ทีเด็ดบอล Granada CF B vs Almeria B
‹ คู่ก่อนหน้าAltay FK vs FK Atyrau · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 75 / 105เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Atletico Malagueno vs Churriana de la Vega · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:00 น.
Granada CF Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 75 / 10517:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ5พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 61% ★ราคาคุ้มVSGranada CF BAlmeria Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.4349% @2.53สูง/ต่ำ 2 สูง 1.71 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.85Almeria Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8🏠เต็งเจ้าบ้านGranada CF Bต่อ 0 @1.85การ์ดยิงดุ🔥10.8Granada CF Bการ์ดรับหลวม🕳️7.8Almeria Bการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAlmeria Bรอง 0 @1.85พิศดาร5
ทีมทำเงินการ์ดรับหลวม🕳️7.8Granada CF Bการ์ดยิงดุ🔥10.2Almeria Bการ์ดได้ราคา💰7/10Almeria Bการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.71พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.7ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @1.99ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Granada CF Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 75 / 10517:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
5พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 61% ★ราคาคุ้มVS
Granada CF BAlmeria B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.4349% @2.53
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.71 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.85
Almeria Bทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
🏠เต็งเจ้าบ้านGranada CF B
ต่อ 0 @1.85
การ์ดยิงดุ🔥10.8Granada CF B
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Almeria B
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAlmeria B
รอง 0 @1.85
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินการ์ดรับหลวม🕳️7.8Granada CF B
การ์ดยิงดุ🔥10.2Almeria B
การ์ดได้ราคา💰7/10Almeria B
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.71
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.7ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @1.99
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Granada CF B vs Almeria B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAlmeria B รอง 0 @1.85การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2 @1.71การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGranada CF Bโอกาสชนะ 36%
🛡️พิศดารติด 2 แผน5 · 7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Granada CF B · บิลหลัก 1X2 @2.43
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Granada CF B ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.43 · ควรเป็น @2.21 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Granada CF B 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Granada CF B ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 27%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Granada CF B · คาดสกอร์ 1.7 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Granada CF B ชนะ 1 ลูก19%
Granada CF B ชนะ 2 ลูก12%
Granada CF B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ27%
Almeria B ชนะ 1 ลูก18%
Almeria B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Granada CF B ชนะ39%
Granada CF B ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Granada CF B คลีนชีท24%
Almeria B ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Granada CF B ไม่แพ้67%
Almeria B ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-08%0-16%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Granada CF B)
- โอกาส Granada CF B ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- ราคา @2.43 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.21 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 39% มากกว่าตลาด (36%)
- Granada CF B ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Almeria B ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Almeria B ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Granada CF B
ส0-0ช4-0พ1-2ช2-0พ0-2ช2-1
Almeria B
ช2-1ช2-0พ0-1ช4-0ส1-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Granada CF Bยิง 1.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Almeria Bยิง 1.7 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Granada CF B
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 15
Almeria B
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Granada CF B
25%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 3
Almeria B
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Granada CF B
25%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 2
Almeria B
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 0
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Granada CF B ชนะ 2เสมอ 4Almeria B ชนะ 2
- 09-02-2025Almeria B3 - 1Granada CF B
- 29-09-2024Granada CF B1 - 1Almeria B
- 24-08-2024Granada CF B2 - 1Almeria B
- 03-02-2019Almeria B0 - 0Granada CF B
- 16-09-2018Granada CF B3 - 2Almeria B
- 01-08-2018Granada CF B2 - 2Almeria B
- 13-02-2016Granada CF B2 - 2Almeria B
- 26-09-2015Almeria B2 - 1Granada CF B
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.45 | 2.99 | 2.45 | 1.71 | 2 | 1.99 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.45 | 2.99 | 2.45 | 1.71 | 2 | 1.99 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.47 | 2.72 | 2.35 | 1.98 | 2/2.5 | 1.72 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.37 | 2.70 | 2.47 | 1.71 | 2 | 1.99 | 1.86 | 0 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.30 | 2.65 | 1.98 | 2/2.5 | 1.75 | 1.84 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.60 | 3.10 | 2.65 | 1.98 | 2/2.5 | 1.75 | 1.84 | 0 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 2.43 | 3.20 | 2.65 | 1.87 | 2/2.5 | 1.80 | 1.79 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.56 | 3.00 | 2.51 | 1.53 | 1.5/2 | 2.29 | 1.85 | 0 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [Spain D4-7] Granada CF B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 5 | 10 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 1 | 9 | 3 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 4 | 1 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 5 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 9 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 1 | 5 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 9 | 33.3% |
| [Spain D4-3] Almeria B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 4 | 13 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 1 | 9 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 4 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 0 | 12 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 0 | 7 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 0 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Granada CF B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 09-02-2025 | Almeria B | 3-1 (0-0) | Granada CF B | 7-4 (1-1) | 1.90 | 3.00 | 3.90 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 29-09-2024 | Granada CF B | 1-1 (0-0) | Almeria B | 5-6 (1-5) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 24-08-2024 | Granada CF B | 2-1 (1-0) | Almeria B | 4-5 (3-2) | 2.00 | 3.75 | 2.88 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 03-02-2019 | Almeria B | 0-0 (0-0) | Granada CF B | 2-5 (1-2) | 2.50 | 3.00 | 2.62 | D | 1.92 | 0 | 1.88 | D | U |
| SPA D4 | 16-09-2018 | Granada CF B | 3-2 (1-1) | Almeria B | 9-2 (3-1) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 01-08-2018 | Granada CF B | 2-2 (2-0) | Almeria B | 5-4 (4-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 13-02-2016 | Granada CF B | 2-2 (1-1) | Almeria B | 7-5 (2-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | D | 1.92 | 1/1.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 26-09-2015 | Almeria B | 2-1 (1-1) | Granada CF B | 3-5 | 2.80 | 3.10 | 2.30 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| SPA D4 | 02-05-2015 | Almeria B | 2-1 (2-1) | Granada CF B | 1-6 | 1.90 | 3.20 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 13-12-2014 | Granada CF B | 2-0 (0-0) | Almeria B | - | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | |||||
| SPA D4 | 01-02-2014 | Almeria B | 1-2 (1-1) | Granada CF B | - | 2.87 | 3.10 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA FC | 16-10-2013 | Granada CF B | 1-2 (0-2) | Almeria B | - | L | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | O | |||
| SPA FC | 10-10-2013 | Almeria B | 2-0 (0-0) | Granada CF B | - | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 21-09-2013 | Granada CF B | 3-2 (2-0) | Almeria B | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Granada CF B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 25% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Granada CF B | 2-1 (1-1) | Atletico Marbella | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-10-2026 | Atletico Malagueno | 2-0 (1-0) | Granada CF B | 2-2 (0-1) | 1.85 | 3.30 | 3.70 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Granada CF B | 2-0 (0-0) | Cantoria 2017 | 4-4 (3-4) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 21-09-2026 | Atletico Porcuna CF | 2-1 (0-1) | Granada CF B | 1-7 (0-4) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Granada CF B | 4-0 (3-0) | UD San Pedro | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | CD Alhaurino | 0-0 (0-0) | Granada CF B | 3-7 (2-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Huetor Tajar | 2-1 (1-1) | Granada CF B | - | L | ||||||||
| INT CF | 19-08-2026 | Puente Genil | 1-2 (1-0) | Granada CF B | 1-3 (0-1) | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Granada CF B | 2-1 (2-1) | Loja CD | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Granada CF B | 4-4 (2-1) | Mijas Las Lagunas | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Marbelli | 0-1 (0-0) | Granada CF B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Granada CF B | 2-2 (2-2) | Atletico Mancha real | 4-2 (1-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Arenas Armilla | 3-2 (1-0) | Granada CF B | 1-6 (1-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Granada CF B | 2-2 (0-2) | Churriana de la Vega | 7-3 (3-2) | 1.73 | 3.40 | 4.10 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 04-04-2026 | CD Torreperogil | 2-1 (0-1) | Granada CF B | 9-5 (1-2) | 2.70 | 3.10 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Granada CF B | 3-1 (1-1) | Atletico Porcuna CF | 5-7 (3-3) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | UD Torre del Mar | 3-2 (1-1) | Granada CF B | 3-6 (3-2) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 15-03-2026 | Granada CF B | 1-0 (1-0) | CD El Palo | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 08-03-2026 | UD San Pedro | 1-1 (1-0) | Granada CF B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 05-03-2026 | Granada CF B | 0-1 (0-1) | CD Huetor Vega | 9-0 (4-0) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
| Almeria B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 29% Draw 0% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Almeria B | 2-1 (2-0) | Atletico Malagueno | 0-16 (0-8) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Cantoria 2017 | 1-1 (0-1) | Almeria B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | Almeria B | 4-0 (3-0) | Atletico Porcuna CF | 3-7 (2-5) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | UD San Pedro | 1-0 (0-0) | Almeria B | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | Almeria B | 2-0 (0-0) | CD Alhaurino | 3-5 (1-3) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 07-09-2026 | Malaga City | 1-2 (0-0) | Almeria B | 3-0 | 2.15 | 3.00 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 29-08-2026 | Torredonjimeno | 0-1 (0-0) | Almeria B | 5-0 (4-0) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Aguilas FC B | 3-2 (1-1) | Almeria B | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | Aguilas CF | 2-0 (1-0) | Almeria B | 8-1 (2-1) | 1.11 | 6.50 | 26.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | D | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Almeria B | 3-4 (2-1) | Deportiva Minera | 2-9 (1-3) | 7.00 | 4.10 | 1.38 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Yeclano Deportivo | 1-1 (0-0) | Almeria B | 7-6 (3-1) | 1.30 | 4.33 | 8.50 | D | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Almeria B | 1-2 (1-1) | CD Estebona | 7-5 (3-2) | 4.10 | 3.30 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Almeria B | 1-1 (0-1) | Lorca Deportiva FC | 5-7 (3-3) | 3.60 | 3.20 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | D |
| SPA D4 | 28-03-2026 | UD Melilla | 3-0 (2-0) | Almeria B | - | 1.30 | 4.50 | 8.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Almeria B | 0-1 (0-1) | Xerez Deportivo FC | 5-9 (2-7) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 15-03-2026 | CA Antoniano | 2-0 (1-0) | Almeria B | 4-5 (2-3) | 1.62 | 3.30 | 5.25 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 08-03-2026 | Almeria B | 2-2 (1-1) | Extremadura | 4-5 (2-1) | 3.60 | 3.20 | 1.91 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 01-03-2026 | La Union CF | 1-0 (0-0) | Almeria B | 11-1 (7-0) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 22-02-2026 | Almeria B | 2-1 (1-0) | Puente Genil | 1-8 (0-1) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 15-02-2026 | UCAM Murcia | 2-1 (1-1) | Almeria B | 6-3 (3-1) | 1.40 | 3.90 | 7.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 25-10 | Away | Churriana de la Vega | 7 Days |
| Spain D4 | 01-11 | Home | Motril | 14 Days |
| Spain D4 | 08-11 | Away | UD Melilla | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 25-10 | Home | Atletico Marbella | 7 Days |
| Spain D4 | 01-11 | Home | Churriana de la Vega | 14 Days |
| Spain D4 | 08-11 | Away | Motril | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.20 | 1.91 | 3.20 | 3.20 | 1.91 | 3.20 | 1.70 | 0.5/1 | 2.00 | 1.70 | 0.5/1 | 2.00 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Initial | 2.45 | 2.99 | 2.45 | 2.45 | 2.99 | 2.45 | 1.71 | 2 | 1.99 | 1.71 | 2 | 1.99 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 3.20 | 2.60 | 2.40 | 3.20 | 2.60 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.3 | 1.8 | Goal | 1.7 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1.3 | Loss | 1.3 |
| 8 | Shot(OT) | 19.5 | 7.2 | Shot(OT) | 14.9 |
| 3 | Corner | 1.5 | 4.6 | Corner | 1.3 |
| 4 | Yellow Card | 3 | 3 | Yellow Card | 2.5 |
| 59.5% | Fouls | 61% | 56.8% | Fouls | 55.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Granada CF B ( 40 Matches) | Almeria B ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 5 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 6 | 0 | 0 |