ทีเด็ดบอล RC Alcobendas vs Leganes B
‹ คู่ก่อนหน้าTorrejon CF vs CP Parla Escuela · อา. 18 ต.ค. 16:30 น. คู่ที่ 78 / 135เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CF Trival Valderas vs Cala Pozuelo · อา. 18 ต.ค. 16:30 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 16:30 น.
RC Alcobendasเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 78 / 13516:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20คอมโบสูง🔥 ★73⚖️ เสี่ยง 61% ★ราคาคุ้มVSRC AlcobendasLeganes Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.4350% @2.45สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.75 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.85Leganes Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านRC AlcobendasHDP 0 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥12.0RC Alcobendasการ์ดรับหลวม🕳️10.2Leganes Bการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLeganes BHDP 0 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️10.8RC Alcobendasการ์ดยิงดุ🔥12.0Leganes Bการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.75พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥12.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 2/2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·2.0ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.7ลูก/นัดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
RC Alcobendasเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ12.0
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 78 / 13516:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20คอมโบสูง🔥 ★73⚖️ เสี่ยง 61% ★ราคาคุ้มVS
RC AlcobendasLeganes B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.4350% @2.45
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.75 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.85
Leganes Bทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.0
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านRC Alcobendas
HDP 0 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥12.0RC Alcobendas
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Leganes B
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLeganes B
HDP 0 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️10.8RC Alcobendas
การ์ดยิงดุ🔥12.0Leganes B
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.75
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥12.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 2/2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·2.0ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.7ลูก/นัด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์RC Alcobendas vs Leganes B
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.75การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 36%
🔥คอมโบสูงเด่น★ สูง 2/2.573/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 7 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: RC Alcobendas · บิลหลัก 1X2 @2.43
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา RC Alcobendas ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.43 · ควรเป็น @2.22 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง RC Alcobendas 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป RC Alcobendas ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 26%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง RC Alcobendas · คาดสกอร์ 2.0 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
RC Alcobendas ชนะ 1 ลูก17%
RC Alcobendas ชนะ 2 ลูก12%
RC Alcobendas ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ26%
Leganes B ชนะ 1 ลูก17%
Leganes B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
RC Alcobendas ชนะ39%
RC Alcobendas ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
RC Alcobendas คลีนชีท16%
Leganes B ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
RC Alcobendas ไม่แพ้65%
Leganes B ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)53%
ยิงได้ทั้งคู่72%
ต่ำ 2.527%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%2-18%1-27%2-27%3-15%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง RC Alcobendas)
- โอกาส RC Alcobendas ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- ราคา @2.43 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.22 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 39% มากกว่าตลาด (36%)
- RC Alcobendas ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Leganes B เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Leganes B ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
RC Alcobendas
ช5-2ส1-1ส1-1ช4-2พ0-3พ1-2
Leganes B
ช2-0พ2-3ช4-1พ0-1ส1-1พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
RC Alcobendasยิง 2.0 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Leganes Bยิง 2.0 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
RC Alcobendas
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 16
Leganes B
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
RC Alcobendas
100%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 0
Leganes B
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
RC Alcobendas
33%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 2
Leganes B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 3
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.40 | 3.15 | 2.40 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.40 | 3.15 | 2.40 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.42 | 2.86 | 2.31 | 1.76 | 2/2.5 | 1.94 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.38 | 2.91 | 2.31 | 1.94 | 2.5 | 1.76 | 1.93 | 0 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.30 | 2.60 | 1.78 | 2/2.5 | 1.95 | 1.84 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.70 | 3.25 | 2.45 | 1.97 | 2.5 | 1.77 | 1.86 | 0 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 2.83 | 3.07 | 2.34 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.04 | |
| Live | 2.82 | 3.10 | 2.33 | 1.88 | 2.5 | 1.87 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| 1xBet | Initial | 2.89 | 3.10 | 2.37 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 2.04 | 0 | 1.69 | |
| Live | 2.89 | 3.10 | 2.37 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 2.04 | 0 | 1.69 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [Spain D4-10] RC Alcobendas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 11 | 8 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 10 | 5 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 6 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 11 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
| [Spain D4-11] Leganes B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 9 | 7 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 4 | 6 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 5 | 1 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 3 | 13 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 4 | 1 | 9 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 3 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| RC Alcobendas Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| RC Alcobendas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 2 (33%) Draw 2 (33%) Lose 2 (33%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Cala Pozuelo | 2-1 (1-0) | RC Alcobendas | 7-2 (1-1) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 08-10-2026 | Las Rozas | 3-0 (0-0) | RC Alcobendas | 2-5 (1-1) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | RC Alcobendas | 4-2 (2-0) | Rayo Vallecano B | 6-6 (3-4) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | RC Alcobendas | 1-1 (0-0) | Real Aranjuez CF | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-09-2026 | CF Pozuelo Alarcon | 1-1 (1-0) | RC Alcobendas | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | RC Alcobendas | 5-2 (2-1) | CP Parla Escuela | - | W | ||||||||
| No Data |
| Leganes B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Leganes B | 2-3 (1-0) | CD Galapagar | 3-3 (3-2) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Mostoles | 1-1 (0-1) | Leganes B | 11-5 (5-3) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Cala Pozuelo | 1-0 (0-0) | Leganes B | 11-3 (6-1) | 3.30 | 3.40 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 19-09-2026 | Leganes B | 4-1 (2-1) | Rayo Vallecano B | 2-9 (2-4) | 1.53 | 3.70 | 5.25 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Las Rozas | 3-2 (2-1) | Leganes B | 7-2 (5-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Leganes B | 2-0 (1-0) | Real Aranjuez CF | 6-4 (3-1) | 1.60 | 3.25 | 5.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 28-08-2026 | Leganes B | 2-3 (1-0) | CD Guadalajara | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-08-2026 | G. Segoviana | 2-1 (1-1) | Leganes B | - | L | ||||||||
| INT CF | 23-08-2026 | Salamanca UDS B | 0-4 (0-3) | Leganes B | - | W | ||||||||
| INT CF | 19-08-2026 | Leganes B | 2-3 (1-0) | Toledo | 2-7 (1-2) | L | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Real Valladol B | 3-3 (3-0) | Leganes B | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | CD Illescas | 1-2 (1-1) | Leganes B | 4-5 (2-4) | 3.00 | 3.70 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 04-08-2026 | Leganes B | 2-0 (1-0) | Al Ain | - | W | ||||||||
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | CF Trival Valderas | 0-1 (0-0) | Leganes B | 3-5 (2-2) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Leganes B | 0-1 (0-1) | CF Trival Valderas | 6-4 (3-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Leganes B | 1-2 (1-1) | CD Paracuellos Antamira | 4-5 (3-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CDF Tres Cantos | 2-3 (0-1) | Leganes B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | Leganes B | 0-1 (0-1) | RCD Carabanchel | 4-5 (2-3) | 1.40 | 3.80 | 7.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 19-04-2026 | Mostoles | 1-1 (0-0) | Leganes B | 3-3 (2-1) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| Spain D4 | 12-04-2026 | Leganes B | 2-3 (2-1) | UD San Sebastian Reyes B | 4-9 (1-5) | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | CD Galapagar | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | Mostoles | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | CF Trival Valderas | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | CF Trival Valderas | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | UD San Sebastian Reyes B | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | CD Colonia Moscardo | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.05 | 2.02 | 3.05 | 3.05 | 2.02 | 3.05 | 1.94 | 1 | 1.76 | 1.94 | 1 | 1.76 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Initial | 2.40 | 3.15 | 2.40 | 2.40 | 3.15 | 2.40 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.45 | 3.20 | 2.50 | 2.45 | 3.20 | 2.50 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 2 | Goal | 2 |
| 2.3 | Loss | 1.7 | 1.8 | Loss | 1.7 |
| 11.7 | Shot(OT) | 22 | 11.7 | Shot(OT) | 14.6 |
| 4.3 | Corner | 3.7 | 4.3 | Corner | 3.3 |
| 3.7 | Yellow Card | 3.3 | 3.7 | Yellow Card | 3 |
| 48.5% | Fouls | 40% | 48.5% | Fouls | 44.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| RC Alcobendas ( 6 Matches) | Leganes B ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 5 | 7 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 1 | 4 |