ทีเด็ดบอล Numancia vs CF Talavera de la Reina
‹ คู่ก่อนหน้าDon Benito vs Atletico Central · อา. 18 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 282 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CF Salmantino vs CD Artistico Navalcarnero · อา. 18 ต.ค. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 22:00 น.
Numanciaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 282 / 34822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★82⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSNumanciaCF Talavera de la Reinaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ63% @2.0037% @3.35สูง/ต่ำ 2 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.76 · เยือน 2.00CF Talavera de la Reinaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี50%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านNumanciaต่อ 0/0.5 @1.76แนวรุก🔥7.2 vs 6.0Numanciaแนวรับ🛡️3.0 vs 4.2Numanciaการ์ดยิงดุ🔥7.2Numanciaการ์ดรับเหนียว🧱3.0Numanciaการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCF Talavera de la Reinaรอง 0/0.5 @2.00การ์ดยิงดุ🔥6.0CF Talavera de la Reinaการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.81แนวรุก🔥7.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @1.95พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~1.7เส้น 2การ์ดรับแน่น🛡️0.5·0.7ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Numanciaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 282 / 34822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★82⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVS
NumanciaCF Talavera de la Reina
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
63% @2.0037% @3.35
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.76 · เยือน 2.00
CF Talavera de la Reinaทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี50%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านNumancia
ต่อ 0/0.5 @1.76
แนวรุก🔥7.2 vs 6.0Numancia
แนวรับ🛡️3.0 vs 4.2Numancia
การ์ดยิงดุ🔥7.2Numancia
การ์ดรับเหนียว🧱3.0Numancia
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCF Talavera de la Reina
รอง 0/0.5 @2.00
การ์ดยิงดุ🔥6.0CF Talavera de la Reina
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.81
แนวรุก🔥7.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @1.95
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~1.7เส้น 2
การ์ดรับแน่น🛡️0.5·0.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Numancia vs CF Talavera de la Reina
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านNumancia ต่อ 0/0.5 @1.76การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2 @1.95การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNumanciaโอกาสชนะ 44%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 282/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Numancia · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Numancia ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @1.97 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Numancia 18 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Numancia ต่อ 0/0.5
ได้ 45%เสียครึ่ง 31%เสีย 24%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Numancia · คาดสกอร์ 1.0 - 0.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Numancia ชนะ 1 ลูก27%
Numancia ชนะ 2 ลูก12%
Numancia ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ31%
CF Talavera de la Reina ชนะ 1 ลูก17%
CF Talavera de la Reina ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Numancia ชนะ45%
Numancia ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Numancia คลีนชีท49%
CF Talavera de la Reina ยิงไม่ได้36%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Numancia ไม่แพ้76%
CF Talavera de la Reina ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)25%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)10%
ยิงได้ทั้งคู่33%
ต่ำ 2.575%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-018%0-018%1-113%0-113%2-09%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Numancia)
- โอกาส Numancia ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Numancia คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 49%
- CF Talavera de la Reina ยิงไม่ได้เลย 36%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 31% ค่อนข้างสูง
- Numancia ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- CF Talavera de la Reina รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- CF Talavera de la Reina ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส CF Talavera de la Reina ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Numancia
ช2-0ช2-0ส0-0ช1-0ส0-0ส1-1
CF Talavera de la Reina
ส0-0ส1-1ช2-1ช4-0ช1-0ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Numanciaยิง 1.2 · เสีย 0.5 ต่อนัด
CF Talavera de la Reinaยิง 1.0 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Numancia
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 9
CF Talavera de la Reina
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Numancia
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
CF Talavera de la Reina
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Numancia
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
CF Talavera de la Reina
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Numancia ชนะ 1เสมอ 1CF Talavera de la Reina ชนะ 1
- 28-04-2024Numancia1 - 0CF Talavera de la Reina
- 17-12-2023CF Talavera de la Reina1 - 1Numancia
- 28-09-2023CF Talavera de la Reina2 - 0Numancia
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Numancia@1.95 → @2.00▲ 2.6%
เสมอ@3.04 → @3.040.0%
ทีมเยือน CF Talavera de la Reina@3.50 → @3.35▼ 4.3%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 35 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Linares DeportivoRecreativo Huelva
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
อา. 18 ต.ค.21:30
CF CalamochaPena Sport
อา. 18 ต.ค.22:00
Arosa SCUD Llanera
อา. 18 ต.ค.22:00
Bergantinos CFReal Oviedo B
อา. 18 ต.ค.22:00
Marino luancoSestao
อา. 18 ต.ค.22:00
Gimnastica TorrelavegaAlaves B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD ArnedoCD Tudelano
อา. 18 ต.ค.22:00
SD LogronesNaxara
อา. 18 ต.ค.22:00
TerrassaUD Logrones B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD CiezaValencia CF Mestalla
อา. 18 ต.ค.22:00
BadajozAtletico Sanluqueno
อา. 18 ต.ค.22:00
Don BenitoAtletico Central
อา. 18 ต.ค.22:00
CF SalmantinoCD Artistico Navalcarnero
อา. 18 ต.ค.23:00
CD AlcoyanoElche CF Ilicitano
จ. 19 ต.ค.00:00
Xerez DeportivoLucena CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.99 | 2.98 | 3.20 | 1.76 | 2 | 1.94 | 1.73 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 1.99 | 2.98 | 3.20 | 1.76 | 2 | 1.94 | 1.73 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| Bet365 | Initial | 1.90 | 3.10 | 3.80 | 1.85 | 2 | 1.95 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.00 | 3.10 | 3.50 | 1.85 | 2 | 1.95 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| Vcbet | Initial | 2.05 | 3.10 | 3.60 | 1.81 | 2 | 1.97 | 1.75 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.10 | 3.00 | 3.60 | 1.93 | 2 | 1.85 | 1.79 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| wewbet | Initial | 1.92 | 2.95 | 3.85 | 1.81 | 2 | 1.93 | 1.92 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.07 | 2.90 | 3.44 | 1.80 | 2 | 1.94 | 1.76 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 1.88 | 3.00 | 3.70 | 1.67 | 2 | 1.87 | 1.82 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.05 | 3.00 | 3.50 | 1.95 | 2 | 1.89 | 1.81 | 0/0.5 | 2.05 | ||
| pinnacle | Initial | 1.84 | 3.09 | 4.08 | 1.99 | 2/2.5 | 1.76 | 1.85 | 0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.11 | 2.86 | 3.73 | 1.99 | 2 | 1.80 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 1.94 | 3.15 | 3.90 | 2.35 | 2.5 | 1.48 | 1.38 | 0 | 2.66 | |
| Live | 2.07 | 2.86 | 3.65 | 2.20 | 2/2.5 | 1.57 | 1.76 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-3] Numancia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 1 | 12 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 10 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 1 | 6 | 2 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 1 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 12 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 3 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 33.3% |
| [SPA D4-5] CF Talavera de la Reina | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 6 | 11 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 8 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 4 | 4 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Numancia Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 1 (33%) Lose 1 (33%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 67% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 28-04-2024 | Numancia | 1-0 (1-0) | CF Talavera de la Reina | 4-5 (3-5) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 17-12-2023 | CF Talavera de la Reina | 1-1 (1-1) | Numancia | 6-4 (5-4) | 2.00 | 3.20 | 3.60 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | D |
| SPA FC | 28-09-2023 | CF Talavera de la Reina | 2-0 (1-0) | Numancia | 3-3 (3-2) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Numancia Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 5 (50%) Lose 0 (0%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Real Avila CF | 1-1 (1-1) | Numancia | - | 3.20 | 3.10 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Getafe B | 0-0 (0-0) | Numancia | 3-7 (2-3) | 3.00 | 2.90 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Numancia | 1-0 (0-0) | CD Guadalajara | - | 1.95 | 3.30 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 19-09-2026 | UD San Sebastian Reyes | 0-0 (0-0) | Numancia | 3-3 (0-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Numancia | 2-0 (1-0) | Atletico Madrid C | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Atletico Paso | 0-2 (0-1) | Numancia | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-08-2026 | Numancia | 2-1 (0-1) | Utebo FC | 7-8 (4-2) | 2.15 | 3.40 | 2.90 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 23-08-2026 | Numancia | 2-1 (1-0) | Real Zaragoza | 2-4 (1-4) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Numancia | 0-0 (0-0) | Real Madrid C | 5-3 (0-3) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Numancia | 2-2 (2-0) | Barbastro | - | D | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | SD Logrones | 1-1 (0-0) | Numancia | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 17-05-2026 | UD Poblense | 2-1 (1-0) | Numancia | 3-4 (0-3) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Numancia | 0-1 (0-0) | UD Poblense | 3-6 (1-0) | 1.85 | 3.20 | 3.75 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Numancia | 1-0 (1-0) | Marino luanco | 3-3 (2-1) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Union Langreo | 1-1 (1-0) | Numancia | 7-7 (4-5) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Samanod | 0-3 (0-2) | Numancia | 8-3 (0-2) | 8.00 | 5.25 | 1.25 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Numancia | 2-1 (0-0) | Real Avila CF | - | 1.83 | 3.30 | 3.70 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 04-04-2026 | Real Oviedo B | 0-0 (0-0) | Numancia | 6-2 (3-0) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Numancia | 2-2 (1-0) | Sarriana | - | 1.50 | 3.70 | 5.50 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 22-03-2026 | coruxo FC | 1-1 (0-1) | Numancia | 7-2 (3-2) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| No Data |
| CF Talavera de la Reina Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (1-1) | CD Atletico Paso | 3-7 (2-4) | 1.53 | 3.50 | 5.50 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| INT CF | 07-10-2026 | CF Talavera de la Reina | 1-0 (1-0) | Albacete | 5-11 (4-4) | 6.00 | 5.75 | 1.29 | W | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Albacete B | 0-4 (0-1) | CF Talavera de la Reina | 4-7 (1-4) | 2.55 | 3.05 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (1-0) | Real Valladol B | 4-3 (2-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Getafe B | 1-1 (1-0) | CF Talavera de la Reina | 4-1 (2-1) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | D |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CF Talavera de la Reina | 0-0 (0-0) | Real Madrid C | 4-6 (2-2) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA FC | 10-09-2026 | CF Talavera de la Reina | 0-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 6-9 (2-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | RSD Alcala Henares | 3-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | 3-5 (0-2) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | CS Puertollano | 0-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | 6-2 (4-1) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 20-08-2026 | CF Talavera de la Reina | 0-1 (0-1) | Getafe B | 2-4 (2-3) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA FC | 17-08-2026 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (2-1) | CD Guadalajara | 5-2 (4-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | CD Illescas | 1-1 (1-1) | CF Talavera de la Reina | 2-6 (1-4) | 5.50 | 3.50 | 1.55 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 07-08-2026 | CD Villacanas | 0-3 (0-2) | CF Talavera de la Reina | 4-2 (2-2) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Cacereno | 1-2 (1-0) | CF Talavera de la Reina | 1-4 (1-3) | 2.50 | 3.10 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | CF Talavera de la Reina | 0-0 (0-0) | Ourense CF | 12-1 (4-1) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 10-05-2026 | Osasuna B | 2-1 (1-0) | CF Talavera de la Reina | 5-7 (3-4) | 2.38 | 3.00 | 2.75 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 02-05-2026 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (0-1) | Arenas Club de Getxo | 6-5 (5-3) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D3 | 26-04-2026 | CF Talavera de la Reina | 1-2 (1-0) | Real Madrid Castilla | - | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D3 | 20-04-2026 | CD Lugo | 0-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | 5-2 (3-2) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D3 | 12-04-2026 | CF Talavera de la Reina | 0-1 (0-0) | Zamora CF | 6-4 (1-2) | 2.70 | 3.00 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | CD Artistico Navalcarnero | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Atletico Tordesillas | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | CS Puertollano | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | CF Salmantino | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Atletico Madrid C | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | UB Conquense | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.68 | 1.90 | 4.00 | 2.68 | 1.90 | 4.00 | 1.73 | 0.5/1 | 1.97 | 1.73 | 0.5/1 | 1.97 | 2.11 | 0/0.5 | 1.60 | 2.11 | 0/0.5 | 1.60 | |
| Initial | 1.99 | 2.98 | 3.20 | 1.99 | 2.98 | 3.20 | 1.76 | 2 | 1.94 | 1.76 | 2 | 1.94 | 1.73 | 0/0.5 | 1.97 | 1.73 | 0/0.5 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 1.95 | 4.75 | 2.75 | 1.95 | 4.33 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | 2.20 | 0/0.5 | 1.65 | |
| Live | 1.90 | 3.10 | 3.80 | 2.00 | 3.10 | 3.50 | 1.85 | 2 | 1.95 | 1.85 | 2 | 1.95 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2.3 | 1.2 | Goal | 1 |
| 0.3 | Loss | 0.3 | 0.5 | Loss | 0.7 |
| 1 | Shot(OT) | 8.3 | 5 | Shot(OT) | 10.1 |
| 7 | Corner | 5 | 4.8 | Corner | 3.9 |
| 4 | Yellow Card | 2.7 | 2 | Yellow Card | 2.3 |
| 10 | Fouls | 11.5 | 12.5 | Fouls | 11.5 |
| 51% | Possession | 52.3% | 52.3% | Possession | 49.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Numancia ( 42 Matches) | CF Talavera de la Reina ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 9 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 0 | 0 |