55%
CF Intercity ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
CF Intercity คลีนชีท28%
Murcia B ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CF Intercity ไม่แพ้79%
Murcia B ไม่แพ้45%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%0-19%2-19%1-28%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CF Intercity)
- โอกาส CF Intercity ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.47 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.60 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 34%
- CF Intercity ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 22%
- โอกาส Murcia B ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CF Intercity
ช2-1ส2-2ส0-0ช2-1ส1-1พ1-3
Murcia B
พ1-2พ1-5พ0-1ช2-0พ0-3ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CF Intercityยิง 1.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Murcia Bยิง 1.2 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CF Intercity
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 13
Murcia B
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Intercity
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Murcia B
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Intercity
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 6
Murcia B
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CF Intercity@1.46 → @1.470.7%
เสมอ@3.80 → @3.800.0%
ทีมเยือน Murcia B@5.55 → @5.30▼ 4.5%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 19 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.44 | 3.85 | 5.10 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.82 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.44 | 3.85 | 5.10 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.82 | 1 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 1.48 | 3.75 | 6.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.85 | 1 | 1.95 | |
| Live | 1.50 | 3.75 | 5.50 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.88 | 1 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 1.50 | 4.00 | 6.00 | 1.88 | 2.5 | 1.89 | 1.84 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.45 | 4.10 | 6.50 | 1.85 | 2.5 | 1.93 | 1.77 | 1 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 1.47 | 3.69 | 6.05 | 1.78 | 2/2.5 | 1.96 | 1.83 | 1 | 1.91 | |
| Live | 1.46 | 3.88 | 5.70 | 1.82 | 2.5 | 1.92 | 1.79 | 1 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 1.46 | 3.60 | 5.75 | 1.69 | 2/2.5 | 1.83 | 1.81 | 1 | 1.71 | |
| Live | 1.43 | 3.90 | 6.00 | 1.73 | 2.5 | 1.84 | 1.91 | 1/1.5 | 1.67 | ||
| pinnacle | Initial | 1.60 | 3.49 | 4.97 | 1.77 | 2/2.5 | 1.98 | 1.78 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.43 | 4.13 | 6.53 | 1.83 | 2.5 | 1.96 | 2.02 | 1/1.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 1.67 | 3.50 | 4.59 | 2.05 | 2.5 | 1.75 | 1.25 | 0 | 3.75 | |
| Live | 1.40 | 4.00 | 7.05 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.98 | 1/1.5 | 1.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 1 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-9] CF Intercity | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 8 | 9 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 2 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 5 | 7 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 8 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 3 | 10 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 6 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 3 | 10 | 50.0% |
| [SPA D4-17] Murcia B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 12 | 4 | 17 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 4 | 1 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 8 | 3 | 12 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 12 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 16 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| CF Intercity Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CF Intercity Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Cieza | 3-1 (2-1) | CF Intercity | 5-2 (4-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | CF Intercity | 1-1 (1-0) | Yeclano Deportivo | 2-5 (0-3) | 1.95 | 2.88 | 4.00 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | UCAM Murcia | 1-2 (0-2) | CF Intercity | 3-4 (0-3) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | CF Intercity | 3-3 (0-2) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CF Intercity | 2-2 (1-0) | Baleares | 5-2 (5-0) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Castellon B | 1-2 (1-0) | CF Intercity | 7-5 (5-1) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 14-08-2026 | CF Intercity | 0-1 (0-0) | Atletico Levante | 7-2 (3-0) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Jove Espanol | 1-2 (1-1) | CF Intercity | 5-5 (3-5) | 7.00 | 3.90 | 1.40 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 07-08-2026 | CF Intercity | 2-4 (1-2) | Villarreal B | 2-4 (1-2) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 06-08-2026 | CF La Nucia | 1-0 (1-0) | CF Intercity | 3-3 (3-1) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | CF Intercity | 2-0 (2-0) | CD Colonia Moscardo | 1-3 (0-2) | 1.48 | 3.75 | 6.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Getafe B | 0-1 (0-0) | CF Intercity | 3-5 (3-2) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | CF Intercity | 1-2 (1-0) | Quintanar Del Rey | 3-3 (2-1) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Rayo Vallecano B | 3-1 (1-1) | CF Intercity | 7-4 (2-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | CF Intercity | 0-2 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | 5-4 (0-4) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Las Palmas Atletico | 0-0 (0-0) | CF Intercity | 7-2 (6-0) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | CF Intercity | 1-1 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | 4-4 (1-2) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 15-03-2026 | CD Coria | 1-0 (1-0) | CF Intercity | 0-1 (0-1) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 08-03-2026 | CF Intercity | 0-2 (0-0) | UB Conquense | 5-2 (3-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| SPA D4 | 28-02-2026 | Elche CF Ilicitano | 3-2 (1-0) | CF Intercity | 3-3 (1-2) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| Murcia B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Murcia B | 1-1 (0-1) | Yeclano Deportivo | 2-7 (0-4) | 3.40 | 3.20 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD Castellonense | 3-0 (2-0) | Murcia B | 5-5 (3-2) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | SCR Pena Deportiva | 0-2 (0-1) | Murcia B | 2-2 (1-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Murcia B | 0-1 (0-0) | Mallorca B | 7-1 (4-0) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 14-09-2026 | CF La Nucia | 5-1 (2-0) | Murcia B | 3-2 (0-1) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D4 | 05-09-2026 | Murcia B | 1-2 (1-2) | Orihuela CF | 3-5 (0-3) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 30-08-2026 | Lorca Deportiva FC | 1-4 (1-2) | Murcia B | 7-5 (4-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Athletic Torrellano | 1-0 (0-0) | Murcia B | 1-1 (1-0) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Albacete B | 0-2 (0-0) | Murcia B | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-08-2026 | Murcia B | 1-0 (0-0) | Brighton U21 | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 20-06-2026 | Pamplona | 1-1 (1-1) | Murcia B | 0-3 (0-2) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| Spain D4 | 14-06-2026 | Murcia B | 2-1 (1-1) | Pamplona | 4-4 (0-3) | 2.50 | 3.10 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 07-06-2026 | Murcia B | 2-1 (1-0) | Olimpico de Totana | 0-4 (0-3) | 2.10 | 2.80 | 3.40 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 01-06-2026 | Olimpico de Totana | 1-1 (1-0) | Murcia B | 3-4 (3-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | Murcia B | 2-0 (0-0) | Mazarron CF | 1-2 (0-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Mazarron CF | 1-1 (1-1) | Murcia B | 2-8 (0-4) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Murcia B | 0-2 (0-1) | Molinense | 6-4 (1-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | EF Santa Cruz | 1-2 (0-2) | Murcia B | 4-0 (3-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | Murcia B | 2-3 (1-1) | Santomera | 5-3 (4-2) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 19-04-2026 | Caravaca CF | 1-1 (0-0) | Murcia B | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | UD Castellonense | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | CF La Nucia | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Elche CF Ilicitano | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Lorca Deportiva FC | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | CD Alcoyano | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Deportiva Minera | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.97 | 2.19 | 5.30 | 1.97 | 2.19 | 5.30 | 1.73 | 1 | 1.97 | 1.73 | 1 | 1.97 | 1.97 | 0.5 | 1.73 | 1.97 | 0.5 | 1.73 | |
| Initial | 1.44 | 3.85 | 5.10 | 1.44 | 3.85 | 5.10 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.82 | 1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.48 | 3.75 | 6.00 | 1.50 | 3.75 | 5.50 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.88 | 1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.2 | Goal | 1.2 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1.5 | Loss | 1.4 |
| 14 | Shot(OT) | 11.7 | 12.2 | Shot(OT) | 10.5 |
| 2.7 | Corner | 3 | 3.8 | Corner | 3.4 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.3 | 2.5 | Yellow Card | 3.6 |
| 12.7 | Fouls | 13.5 | 12.4 | Fouls | 16 |
| 44.7% | Possession | 41% | 46% | Possession | 48.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CF Intercity ( 40 Matches) | Murcia B ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 3 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 5 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 1 | 2 |