ทีเด็ดบอล Marino luanco vs Sestao
‹ คู่ก่อนหน้าBergantinos CF vs Real Oviedo B · อา. 18 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 274 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Gimnastica Torrelavega vs Alaves B · อา. 18 ต.ค. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 22:00 น.
Marino luancoเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 274 / 34822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSMarino luancoSestaoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ39% @3.2061% @2.04สูง/ต่ำ 2 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.80Sestaoทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMarino luancoรอง 0/-0.5 @1.96การ์ดยิงดุ🔥9.6Marino luancoการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSestaoต่อ 0/-0.5 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️3.6 vs 10.2Sestaoการ์ดรับหลวม🕳️10.2Marino luancoการ์ดยิงดุ🔥9.0Sestaoการ์ดรับเหนียว🧱3.6Sestaoการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Sestaoการ์ดได้ราคา💰6/10Sestaoการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.89แนวรุก🔥9.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.5ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @1.87ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Marino luancoเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 274 / 34822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVS
Marino luancoSestao
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
39% @3.2061% @2.04
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.80
Sestaoทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMarino luanco
รอง 0/-0.5 @1.96
การ์ดยิงดุ🔥9.6Marino luanco
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSestao
ต่อ 0/-0.5 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️3.6 vs 10.2Sestao
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Marino luanco
การ์ดยิงดุ🔥9.0Sestao
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Sestao
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Sestao
การ์ดได้ราคา💰6/10Sestao
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.89
แนวรุก🔥9.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.5ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @1.87
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Marino luanco vs Sestao
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSestao ต่อ 0/-0.5 @1.80การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2 @1.89การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSestaoโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sestao · บิลหลัก 1X2 @2.04
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sestao ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.04 · ควรเป็น @1.96 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sestao 15 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Sestao ต่อ 0/-0.5
ได้ 45%เสียครึ่ง 28%เสีย 27%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sestao · คาดสกอร์ 1.2 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sestao ชนะ 1 ลูก22%
Sestao ชนะ 2 ลูก13%
Sestao ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ28%
Marino luanco ชนะ 1 ลูก16%
Marino luanco ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Sestao ชนะ45%
Sestao ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Sestao คลีนชีท30%
Marino luanco ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Marino luanco ไม่แพ้55%
Sestao ไม่แพ้73%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-29%1-08%0-28%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sestao)
- โอกาส Sestao ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Marino luanco เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- Sestao ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Marino luanco ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Marino luanco
ช3-0พ0-2พ0-3พ1-2ช2-1พ2-4
Sestao
พ0-2ช2-0ช4-1ช2-1ส0-0ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Marino luancoยิง 1.6 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Sestaoยิง 1.7 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Marino luanco
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 18
Sestao
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Marino luanco
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Sestao
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Marino luanco
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Sestao
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Marino luanco ชนะ 0เสมอ 2Sestao ชนะ 0
- 30-06-2019Sestao0 - 0Marino luanco
- 23-06-2019Marino luanco0 - 0Sestao
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Marino luanco@3.08 → @3.20▲ 4.1%
เสมอ@3.06 → @3.060.0%
ทีมเยือน Sestao@2.09 → @2.04▼ 2.4%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 35 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Linares DeportivoRecreativo Huelva
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
อา. 18 ต.ค.21:30
CF CalamochaPena Sport
อา. 18 ต.ค.22:00
Arosa SCUD Llanera
อา. 18 ต.ค.22:00
Bergantinos CFReal Oviedo B
อา. 18 ต.ค.22:00
Gimnastica TorrelavegaAlaves B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD ArnedoCD Tudelano
อา. 18 ต.ค.22:00
SD LogronesNaxara
อา. 18 ต.ค.22:00
TerrassaUD Logrones B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD CiezaValencia CF Mestalla
อา. 18 ต.ค.22:00
BadajozAtletico Sanluqueno
อา. 18 ต.ค.22:00
Don BenitoAtletico Central
อา. 18 ต.ค.22:00
NumanciaCF Talavera de la Reina
อา. 18 ต.ค.22:00
CF SalmantinoCD Artistico Navalcarnero
อา. 18 ต.ค.23:00
CD AlcoyanoElche CF Ilicitano
จ. 19 ต.ค.00:00
Xerez DeportivoLucena CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.15 | 2.92 | 2.03 | 1.87 | 2 | 1.83 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.15 | 2.92 | 2.03 | 1.87 | 2 | 1.83 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 3.00 | 3.20 | 2.15 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.25 | 3.20 | 2.05 | 1.90 | 2 | 1.90 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 3.06 | 2.97 | 2.20 | 1.96 | 2/2.5 | 1.78 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.89 | |
| Live | 3.41 | 2.86 | 2.11 | 1.85 | 2 | 1.89 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 2.95 | 3.15 | 2.10 | 1.83 | 2/2.5 | 1.69 | 1.72 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.45 | 3.05 | 2.05 | 1.89 | 2 | 1.96 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 3.61 | 2.85 | 2.07 | 1.84 | 2 | 1.90 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.91 | 2.90 | 2.04 | 1.89 | 2 | 1.89 | 1.76 | -0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 3.14 | 3.20 | 2.18 | 2.20 | 2.5 | 1.60 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.87 | |
| Live | 3.64 | 2.88 | 2.07 | 1.59 | 1.5/2 | 2.17 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-14] Marino luanco | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 12 | 6 | 14 | 33.3% |
| Home Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 8 | 6 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 12 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 13 | 33.3% |
| Home Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% |
| [SPA D4-4] Sestao | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 3 | 13 | 4 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 0 | 7 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 3 | 6 | 5 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 3 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Marino luanco Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (100%) Lose 0 (0%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 30-06-2019 | Sestao | 0-0 (0-0) | Marino luanco | 5-1 (2-0) | 2.00 | 3.20 | 3.50 | D | 2.02 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 23-06-2019 | Marino luanco | 0-0 (0-0) | Sestao | 8-6 (4-3) | 2.00 | 3.10 | 3.50 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.02 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Marino luanco Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | UD Llanera | 4-2 (2-0) | Marino luanco | 5-1 (5-0) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Gimnastica Torrelavega | 1-2 (0-1) | Marino luanco | 6-4 (3-3) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Marino luanco | 1-2 (1-2) | CD Basconia | 6-3 (1-1) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 19-09-2026 | Atletico Astorga | 3-0 (0-0) | Marino luanco | - | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Marino luanco | 0-2 (0-1) | Ourense CF | 1-7 (0-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Compostela | 0-3 (0-2) | Marino luanco | 7-0 (3-0) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SPA FC | 17-08-2026 | Marino luanco | 2-0 (1-0) | CD Colunga | 6-3 (4-1) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Marino luanco | 6-1 (4-0) | Union Langreo | 4-3 (2-1) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Marino luanco | 0-3 (0-1) | Ponferradina | 1-8 (1-4) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Sporting de Gijon B | 1-0 (0-0) | Marino luanco | - | 2.80 | 3.25 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Marino luanco | 1-0 (1-0) | Real Aviles | 1-2 (0-1) | 4.50 | 3.50 | 1.65 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Sporting Gijon | 2-1 (0-1) | Marino luanco | 13-1 (4-0) | 1.38 | 4.33 | 6.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Numancia | 1-0 (1-0) | Marino luanco | 3-3 (2-1) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Marino luanco | 4-1 (3-1) | Samanod | 9-1 (8-0) | 1.14 | 7.00 | 13.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Sarriana | 0-1 (0-0) | Marino luanco | - | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Marino luanco | 1-1 (1-0) | Real Oviedo B | 5-4 (4-2) | 2.63 | 3.00 | 2.45 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | D |
| SPA D4 | 05-04-2026 | coruxo FC | 1-2 (1-1) | Marino luanco | 11-5 (1-2) | 1.67 | 3.20 | 5.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Marino luanco | 0-0 (0-0) | UD Ourense | 5-1 (3-0) | 2.55 | 2.90 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Real Avila CF | 2-1 (0-0) | Marino luanco | 6-1 (3-1) | 1.83 | 3.10 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Marino luanco | 0-0 (0-0) | Burgos Promesas | 4-4 (3-0) | 1.57 | 3.25 | 6.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| Sestao Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA FC | 15-10-2026 | Sestao | 3-1 (1-0) | CF Salmantino | 6-2 (3-2) | 1.70 | 3.20 | 4.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 10-10-2026 | Sestao | 0-0 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 12-5 (7-4) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | SD Gernika | 1-2 (1-0) | Sestao | 2-9 (1-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA FC | 01-10-2026 | Sestao | 4-1 (1-1) | Terrassa | 9-3 (6-1) | 1.83 | 3.25 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 26-09-2026 | Sestao | 2-0 (1-0) | Atletico Astorga | 2-2 (1-2) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | D |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Compostela | 2-0 (0-0) | Sestao | 4-8 (3-3) | 2.80 | 2.90 | 2.40 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | D |
| SPA FC | 17-09-2026 | Comillas | 1-2 (0-1) | Sestao | 4-11 (3-7) | 12.00 | 4.75 | 1.22 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Sestao | 2-0 (1-0) | Real Oviedo B | 6-4 (4-4) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA FC | 10-09-2026 | CF Badalona | 1-1 (1-1) | Sestao | 6-4 (3-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Rayo Cantabria | 0-1 (0-0) | Sestao | 6-12 (4-5) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 29-08-2026 | CD Derio | 0-1 (0-0) | Sestao | - | 3.60 | 3.20 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Rayo Cantabria | 1-1 (1-1) | Sestao | 6-4 (4-3) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 19-08-2026 | Eibar B | 0-0 (0-0) | Sestao | 2-2 (2-1) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 16-08-2026 | SD Gernika | 3-0 (2-0) | Sestao | - | L | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Gimnastica Torrelavega | 1-1 (0-0) | Sestao | 3-6 (2-2) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Santurtzi CD | 0-2 (0-1) | Sestao | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Sestao | 2-1 (0-1) | Portugalete | 8-2 (3-0) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Sestao | 0-1 (0-1) | Athletic Bilbao B | 5-1 (1-1) | 3.30 | 3.20 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Sestao | 0-2 (0-1) | Athletic Bilbao | 1-12 (0-5) | 21.00 | 8.00 | 1.06 | L | 1.93 | -3 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Sestao | 1-0 (1-0) | Utebo FC | 8-0 (1-0) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Real Oviedo B | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | SD Gernika | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Rayo Cantabria | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Arosa SC | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | coruxo FC | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Alaves B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.00 | 1.86 | 2.76 | 4.00 | 1.86 | 2.76 | 1.79 | 0.5/1 | 1.91 | 1.79 | 0.5/1 | 1.91 | 1.57 | 0/-0.5 | 2.14 | 1.57 | 0/-0.5 | 2.14 | |
| Initial | 3.15 | 2.92 | 2.03 | 3.15 | 2.92 | 2.03 | 1.87 | 2 | 1.83 | 1.87 | 2 | 1.83 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.77 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 3.20 | 2.15 | 3.25 | 3.20 | 2.05 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.90 | 2 | 1.90 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2 | 1.6 | Goal | 1.5 |
| 2.3 | Loss | 0.7 | 1.7 | Loss | 0.6 |
| 12.7 | Shot(OT) | 3.3 | 9.8 | Shot(OT) | 6.9 |
| 3.7 | Corner | 10 | 2.9 | Corner | 8.1 |
| 4 | Yellow Card | 2.7 | 3 | Yellow Card | 2.6 |
| 12.7 | Fouls | 17 | 13 | Fouls | 18.7 |
| 49.3% | Possession | 52% | 48.1% | Possession | 51.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Marino luanco ( 40 Matches) | Sestao ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 4 | 6 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 5 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 6 | 2 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 5 | 5 | 1 | 3 |