ทีเด็ดบอล CD Linares Deportivo vs Recreativo Huelva
‹ คู่ก่อนหน้าReal Sociedad (W) vs Barcelona (W) · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 93 / 193เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SD Eibar C vs Santurtzi CD · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 17:00 น.
CD Linares Deportivoเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 93 / 19317:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSCD Linares DeportivoRecreativo Huelvaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ36% @3.4064% @1.95สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03Recreativo Huelvaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCD Linares Deportivoรอง 0.5 @1.78การ์ดยิงดุ🔥6.6CD Linares Deportivoการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRecreativo Huelvaต่อ 0.5 @2.03แนวรุก🔥11.4 vs 6.6Recreativo Huelvaกองกลาง🎯53% vs 46%Recreativo Huelvaแนวรับ🛡️5.4 vs 8.4Recreativo Huelvaการ์ดรับหลวม🕳️8.4CD Linares Deportivoการ์ดยิงดุ🔥11.4Recreativo Huelvaการ์ดได้ราคา💰7/10Recreativo Huelvaการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.88พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 11.4รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CD Linares Deportivoเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 93 / 19317:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVS
CD Linares DeportivoRecreativo Huelva
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
36% @3.4064% @1.95
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03
Recreativo Huelvaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Linares Deportivo
รอง 0.5 @1.78
การ์ดยิงดุ🔥6.6CD Linares Deportivo
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRecreativo Huelva
ต่อ 0.5 @2.03
แนวรุก🔥11.4 vs 6.6Recreativo Huelva
กองกลาง🎯53% vs 46%Recreativo Huelva
แนวรับ🛡️5.4 vs 8.4Recreativo Huelva
การ์ดรับหลวม🕳️8.4CD Linares Deportivo
การ์ดยิงดุ🔥11.4Recreativo Huelva
การ์ดได้ราคา💰7/10Recreativo Huelva
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.88
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 11.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Linares Deportivo vs Recreativo Huelva
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRecreativo Huelva ต่อ 0.5 @2.03การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.88การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRecreativo Huelvaโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Recreativo Huelva · บิลหลัก 1X2 @1.95
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Recreativo Huelva ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.95 · ควรเป็น @1.87 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Recreativo Huelva 20 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Recreativo Huelva ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Recreativo Huelva · คาดสกอร์ 1.1 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Recreativo Huelva ชนะ 1 ลูก23%
Recreativo Huelva ชนะ 2 ลูก15%
Recreativo Huelva ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ27%
CD Linares Deportivo ชนะ 1 ลูก15%
CD Linares Deportivo ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Recreativo Huelva ชนะ48%
Recreativo Huelva ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Recreativo Huelva คลีนชีท34%
CD Linares Deportivo ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Linares Deportivo ไม่แพ้52%
Recreativo Huelva ไม่แพ้75%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-111%1-29%0-29%1-08%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Recreativo Huelva)
- โอกาส Recreativo Huelva ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Recreativo Huelva ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Recreativo Huelva ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Recreativo Huelva ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- CD Linares Deportivo ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส CD Linares Deportivo ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Linares Deportivo
ส1-1ช4-1พ0-1พ0-4ช1-0ช2-1
Recreativo Huelva
ช3-1ช1-0ช2-1ช4-0ส3-3ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Linares Deportivoยิง 1.1 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Recreativo Huelvaยิง 2.1 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Linares Deportivo
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 11
Recreativo Huelva
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Linares Deportivo
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Recreativo Huelva
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Linares Deportivo
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Recreativo Huelva
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
CD Linares Deportivo ชนะ 2เสมอ 3Recreativo Huelva ชนะ 3
- 22-02-2026CD Linares Deportivo1 - 1Recreativo Huelva
- 27-09-2025Recreativo Huelva1 - 1CD Linares Deportivo
- 28-04-2024Recreativo Huelva1 - 4CD Linares Deportivo
- 10-12-2023CD Linares Deportivo0 - 2Recreativo Huelva
- 03-08-2022Recreativo Huelva2 - 0CD Linares Deportivo
- 05-03-2017CD Linares Deportivo0 - 1Recreativo Huelva
- 16-10-2016Recreativo Huelva0 - 3CD Linares Deportivo
- 15-05-2016Recreativo Huelva0 - 0CD Linares Deportivo
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 20 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.40 | 3.20 | 1.95 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | |
| Live | 3.40 | 3.20 | 1.95 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 3.37 | 3.10 | 1.99 | 1.84 | 2/2.5 | 1.90 | 1.75 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.37 | 3.10 | 1.99 | 1.84 | 2/2.5 | 1.90 | 1.75 | -0.5 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 3.35 | 3.15 | 1.90 | 1.74 | 2/2.5 | 1.78 | 1.66 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.40 | 3.20 | 1.95 | 1.74 | 2/2.5 | 1.82 | 1.67 | -0.5 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 3.49 | 3.20 | 1.97 | 2.10 | 2.5 | 1.70 | 2.63 | 0 | 1.44 | |
| Live | 3.55 | 3.24 | 1.94 | 1.80 | 2/2.5 | 1.87 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.66 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | -0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-5] CD Linares Deportivo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 8 | 10 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 5 | 6 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 9 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 4 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 9 | 33.3% |
| [SPA D4-2] Recreativo Huelva | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 7 | 13 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 1 | 9 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 6 | 4 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 0 | 2 | 5 | 2 | 12 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 9 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 2 | 3 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 5 | 2 | 12 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| CD Linares Deportivo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 30% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 22-02-2026 | CD Linares Deportivo | 1-1 (0-1) | Recreativo Huelva | - | 3.20 | 3.10 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | D |
| SPA D4 | 27-09-2025 | Recreativo Huelva | 1-1 (1-1) | CD Linares Deportivo | 5-5 (2-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D3 | 28-04-2024 | Recreativo Huelva | 1-4 (0-1) | CD Linares Deportivo | 10-4 (5-3) | 1.80 | 3.20 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 10-12-2023 | CD Linares Deportivo | 0-2 (0-0) | Recreativo Huelva | 11-0 (5-0) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 03-08-2022 | Recreativo Huelva | 2-0 (1-0) | CD Linares Deportivo | 1-3 (1-3) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 05-03-2017 | CD Linares Deportivo | 0-1 (0-1) | Recreativo Huelva | 6-1 (1-0) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.92 | L | U |
| SPA D4 | 16-10-2016 | Recreativo Huelva | 0-3 (0-1) | CD Linares Deportivo | 9-2 (3-0) | 2.30 | 3.00 | 2.87 | W | 2.02 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 15-05-2016 | Recreativo Huelva | 0-0 (0-0) | CD Linares Deportivo | 5-2 (3-1) | 2.60 | 3.00 | 2.62 | D | 2.20 | 0/0.5 | 1.65 | W | U |
| SPA D4 | 03-01-2016 | CD Linares Deportivo | 2-0 (0-0) | Recreativo Huelva | 4-4 (4-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 16-08-2015 | CD Linares Deportivo | 1-1 (0-1) | Recreativo Huelva | 3-5 | 2.80 | 3.60 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Linares Deportivo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Linares Deportivo | 2-1 (1-0) | CA Antoniano | - | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Atletico Central | 0-1 (0-0) | CD Linares Deportivo | 2-1 (1-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Real Betis B | 4-0 (3-0) | CD Linares Deportivo | 3-2 (2-1) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CD Linares Deportivo | 0-1 (0-0) | Las Palmas Atletico | 6-6 (4-3) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CD Estebona | 1-4 (1-2) | CD Linares Deportivo | 4-5 (0-1) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Linares Deportivo | 1-1 (1-1) | Lucena CF | - | D | ||||||||
| INT CF | 23-08-2026 | CD Linares Deportivo | 0-2 (0-1) | UD Melilla | 5-6 (4-2) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | D |
| INT CF | 22-08-2026 | Puente Genil | 2-2 (1-1) | CD Linares Deportivo | 3-2 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Badajoz | 1-1 (1-0) | CD Linares Deportivo | 2-3 (1-2) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 13-08-2026 | CS Puertollano | 1-0 (1-0) | CD Linares Deportivo | 6-2 (4-0) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Dos Hermanas | 0-1 (0-0) | CD Linares Deportivo | - | W | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | CD Linares Deportivo | 0-2 (0-1) | Real Jaen CF | 4-3 (2-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | CD Linares Deportivo | 1-2 (0-0) | Extremadura | - | 7.50 | 4.33 | 1.33 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | UD Melilla | 2-4 (1-2) | CD Linares Deportivo | - | 1.67 | 3.30 | 4.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | CD Linares Deportivo | 2-3 (2-1) | CD Estebona | - | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Xerez Deportivo FC | 0-0 (0-0) | CD Linares Deportivo | 5-4 (1-3) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 04-04-2026 | CD Linares Deportivo | 2-0 (1-0) | CA Antoniano | 6-3 (5-2) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (0-0) | CD Linares Deportivo | 5-5 (3-2) | 1.73 | 3.00 | 5.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | D |
| SPA D4 | 22-03-2026 | CD Linares Deportivo | 1-0 (0-0) | Puente Genil | 3-1 (2-0) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 15-03-2026 | UCAM Murcia | 1-1 (0-0) | CD Linares Deportivo | 7-2 (3-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| Recreativo Huelva Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA FC | 15-10-2026 | Recreativo Huelva | 2-2 (0-2) | CD Artistico Navalcarnero | 5-6 (4-4) | 1.91 | 3.00 | 3.90 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Atletico Sanluqueno | 3-3 (0-2) | Recreativo Huelva | 2-2 (1-1) | 3.70 | 3.30 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Recreativo Huelva | 4-0 (1-0) | Las Palmas Atletico | 4-6 (2-1) | 1.48 | 3.60 | 6.25 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| SPA FC | 01-10-2026 | Recreativo Huelva | 2-1 (1-0) | Conil CF | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 28-09-2026 | Recreativo Huelva | 1-0 (1-0) | Xerez Deportivo | 4-6 (3-4) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | UD Tamaraceite | 1-3 (1-0) | Recreativo Huelva | 3-7 (3-5) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA FC | 17-09-2026 | Recreativo Huelva | 2-1 (2-0) | Cacereno | 5-2 (3-2) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Recreativo Huelva | 2-1 (1-0) | Puente Genil | - | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SPA FC | 10-09-2026 | Motril | 0-2 (0-1) | Recreativo Huelva | 2-5 (1-5) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 07-09-2026 | Atletico Central | 2-0 (1-0) | Recreativo Huelva | 3-5 (2-4) | 2.70 | 3.00 | 2.45 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 23-08-2026 | Merida AD | 0-0 (0-0) | Recreativo Huelva | 4-7 (2-3) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Extremadura | 1-1 (0-1) | Recreativo Huelva | 0-5 (0-4) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Bollullos CF | 1-1 (0-0) | Recreativo Huelva | 3-3 (1-0) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Recreativo Huelva | 3-1 (1-1) | Dos Hermanas | 6-4 (5-1) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 23-07-2026 | Recreativo Huelva | 0-1 (0-0) | Real Betis | 3-3 (2-3) | 11.00 | 7.50 | 1.13 | L | 1.85 | -2.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Recreativo Huelva | 3-2 (2-1) | Xerez Deportivo FC | 5-3 (2-1) | 1.48 | 3.70 | 6.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CA Antoniano | 2-0 (0-0) | Recreativo Huelva | - | 3.70 | 3.10 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | D |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Recreativo Huelva | 1-0 (0-0) | UD Melilla | 6-2 (2-1) | 1.62 | 3.25 | 5.40 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Extremadura | 2-1 (0-1) | Recreativo Huelva | 8-5 (3-2) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| SPA D4 | 04-04-2026 | Recreativo Huelva | 1-0 (0-0) | La Union CF | 7-6 (6-5) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Don Benito | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Badajoz | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Sevilla Atletico | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | CA Antoniano | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Real Betis B | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Mijas Las Lagunas | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 3.20 | 1.95 | 3.40 | 3.20 | 1.95 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | 1.78 | -0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 3 | 1.1 | Goal | 1.9 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1.4 | Loss | 0.9 |
| 8.5 | Shot(OT) | 9 | 8.8 | Shot(OT) | 7 |
| 1.5 | Corner | 3 | 3.2 | Corner | 4.9 |
| 3.5 | Yellow Card | 2 | 2.8 | Yellow Card | 2.9 |
| 15 | Fouls | 15 | 16.7 | Fouls | 14 |
| 43.5% | Possession | 49.5% | 45.6% | Possession | 52.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CD Linares Deportivo ( 40 Matches) | Recreativo Huelva ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 9 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 4 | 6 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-D | 3 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 4 | 2 | 4 |