ทีเด็ดบอล Bergantinos CF vs Real Oviedo B
‹ คู่ก่อนหน้าArosa SC vs UD Llanera · อา. 18 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 282 / 360เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Marino luanco vs Sestao · อา. 18 ต.ค. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 22:00 น.
Bergantinos CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 282 / 36022:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSBergantinos CFReal Oviedo Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ63% @1.9337% @3.28สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.78Real Oviedo Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🏠เต็งเจ้าบ้านBergantinos CFต่อ 0.5 @1.97การ์ดยิงดุ🔥11.4Bergantinos CFการ์ดรับหลวม🕳️7.2Real Oviedo Bการ์ดได้ราคา💰7/10Bergantinos CFการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนReal Oviedo Bรอง 0.5 @1.78กองกลาง🎯57% vs 52%Real Oviedo Bการ์ดรับหลวม🕳️6.6Bergantinos CFการ์ดยิงดุ🔥11.4Real Oviedo Bการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4Real Oviedo Bการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.93พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Bergantinos CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 282 / 36022:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
Bergantinos CFReal Oviedo B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
63% @1.9337% @3.28
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.78
Real Oviedo Bทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ11.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🏠เต็งเจ้าบ้านBergantinos CF
ต่อ 0.5 @1.97
การ์ดยิงดุ🔥11.4Bergantinos CF
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Real Oviedo B
การ์ดได้ราคา💰7/10Bergantinos CF
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนReal Oviedo B
รอง 0.5 @1.78
กองกลาง🎯57% vs 52%Real Oviedo B
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Bergantinos CF
การ์ดยิงดุ🔥11.4Real Oviedo B
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4Real Oviedo B
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.93
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bergantinos CF vs Real Oviedo B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนReal Oviedo B รอง 0.5 @1.78การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.93การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBergantinos CFโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 3 แผน7 · 10 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bergantinos CF · บิลหลัก 1X2 @1.93
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Bergantinos CF ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.93 · ควรเป็น @1.91 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bergantinos CF 19 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Bergantinos CF ต่อ 0.5
ได้ 46%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bergantinos CF · คาดสกอร์ 1.7 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bergantinos CF ชนะ 1 ลูก22%
Bergantinos CF ชนะ 2 ลูก14%
Bergantinos CF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ26%
Real Oviedo B ชนะ 1 ลูก15%
Real Oviedo B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Bergantinos CF ชนะ46%
Bergantinos CF ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Bergantinos CF คลีนชีท24%
Real Oviedo B ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bergantinos CF ไม่แพ้72%
Real Oviedo B ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-08%0-16%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bergantinos CF)
- โอกาส Bergantinos CF ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Bergantinos CF ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Bergantinos CF ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Real Oviedo B ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Real Oviedo B เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Real Oviedo B ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bergantinos CF
ช1-0พ0-1ช3-0ช3-2ช3-1ส2-2
Real Oviedo B
ช2-1พ0-2พ1-3ส3-3ช2-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bergantinos CFยิง 1.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Real Oviedo Bยิง 1.9 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bergantinos CF
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
Real Oviedo B
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bergantinos CF
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
Real Oviedo B
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bergantinos CF
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
Real Oviedo B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Bergantinos CF ชนะ 1เสมอ 0Real Oviedo B ชนะ 3
- 18-04-2026Real Oviedo B1 - 2Bergantinos CF
- 30-11-2025Bergantinos CF1 - 2Real Oviedo B
- 14-05-2023Real Oviedo B3 - 1Bergantinos CF
- 15-01-2023Bergantinos CF0 - 2Real Oviedo B
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Bergantinos CF@1.87 → @1.93▲ 2.9%
เสมอ@3.33 → @3.281.5%
ทีมเยือน Real Oviedo B@3.40 → @3.28▼ 3.7%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 35 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Linares DeportivoRecreativo Huelva
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
อา. 18 ต.ค.21:30
CF CalamochaPena Sport
อา. 18 ต.ค.22:00
Arosa SCUD Llanera
อา. 18 ต.ค.22:00
Marino luancoSestao
อา. 18 ต.ค.22:00
Gimnastica TorrelavegaAlaves B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD ArnedoCD Tudelano
อา. 18 ต.ค.22:00
SD LogronesNaxara
อา. 18 ต.ค.22:00
TerrassaUD Logrones B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD CiezaValencia CF Mestalla
อา. 18 ต.ค.22:00
BadajozAtletico Sanluqueno
อา. 18 ต.ค.22:00
Don BenitoAtletico Central
อา. 18 ต.ค.22:00
NumanciaCF Talavera de la Reina
อา. 18 ต.ค.22:00
CF SalmantinoCD Artistico Navalcarnero
อา. 18 ต.ค.23:00
CD AlcoyanoElche CF Ilicitano
จ. 19 ต.ค.00:00
Xerez DeportivoLucena CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.94 | 3.25 | 3.05 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.94 | 0.5 | 1.76 | |
| Live | 1.94 | 3.25 | 3.05 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.94 | 0.5 | 1.76 | ||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.40 | 3.75 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.91 | 3.30 | 3.50 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.82 | 3.32 | 3.72 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 1.82 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.95 | 3.27 | 3.36 | 1.92 | 2.5 | 1.82 | 1.95 | 0.5 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 1.79 | 3.30 | 3.70 | 1.81 | 2.5 | 1.71 | 1.76 | 0.5 | 1.76 | |
| Live | 1.95 | 3.25 | 3.50 | 1.96 | 2.5 | 1.89 | 2.00 | 0.5 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 1.96 | 3.19 | 3.46 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 1.97 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.98 | 3.24 | 3.59 | 1.93 | 2.5 | 1.85 | 1.99 | 0.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.85 | 3.50 | 3.84 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 2.10 | 0.5/1 | 1.65 | |
| Live | 1.90 | 3.24 | 3.69 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.63 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-1] Bergantinos CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 2 | 0 | 14 | 7 | 14 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 3 | 9 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 7 | 4 | 5 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 14 | 7 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 1 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
| [SPA D4-6] Real Oviedo B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 11 | 10 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 5 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 6 | 3 | 14 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 11 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 6 | 9 | 8 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 4 | 3 | 12 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 6 | 9 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Bergantinos CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 0 (0%) Lose 3 (75%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 18-04-2026 | Real Oviedo B | 1-2 (0-1) | Bergantinos CF | 7-5 (2-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 30-11-2025 | Bergantinos CF | 1-2 (1-0) | Real Oviedo B | 6-8 (5-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 14-05-2023 | Real Oviedo B | 3-1 (3-0) | Bergantinos CF | 4-5 (2-1) | 1.75 | 3.50 | 4.00 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 15-01-2023 | Bergantinos CF | 0-2 (0-1) | Real Oviedo B | 4-4 (3-1) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bergantinos CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Arosa SC | 2-2 (0-0) | Bergantinos CF | 4-3 (1-0) | 3.25 | 3.50 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Bergantinos CF | 3-1 (2-1) | coruxo FC | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Bergantinos CF | 3-2 (1-1) | Portugalete | 6-1 | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Gimnastica Torrelavega | 0-3 (0-1) | Bergantinos CF | 4-3 (1-3) | 2.55 | 3.25 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SPA FC | 17-09-2026 | UD Santa Marta | 1-0 (0-0) | Bergantinos CF | 2-3 (0-1) | 3.20 | 3.20 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Bergantinos CF | 1-0 (1-0) | SD Amorebieta | 5-5 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA FC | 10-09-2026 | Bergantinos CF | 5-0 (1-0) | Leioa | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 06-09-2026 | SD Gernika | 2-2 (2-1) | Bergantinos CF | 3-0 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 12-08-2026 | Bergantinos CF | 0-3 (0-1) | CD Lugo | 1-5 (1-3) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Racing de Ferrol | 0-0 (0-0) | Bergantinos CF | - | D | ||||||||
| SPA FC | 01-08-2026 | Montaneros CF | 1-3 (0-1) | Bergantinos CF | 5-5 (3-3) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Samanod | 0-5 (0-0) | Bergantinos CF | 3-3 (1-2) | 7.50 | 5.00 | 1.29 | W | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Bergantinos CF | 1-3 (1-1) | UD Ourense | 7-4 (3-3) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Real Oviedo B | 1-2 (0-1) | Bergantinos CF | 7-5 (2-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Bergantinos CF | 0-1 (0-1) | Sarriana | 10-4 (4-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Real Valladol B | 3-4 (2-1) | Bergantinos CF | 10-8 (2-3) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Bergantinos CF | 0-1 (0-1) | coruxo FC | 10-0 (5-0) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | CF Salmantino | 0-0 (0-0) | Bergantinos CF | 5-1 (2-0) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Bergantinos CF | 3-0 (1-0) | CD Lealtad | 5-3 (4-1) | 1.62 | 3.20 | 5.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 08-03-2026 | Burgos Promesas | 1-0 (0-0) | Bergantinos CF | 3-3 (1-2) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| Real Oviedo B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Real Oviedo B | 2-1 (1-0) | Rayo Cantabria | 4-6 (3-3) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Compostela | 1-2 (1-2) | Real Oviedo B | 5-5 (2-3) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Real Oviedo B | 3-3 (1-2) | Gimnastica Torrelavega | 8-3 (2-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Alaves B | 3-1 (2-1) | Real Oviedo B | 5-4 (1-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Sestao | 2-0 (1-0) | Real Oviedo B | 6-4 (4-4) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D4 | 05-09-2026 | Real Oviedo B | 2-1 (1-0) | Eibar B | 2-5 (1-3) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 29-08-2026 | CD Mosconia | 1-4 (0-1) | Real Oviedo B | 1-3 (0-2) | W | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 0-0 (0-0) | Real Oviedo B | - | D | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Real Oviedo B | 1-0 (1-0) | Caudal | 6-3 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Real Oviedo B | 4-0 (2-0) | Ponferradina | 2-2 (0-1) | 4.75 | 3.50 | 1.62 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Real Oviedo B | 6-0 (1-0) | CD Covadonga | 9-3 (2-2) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Real Oviedo B | 2-2 (0-1) | Atletico Tordesillas | 8-1 (3-1) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Zamora CF | 1-1 (1-0) | Real Oviedo B | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Real Oviedo B | 0-0 (0-0) | Real Aviles | 3-2 (3-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 31-05-2026 | Real Oviedo B | 0-1 (0-0) | CD Coria | 5-3 (2-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 25-05-2026 | CD Coria | 3-0 (2-0) | Real Oviedo B | 10-2 (6-2) | 2.50 | 3.10 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 16-05-2026 | Real Oviedo B | 0-1 (0-0) | CD Tudelano | 4-7 (4-3) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D4 | 10-05-2026 | CD Tudelano | 0-1 (0-0) | Real Oviedo B | 1-4 (0-1) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Real Oviedo B | 3-2 (0-0) | Union Langreo | 6-3 (4-0) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | G. Segoviana | 1-0 (1-0) | Real Oviedo B | 4-5 (2-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Eibar B | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Ourense CF | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | UD Llanera | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Marino luanco | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | UD Llanera | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | coruxo FC | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.51 | 2.07 | 3.70 | 2.51 | 2.07 | 3.70 | 1.86 | 1 | 1.84 | 1.86 | 1 | 1.84 | 2.04 | 0/0.5 | 1.66 | 2.04 | 0/0.5 | 1.66 | |
| Initial | 1.94 | 3.25 | 3.05 | 1.94 | 3.25 | 3.05 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.94 | 0.5 | 1.76 | 1.94 | 0.5 | 1.76 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 3.40 | 3.75 | 1.91 | 3.30 | 3.50 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | 2.00 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 2.3 | 1.9 | Goal | 1.9 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 1.1 | Loss | 1.2 |
| 12 | Shot(OT) | 12 | 8.4 | Shot(OT) | 10.4 |
| 4.5 | Corner | 5.7 | 3 | Corner | 4.2 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 2.6 | Yellow Card | 2 |
| 13.5 | Fouls | 16 | 16 | Fouls | 14 |
| 57% | Possession | 50.7% | 52% | Possession | 57.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Bergantinos CF ( 40 Matches) | Real Oviedo B ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 8 | 4 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 4 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 1 | 4 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 3 | 5 |