ทีเด็ดบอล Mostoles vs CD Galapagar
‹ คู่ก่อนหน้าUE Tona vs CE Europa B · อา. 18 ต.ค. 16:45 น. คู่ที่ 84 / 135เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Arenas Club de Getxo vs Merida AD · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 16:45 น.
Mostolesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 84 / 13516:45 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVSMostolesCD Galapagarใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ71% @1.7029% @4.10CD Galapagarทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
Mostolesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม5.4
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 84 / 13516:45 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVS
MostolesCD Galapagar
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
71% @1.7029% @4.10
CD Galapagarทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
📜 บทสรุปคัมภีร์Mostoles vs CD Galapagar
📈ตลาดให้เต็งMostolesโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mostoles · บิลหลัก 1X2 @1.70
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Mostoles ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.70 · ควรเป็น @1.89 (-10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mostoles 31 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mostoles · คาดสกอร์ 1.2 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mostoles ชนะ 1 ลูก28%
Mostoles ชนะ 2 ลูก13%
Mostoles ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
CD Galapagar ชนะ 1 ลูก14%
CD Galapagar ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Mostoles ชนะ48%
Mostoles ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Mostoles คลีนชีท22%
CD Galapagar ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Mostoles ไม่แพ้73%
CD Galapagar ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-29%1-08%2-17%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mostoles)
- โอกาส Mostoles ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- เจอกันล่าสุด Mostoles ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.70 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.89 (10%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Mostoles ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- CD Galapagar ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส CD Galapagar ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Mostoles
ส0-0ช3-1ช1-0ช1-0ส1-1พ1-2
CD Galapagar
ส1-1ช5-2ส1-1ช2-1พ1-3ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mostolesยิง 0.9 · เสีย 0.8 ต่อนัด
CD Galapagarยิง 2.4 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Mostoles
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 10
CD Galapagar
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mostoles
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
CD Galapagar
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mostoles
50%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 3
CD Galapagar
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Mostoles ชนะ 3เสมอ 3CD Galapagar ชนะ 0
- 22-02-2026CD Galapagar1 - 1Mostoles
- 12-10-2025Mostoles1 - 0CD Galapagar
- 01-05-2024CD Galapagar3 - 3Mostoles
- 07-01-2024Mostoles0 - 0CD Galapagar
- 22-01-2023Mostoles2 - 0CD Galapagar
- 18-09-2022CD Galapagar0 - 1Mostoles
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Mostoles@1.75 → @1.70▼ 2.9%
เสมอ@3.50 → @3.500.0%
ทีมเยือน CD Galapagar@3.90 → @4.10▲ 5.1%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 1.70 | 3.19 | 3.40 | 1.93 | 2.5/3 | 1.77 | 1.93 | 0.5/1 | 1.77 | |
| Live | 1.72 | 3.17 | 3.36 | 1.93 | 2.5/3 | 1.77 | 1.95 | 0.5/1 | 1.75 | ||
| 18Bet | Initial | 1.75 | 3.60 | 4.20 | 1.94 | 2.5/3 | 1.79 | 1.81 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.74 | 3.60 | 4.30 | 1.94 | 2.5/3 | 1.79 | 1.84 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 1.76 | 3.48 | 3.98 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.99 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 1.76 | 3.48 | 3.98 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.99 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 1.79 | 3.50 | 4.05 | 1.73 | 2.5 | 2.00 | 2.90 | 1.5 | 1.33 | |
| Live | 1.73 | 3.48 | 4.11 | 1.91 | 2.5/3 | 1.76 | 1.91 | 0.5/1 | 1.72 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [Spain D4-6] Mostoles | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 4 | 11 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 3 | 6 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 4 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 2 | 7 | 12 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 13 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 5 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 2 | 7 | 16.7% |
| [Spain D4-4] CD Galapagar | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 10 | 11 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 | 2 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 10 | 5 | 9 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 10 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 13 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 4 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Mostoles Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 3 (50%) Draw 3 (50%) Lose 0 (0%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 22-02-2026 | CD Galapagar | 1-1 (0-0) | Mostoles | 4-6 (3-5) | 3.70 | 3.50 | 1.80 | D | 1.97 | -0.5 | 1.82 | L | U |
| Spain D4 | 12-10-2025 | Mostoles | 1-0 (0-0) | CD Galapagar | 10-5 (6-1) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 01-05-2024 | CD Galapagar | 3-3 (1-3) | Mostoles | 5-5 (1-3) | D | ||||||||
| Spain D4 | 07-01-2024 | Mostoles | 0-0 (0-0) | CD Galapagar | 3-1 (1-1) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 22-01-2023 | Mostoles | 2-0 (1-0) | CD Galapagar | 2-2 (0-2) | 1.73 | 3.40 | 4.00 | W | 1.78 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| Spain D4 | 18-09-2022 | CD Galapagar | 0-1 (0-1) | Mostoles | 5-1 (2-1) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Mostoles Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | AD Union Adarve | 2-1 (1-1) | Mostoles | 8-2 (5-1) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Mostoles | 1-1 (0-1) | Leganes B | 11-5 (5-3) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Torrejon CF | 0-1 (0-0) | Mostoles | 4-4 (1-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Mostoles | 1-0 (0-0) | Cala Pozuelo | 3-6 (2-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | Fuenlabrada | 1-3 (0-2) | Mostoles | 7-1 (4-0) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Mostoles | 0-0 (0-0) | Rayo Vallecano B | 6-4 (3-2) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 30-08-2026 | AD Parla | 3-0 (1-0) | Mostoles | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-08-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (0-1) | Mostoles | 7-1 (3-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | CD Tarancon | 0-0 (0-0) | Mostoles | - | D | ||||||||
| INT CF | 17-08-2026 | Mostoles | 1-0 (0-0) | Burgos Promesas | 1-3 (1-3) | W | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Mostoles | 1-0 (0-0) | CF Trival Valderas | 3-2 (1-2) | W | ||||||||
| INT CF | 07-08-2026 | Mostoles | 3-1 (1-1) | CD Guijuelo | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Atletico Madrid C | 1-1 (0-1) | Mostoles | 2-5 (0-3) | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Mostoles | 3-5 (1-2) | Siello | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | CF Pozuelo Alarcon | 2-0 (0-0) | Mostoles | 5-2 (2-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Mostoles | 1-1 (0-0) | Leganes B | 3-3 (2-1) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| Spain D4 | 12-04-2026 | CF Trival Valderas | 1-0 (0-0) | Mostoles | 5-3 (2-1) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 05-04-2026 | Mostoles | 2-3 (0-1) | Torrejon CF | 3-4 (2-2) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | AD Parla | 1-1 (0-0) | Mostoles | 7-1 (2-1) | 4.75 | 3.60 | 1.60 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Mostoles | 0-1 (0-0) | Alcorcon B | 6-2 (5-2) | 1.42 | 3.90 | 6.50 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| CD Galapagar Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 17% Draw 17% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Leganes B | 2-3 (1-0) | CD Galapagar | 3-3 (3-2) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | CD Galapagar | 1-3 (1-3) | Cala Pozuelo | 8-2 (3-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Rayo Vallecano B | 1-2 (0-1) | CD Galapagar | - | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | CD Galapagar | 1-1 (0-0) | Las Rozas | 5-2 (1-0) | 2.90 | 3.30 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 12-09-2026 | Real Aranjuez CF | 2-5 (1-3) | CD Galapagar | 10-0 (7-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | CD Galapagar | 1-1 (0-1) | CF Pozuelo Alarcon | 2-3 (0-1) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Colegios Diocesanos | 0-2 (0-0) | CD Galapagar | 1-2 (0-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Galapagar | 3-1 (2-0) | Las Rozas | 3-0 (1-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | AD Parla | 0-5 (0-3) | CD Galapagar | 1-3 (1-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | AD Union Adarve | 3-1 (1-1) | CD Galapagar | 4-6 (2-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Galapagar | 0-2 (0-1) | Alcorcon B | 4-7 (1-4) | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Villaverde Boetticher CF | 1-1 (0-1) | CD Galapagar | 3-0 (2-0) | D | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Galapagar | 1-3 (0-1) | CD Paracuellos Antamira | 8-4 (2-4) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Atletico Madrid C | 2-3 (1-1) | CD Galapagar | 11-2 (6-0) | 1.48 | 3.90 | 5.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | CD Galapagar | 0-1 (0-1) | CDF Tres Cantos | 7-8 (4-3) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 16-03-2026 | Siello | 1-1 (0-1) | CD Galapagar | 5-6 (3-1) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | D |
| Spain D4 | 08-03-2026 | CD Galapagar | 2-1 (1-0) | RCD Carabanchel | 2-4 (1-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| Spain D4 | 01-03-2026 | CF Pozuelo Alarcon | 0-0 (0-0) | CD Galapagar | 8-4 (3-3) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| Spain D4 | 22-02-2026 | CD Galapagar | 1-1 (0-0) | Mostoles | 4-6 (3-5) | 3.70 | 3.50 | 1.80 | D | 1.97 | -0.5 | 1.82 | W | U |
| Spain D4 | 15-02-2026 | Leganes B | 0-1 (0-0) | CD Galapagar | 11-2 (8-0) | 1.44 | 3.90 | 6.25 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | Siello | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | RC Alcobendas | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | CP Parla Escuela | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | RC Alcobendas | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | CF Trival Valderas | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | UD San Sebastian Reyes B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.75 | 3.50 | 3.90 | 1.70 | 3.50 | 4.10 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 0.9 | Goal | 2.4 |
| 1 | Loss | 2 | 0.8 | Loss | 1.4 |
| 8.7 | Shot(OT) | 6.3 | 8.9 | Shot(OT) | 7.3 |
| 5.7 | Corner | 5.5 | 3.6 | Corner | 3.6 |
| 4.7 | Yellow Card | 2.7 | 3.5 | Yellow Card | 2.8 |
| 52.3% | Fouls | 54.7% | 50.3% | Fouls | 50.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Mostoles ( 40 Matches) | CD Galapagar ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 2 | 7 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-D | 4 | 4 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 7 | 0 | 5 |
| HT-L / FT-L | 3 | 0 | 5 | 1 |