ทีเด็ดบอล Gran Pena vs Celtiga
‹ คู่ก่อนหน้าCF Trival Valderas vs Cala Pozuelo · อา. 18 ต.ค. 16:30 น. คู่ที่ 80 / 135เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Quarto 2012 vs Ercolanese 1924 · อา. 18 ต.ค. 16:30 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 16:30 น.
Gran Penaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 80 / 13516:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 51% ★ราคาคุ้มVSGran PenaCeltigaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.1041% @3.00Celtigaทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
Gran Penaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 80 / 13516:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 51% ★ราคาคุ้มVS
Gran PenaCeltiga
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.1041% @3.00
Celtigaทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
📜 บทสรุปคัมภีร์Gran Pena vs Celtiga
📈ตลาดให้เต็งGran Penaโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Gran Pena · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Gran Pena ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @1.85 (+14%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Gran Pena 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Gran Pena · คาดสกอร์ 2.1 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Gran Pena ชนะ 1 ลูก19%
Gran Pena ชนะ 2 ลูก15%
Gran Pena ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ25%
Celtiga ชนะ 1 ลูก16%
Celtiga ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Gran Pena ชนะ49%
Gran Pena ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Gran Pena คลีนชีท32%
Celtiga ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Gran Pena ไม่แพ้74%
Celtiga ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%1-110%2-09%1-08%3-17%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Gran Pena)
- โอกาส Gran Pena ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- ราคา @2.10 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.85 (คุ้มกว่า 14%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 49% มากกว่าตลาด (43%)
- Gran Pena ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Celtiga เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Celtiga ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Gran Pena
พ1-2ช2-1ส0-0พ2-3ช3-2พ1-3
Celtiga
ส1-1พ0-2พ2-3ช2-0ส0-0ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gran Penaยิง 2.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Celtigaยิง 0.9 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Gran Pena
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 20
Celtiga
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gran Pena
83%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 1
Celtiga
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gran Pena
50%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 3
Celtiga
67%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Gran Pena ชนะ 0เสมอ 1Celtiga ชนะ 1
- 23-03-2026Celtiga1 - 1Gran Pena
- 09-11-2025Gran Pena2 - 4Celtiga
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 2.07 | 2.91 | 2.71 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.84 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.08 | 2.90 | 2.69 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.84 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.25 | 3.05 | 1.94 | 2.5 | 1.79 | 1.88 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.20 | 3.25 | 3.05 | 1.94 | 2.5 | 1.79 | 1.88 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 2.11 | 3.16 | 3.17 | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.84 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.11 | 3.16 | 3.17 | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.84 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| 1xBet | Initial | 2.15 | 3.30 | 3.14 | 1.88 | 2.5 | 1.82 | 1.54 | 0 | 2.32 | |
| Live | 2.12 | 3.20 | 3.08 | 1.93 | 2.5 | 1.75 | 1.83 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [Spain D4-12] Gran Pena | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 11 | 7 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 7 | 3 | 13 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 11 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 4 | 3 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% |
| [Spain D4-14] Celtiga | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | 6 | 14 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 10 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Gran Pena Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (50%) Lose 1 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 23-03-2026 | Celtiga | 1-1 (1-0) | Gran Pena | 8-3 (2-2) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 09-11-2025 | Gran Pena | 2-4 (1-1) | Celtiga | 1-2 (0-1) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Gran Pena Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 83% Over 0% Draw 17% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Montaneros CF | 3-1 (2-1) | Gran Pena | 3-10 (2-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Gran Pena | 3-2 (0-1) | Atletico Arteixo | 3-4 (2-2) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Sarriana | 3-2 (2-0) | Gran Pena | 5-3 (3-0) | 1.85 | 3.30 | 3.70 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Gran Pena | 0-0 (0-0) | Antela FC | 8-2 (2-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Pontevedra CF B | 1-2 (0-2) | Gran Pena | 5-2 (1-1) | 1.95 | 3.30 | 3.30 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Gran Pena | 1-2 (1-0) | Lalin | 1-3 (1-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | CF Noia | 1-5 (1-3) | Gran Pena | 3-7 (1-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Gran Pena | 4-1 (3-0) | Racing Villalbes | 4-6 (2-3) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 26-04-2026 | UD Barbadas | 0-4 (0-1) | Gran Pena | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Gran Pena | 0-2 (0-0) | CF Alondras | 1-6 (1-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 11-04-2026 | CD Lugo B Polvorin | 0-0 (0-0) | Gran Pena | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 05-04-2026 | Viveiro CF | 2-1 (1-0) | Gran Pena | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | Compostela | 5-1 (1-1) | Gran Pena | 5-5 (2-2) | 1.50 | 3.70 | 5.75 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 28-03-2026 | Gran Pena | 4-1 (0-1) | Silva SD | - | 1.67 | 3.40 | 4.50 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 23-03-2026 | Celtiga | 1-1 (1-0) | Gran Pena | 8-3 (2-2) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 19-03-2026 | Gran Pena | 4-1 (3-0) | Cambados | 4-6 (2-4) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| Spain D4 | 14-03-2026 | CD Boiro | 1-1 (0-0) | Gran Pena | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 08-03-2026 | Gran Pena | 4-2 (1-2) | CD Barco | 6-4 (3-1) | 2.40 | 2.80 | 2.90 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| Spain D4 | 22-02-2026 | Gran Pena | 2-1 (1-0) | CD Estradense | 5-2 (4-1) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 14-02-2026 | UD Somozas | 1-1 (0-1) | Gran Pena | - | D | ||||||||
| No Data |
| Celtiga Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 33% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Celtiga | 0-0 (0-0) | CF Alondras | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 04-10-2026 | Viveiro CF | 0-0 (0-0) | Celtiga | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | Celtiga | 2-0 (1-0) | CD Estradense | 2-12 (1-3) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 19-09-2026 | Racing Villalbes | 3-2 (0-0) | Celtiga | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-09-2026 | Celtiga | 0-2 (0-1) | CD Boiro | 1-4 (0-2) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | D |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Silva SD | 1-1 (1-1) | Celtiga | 1-3 (1-1) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Arosa SC | 3-2 (0-1) | Celtiga | 7-4 (4-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 01-05-2026 | Celtiga | 2-3 (0-1) | Atletico Arteixo | 8-3 (2-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | CF Noia | 3-0 (2-0) | Celtiga | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Celtiga | 0-1 (0-1) | Racing Villalbes | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | UD Barbadas | 3-2 (3-1) | Celtiga | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 05-04-2026 | Celtiga | 0-1 (0-0) | CF Alondras | 3-6 (2-2) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Boiro | 1-1 (0-1) | Celtiga | 6-2 (5-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 28-03-2026 | CD Lugo B Polvorin | 1-2 (0-1) | Celtiga | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 23-03-2026 | Celtiga | 1-1 (1-0) | Gran Pena | 8-3 (2-2) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| Spain D4 | 19-03-2026 | Silva SD | 1-0 (1-0) | Celtiga | 1-4 (0-2) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| Spain D4 | 15-03-2026 | Viveiro CF | 0-0 (0-0) | Celtiga | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 08-03-2026 | Celtiga | 2-0 (1-0) | Cambados | 8-3 (3-3) | 2.05 | 3.10 | 3.50 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | D |
| Spain D4 | 22-02-2026 | Celtiga | 3-5 (1-2) | CD Barco | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-02-2026 | Celtiga | 2-1 (0-0) | CD Estradense | 6-6 (2-0) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | CD Boiro | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | Racing Villalbes | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | CD Estradense | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | UD Somozas | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | CD Arenteiro | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | CD Barco | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.25 | 3.00 | 2.10 | 3.25 | 3.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 0.7 | 2.2 | Goal | 0.9 |
| 2.7 | Loss | 0 | 1.5 | Loss | 1.6 |
| 9.3 | Shot(OT) | 15 | 8.8 | Shot(OT) | 8.4 |
| 5.3 | Corner | 2 | 4.3 | Corner | 3.6 |
| 2 | Yellow Card | 0 | 1.9 | Yellow Card | 1.8 |
| 46.3% | Fouls | 58% | 49.6% | Fouls | 48.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Gran Pena ( 40 Matches) | Celtiga ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 3 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 4 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 1 | 5 | 5 | 6 |