ทีเด็ดบอล Gimnastica Torrelavega vs Alaves B
‹ คู่ก่อนหน้าMarino luanco vs Sestao · อา. 18 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 275 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Arnedo vs CD Tudelano · อา. 18 ต.ค. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 22:00 น.
Gimnastica Torrelavegaเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 275 / 34822:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSGimnastica TorrelavegaAlaves Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ39% @3.1561% @2.02สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.76Alaves Bทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านGimnastica Torrelavegaรอง 0/-0.5 @2.00การ์ดรับหลวม🕳️6.0Alaves Bการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAlaves Bต่อ 0/-0.5 @1.76แนวรุก🔥9.0 vs 4.8Alaves Bแนวรับ🛡️6.0 vs 8.4Alaves Bการ์ดรับหลวม🕳️8.4Gimnastica Torrelavegaการ์ดยิงดุ🔥9.0Alaves Bการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Alaves Bการ์ด 5 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.93แนวรับ🕳️8.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.83พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Gimnastica Torrelavegaเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 275 / 34822:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
Gimnastica TorrelavegaAlaves B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
39% @3.1561% @2.02
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.76
Alaves Bทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านGimnastica Torrelavega
รอง 0/-0.5 @2.00
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Alaves B
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAlaves B
ต่อ 0/-0.5 @1.76
แนวรุก🔥9.0 vs 4.8Alaves B
แนวรับ🛡️6.0 vs 8.4Alaves B
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Gimnastica Torrelavega
การ์ดยิงดุ🔥9.0Alaves B
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Alaves B
การ์ด 5 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.93
แนวรับ🕳️8.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.83
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Gimnastica Torrelavega vs Alaves B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAlaves B ต่อ 0/-0.5 @1.76การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAlaves Bโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Alaves B · บิลหลัก 1X2 @2.02
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Alaves B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.02 · ควรเป็น @1.93 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Alaves B 16 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Alaves B ต่อ 0/-0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 28%เสีย 26%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Alaves B · คาดสกอร์ 1.0 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Alaves B ชนะ 1 ลูก24%
Alaves B ชนะ 2 ลูก14%
Alaves B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ28%
Gimnastica Torrelavega ชนะ 1 ลูก17%
Gimnastica Torrelavega ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Alaves B ชนะ46%
Alaves B ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Alaves B คลีนชีท38%
Gimnastica Torrelavega ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Gimnastica Torrelavega ไม่แพ้54%
Alaves B ไม่แพ้74%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)42%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)21%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.558%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-113%1-113%0-010%1-09%0-29%1-29%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Alaves B)
- โอกาส Alaves B ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Alaves B คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 38%
- Alaves B ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Gimnastica Torrelavega ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Gimnastica Torrelavega
ช2-1พ0-1พ0-3ส3-3พ1-2ส0-0
Alaves B
พ0-2ช2-1ช3-1ช5-2ช2-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gimnastica Torrelavegaยิง 0.8 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Alaves Bยิง 1.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Gimnastica Torrelavega
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 16
Alaves B
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gimnastica Torrelavega
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Alaves B
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gimnastica Torrelavega
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Alaves B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Gimnastica Torrelavega@3.10 → @3.151.6%
เสมอ@3.18 → @3.150.8%
ทีมเยือน Alaves B@2.02 → @2.020.0%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 35 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Linares DeportivoRecreativo Huelva
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
อา. 18 ต.ค.21:30
CF CalamochaPena Sport
อา. 18 ต.ค.22:00
Arosa SCUD Llanera
อา. 18 ต.ค.22:00
Bergantinos CFReal Oviedo B
อา. 18 ต.ค.22:00
Marino luancoSestao
อา. 18 ต.ค.22:00
CD ArnedoCD Tudelano
อา. 18 ต.ค.22:00
SD LogronesNaxara
อา. 18 ต.ค.22:00
TerrassaUD Logrones B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD CiezaValencia CF Mestalla
อา. 18 ต.ค.22:00
BadajozAtletico Sanluqueno
อา. 18 ต.ค.22:00
Don BenitoAtletico Central
อา. 18 ต.ค.22:00
NumanciaCF Talavera de la Reina
อา. 18 ต.ค.22:00
CF SalmantinoCD Artistico Navalcarnero
อา. 18 ต.ค.23:00
CD AlcoyanoElche CF Ilicitano
จ. 19 ต.ค.00:00
Xerez DeportivoLucena CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.10 | 3.10 | 1.98 | 1.90 | 2/2.5 | 1.80 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.73 | |
| Live | 3.10 | 3.10 | 1.98 | 1.90 | 2/2.5 | 1.80 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.73 | ||
| Bet365 | Initial | 3.10 | 3.25 | 2.05 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.20 | 3.20 | 2.05 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 3.16 | 3.12 | 2.08 | 1.78 | 2/2.5 | 1.96 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.33 | 3.05 | 2.05 | 1.91 | 2/2.5 | 1.83 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.76 | ||
| 18Bet | Initial | 3.05 | 3.20 | 2.00 | 1.69 | 2/2.5 | 1.84 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.70 | |
| Live | 3.35 | 3.15 | 2.05 | 1.96 | 2/2.5 | 1.88 | 2.04 | 0/-0.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 2.90 | 2.88 | 2.39 | 1.95 | 2/2.5 | 1.79 | 1.72 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Live | 3.59 | 3.14 | 2.02 | 1.93 | 2/2.5 | 1.86 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | ||
| 1xBet | Initial | 3.28 | 3.20 | 2.05 | 1.75 | 2/2.5 | 1.93 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.75 | |
| Live | 3.53 | 3.08 | 2.01 | 1.88 | 2/2.5 | 1.79 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-16] Gimnastica Torrelavega | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 10 | 5 | 16 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 6 | 3 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [SPA D4-3] Alaves B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 7 | 13 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 9 | 3 | 9 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Gimnastica Torrelavega Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Gimnastica Torrelavega Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | Sestao | 0-0 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 12-5 (7-4) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Gimnastica Torrelavega | 1-2 (0-1) | Marino luanco | 6-4 (3-3) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Real Oviedo B | 3-3 (1-2) | Gimnastica Torrelavega | 8-3 (2-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Gimnastica Torrelavega | 0-3 (0-1) | Bergantinos CF | 4-3 (1-3) | 2.55 | 3.25 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 12-09-2026 | Eibar B | 1-0 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 5-3 (4-1) | 2.15 | 3.20 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Gimnastica Torrelavega | 2-1 (1-0) | UD Llanera | 4-5 (3-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 28-08-2026 | Portugalete | 1-0 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 3-3 (2-1) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Gimnastica Torrelavega | 1-1 (0-0) | CD Derio | 3-2 (3-1) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Gimnastica Torrelavega | 0-2 (0-0) | Rayo Cantabria | 3-3 (1-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | CD Bezana | 0-1 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 6-6 (4-3) | 6.50 | 4.50 | 1.33 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Gimnastica Torrelavega | 1-1 (0-0) | Sestao | 3-6 (2-2) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | CD Basconia | 1-2 (1-0) | Gimnastica Torrelavega | 2-8 (1-3) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Gimnastica Torrelavega | 0-5 (0-4) | Sporting Gijon | - | 8.00 | 4.50 | 1.30 | L | 1.88 | -1.5 | 1.93 | L | O |
| Spain D4 | 09-05-2026 | CD Barquereno | 1-5 (1-2) | Gimnastica Torrelavega | 6-4 (2-4) | W | ||||||||
| Spain D4 | 01-05-2026 | Gimnastica Torrelavega | 6-0 (4-0) | SD Noja | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Castro | 2-3 (1-1) | Gimnastica Torrelavega | 3-2 (1-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Gimnastica Torrelavega | 2-0 (1-0) | CD Cayon | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 11-04-2026 | Montanas | 1-1 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 05-04-2026 | Gimnastica Torrelavega | 3-0 (0-0) | U.M. Escobedo | 12-3 (6-3) | 1.53 | 3.90 | 4.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | CF Vimenor | 1-1 (1-0) | Gimnastica Torrelavega | 4-8 (2-4) | D | ||||||||
| No Data |
| Alaves B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Alaves B | 1-1 (0-0) | SD Gernika | 2-6 (1-4) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Portugalete | 0-2 (0-0) | Alaves B | 8-3 (3-0) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | D |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Arosa SC | 2-5 (1-2) | Alaves B | - | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Alaves B | 3-1 (2-1) | Real Oviedo B | 5-4 (1-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | UD Llanera | 1-2 (1-1) | Alaves B | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 05-09-2026 | Alaves B | 0-2 (0-1) | coruxo FC | 2-0 | 2.00 | 3.00 | 3.50 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Alaves B | 1-2 (0-1) | SD Amorebieta | 3-5 (0-3) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Naxara | 0-1 (0-1) | Alaves B | 2-5 (1-1) | 4.10 | 3.10 | 1.83 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | CD Tudelano | 0-0 (0-0) | Alaves B | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 17-05-2026 | Alaves B | 0-1 (0-0) | Real Jaen CF | 1-3 (1-1) | 1.85 | 3.25 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Real Jaen CF | 1-2 (1-1) | Alaves B | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | SD Gernika | 0-0 (0-0) | Alaves B | 7-2 (2-1) | 2.63 | 3.00 | 2.45 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Tudelano | 1-2 (0-2) | Alaves B | 6-3 (5-2) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Alaves B | 3-0 (1-0) | SD Ejea | 8-3 (6-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Real Zaragoza B | 1-2 (0-1) | Alaves B | 5-7 (2-5) | 3.90 | 3.40 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Alaves B | 1-2 (0-1) | SD Amorebieta | 5-0 (1-0) | 1.62 | 3.30 | 5.25 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | UD Logrones | 1-1 (1-0) | Alaves B | 3-3 (3-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Alaves B | 0-0 (0-0) | CD Basconia | 2-5 (0-3) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Naxara | 0-1 (0-1) | Alaves B | 2-4 (0-1) | 3.30 | 3.10 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 08-03-2026 | Alaves B | 2-1 (1-1) | Utebo FC | 7-0 (2-0) | 1.83 | 3.10 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Ourense CF | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | SD Amorebieta | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | SD Gernika | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Rayo Cantabria | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Eibar B | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Sestao | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.85 | 1.96 | 2.63 | 3.85 | 1.96 | 2.63 | 1.64 | 0.5/1 | 2.06 | 1.64 | 0.5/1 | 2.06 | 1.62 | 0/-0.5 | 2.08 | 1.62 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Initial | 3.10 | 3.10 | 1.98 | 3.10 | 3.10 | 1.98 | 1.90 | 2/2.5 | 1.80 | 1.90 | 2/2.5 | 1.80 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.73 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.73 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 3.25 | 2.05 | 3.20 | 3.20 | 2.05 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.7 | 0.8 | Goal | 1.5 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.4 | Loss | 1 |
| 19.3 | Shot(OT) | 12 | 14 | Shot(OT) | 12.9 |
| 4.7 | Corner | 2.5 | 4 | Corner | 3 |
| 3.7 | Yellow Card | 2.5 | 2.3 | Yellow Card | 2.4 |
| 12.7 | Fouls | 12 | 11.3 | Fouls | 14 |
| 45.3% | Possession | 39.5% | 47.1% | Possession | 43.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Gimnastica Torrelavega ( 6 Matches) | Alaves B ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 6 | 6 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 0 | 3 | 1 |