ทีเด็ดบอล Badajoz vs Atletico Sanluqueno
‹ คู่ก่อนหน้าCD Cieza vs Valencia CF Mestalla · อา. 18 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 280 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Don Benito vs Atletico Central · อา. 18 ต.ค. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 22:00 น.
Badajozเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 280 / 34822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVSBadajozAtletico Sanluquenoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.6127% @4.48สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.92Atletico Sanluquenoทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBadajozต่อ 0.5/1 @1.84พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.6Badajozกองกลาง🎯50% vs 45%Badajozแนวรับ🛡️5.4 vs 10.8Badajozการ์ดยิงดุ🔥9.0Badajozการ์ดรับหลวม🕳️10.8Atletico Sanluquenoการ์ดได้ราคา💰7/10Badajozการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAtletico Sanluquenoรอง 0.5/1 @1.92การ์ดยิงดุ🔥6.6Atletico Sanluquenoการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.84พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.92พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Badajozเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 280 / 34822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVS
BadajozAtletico Sanluqueno
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.6127% @4.48
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.92
Atletico Sanluquenoทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBadajoz
ต่อ 0.5/1 @1.84
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.6Badajoz
กองกลาง🎯50% vs 45%Badajoz
แนวรับ🛡️5.4 vs 10.8Badajoz
การ์ดยิงดุ🔥9.0Badajoz
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Atletico Sanluqueno
การ์ดได้ราคา💰7/10Badajoz
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAtletico Sanluqueno
รอง 0.5/1 @1.92
การ์ดยิงดุ🔥6.6Atletico Sanluqueno
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.84
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.92
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Badajoz vs Atletico Sanluqueno
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBadajoz ต่อ 0.5/1 @1.84การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.84การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBadajozโอกาสชนะ 55%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Badajoz · บิลหลัก 1X2 @1.61
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Badajoz ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.61 · ควรเป็น @1.56 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Badajoz 35 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Badajoz ต่อ 0.5/1
ได้ 32%ได้ครึ่ง 25%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 32%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Badajoz · คาดสกอร์ 1.8 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Badajoz ชนะ 1 ลูก25%
Badajoz ชนะ 2 ลูก17%
Badajoz ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ24%
Atletico Sanluqueno ชนะ 1 ลูก12%
Atletico Sanluqueno ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Badajoz ชนะ57%
Badajoz ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป32%
Badajoz คลีนชีท39%
Atletico Sanluqueno ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Badajoz ไม่แพ้81%
Atletico Sanluqueno ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%1-111%2-010%2-110%0-07%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Badajoz)
- โอกาส Badajoz ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- Badajoz คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- Atletico Sanluqueno เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ไม่พบตัวค้านที่ชัดเจน
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Badajoz
ช2-1ช2-1พ0-1ส0-0ส2-2ช1-0
Atletico Sanluqueno
ส2-2ช1-0ส2-2พ0-1ส2-2ส3-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Badajozยิง 1.5 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Atletico Sanluquenoยิง 1.1 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Badajoz
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 15
Atletico Sanluqueno
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Badajoz
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Atletico Sanluqueno
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Badajoz
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Atletico Sanluqueno
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Badajoz ชนะ 1เสมอ 1Atletico Sanluqueno ชนะ 1
- 10-11-2019Badajoz0 - 0Atletico Sanluqueno
- 19-05-2019Atletico Sanluqueno1 - 0Badajoz
- 07-01-2019Badajoz4 - 0Atletico Sanluqueno
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Badajoz@1.62 → @1.610.6%
เสมอ@3.43 → @3.430.0%
ทีมเยือน Atletico Sanluqueno@4.48 → @4.480.0%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 35 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Linares DeportivoRecreativo Huelva
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
อา. 18 ต.ค.21:30
CF CalamochaPena Sport
อา. 18 ต.ค.22:00
Arosa SCUD Llanera
อา. 18 ต.ค.22:00
Bergantinos CFReal Oviedo B
อา. 18 ต.ค.22:00
Marino luancoSestao
อา. 18 ต.ค.22:00
Gimnastica TorrelavegaAlaves B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD ArnedoCD Tudelano
อา. 18 ต.ค.22:00
SD LogronesNaxara
อา. 18 ต.ค.22:00
TerrassaUD Logrones B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD CiezaValencia CF Mestalla
อา. 18 ต.ค.22:00
Don BenitoAtletico Central
อา. 18 ต.ค.22:00
NumanciaCF Talavera de la Reina
อา. 18 ต.ค.22:00
CF SalmantinoCD Artistico Navalcarnero
อา. 18 ต.ค.23:00
CD AlcoyanoElche CF Ilicitano
จ. 19 ต.ค.00:00
Xerez DeportivoLucena CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.57 | 3.45 | 4.45 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.57 | 3.45 | 4.45 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 1.67 | 3.40 | 4.50 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.65 | 3.40 | 4.50 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 1.67 | 3.38 | 4.50 | 1.77 | 2/2.5 | 1.97 | 1.88 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.66 | 3.36 | 4.60 | 1.80 | 2/2.5 | 1.94 | 1.87 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 1.64 | 3.35 | 4.40 | 1.69 | 2/2.5 | 1.83 | 1.83 | 0.5/1 | 1.69 | |
| Live | 1.64 | 3.40 | 4.80 | 1.84 | 2/2.5 | 2.01 | 1.89 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 1.82 | 3.17 | 4.04 | 1.86 | 2/2.5 | 1.88 | 1.83 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.66 | 3.44 | 5.00 | 1.78 | 2/2.5 | 2.02 | 1.88 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 1.71 | 3.50 | 4.54 | 2.10 | 2.5 | 1.75 | 1.81 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.66 | 3.38 | 4.82 | 1.75 | 2/2.5 | 1.93 | 1.82 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-4] Badajoz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 5 | 11 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 9 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 3 | 5 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 5 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
| [SPA D4-12] Atletico Sanluqueno | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 4 | 1 | 10 | 10 | 7 | 12 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 6 | 5 | 5 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 4 | 5 | 2 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 10 | 10 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 5 | 6 | 14 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 4 | 1 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 2 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 5 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Badajoz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 1 (33%) Lose 1 (33%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.3 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-11-2019 | Badajoz | 0-0 (0-0) | Atletico Sanluqueno | 6-3 (3-1) | 1.72 | 3.30 | 4.33 | D | 2.02 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 19-05-2019 | Atletico Sanluqueno | 1-0 (0-0) | Badajoz | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 07-01-2019 | Badajoz | 4-0 (1-0) | Atletico Sanluqueno | 3-5 (0-3) | 1.85 | 3.50 | 3.70 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Badajoz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Badajoz | 1-0 (0-0) | UD Marbella | 7-0 (6-0) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Sevilla Atletico | 2-2 (2-1) | Badajoz | 0-2 (0-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Las Palmas Atletico | 0-0 (0-0) | Badajoz | 2-7 (1-2) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Badajoz | 0-1 (0-0) | Real Betis B | - | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Xerez Deportivo | 1-2 (0-1) | Badajoz | 11-4 (4-2) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Badajoz | 2-1 (1-0) | Tenerife B | 4-3 (1-1) | 2.40 | 3.25 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 31-08-2026 | Atletico Pueblonuevo | 0-5 (0-2) | Badajoz | 1-8 (0-6) | 6.50 | 5.00 | 1.30 | W | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Puebla Calzada | 0-2 (0-0) | Badajoz | 1-6 (0-2) | 3.90 | 3.60 | 1.73 | W | 2.03 | -0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Badajoz | 1-1 (1-0) | CD Linares Deportivo | 2-3 (1-2) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Badajoz | 0-3 (0-1) | CD Coria | 4-3 (2-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 21-06-2026 | CD Cuarte Industrial | 1-1 (1-0) | Badajoz | - | 2.45 | 2.88 | 2.88 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| Spain D4 | 15-06-2026 | Badajoz | 2-1 (1-1) | CD Cuarte Industrial | 8-4 (4-2) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 08-06-2026 | Badajoz | 0-0 (0-0) | Moralo CP | 7-2 (3-1) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 01-06-2026 | Moralo CP | 0-2 (0-0) | Badajoz | 6-2 (4-1) | 2.38 | 3.20 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | Badajoz | 2-0 (1-0) | CF Jaraiz | 7-5 (2-3) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | CF Jaraiz | 1-0 (0-0) | Badajoz | 3-2 (2-2) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Badajoz | 3-0 (2-0) | CD Gevora | 10-0 (5-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CD Calamonte | 0-3 (0-1) | Badajoz | 6-3 (2-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Badajoz | 5-0 (3-0) | Puebla Calzada | 4-3 (2-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CF Jaraiz | 1-4 (0-4) | Badajoz | 10-3 (4-2) | 2.55 | 3.25 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| Atletico Sanluqueno Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 6 (60%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Atletico Sanluqueno | 3-3 (0-2) | Recreativo Huelva | 2-2 (1-1) | 3.70 | 3.30 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Atletico Sanluqueno | 2-2 (0-2) | Mijas Las Lagunas | 7-5 (4-2) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 26-09-2026 | Don Benito | 1-0 (0-0) | Atletico Sanluqueno | 2-2 (2-0) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Sevilla Atletico | 2-2 (1-2) | Atletico Sanluqueno | 4-3 (1-1) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Atletico Sanluqueno | 1-0 (0-0) | UD Tamaraceite | 6-7 (3-5) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | UD Marbella | 2-2 (0-0) | Atletico Sanluqueno | 2-4 (0-4) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 30-08-2026 | Atletico Sanluqueno | 1-1 (0-1) | Xerez Deportivo | 2-6 (1-3) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 29-08-2026 | Atletico Sanluqueno | 0-3 (0-0) | Real Betis B | 1-5 (1-4) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | Xerez Deportivo FC | 4-0 (1-0) | Atletico Sanluqueno | 2-1 (2-0) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 21-08-2026 | Atletico Sanluqueno | 0-0 (0-0) | CA Antoniano | 0-4 | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Extremadura | 3-1 (1-1) | Atletico Sanluqueno | 3-3 (3-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 14-08-2026 | Chiclana | 2-5 (1-3) | Atletico Sanluqueno | 3-0 | 2.90 | 3.10 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Racing Club Portuense | 1-3 (0-1) | Atletico Sanluqueno | - | W | ||||||||
| SPA D3 | 23-05-2026 | Atletico Sanluqueno | 1-1 (1-1) | Villarreal B | 1-4 (1-1) | 7.50 | 4.00 | 1.36 | D | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Teruel | 0-0 (0-0) | Atletico Sanluqueno | 6-2 (2-2) | 1.42 | 3.80 | 7.00 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| SPA D3 | 09-05-2026 | Atletico Sanluqueno | 0-1 (0-0) | Algeciras | 4-5 (1-3) | 5.50 | 3.40 | 1.57 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 03-05-2026 | Ibiza Eivissa | 4-0 (2-0) | Atletico Sanluqueno | 2-4 (1-2) | 1.29 | 4.75 | 8.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 25-04-2026 | Atletico Sanluqueno | 0-1 (0-1) | AD Alcorcon | 3-5 (1-1) | 4.20 | 3.25 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 18-04-2026 | Atletico Sanluqueno | 1-3 (1-2) | CE Europa | 7-3 (3-2) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D3 | 13-04-2026 | Hercules | 0-0 (0-0) | Atletico Sanluqueno | 4-5 (0-1) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Puente Genil | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | CD Linares Deportivo | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Lucena CF | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Las Palmas Atletico | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Lucena CF | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Xerez Deportivo | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.15 | 2.06 | 5.00 | 2.15 | 2.06 | 5.00 | 1.98 | 1 | 1.72 | 1.98 | 1 | 1.72 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Initial | 1.57 | 3.45 | 4.45 | 1.57 | 3.45 | 4.45 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.67 | 3.40 | 4.50 | 1.65 | 3.40 | 4.50 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 1.5 | Goal | 1.1 |
| 0.7 | Loss | 2 | 0.9 | Loss | 1.8 |
| 6.7 | Shot(OT) | 11.7 | 8.8 | Shot(OT) | 11.8 |
| 5.3 | Corner | 3.7 | 4.9 | Corner | 2.8 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.3 | 2 | Yellow Card | 1.9 |
| 20 | Fouls | 12 | 17.5 | Fouls | 13.5 |
| 53.7% | Possession | 52% | 49.8% | Possession | 45.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Badajoz ( 6 Matches) | Atletico Sanluqueno ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |