ทีเด็ดบอล CF Trival Valderas vs Cala Pozuelo
‹ คู่ก่อนหน้าRC Alcobendas vs Leganes B · อา. 18 ต.ค. 16:30 น. คู่ที่ 79 / 135เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Gran Pena vs Celtiga · อา. 18 ต.ค. 16:30 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 16:30 น.
CF Trival Valderasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 79 / 13516:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSCF Trival ValderasCala Pozueloใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.8936% @3.34สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.90Cala Pozueloทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0🏠เต็งเจ้าบ้านCF Trival Valderasต่อ 0/0.5 @1.80แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0CF Trival Valderasการ์ดยิงดุ🔥6.0CF Trival Valderasการ์ดรับหลวม🕳️9.0Cala Pozueloการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCala Pozueloรอง 0/0.5 @1.90แนวรุก🔥10.2 vs 6.0Cala Pozueloการ์ดรับหลวม🕳️6.0CF Trival Valderasการ์ดยิงดุ🔥10.2Cala Pozueloการ์ดได้ราคา💰7/10Cala Pozueloการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.90แนวรุก🔥6.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CF Trival Valderasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 79 / 13516:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุล
VS
CF Trival ValderasCala Pozuelo
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.8936% @3.34
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.90
Cala Pozueloทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
🏠เต็งเจ้าบ้านCF Trival Valderas
ต่อ 0/0.5 @1.80
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0CF Trival Valderas
การ์ดยิงดุ🔥6.0CF Trival Valderas
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Cala Pozuelo
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCala Pozuelo
รอง 0/0.5 @1.90
แนวรุก🔥10.2 vs 6.0Cala Pozuelo
การ์ดรับหลวม🕳️6.0CF Trival Valderas
การ์ดยิงดุ🔥10.2Cala Pozuelo
การ์ดได้ราคา💰7/10Cala Pozuelo
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.90
แนวรุก🔥6.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CF Trival Valderas vs Cala Pozuelo
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCala Pozuelo รอง 0/0.5 @1.90การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.90การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCF Trival Valderasโอกาสชนะ 47%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CF Trival Valderas · บิลหลัก 1X2 @1.89
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CF Trival Valderas ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.89 · ควรเป็น @1.95 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CF Trival Valderas 20 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CF Trival Valderas ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 26%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CF Trival Valderas · คาดสกอร์ 1.4 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CF Trival Valderas ชนะ 1 ลูก25%
CF Trival Valderas ชนะ 2 ลูก13%
CF Trival Valderas ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ26%
Cala Pozuelo ชนะ 1 ลูก16%
Cala Pozuelo ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
CF Trival Valderas ชนะ46%
CF Trival Valderas ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
CF Trival Valderas คลีนชีท28%
Cala Pozuelo ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CF Trival Valderas ไม่แพ้72%
Cala Pozuelo ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%0-19%2-18%1-28%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CF Trival Valderas)
- โอกาส CF Trival Valderas ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Cala Pozuelo เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- CF Trival Valderas ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Cala Pozuelo ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Cala Pozuelo ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CF Trival Valderas
ช3-1ส0-0ส1-1ช2-1ช2-1พ0-1
Cala Pozuelo
พ1-3ช3-2พ0-1ช1-0ช3-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CF Trival Valderasยิง 1.1 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Cala Pozueloยิง 2.2 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CF Trival Valderas
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 14
Cala Pozuelo
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 27ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Trival Valderas
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Cala Pozuelo
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Trival Valderas
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Cala Pozuelo
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
CF Trival Valderas ชนะ 1เสมอ 1Cala Pozuelo ชนะ 0
- 17-04-2025Cala Pozuelo1 - 1CF Trival Valderas
- 07-12-2024CF Trival Valderas4 - 2Cala Pozuelo
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.03 | 3.25 | 2.88 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.03 | 3.25 | 2.88 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.77 | 3.04 | 3.33 | 1.88 | 2.5 | 1.82 | 1.77 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.03 | 2.91 | 2.78 | 1.91 | 2.5 | 1.79 | 1.78 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 1.82 | 3.50 | 3.90 | 1.86 | 2.5 | 1.86 | 1.92 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.87 | 3.45 | 3.80 | 1.86 | 2.5 | 1.86 | 1.84 | 0.5 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 1.76 | 3.41 | 4.10 | 1.89 | 2.5 | 1.86 | 1.99 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 2.10 | 3.06 | 3.32 | 1.98 | 2.5 | 1.79 | 1.82 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| 1xBet | Initial | 2.12 | 3.00 | 3.55 | 1.95 | 2.5 | 1.76 | 1.50 | 0 | 2.40 | |
| Live | 2.00 | 3.10 | 3.50 | 1.92 | 2.5 | 1.76 | 2.30 | 0.5/1 | 1.49 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [Spain D4-5] CF Trival Valderas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 5 | 11 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 3 | 7 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 5 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 0 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 0.0% |
| [Spain D4-3] Cala Pozuelo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 8 | 12 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 4 | 6 | 9 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 4 | 6 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 8 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 5 | 11 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 2 | 7 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 5 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| CF Trival Valderas Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 1 (50%) Lose 0 (0%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 17-04-2025 | Cala Pozuelo | 1-1 (0-1) | CF Trival Valderas | 2-4 (1-2) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| Spain D4 | 07-12-2024 | CF Trival Valderas | 4-2 (1-2) | Cala Pozuelo | 9-2 (5-1) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CF Trival Valderas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Rayo Vallecano B | 1-0 (1-0) | CF Trival Valderas | 5-8 (3-3) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | CF Trival Valderas | 2-1 (0-1) | Las Rozas | 7-4 (4-4) | 2.15 | 3.20 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 26-09-2026 | Real Aranjuez CF | 1-2 (0-0) | CF Trival Valderas | 3-6 (2-4) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | CF Trival Valderas | 1-1 (0-1) | CF Pozuelo Alarcon | 3-13 (1-7) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | CP Parla Escuela | 0-0 (0-0) | CF Trival Valderas | 3-4 (2-3) | 4.75 | 3.30 | 1.65 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | CF Trival Valderas | 3-1 (0-1) | Siello | 4-8 (4-2) | 1.62 | 3.40 | 4.75 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Mostoles | 1-0 (0-0) | CF Trival Valderas | 3-2 (1-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 21-06-2026 | CF La Nucia | 1-0 (0-0) | CF Trival Valderas | 3-3 (1-3) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 14-06-2026 | CF Trival Valderas | 0-0 (0-0) | CF La Nucia | 5-5 (4-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 07-06-2026 | CF Trival Valderas | 3-1 (1-0) | Las Rozas | 4-8 (4-5) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 31-05-2026 | Las Rozas | 1-1 (0-0) | CF Trival Valderas | 6-0 | 2.20 | 2.80 | 3.30 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | CF Trival Valderas | 0-1 (0-0) | Leganes B | 3-5 (2-2) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Leganes B | 0-1 (0-1) | CF Trival Valderas | 6-4 (3-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CF Trival Valderas | 2-2 (1-0) | Alcorcon B | 3-4 (2-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CD Paracuellos Antamira | 0-2 (0-2) | CF Trival Valderas | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CF Trival Valderas | 3-1 (1-1) | CDF Tres Cantos | 8-1 (4-0) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 19-04-2026 | RCD Carabanchel | 0-1 (0-1) | CF Trival Valderas | 9-6 (5-5) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 12-04-2026 | CF Trival Valderas | 1-0 (0-0) | Mostoles | 5-3 (2-1) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 05-04-2026 | UD San Sebastian Reyes B | 0-0 (0-0) | CF Trival Valderas | 2-4 (1-3) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | CF Trival Valderas | 4-2 (3-2) | Ciudad de Madrid | 5-6 (2-2) | 1.57 | 3.60 | 4.75 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| No Data |
| Cala Pozuelo Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Cala Pozuelo | 2-1 (1-0) | RC Alcobendas | 7-2 (1-1) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | CD Galapagar | 1-3 (1-3) | Cala Pozuelo | 8-2 (3-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Cala Pozuelo | 1-0 (0-0) | Leganes B | 11-3 (6-1) | 3.30 | 3.40 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Mostoles | 1-0 (0-0) | Cala Pozuelo | 3-6 (2-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | Rayo Vallecano B | 2-3 (1-2) | Cala Pozuelo | 4-6 (0-4) | 1.73 | 3.40 | 4.10 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Cala Pozuelo | 1-3 (0-3) | Las Rozas | 5-1 (1-1) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 11-05-2025 | Cala Pozuelo | 4-1 (3-1) | Alcorcon B | 6-4 (5-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 04-05-2025 | CD Galapagar | 3-5 (2-5) | Cala Pozuelo | 6-2 (2-1) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 27-04-2025 | Torrejon CF | 4-2 (3-1) | Cala Pozuelo | 1-5 (0-3) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 17-04-2025 | Cala Pozuelo | 1-1 (0-1) | CF Trival Valderas | 2-4 (1-2) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| Spain D4 | 13-04-2025 | RSD Alcala Henares | 3-0 (2-0) | Cala Pozuelo | 1-2 (1-0) | 1.40 | 4.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | D |
| Spain D4 | 05-04-2025 | Cala Pozuelo | 2-1 (1-1) | Aravaca | 3-2 (1-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 30-03-2025 | Rayo Vallecano B | 0-1 (0-1) | Cala Pozuelo | 4-4 (2-2) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 23-03-2025 | Cala Pozuelo | 1-1 (0-1) | CD Paracuellos Antamira | 5-3 (3-3) | 2.60 | 2.90 | 2.60 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| Spain D4 | 16-03-2025 | Leganes B | 0-1 (0-1) | Cala Pozuelo | 6-4 (2-3) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 09-03-2025 | Cala Pozuelo | 0-1 (0-1) | AD Parla | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-03-2025 | CDF Tres Cantos | 2-4 (2-3) | Cala Pozuelo | 7-2 (2-2) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 23-02-2025 | Cala Pozuelo | 0-0 (0-0) | Villaverde Boetticher CF | - | 4.33 | 3.75 | 1.62 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 16-02-2025 | RCD Carabanchel | 1-0 (0-0) | Cala Pozuelo | 4-6 (2-1) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| Spain D4 | 09-02-2025 | Cala Pozuelo | 0-1 (0-0) | Las Rozas | 2-3 (0-2) | 6.00 | 4.00 | 1.44 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | Leganes B | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | CD Galapagar | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | RC Alcobendas | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | UD San Sebastian Reyes B | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | CD Colonia Moscardo | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | CD Paracuellos Antamira | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.62 | 2.07 | 3.50 | 2.62 | 2.07 | 3.50 | 1.86 | 1 | 1.84 | 1.86 | 1 | 1.84 | 2.11 | 0/0.5 | 1.60 | 2.11 | 0/0.5 | 1.60 | |
| Initial | 2.03 | 3.25 | 2.88 | 2.03 | 3.25 | 2.88 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.75 | 3.40 | 3.80 | 1.75 | 3.40 | 3.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 3.7 | 1 | Goal | 1.7 |
| 1.7 | Loss | 2.7 | 1 | Loss | 1.5 |
| 7.7 | Shot(OT) | 8.3 | 8.9 | Shot(OT) | 9.1 |
| 2.7 | Corner | 4.3 | 3 | Corner | 3.7 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 1.9 | Yellow Card | 2.9 |
| 9 | Fouls | 0 | 12.5 | Fouls | 0 |
| 49.7% | Possession | 50.5% | 47.7% | Possession | 46.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CF Trival Valderas ( 36 Matches) | Cala Pozuelo ( 0 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 5 | 0 | 0 |