ทีเด็ดบอล Arosa SC vs UD Llanera
‹ คู่ก่อนหน้าValerenga vs Brann · อา. 18 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 272 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bergantinos CF vs Real Oviedo B · อา. 18 ต.ค. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 22:00 น.
Arosa SCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 272 / 34822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSArosa SCUD Llaneraใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @1.9439% @3.08สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.76 · เยือน 2.00UD Llaneraทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านArosa SCต่อ 0/0.5 @1.76พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 9.0Arosa SCการ์ดยิงดุ🔥10.8Arosa SCการ์ดรับหลวม🕳️9.0UD Llaneraการ์ดได้ราคา💰6/10Arosa SCการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUD Llaneraรอง 0/0.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.0 vs 12.0UD Llaneraการ์ดรับหลวม🕳️12.0Arosa SCการ์ดยิงดุ🔥9.0UD Llaneraการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.5ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.5ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.86ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Arosa SCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 272 / 34822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
Arosa SCUD Llanera
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @1.9439% @3.08
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.76 · เยือน 2.00
UD Llaneraทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านArosa SC
ต่อ 0/0.5 @1.76
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 9.0Arosa SC
การ์ดยิงดุ🔥10.8Arosa SC
การ์ดรับหลวม🕳️9.0UD Llanera
การ์ดได้ราคา💰6/10Arosa SC
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUD Llanera
รอง 0/0.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.0 vs 12.0UD Llanera
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Arosa SC
การ์ดยิงดุ🔥9.0UD Llanera
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.5ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.5ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.86
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Arosa SC vs UD Llanera
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านArosa SC ต่อ 0/0.5 @1.76การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.90การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งArosa SCโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Arosa SC · บิลหลัก 1X2 @1.94
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Arosa SC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.94 · ควรเป็น @1.94 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Arosa SC 17 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Arosa SC ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 24%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Arosa SC · คาดสกอร์ 1.8 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Arosa SC ชนะ 1 ลูก22%
Arosa SC ชนะ 2 ลูก14%
Arosa SC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ24%
UD Llanera ชนะ 1 ลูก15%
UD Llanera ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Arosa SC ชนะ46%
Arosa SC ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Arosa SC คลีนชีท19%
UD Llanera ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Arosa SC ไม่แพ้70%
UD Llanera ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-18%1-28%2-27%1-06%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Arosa SC)
- โอกาส Arosa SC ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Arosa SC ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- UD Llanera เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส UD Llanera ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Arosa SC
ส2-2พ0-4ส2-2พ2-5ส0-0ส2-2
UD Llanera
พ1-2พ1-2พ0-4ช2-1ส1-1ช4-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Arosa SCยิง 1.8 · เสีย 2.0 ต่อนัด
UD Llaneraยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Arosa SC
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 26
UD Llanera
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Arosa SC
86%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 1
UD Llanera
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Arosa SC
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 2
UD Llanera
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Arosa SC ชนะ 0เสมอ 1UD Llanera ชนะ 1
- 06-02-2022UD Llanera3 - 0Arosa SC
- 19-09-2021Arosa SC0 - 0UD Llanera
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 35 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Linares DeportivoRecreativo Huelva
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
อา. 18 ต.ค.21:30
CF CalamochaPena Sport
อา. 18 ต.ค.22:00
Bergantinos CFReal Oviedo B
อา. 18 ต.ค.22:00
Marino luancoSestao
อา. 18 ต.ค.22:00
Gimnastica TorrelavegaAlaves B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD ArnedoCD Tudelano
อา. 18 ต.ค.22:00
SD LogronesNaxara
อา. 18 ต.ค.22:00
TerrassaUD Logrones B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD CiezaValencia CF Mestalla
อา. 18 ต.ค.22:00
BadajozAtletico Sanluqueno
อา. 18 ต.ค.22:00
Don BenitoAtletico Central
อา. 18 ต.ค.22:00
NumanciaCF Talavera de la Reina
อา. 18 ต.ค.22:00
CF SalmantinoCD Artistico Navalcarnero
อา. 18 ต.ค.23:00
CD AlcoyanoElche CF Ilicitano
จ. 19 ต.ค.00:00
Xerez DeportivoLucena CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.96 | 3.40 | 2.90 | 1.87 | 2.5/3 | 1.83 | 1.74 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.96 | 3.40 | 2.90 | 1.87 | 2.5/3 | 1.83 | 1.74 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| Bet365 | Initial | 1.91 | 3.50 | 3.25 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.91 | 3.50 | 3.25 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 1.95 | 3.35 | 3.26 | 1.78 | 2.5 | 1.96 | 1.95 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.01 | 3.40 | 3.08 | 1.90 | 2.5/3 | 1.84 | 1.76 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 1.89 | 3.40 | 3.20 | 1.69 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | 0.5 | 1.69 | |
| Live | 1.95 | 3.45 | 3.20 | 1.96 | 2.5/3 | 1.89 | 1.81 | 0/0.5 | 2.05 | ||
| pinnacle | Initial | 2.09 | 3.07 | 3.24 | 1.76 | 2/2.5 | 2.00 | 1.82 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.03 | 3.42 | 3.25 | 1.91 | 2.5/3 | 1.88 | 1.79 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| 1xBet | Initial | 1.96 | 3.60 | 3.34 | 1.76 | 2.5 | 1.95 | 2.14 | 0.5/1 | 1.63 | |
| Live | 1.97 | 3.40 | 3.28 | 1.87 | 2.5/3 | 1.81 | 1.73 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-17] Arosa SC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 4 | 2 | 8 | 15 | 4 | 17 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 11 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 4 | 4 | 3 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 8 | 15 | 4 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 4 | 1 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 0.0% |
| [SPA D4-12] UD Llanera | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 12 | 7 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 5 | 6 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 7 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 12 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 3 | 7 | 12 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 2 | 5 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 3 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Arosa SC Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (50%) Lose 1 (50%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 06-02-2022 | UD Llanera | 3-0 (3-0) | Arosa SC | 2-3 (1-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 19-09-2021 | Arosa SC | 0-0 (0-0) | UD Llanera | 5-6 (1-5) | 2.20 | 2.88 | 3.20 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Arosa SC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 14% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 86% Over 0% Draw 14% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Arosa SC | 2-2 (0-0) | Bergantinos CF | 4-3 (1-0) | 3.25 | 3.50 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Ourense CF | 0-0 (0-0) | Arosa SC | 1-3 (1-2) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Arosa SC | 2-5 (1-2) | Alaves B | - | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 19-09-2026 | CD Basconia | 2-2 (1-0) | Arosa SC | 0-5 (0-1) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Arosa SC | 0-4 (0-2) | SD Gernika | 8-5 (3-1) | 1.95 | 3.30 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | SD Amorebieta | 2-2 (1-1) | Arosa SC | 3-6 (1-5) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Arosa SC | 2-2 (0-0) | CD Boiro | - | D | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Arosa SC | 3-1 (1-0) | Pontevedra | 6-3 (3-1) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Arosa SC | 3-2 (0-1) | Celtiga | 7-4 (4-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | Cambados | 0-2 (0-2) | Arosa SC | 1-4 (0-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Arosa SC | 1-0 (1-0) | CD Boiro | 3-2 (1-1) | 1.95 | 3.10 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Barco | 0-1 (0-1) | Arosa SC | 3-5 (2-1) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| Spain D4 | 12-04-2026 | Arosa SC | 0-2 (0-2) | Compostela | 5-1 (3-0) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| Spain D4 | 06-04-2026 | CD Estradense | 1-1 (1-0) | Arosa SC | 6-3 (4-0) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| Spain D4 | 02-04-2026 | Arosa SC | 1-1 (1-0) | Racing Villalbes | 6-1 (4-0) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Arosa SC | 1-0 (0-0) | UD Somozas | - | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Montaneros CF | 0-1 (0-1) | Arosa SC | 5-4 (1-1) | 2.63 | 3.30 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| Spain D4 | 19-03-2026 | Arosa SC | 4-1 (1-0) | Viveiro CF | 2-7 (2-3) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 15-03-2026 | Arosa SC | 2-2 (1-1) | Atletico Arteixo | 9-0 (3-0) | 1.65 | 3.50 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 08-03-2026 | CF Noia | 0-1 (0-1) | Arosa SC | 5-6 (2-3) | 4.20 | 3.50 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| UD Llanera Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | UD Llanera | 4-2 (2-0) | Marino luanco | 5-1 (5-0) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | CD Basconia | 1-1 (0-0) | UD Llanera | 4-1 (3-1) | 1.70 | 3.80 | 3.80 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | UD Llanera | 2-1 (1-1) | Rayo Cantabria | 6-5 (2-4) | 2.70 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | SD Gernika | 4-0 (0-0) | UD Llanera | 4-3 (2-1) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | UD Llanera | 1-2 (1-1) | Alaves B | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 06-09-2026 | Gimnastica Torrelavega | 2-1 (1-0) | UD Llanera | 4-5 (3-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 19-08-2026 | Sporting de Gijon B | 2-2 (2-0) | UD Llanera | 2-2 (1-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Aviles Stadium CF | 0-1 (0-0) | UD Llanera | 3-11 (3-6) | 7.50 | 4.75 | 1.29 | W | 1.88 | -1.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | UD Llanera | 1-0 (0-0) | CD Lealtad | 2-2 (2-1) | 2.30 | 3.60 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Aviles Stadium CF | 1-2 (0-1) | UD Llanera | 1-4 (1-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | UD Llanera | 4-0 (0-0) | CD Tuilla | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | UD Llanera | 3-0 (1-0) | Real Titanico Laviana | 10-2 (7-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Llanes | 0-1 (0-0) | UD Llanera | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | UD Llanera | 1-0 (0-0) | Sporting de Gijon B | 4-3 (3-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | L Entregu CF | 0-1 (0-1) | UD Llanera | 3-3 | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | D | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | UD Llanera | 1-0 (0-0) | CD Colunga | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | CD Mosconia | 1-1 (0-0) | UD Llanera | 5-7 (1-4) | 3.20 | 3.20 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | D |
| Spain D4 | 15-03-2026 | UD Llanera | 2-0 (1-0) | UC Ceares | 6-1 (2-1) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 08-03-2026 | Caudal | 0-3 (0-0) | UD Llanera | 2-4 (1-2) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 01-03-2026 | UD Llanera | 1-0 (0-0) | Club Siero | 8-0 (3-0) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Sestao | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Portugalete | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Compostela | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Compostela | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Real Oviedo B | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Bergantinos CF | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.49 | 2.18 | 3.45 | 2.49 | 2.18 | 3.45 | 1.66 | 1 | 2.04 | 1.66 | 1 | 2.04 | 2.05 | 0/0.5 | 1.65 | 2.05 | 0/0.5 | 1.65 | |
| Initial | 1.96 | 3.40 | 2.90 | 1.96 | 3.40 | 2.90 | 1.87 | 2.5/3 | 1.83 | 1.87 | 2.5/3 | 1.83 | 1.74 | 0/0.5 | 1.96 | 1.74 | 0/0.5 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 3.50 | 3.25 | 1.91 | 3.50 | 3.25 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.3 | 1.8 | Goal | 1.5 |
| 2.3 | Loss | 1.3 | 2 | Loss | 1.5 |
| 11 | Shot(OT) | 8.7 | 8.1 | Shot(OT) | 7.6 |
| 3.5 | Corner | 4 | 5.4 | Corner | 4.3 |
| 1.5 | Yellow Card | 3 | 2.1 | Yellow Card | 3.1 |
| 11 | Fouls | 10.5 | 12.3 | Fouls | 13 |
| 40.5% | Possession | 50.7% | 49% | Possession | 51.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Arosa SC ( 6 Matches) | UD Llanera ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 0 | 0 | 1 |