ทีเด็ดบอล UE Tona vs CE Europa B
‹ คู่ก่อนหน้าUD Castellonense vs CF La Nucia · อา. 18 ต.ค. 16:45 น. คู่ที่ 83 / 135เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Mostoles vs CD Galapagar · อา. 18 ต.ค. 16:45 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 16:45 น.
UE Tonaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 83 / 13516:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★ราคาคุ้มVSUE TonaCE Europa Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.4750% @2.46สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.75 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.75CE Europa Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0🏠เต็งเจ้าบ้านUE TonaHDP 0 @1.95แนวรับ🛡️7.8 vs 9.0UE Tonaการ์ดยิงดุ🔥6.0UE Tonaการ์ดรับหลวม🕳️9.0CE Europa Bการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCE Europa BHDP 0 @1.75แนวรุก🔥8.4 vs 6.0CE Europa Bการ์ดรับหลวม🕳️7.8UE Tonaการ์ดยิงดุ🔥8.4CE Europa Bการ์ดได้ราคา💰6/10CE Europa Bการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.75พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.95พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
UE Tonaเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 83 / 13516:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★ราคาคุ้มVS
UE TonaCE Europa B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.4750% @2.46
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.75 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.75
CE Europa Bทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
🏠เต็งเจ้าบ้านUE Tona
HDP 0 @1.95
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.0UE Tona
การ์ดยิงดุ🔥6.0UE Tona
การ์ดรับหลวม🕳️9.0CE Europa B
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCE Europa B
HDP 0 @1.75
แนวรุก🔥8.4 vs 6.0CE Europa B
การ์ดรับหลวม🕳️7.8UE Tona
การ์ดยิงดุ🔥8.4CE Europa B
การ์ดได้ราคา💰6/10CE Europa B
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.75
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.95
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UE Tona vs CE Europa B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCE Europa B HDP 0 @1.75การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.75การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 36%
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UE Tona · บิลหลัก 1X2 @2.47
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา UE Tona ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.47 · ควรเป็น @2.34 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UE Tona 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป UE Tona ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 27%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UE Tona · คาดสกอร์ 1.4 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UE Tona ชนะ 1 ลูก21%
UE Tona ชนะ 2 ลูก11%
UE Tona ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ27%
CE Europa B ชนะ 1 ลูก19%
CE Europa B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
UE Tona ชนะ38%
UE Tona ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
UE Tona คลีนชีท28%
CE Europa B ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UE Tona ไม่แพ้65%
CE Europa B ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%0-19%2-18%1-28%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UE Tona)
- โอกาส UE Tona ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- ราคา @2.47 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.34 (คุ้มกว่า 5%)
- CE Europa B เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- UE Tona ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส CE Europa B ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UE Tona
พ0-1ช1-0พ1-3พ1-2พ1-3ช1-0
CE Europa B
ส0-0พ0-2ส3-3ช1-0ช6-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UE Tonaยิง 1.0 · เสีย 1.3 ต่อนัด
CE Europa Bยิง 1.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UE Tona
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 14
CE Europa B
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UE Tona
50%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 2
CE Europa B
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UE Tona
40%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 3
CE Europa B
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
UE Tona ชนะ 1เสมอ 3CE Europa B ชนะ 0
- 15-02-2026UE Tona1 - 1CE Europa B
- 05-10-2025CE Europa B0 - 0UE Tona
- 09-03-2025CE Europa B0 - 1UE Tona
- 27-10-2024UE Tona2 - 2CE Europa B
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.53 | 3.15 | 2.28 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.95 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.53 | 3.15 | 2.28 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.95 | 0 | 1.75 | ||
| wewbet | Initial | 2.32 | 2.80 | 2.44 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.75 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.41 | 2.87 | 2.30 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.95 | 0 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 2.77 | 2.97 | 2.46 | 1.76 | 2/2.5 | 2.01 | 2.00 | 0 | 1.77 | |
| Live | 2.77 | 2.97 | 2.46 | 1.76 | 2/2.5 | 2.01 | 2.00 | 0 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 2.42 | 3.20 | 2.70 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 1.73 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.67 | 2.99 | 2.42 | 1.74 | 2/2.5 | 1.94 | 1.91 | 0 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [Spain D4-16] UE Tona | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 9 | 6 | 16 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 7 | 0 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 9 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 | 5 | 13 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 2 | 2 | 3 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 | 5 | 0.0% |
| [Spain D4-8] CE Europa B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 7 | 8 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 | 15 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 9 | 4 | 5 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 7 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 1 | 10 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 1 | 7 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 1 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| UE Tona Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 3 (75%) Lose 0 (0%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 33% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 15-02-2026 | UE Tona | 1-1 (0-0) | CE Europa B | - | 1.73 | 3.40 | 4.10 | D | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 05-10-2025 | CE Europa B | 0-0 (0-0) | UE Tona | 4-5 (4-3) | 2.40 | 3.20 | 2.62 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| Spain D4 | 09-03-2025 | CE Europa B | 0-1 (0-1) | UE Tona | 9-3 (3-2) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 27-10-2024 | UE Tona | 2-2 (1-1) | CE Europa B | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UE Tona Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 0-1 (0-0) | UE Tona | 7-3 (2-2) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 03-10-2026 | UE Tona | 1-3 (1-1) | CF Badalona | 4-2 (0-2) | 3.75 | 3.25 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | UE San Juan Montcada | 2-1 (2-1) | UE Tona | 4-5 (3-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 19-09-2026 | UE Tona | 1-3 (1-1) | Pobla Mafumet | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | CF Peralada | 0-1 (0-0) | UE Tona | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 05-09-2026 | UE Tona | 0-1 (0-0) | CFJ Mollerussa | 2-8 (1-5) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | UE Tona | 2-1 (1-0) | Barcelona B | 4-7 (2-3) | 4.20 | 3.80 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | D |
| Spain D4 | 09-05-2026 | UE Tona | 2-0 (0-0) | FC L Escala | 3-1 (1-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | UE Vilassar de Mar | 3-1 (1-0) | UE Tona | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | UE Tona | 0-0 (0-0) | CFJ Mollerussa | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 20-04-2026 | CP San Cristobal | 2-2 (0-1) | UE Tona | 5-1 (1-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | UE Tona | 0-1 (0-0) | UE Cornella | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 04-04-2026 | CF Badalona | 0-0 (0-0) | UE Tona | 9-2 (4-0) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | UE Tona | 0-0 (0-0) | CF Montanesa | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | Cerdanyola del Valles | 1-1 (0-0) | UE Tona | 4-5 (3-2) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | D |
| Spain D4 | 15-03-2026 | UE Tona | 0-0 (0-0) | CF Peralada | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 11-03-2026 | UE Tona | 4-1 (2-0) | LHospitalet | 9-2 (6-2) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 08-03-2026 | UE Vic | 1-2 (0-1) | UE Tona | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 21-02-2026 | CE Manresa | 1-0 (1-0) | UE Tona | 7-1 (2-0) | 1.80 | 3.30 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 15-02-2026 | UE Tona | 1-1 (0-0) | CE Europa B | - | 1.73 | 3.40 | 4.10 | D | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| No Data |
| CE Europa B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | CE Europa B | 0-1 (0-0) | CP San Cristobal | 9-0 (3-0) | 1.80 | 3.40 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | UE Vilassar de Mar | 1-6 (1-3) | CE Europa B | 5-1 (2-1) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | CE Europa B | 1-0 (0-0) | CF Montanesa | 7-6 (4-3) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | FC Martinenc | 3-3 (0-2) | CE Europa B | 4-4 (3-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | CE Europa B | 0-2 (0-0) | FC L Escala | 4-6 (1-1) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Cerdanyola del Valles | 0-0 (0-0) | CE Europa B | 7-9 (6-6) | 2.38 | 3.20 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CE Europa B | 0-3 (0-1) | CFJ Mollerussa | 4-3 (2-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CP San Cristobal | 4-0 (2-0) | CE Europa B | 3-9 (1-2) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 27-04-2026 | CE Europa B | 2-1 (1-0) | UE Cornella | 3-2 (1-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CF Badalona | 0-2 (0-0) | CE Europa B | 5-2 (1-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CE Europa B | 4-2 (2-0) | CF Montanesa | 3-6 (0-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 04-04-2026 | Cerdanyola del Valles | 0-4 (0-3) | CE Europa B | 3-3 (0-3) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | CE Europa B | 2-1 (1-0) | CF Peralada | 0-5 | 2.20 | 3.10 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 23-03-2026 | UE Vic | 1-2 (1-1) | CE Europa B | 2-4 (1-3) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 15-03-2026 | CE Europa B | 0-3 (0-1) | LHospitalet | 10-3 (4-2) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 08-03-2026 | CE Manresa | 2-0 (1-0) | CE Europa B | 5-5 (0-3) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 05-03-2026 | CE Europa B | 2-0 (0-0) | Kvida Wright | 4-6 (2-3) | 1.83 | 3.30 | 3.70 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 22-02-2026 | CE Europa B | 2-1 (1-0) | Fundacio Esportiva Grama | 4-7 (4-1) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| Spain D4 | 15-02-2026 | UE Tona | 1-1 (0-0) | CE Europa B | - | 1.73 | 3.40 | 4.10 | D | 1.78 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| Spain D4 | 08-02-2026 | CE Europa B | 0-0 (0-0) | Lleida | 4-2 (2-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | FC L Escala | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | FC Martinenc | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | CF Montanesa | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | Vilanova Geltru | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | CE Atletic Lleida 2019 | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | UE Cornella | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.20 | 2.02 | 2.94 | 3.20 | 2.02 | 2.94 | 1.94 | 1 | 1.76 | 1.94 | 1 | 1.76 | 1.93 | 0 | 1.77 | 1.93 | 0 | 1.77 | |
| Initial | 2.53 | 3.15 | 2.28 | 2.53 | 3.15 | 2.28 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.95 | 0 | 1.75 | 1.95 | 0 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 3.20 | 2.63 | 2.40 | 3.20 | 2.63 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 1 | Goal | 1.4 |
| 1.7 | Loss | 0.7 | 1.3 | Loss | 1.5 |
| 10.3 | Shot(OT) | 5 | 10.5 | Shot(OT) | 7.2 |
| 4 | Corner | 5.7 | 3.5 | Corner | 5.2 |
| 3 | Yellow Card | 1.3 | 2.3 | Yellow Card | 2 |
| 43.3% | Fouls | 64.3% | 48.8% | Fouls | 59.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| UE Tona ( 40 Matches) | CE Europa B ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 5 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-D | 6 | 5 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 6 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 6 | 5 | 6 |