ทีเด็ดบอล Xerez Deportivo vs Lucena CF
‹ คู่ก่อนหน้าAE Kifisias vs Aris Thessaloniki · จ. 19 ต.ค. 00:00 น. คู่ที่ 342 / 358เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›ML Vitebsk vs Neman Grodno · จ. 19 ต.ค. 00:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 19-10-2026 00:00 น.
Xerez Deportivoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.6⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 342 / 35800:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★40⚖️ เสี่ยง 57% ★แพงเกินจริงVSXerez DeportivoLucena CFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.9536% @3.38สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.76แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.78Lucena CFทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🏠เต็งเจ้าบ้านXerez Deportivoต่อ 0.5 @1.98แนวรับ🛡️6.0 vs 7.2Xerez Deportivoการ์ดรับหลวม🕳️7.2Lucena CFการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLucena CFรอง 0.5 @1.78แนวรุก🔥7.8 vs 3.6Lucena CFการ์ดรุกทื่อ💧3.6Xerez Deportivoการ์ดรับหลวม🕳️6.0Xerez Deportivoการ์ดยิงดุ🔥7.8Lucena CFการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Lucena CFการ์ดได้ราคา💰6/10Lucena CFการ์ด 6 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @2.00แนวรับ🕳️6.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.76ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Xerez Deportivoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💧แนวรุกน้ำ3.6
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 342 / 35800:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★40⚖️ เสี่ยง 57% ★แพงเกินจริง
VS
Xerez DeportivoLucena CF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.9536% @3.38
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.76แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.78
Lucena CFทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🏠เต็งเจ้าบ้านXerez Deportivo
ต่อ 0.5 @1.98
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.2Xerez Deportivo
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Lucena CF
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLucena CF
รอง 0.5 @1.78
แนวรุก🔥7.8 vs 3.6Lucena CF
การ์ดรุกทื่อ💧3.6Xerez Deportivo
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Xerez Deportivo
การ์ดยิงดุ🔥7.8Lucena CF
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Lucena CF
การ์ดได้ราคา💰6/10Lucena CF
การ์ด 6 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @2.00
แนวรับ🕳️6.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.76
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Xerez Deportivo vs Lucena CF
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLucena CF รอง 0.5 @1.78การ์ด 6 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งXerez Deportivoโอกาสชนะ 46%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.540/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Xerez Deportivo · บิลหลัก 1X2 @1.95
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Xerez Deportivo ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.95 · ควรเป็น @2.09 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Xerez Deportivo 20 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Xerez Deportivo ต่อ 0.5
ได้ 43%เสีย 57%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Xerez Deportivo · คาดสกอร์ 1.0 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Xerez Deportivo ชนะ 1 ลูก27%
Xerez Deportivo ชนะ 2 ลูก11%
Xerez Deportivo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ29%
Lucena CF ชนะ 1 ลูก17%
Lucena CF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Xerez Deportivo ชนะ43%
Xerez Deportivo ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Xerez Deportivo คลีนชีท34%
Lucena CF ยิงไม่ได้38%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Xerez Deportivo ไม่แพ้72%
Lucena CF ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)34%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)15%
ยิงได้ทั้งคู่41%
ต่ำ 2.566%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-114%1-113%0-013%1-012%0-28%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Xerez Deportivo)
- โอกาส Xerez Deportivo ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Lucena CF ยิงไม่ได้เลย 38%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.95 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.09 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Xerez Deportivo ยิงเฉลี่ยแค่ 0.6 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Lucena CF ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Lucena CF เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Lucena CF ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Xerez Deportivo
ส0-0พ1-2ส0-0พ0-1ช2-1ส1-1
Lucena CF
ส1-1ส1-1พ1-2ช3-0ช1-0ช4-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Xerez Deportivoยิง 0.6 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Lucena CFยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Xerez Deportivo
1.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 8
Lucena CF
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 8
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Xerez Deportivo
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Lucena CF
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Xerez Deportivo
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 5
Lucena CF
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Xerez Deportivo ชนะ 1เสมอ 3Lucena CF ชนะ 4
- 01-05-2024Lucena CF0 - 0Xerez Deportivo
- 17-12-2023Xerez Deportivo1 - 1Lucena CF
- 22-01-2023Xerez Deportivo0 - 1Lucena CF
- 26-09-2022Lucena CF2 - 1Xerez Deportivo
- 07-05-2022Xerez Deportivo1 - 1Lucena CF
- 06-03-2022Xerez Deportivo3 - 0Lucena CF
- 08-11-2021Lucena CF1 - 0Xerez Deportivo
- 09-05-2021Lucena CF1 - 0Xerez Deportivo
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Xerez Deportivo@1.98 → @1.951.3%
เสมอ@3.15 → @3.150.0%
ทีมเยือน Lucena CF@3.28 → @3.38▲ 3.1%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 35 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Linares DeportivoRecreativo Huelva
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
อา. 18 ต.ค.21:30
CF CalamochaPena Sport
อา. 18 ต.ค.22:00
Arosa SCUD Llanera
อา. 18 ต.ค.22:00
Bergantinos CFReal Oviedo B
อา. 18 ต.ค.22:00
Marino luancoSestao
อา. 18 ต.ค.22:00
Gimnastica TorrelavegaAlaves B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD ArnedoCD Tudelano
อา. 18 ต.ค.22:00
SD LogronesNaxara
อา. 18 ต.ค.22:00
TerrassaUD Logrones B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD CiezaValencia CF Mestalla
อา. 18 ต.ค.22:00
BadajozAtletico Sanluqueno
อา. 18 ต.ค.22:00
Don BenitoAtletico Central
อา. 18 ต.ค.22:00
NumanciaCF Talavera de la Reina
อา. 18 ต.ค.22:00
CF SalmantinoCD Artistico Navalcarnero
อา. 18 ต.ค.23:00
CD AlcoyanoElche CF Ilicitano
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.95 | 3.05 | 3.25 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.95 | 3.05 | 3.25 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | ||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.25 | 3.30 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.95 | 3.25 | 3.50 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.06 | 3.04 | 3.32 | 1.92 | 2/2.5 | 1.82 | 1.76 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.97 | 3.02 | 3.55 | 1.98 | 2/2.5 | 1.76 | 1.97 | 0.5 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.15 | 3.25 | 1.81 | 2/2.5 | 1.71 | 1.88 | 0.5 | 1.66 | |
| Live | 1.90 | 3.05 | 3.60 | 1.90 | 2/2.5 | 1.67 | 1.86 | 0.5 | 1.71 | ||
| pinnacle | Initial | 2.09 | 2.95 | 3.40 | 1.98 | 2/2.5 | 1.77 | 1.80 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.97 | 2.88 | 4.21 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.98 | 0.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 2.05 | 3.30 | 3.35 | 2.16 | 2.5 | 1.62 | 1.48 | 0 | 2.35 | |
| Live | 1.98 | 2.93 | 3.85 | 1.93 | 2/2.5 | 1.74 | 1.68 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-13] Xerez Deportivo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 13 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 15 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 17 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 16.7% |
| [SPA D4-3] Lucena CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 6 | 11 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 4 | 6 | 8 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 2 | 5 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 4 | 6 | 7 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Xerez Deportivo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 14% Home 0% Draw 86% Away Over/Under Odds (7 games) 14% Over 29% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-05-2024 | Lucena CF | 0-0 (0-0) | Xerez Deportivo | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 17-12-2023 | Xerez Deportivo | 1-1 (0-0) | Lucena CF | 5-0 | 2.38 | 2.75 | 3.00 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | D |
| Spain D4 | 22-01-2023 | Xerez Deportivo | 0-1 (0-0) | Lucena CF | 4-3 (0-2) | 2.38 | 3.10 | 2.88 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| Spain D4 | 26-09-2022 | Lucena CF | 2-1 (1-0) | Xerez Deportivo | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 07-05-2022 | Xerez Deportivo | 1-1 (0-1) | Lucena CF | 7-1 (3-0) | 2.15 | 2.80 | 3.40 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | D |
| Spain D4 | 06-03-2022 | Xerez Deportivo | 3-0 (0-0) | Lucena CF | 4-3 (3-3) | 2.05 | 2.90 | 3.70 | W | 2.08 | 0.5 | 1.73 | W | O |
| Spain D4 | 08-11-2021 | Lucena CF | 1-0 (0-0) | Xerez Deportivo | 3-8 (2-4) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| Spain D4 | 09-05-2021 | Lucena CF | 1-0 (0-0) | Xerez Deportivo | 5-3 (3-0) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 26-04-2021 | Lucena CF | 0-1 (0-1) | Xerez Deportivo | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 22-04-2021 | Xerez Deportivo | 0-0 (0-0) | Lucena CF | 2-4 (1-4) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 27-02-2020 | Lucena CF | 2-2 (1-0) | Xerez Deportivo | 4-0 (3-0) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | D | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 13-10-2019 | Xerez Deportivo | 0-2 (0-1) | Lucena CF | 2-2 (1-2) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.02 | L | U |
| Spain D4 | 23-12-2018 | Xerez Deportivo | 2-0 (1-0) | Lucena CF | 2-6 (1-3) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| Spain D4 | 07-01-2018 | Xerez Deportivo | 3-4 (2-0) | Lucena CF | 2-6 (2-4) | 1.72 | 3.60 | 3.80 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 28-08-2017 | Lucena CF | 1-1 (0-1) | Xerez Deportivo | 7-2 (4-2) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.82 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Xerez Deportivo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 13% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | Real Betis B | 1-1 (0-1) | Xerez Deportivo | 7-0 (4-0) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Xerez Deportivo | 2-1 (0-1) | Tenerife B | 10-0 (6-0) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 28-09-2026 | Recreativo Huelva | 1-0 (1-0) | Xerez Deportivo | 4-6 (3-4) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 21-09-2026 | Xerez Deportivo | 0-0 (0-0) | Don Benito | 8-1 (5-0) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Xerez Deportivo | 1-2 (0-1) | Badajoz | 11-4 (4-2) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Estebona | 0-0 (0-0) | Xerez Deportivo | 9-4 (2-2) | D | ||||||||
| INT CF | 30-08-2026 | Atletico Sanluqueno | 1-1 (0-1) | Xerez Deportivo | 2-6 (1-3) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 23-08-2026 | Xerez Deportivo | 1-0 (1-0) | Juventud Torremolinos CF | - | W | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Xerez Deportivo | 0-3 (0-2) | Real Jaen CF | 2-5 (0-4) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Xerez Deportivo | 0-1 (0-0) | Mijas Las Lagunas | 3-4 (3-1) | 2.70 | 3.30 | 2.30 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Racing Club Portuense | 0-0 (0-0) | Xerez Deportivo | 2-1 (1-0) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Chiclana | 0-1 (0-0) | Xerez Deportivo | 6-2 (4-1) | 5.75 | 4.00 | 1.44 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Xerez Deportivo | 2-0 (0-0) | Ceuta B | 10-4 (7-0) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | UB Conquense | 0-0 (0-0) | Xerez Deportivo | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 10-05-2026 | Xerez Deportivo | 1-1 (0-0) | UB Conquense | 7-3 (1-2) | 2.20 | 2.88 | 3.25 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | D |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Xerez Deportivo | 1-0 (1-0) | UCAM Murcia | 2-4 (0-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Xerez Deportivo FC | 0-0 (0-0) | Xerez Deportivo | 2-5 (1-2) | 2.63 | 2.88 | 2.55 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Xerez Deportivo | 0-0 (0-0) | Extremadura | 3-2 (3-2) | 2.20 | 2.88 | 3.20 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Lorca Deportiva FC | 0-1 (0-0) | Xerez Deportivo | 5-1 (4-0) | 2.45 | 2.90 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Xerez Deportivo | 0-1 (0-0) | Puente Genil | 7-2 (3-2) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| Lucena CF Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Lucena CF | 4-2 (3-2) | Don Benito | 4-2 (4-0) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 05-10-2026 | Lucena CF | 1-0 (1-0) | Puente Genil | 3-7 (0-3) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 28-09-2026 | CA Antoniano | 0-3 (0-1) | Lucena CF | 3-2 (2-0) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Lucena CF | 1-2 (0-2) | Tenerife B | 6-2 (4-0) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Mijas Las Lagunas | 1-1 (1-0) | Lucena CF | 3-2 (1-0) | 3.90 | 3.25 | 1.80 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Linares Deportivo | 1-1 (1-1) | Lucena CF | - | D | ||||||||
| INT CF | 31-08-2026 | Lucena CF | 1-0 (1-0) | Atletico Mancha real | 8-0 (5-0) | 1.22 | 5.75 | 10.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Lucena CF | 1-1 (0-0) | UD Melilla | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Lucena CF | 0-2 (0-2) | Atletico Malagueno | 7-2 (2-0) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 06-08-2026 | CD Egabrense | 3-0 (2-0) | Lucena CF | - | L | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Lucena CF | 1-1 (1-0) | Montilla CF | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Lucena CF | 2-1 (1-0) | Dos Hermanas | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Cadiz B | 3-0 (1-0) | Lucena CF | 2-3 (1-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 27-04-2026 | Lucena CF | 5-0 (3-0) | UD Tomares | 1-6 (0-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Lucena CF | 1-0 (1-0) | Bollullos CF | 3-0 (1-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Sevilla C | 0-3 (0-3) | Lucena CF | 6-2 (2-2) | 4.10 | 3.20 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 05-04-2026 | Lucena CF | 3-0 (0-0) | Real Balompedica Linense | 6-1 (5-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 28-03-2026 | Atletico Onubense | 1-3 (1-2) | Lucena CF | 3-6 (0-4) | 4.33 | 3.30 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Lucena CF | 3-2 (2-0) | CD Pozoblanco | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 16-03-2026 | CD San Roque de Lepe | 1-1 (1-0) | Lucena CF | 3-5 (2-2) | 3.90 | 3.20 | 1.83 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | UD Marbella | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | UD Tamaraceite | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Atletico Sanluqueno | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | CD Estebona | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Atletico Sanluqueno | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Badajoz | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.60 | 1.94 | 4.00 | 2.60 | 1.94 | 4.00 | 1.68 | 0.5/1 | 2.02 | 1.68 | 0.5/1 | 2.02 | 2.06 | 0/0.5 | 1.64 | 2.06 | 0/0.5 | 1.64 | |
| Initial | 1.95 | 3.05 | 3.25 | 1.95 | 3.05 | 3.25 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | 1.95 | 0.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.00 | 3.25 | 3.30 | 1.95 | 3.25 | 3.50 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | 2.00 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.7 | 0.6 | Goal | 1.3 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1 | Loss | 1.2 |
| 9 | Shot(OT) | 6 | 8 | Shot(OT) | 6.7 |
| 5.3 | Corner | 3 | 5.6 | Corner | 4.6 |
| 4 | Yellow Card | 2 | 3.1 | Yellow Card | 2 |
| 19.7 | Fouls | 15 | 16.5 | Fouls | 15 |
| 44.3% | Possession | 52% | 50.2% | Possession | 48.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Xerez Deportivo ( 42 Matches) | Lucena CF ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 3 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 6 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 1 | 0 |