ทีเด็ดบอล Torrejon CF vs CP Parla Escuela
‹ คู่ก่อนหน้าAt. Pulpileno vs Deportivo Maritimo · อา. 18 ต.ค. 16:30 น. คู่ที่ 49 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›RC Alcobendas vs Leganes B · อา. 18 ต.ค. 16:30 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 16:30 น.
Torrejon CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 49 / 10716:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★42⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSTorrejon CFCP Parla Escuelaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ66% @1.8734% @3.50สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.77แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.90CP Parla Escuelaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านTorrejon CFต่อ 0/0.5 @1.80กองกลาง🎯52% vs 47%Torrejon CFแนวรับ🛡️4.8 vs 9.0Torrejon CFการ์ดยิงดุ🔥6.6Torrejon CFการ์ดรับหลวม🕳️9.0CP Parla Escuelaการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCP Parla Escuelaรอง 0/0.5 @1.90แนวรุก🔥9.0 vs 6.6CP Parla Escuelaการ์ดยิงดุ🔥9.0CP Parla Escuelaการ์ดได้ราคา💰7/9CP Parla Escuelaการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.93แนวรุก🔥6.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.77การ์ดสถิติต่ำ📉14/19นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Torrejon CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 49 / 10716:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★42⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุล
VS
Torrejon CFCP Parla Escuela
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
66% @1.8734% @3.50
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.77แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.90
CP Parla Escuelaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านTorrejon CF
ต่อ 0/0.5 @1.80
กองกลาง🎯52% vs 47%Torrejon CF
แนวรับ🛡️4.8 vs 9.0Torrejon CF
การ์ดยิงดุ🔥6.6Torrejon CF
การ์ดรับหลวม🕳️9.0CP Parla Escuela
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCP Parla Escuela
รอง 0/0.5 @1.90
แนวรุก🔥9.0 vs 6.6CP Parla Escuela
การ์ดยิงดุ🔥9.0CP Parla Escuela
การ์ดได้ราคา💰7/9CP Parla Escuela
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.93
แนวรุก🔥6.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.77
การ์ดสถิติต่ำ📉14/19นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Torrejon CF vs CP Parla Escuela
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านTorrejon CF ต่อ 0/0.5 @1.80การ์ด 4 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTorrejon CFโอกาสชนะ 48%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.542/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Torrejon CF · บิลหลัก 1X2 @1.87
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Torrejon CF ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.87 · ควรเป็น @1.86 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Torrejon CF 23 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Torrejon CF ต่อ 0/0.5
ได้ 48%เสียครึ่ง 27%เสีย 25%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Torrejon CF · คาดสกอร์ 1.4 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Torrejon CF ชนะ 1 ลูก25%
Torrejon CF ชนะ 2 ลูก14%
Torrejon CF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ27%
CP Parla Escuela ชนะ 1 ลูก15%
CP Parla Escuela ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Torrejon CF ชนะ48%
Torrejon CF ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Torrejon CF คลีนชีท34%
CP Parla Escuela ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Torrejon CF ไม่แพ้75%
CP Parla Escuela ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-012%0-19%2-19%0-08%2-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Torrejon CF)
- โอกาส Torrejon CF ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- CP Parla Escuela เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Torrejon CF ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส CP Parla Escuela ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Torrejon CF
พ0-1ช1-0พ1-3พ0-1ช4-0ส1-1
CP Parla Escuela
พ2-5ส0-0ช3-0ส2-2พ0-1ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Torrejon CFยิง 1.1 · เสีย 0.8 ต่อนัด
CP Parla Escuelaยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Torrejon CF
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 10
CP Parla Escuela
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Torrejon CF
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
CP Parla Escuela
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Torrejon CF
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
CP Parla Escuela
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 2
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.03 | 3.20 | 2.90 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.03 | 3.20 | 2.90 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.68 | 3.05 | 3.65 | 1.96 | 2.5 | 1.74 | 1.93 | 0.5/1 | 1.77 | |
| Live | 1.80 | 2.67 | 3.04 | 1.94 | 2.5 | 1.76 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 1.76 | 3.50 | 4.20 | 1.94 | 2.5 | 1.79 | 1.81 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.00 | 3.30 | 3.50 | 1.94 | 2.5 | 1.79 | 1.81 | 0.5 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 1.61 | 3.62 | 4.80 | 1.87 | 2.5 | 1.88 | 1.79 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 2.03 | 3.40 | 3.14 | 1.96 | 2.5 | 1.80 | 1.79 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| 1xBet | Initial | 2.12 | 3.50 | 3.03 | 1.94 | 2.5 | 1.77 | 1.57 | 0 | 2.25 | |
| Live | 1.80 | 3.24 | 4.09 | 1.93 | 2.5 | 1.75 | 1.57 | 0/0.5 | 2.19 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [Spain D4-12] Torrejon CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 6 | 7 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 1 | 6 | 7 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 5 | 1 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 6 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 0 | 5 | 5 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
| [Spain D4-13] CP Parla Escuela | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 10 | 6 | 13 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 4 | 4 | 3 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 6 | 3 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 10 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Torrejon CF Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Torrejon CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Siello | 1-1 (0-1) | Torrejon CF | 4-1 (1-0) | 4.20 | 3.40 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Torrejon CF | 4-0 (2-0) | AD Union Adarve | 5-3 (1-0) | 2.00 | 3.20 | 3.25 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Torrejon CF | 0-1 (0-0) | Mostoles | 4-4 (1-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Fuenlabrada | 3-1 (2-0) | Torrejon CF | 1-5 (1-4) | 2.05 | 3.20 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Torrejon CF | 1-0 (0-0) | CD Paracuellos Antamira | 8-3 (2-2) | 1.90 | 3.25 | 3.60 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 07-09-2026 | CD Colonia Moscardo | 1-0 (0-0) | Torrejon CF | 5-3 (2-2) | 6.00 | 3.40 | 1.53 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 28-08-2026 | Getafe B | 0-2 (0-1) | Torrejon CF | 3-1 (2-1) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 1-0 (1-0) | Torrejon CF | 3-2 (1-2) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SPA FC | 16-08-2026 | Siello | 0-1 (0-1) | Torrejon CF | 3-3 (2-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA FC | 13-08-2026 | Torrejon CF | 1-1 (0-1) | AD Union Adarve | 8-4 (3-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | Torrejon CF | 0-3 (0-1) | Las Rozas | 11-7 (4-6) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Las Rozas | 1-0 (0-0) | Torrejon CF | 3-4 (0-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Torrejon CF | 1-0 (0-0) | AD Parla | 5-5 (2-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Alcorcon B | 0-1 (0-0) | Torrejon CF | 3-2 (2-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Torrejon CF | 3-3 (3-1) | CD Paracuellos Antamira | 3-4 (1-2) | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CDF Tres Cantos | 2-3 (1-1) | Torrejon CF | 7-1 (4-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 12-04-2026 | Torrejon CF | 1-1 (1-1) | RCD Carabanchel | 6-6 (1-4) | 1.90 | 3.25 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 05-04-2026 | Mostoles | 2-3 (0-1) | Torrejon CF | 3-4 (2-2) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Torrejon CF | 1-1 (0-0) | UD San Sebastian Reyes B | 4-4 (0-1) | 2.00 | 3.20 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 23-03-2026 | Ciudad de Madrid | 1-2 (1-1) | Torrejon CF | 3-3 (3-2) | 3.10 | 3.30 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| CP Parla Escuela Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | CP Parla Escuela | 2-2 (0-0) | Fuenlabrada | 4-7 (2-4) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 03-10-2026 | CD Paracuellos Antamira | 1-0 (0-0) | CP Parla Escuela | 4-0 | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | CP Parla Escuela | 2-2 (2-1) | CD Colonia Moscardo | 0-6 (0-2) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | UD San Sebastian Reyes B | 0-3 (0-1) | CP Parla Escuela | 4-1 (4-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | CP Parla Escuela | 0-0 (0-0) | CF Trival Valderas | 3-4 (2-3) | 4.75 | 3.30 | 1.65 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | RC Alcobendas | 5-2 (2-1) | CP Parla Escuela | - | L | ||||||||
| INT CF | 13-08-2026 | CP Parla Escuela | 2-2 (2-2) | Toledo | - | D | ||||||||
| SPA RL | 24-05-2026 | AD Orcasitas | 0-2 (0-2) | CP Parla Escuela | 6-2 (3-1) | 6.00 | 4.20 | 1.40 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| SPA RL | 17-05-2026 | CP Parla Escuela | 2-2 (2-1) | Real Aranjuez CF | 5-3 (1-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA CUP | 27-11-2024 | CP Parla Escuela | 0-1 (0-1) | Valencia | 3-4 (2-1) | 41.00 | 15.00 | 1.03 | L | 1.90 | -3.5/4 | 1.95 | W | U |
| SPA CUP | 09-10-2024 | Sonseca | 0-0 (0-0) | CP Parla Escuela | 1-0 | 2.00 | 3.25 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 31-07-2021 | Rayo Vallecano B | 0-1 (0-0) | CP Parla Escuela | - | 2.15 | 3.40 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | CF Pozuelo Alarcon | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | Real Aranjuez CF | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | Las Rozas | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | AD Union Adarve | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | Siello | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | Mostoles | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.64 | 2.05 | 3.55 | 2.64 | 2.05 | 3.55 | 1.89 | 1 | 1.81 | 1.89 | 1 | 1.81 | 2.11 | 0/0.5 | 1.60 | 2.11 | 0/0.5 | 1.60 | |
| Initial | 2.03 | 3.20 | 2.90 | 2.03 | 3.20 | 2.90 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.70 | 3.40 | 4.10 | 1.70 | 3.40 | 4.10 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1.1 | Goal | 1.5 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 0.8 | Loss | 1.5 |
| 10.7 | Shot(OT) | 9 | 10.3 | Shot(OT) | 8.9 |
| 3.3 | Corner | 1.3 | 4 | Corner | 2.2 |
| 2.3 | Yellow Card | 3.3 | 2 | Yellow Card | 2.2 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 15 |
| 55.3% | Possession | 42.7% | 51.7% | Possession | 46.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Torrejon CF ( 40 Matches) | CP Parla Escuela ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 4 | 5 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 2 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 0 | 1 |