ทีเด็ดบอล Terrassa vs UD Logrones B
‹ คู่ก่อนหน้าSD Logrones vs Naxara · อา. 18 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 278 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Cieza vs Valencia CF Mestalla · อา. 18 ต.ค. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 22:00 น.
Terrassaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 278 / 34822:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบVIPQ♥ราคาไหลแรง0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริงVSTerrassaUD Logrones Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ76% @1.5224% @4.98สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.77UD Logrones Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4🏠เต็งเจ้าบ้านTerrassaต่อ 1 @1.99JOKERราคาไหลแรง
67Terrassa ชนะแนวรับ🛡️3.6 vs 5.4Terrassaการ์ดรับเหนียว🧱3.6Terrassaการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUD Logrones Bรอง 1 @1.77แนวรุก🔥15.0 vs 4.8UD Logrones Bการ์ดยิงดุ🔥15.0UD Logrones Bการ์ดได้ราคา💰7/10UD Logrones Bการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.81การ์ดรับแน่น🛡️0.6·0.9ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Terrassaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🪵แนวรุกไม้4.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 278 / 34822:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
VIPQ♥ราคาไหลแรง
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริง
VS
TerrassaUD Logrones B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
76% @1.5224% @4.98
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.77
UD Logrones Bทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4
🏠เต็งเจ้าบ้านTerrassa
ต่อ 1 @1.99
JOKERราคาไหลแรง
67Terrassa ชนะ
67Terrassa ชนะแนวรับ🛡️3.6 vs 5.4Terrassa
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Terrassa
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUD Logrones B
รอง 1 @1.77
แนวรุก🔥15.0 vs 4.8UD Logrones B
การ์ดยิงดุ🔥15.0UD Logrones B
การ์ดได้ราคา💰7/10UD Logrones B
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.81
การ์ดรับแน่น🛡️0.6·0.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Terrassa vs UD Logrones B
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.81การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTerrassaโอกาสชนะ 58%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Terrassa · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Terrassa ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.52 · ควรเป็น @1.80 (-16%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Terrassa 40 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Terrassa ต่อ 1
ได้ 22%คืนทุน 27%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Terrassa · คาดสกอร์ 0.9 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Terrassa ชนะ 1 ลูก27%
Terrassa ชนะ 2 ลูก16%
Terrassa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ25%
UD Logrones B ชนะ 1 ลูก13%
UD Logrones B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Terrassa ชนะ49%
Terrassa ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Terrassa คลีนชีท23%
UD Logrones B ยิงไม่ได้40%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Terrassa ไม่แพ้74%
UD Logrones B ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)43%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)22%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.557%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-113%1-112%0-210%0-09%1-29%1-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Terrassa)
- โอกาส Terrassa ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- UD Logrones B ยิงไม่ได้เลย 40%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.52 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.80 (16%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 22%
- ระบบให้ Terrassa ชนะ 49% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (58%)
- Terrassa ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- UD Logrones B รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 27%
- โอกาส UD Logrones B ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Terrassa
ส0-0ส0-0ช1-0พ0-1พ1-4ส1-1
UD Logrones B
ส0-0ส0-0พ2-3ช1-0พ2-4ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Terrassaยิง 0.8 · เสีย 0.6 ต่อนัด
UD Logrones Bยิง 2.5 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Terrassa
1.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 7
UD Logrones B
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Terrassa
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
UD Logrones B
60%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Terrassa
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
UD Logrones B
60%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 2
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Terrassa@1.83 → @1.52▼ 16.9%
เสมอ@3.45 → @3.65▲ 5.8%
ทีมเยือน UD Logrones B@3.80 → @4.98▲ 30.9%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 35 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Linares DeportivoRecreativo Huelva
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
อา. 18 ต.ค.21:30
CF CalamochaPena Sport
อา. 18 ต.ค.22:00
Arosa SCUD Llanera
อา. 18 ต.ค.22:00
Bergantinos CFReal Oviedo B
อา. 18 ต.ค.22:00
Marino luancoSestao
อา. 18 ต.ค.22:00
Gimnastica TorrelavegaAlaves B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD ArnedoCD Tudelano
อา. 18 ต.ค.22:00
SD LogronesNaxara
อา. 18 ต.ค.22:00
CD CiezaValencia CF Mestalla
อา. 18 ต.ค.22:00
BadajozAtletico Sanluqueno
อา. 18 ต.ค.22:00
Don BenitoAtletico Central
อา. 18 ต.ค.22:00
NumanciaCF Talavera de la Reina
อา. 18 ต.ค.22:00
CF SalmantinoCD Artistico Navalcarnero
อา. 18 ต.ค.23:00
CD AlcoyanoElche CF Ilicitano
จ. 19 ต.ค.00:00
Xerez DeportivoLucena CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.51 | 3.60 | 4.70 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.97 | 1 | 1.73 | |
| Live | 1.51 | 3.60 | 4.70 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.97 | 1 | 1.73 | ||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.30 | 2.90 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.53 | 3.70 | 5.25 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.00 | 1 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.92 | 3.26 | 3.44 | 1.92 | 2.5 | 1.82 | 1.92 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 1.54 | 3.64 | 5.10 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 1.97 | 1 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 1.89 | 3.30 | 3.30 | 1.84 | 2.5 | 1.68 | 1.82 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 1.47 | 3.70 | 6.25 | 1.91 | 2.5 | 1.93 | 2.01 | 1 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 1.68 | 3.38 | 4.52 | 1.99 | 2.5 | 1.76 | 1.89 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.52 | 3.88 | 5.63 | 1.86 | 2.5 | 1.93 | 1.93 | 1 | 1.86 | ||
| 1xBet | Initial | 1.94 | 3.40 | 3.55 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 2.20 | 0.5/1 | 1.60 | |
| Live | 1.53 | 3.72 | 5.46 | 1.81 | 2.5 | 1.86 | 2.17 | 1/1.5 | 1.55 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-8] Terrassa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 8 | 40.0% |
| Home Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 40.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 11 | 20.0% |
| Home Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 20.0% |
| [SPA D4-9] UD Logrones B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 8 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 10 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Terrassa Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Terrassa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | UE Olot | 1-1 (1-1) | Terrassa | 5-7 (2-2) | 1.85 | 3.20 | 3.80 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA FC | 01-10-2026 | Sestao | 4-1 (1-1) | Terrassa | 9-3 (6-1) | 1.83 | 3.25 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 26-09-2026 | CD Ebro | 1-0 (1-0) | Terrassa | 4-3 (1-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CD Arnedo | 0-1 (0-1) | Terrassa | - | 4.20 | 3.40 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SPA FC | 17-09-2026 | Terrassa | 0-0 (0-0) | CD Binefar | 5-2 (1-0) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Terrassa | 0-0 (0-0) | Barbastro | 7-6 (3-2) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA FC | 10-09-2026 | AD San Juan | 0-0 (0-0) | Terrassa | 3-4 (1-2) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CF Calamocha | 0-1 (0-0) | Terrassa | 3-4 (2-1) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 30-08-2026 | Terrassa | 4-0 (1-0) | CF Badalona | 3-2 (2-2) | 1.80 | 3.40 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 27-08-2026 | Terrassa | 0-0 (0-0) | Vilanova Geltru | 9-5 (2-2) | 1.57 | 3.50 | 5.25 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 23-08-2026 | Sant Andreu | 2-0 (0-0) | Terrassa | - | L | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Terrassa | 2-1 (1-1) | CP San Cristobal | 4-3 (3-1) | W | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | Terrassa | 0-1 (0-0) | Reus FC Reddis | 3-5 (1-3) | 2.90 | 3.00 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Baleares | 3-1 (2-1) | Terrassa | 4-5 (0-3) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Terrassa | 2-3 (2-1) | UD Poblense | 1-10 (0-4) | 2.30 | 2.90 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | CD Alcoyano | 0-0 (0-0) | Terrassa | 8-2 (6-1) | 1.75 | 3.20 | 4.20 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 03-04-2026 | Terrassa | 0-0 (0-0) | Girona B | 4-2 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 28-03-2026 | Valencia CF Mestalla | 5-1 (1-1) | Terrassa | 2-3 (2-2) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 23-03-2026 | Terrassa | 1-0 (0-0) | Barbastro | 5-5 (2-2) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Porreres | 0-1 (0-1) | Terrassa | - | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| UD Logrones B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | UD Logrones B | 2-1 (1-0) | Barbastro | 7-0 (5-0) | 2.70 | 3.20 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD Logrones B | 2-4 (1-1) | UE Olot | 4-8 (2-4) | 2.70 | 3.00 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CE Manresa | 0-1 (0-1) | UD Logrones B | 7-2 (5-0) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CF Calamocha | 3-2 (1-1) | UD Logrones B | 2-5 (0-3) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | UD Logrones B | 0-0 (0-0) | Barcelona B | 6-4 (5-1) | 4.75 | 3.80 | 1.57 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Tudelano | 0-0 (0-0) | UD Logrones B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Pena Balsamaiso CF | 0-5 (0-4) | UD Logrones B | 3-8 (1-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | UD Logrones B | 8-0 (3-0) | CD Autol | 4-2 (1-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CD Berceo | 1-2 (1-1) | UD Logrones B | 0-5 (0-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Yague CF | 0-3 (0-1) | UD Logrones B | 4-7 (3-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | UD Logrones B | 2-0 (0-0) | Oyonesa Tudelano | 6-1 (4-0) | 1.27 | 5.00 | 7.50 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Pradejon | 1-5 (1-1) | UD Logrones B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 28-03-2026 | UD Logrones B | 6-1 (3-1) | CD Anguiano | 4-2 (3-1) | 1.38 | 4.33 | 6.25 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Haro Deportivo | 1-1 (0-0) | UD Logrones B | 4-3 (2-1) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.98 | -1 | 1.83 | L | U |
| Spain D4 | 15-03-2026 | UD Logrones B | 5-2 (3-0) | CD Agoncillo | 4-2 (3-1) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 08-03-2026 | CD Villegas | 2-5 (2-1) | UD Logrones B | 6-5 (5-3) | 12.00 | 6.50 | 1.17 | W | 1.80 | -2/2.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 01-03-2026 | UD Logrones B | 4-2 (4-1) | Calahorra | 3-6 (1-4) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| Spain D4 | 22-02-2026 | Comillas | 1-4 (1-3) | UD Logrones B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 15-02-2026 | UD Logrones B | 4-0 (1-0) | Vianes | 5-0 (3-0) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 08-02-2026 | CD Arnedo | 0-2 (0-0) | UD Logrones B | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | SD Logrones | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Reus FC Reddis | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Pena Sport | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Utebo FC | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | RCD Espanyol B | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Reus FC Reddis | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.06 | 2.13 | 5.10 | 2.06 | 2.13 | 5.10 | 1.87 | 1 | 1.83 | 1.87 | 1 | 1.83 | 1.69 | 0/0.5 | 2.01 | 1.69 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Initial | 1.51 | 3.60 | 4.70 | 1.51 | 3.60 | 4.70 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.97 | 1 | 1.73 | 1.97 | 1 | 1.73 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.15 | 3.30 | 2.90 | 1.53 | 3.70 | 5.25 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 2.00 | 1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.7 | 0.8 | Goal | 2.5 |
| 2 | Loss | 1.7 | 0.6 | Loss | 0.9 |
| 10 | Shot(OT) | 14.3 | 9.6 | Shot(OT) | 8.7 |
| 4.3 | Corner | 4.3 | 5 | Corner | 5.3 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.3 | 1.8 | Yellow Card | 2.7 |
| 8.5 | Fouls | 14 | 12.2 | Fouls | 16.8 |
| 53% | Possession | 43.3% | 56.2% | Possession | 53.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Terrassa ( 39 Matches) | UD Logrones B ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 4 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 4 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 4 | 0 | 0 |