ทีเด็ดบอล SD Eibar C vs Santurtzi CD
‹ คู่ก่อนหน้าCD Linares Deportivo vs Recreativo Huelva · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 102 / 201เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Almansa vs AD San Clemente · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:00 น.
SD Eibar Cเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 102 / 20117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 48% ★★ราคาคุ้มVSSD Eibar CSanturtzi CDใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ66% @1.8334% @3.60สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85Santurtzi CDทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSD Eibar Cต่อ 0.5 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 5.4SD Eibar Cแนวรับ🛡️8.4 vs 12.0SD Eibar Cการ์ดยิงดุ🔥9.0SD Eibar Cการ์ดรับหลวม🕳️12.0Santurtzi CDการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSanturtzi CDรอง 0.5 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️8.4SD Eibar Cการ์ดยิงดุ🔥5.4Santurtzi CDการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.88แนวรุก🔥9.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SD Eibar Cเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 102 / 20117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 48% ★★ราคาคุ้มVS
SD Eibar CSanturtzi CD
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
66% @1.8334% @3.60
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Santurtzi CDทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSD Eibar C
ต่อ 0.5 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 5.4SD Eibar C
แนวรับ🛡️8.4 vs 12.0SD Eibar C
การ์ดยิงดุ🔥9.0SD Eibar C
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Santurtzi CD
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSanturtzi CD
รอง 0.5 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️8.4SD Eibar C
การ์ดยิงดุ🔥5.4Santurtzi CD
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.88
แนวรุก🔥9.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SD Eibar C vs Santurtzi CD
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSD Eibar C ต่อ 0.5 @1.95การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.88การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSD Eibar Cโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SD Eibar C · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา SD Eibar C ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.71 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SD Eibar C 24 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SD Eibar C ต่อ 0.5
ได้ 52%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SD Eibar C · คาดสกอร์ 1.9 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SD Eibar C ชนะ 1 ลูก22%
SD Eibar C ชนะ 2 ลูก16%
SD Eibar C ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ25%
Santurtzi CD ชนะ 1 ลูก14%
Santurtzi CD ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
SD Eibar C ชนะ52%
SD Eibar C ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
SD Eibar C คลีนชีท34%
Santurtzi CD ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SD Eibar C ไม่แพ้77%
Santurtzi CD ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-010%2-09%3-16%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SD Eibar C)
- โอกาส SD Eibar C ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- ราคา @1.83 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.71 (คุ้มกว่า 7%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 52% มากกว่าตลาด (49%)
- Santurtzi CD เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Santurtzi CD เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Santurtzi CD ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SD Eibar C
พ1-3ส1-1ช3-1พ1-2ส0-0พ1-2
Santurtzi CD
พ0-2ช2-1พ0-2พ0-1พ0-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SD Eibar Cยิง 1.5 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Santurtzi CDยิง 0.9 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SD Eibar C
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 17
Santurtzi CD
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SD Eibar C
100%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 0
Santurtzi CD
25%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SD Eibar C
50%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 1
Santurtzi CD
50%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
SD Eibar C ชนะ 2เสมอ 1Santurtzi CD ชนะ 2
- 14-08-2026SD Eibar C3 - 1Santurtzi CD
- 24-01-2026SD Eibar C1 - 1Santurtzi CD
- 14-09-2025Santurtzi CD2 - 0SD Eibar C
- 16-02-2025Santurtzi CD3 - 0SD Eibar C
- 06-10-2024SD Eibar C2 - 1Santurtzi CD
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SD Eibar C@2.15 → @1.83▼ 14.9%
เสมอ@3.10 → @3.40▲ 9.7%
ทีมเยือน Santurtzi CD@3.00 → @3.60▲ 20.0%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 11 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.83 | 3.40 | 3.60 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.90 | 2.98 | 2.99 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.90 | 2.98 | 2.98 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.20 | 3.10 | 1.84 | 2.5 | 1.88 | 1.98 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.00 | 3.30 | 3.45 | 1.84 | 2.5 | 1.88 | 1.98 | 0.5 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 2.36 | 3.09 | 2.80 | 1.90 | 2.5 | 1.85 | 2.05 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 1.92 | 3.33 | 3.53 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.93 | 0.5 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 1.95 | 3.30 | 3.65 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.42 | 0 | 2.65 | |
| Live | 1.92 | 3.28 | 3.53 | 1.83 | 2.5 | 1.84 | 1.67 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-16] SD Eibar C | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 9 | 5 | 16 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 5 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 9 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 3 | 8 | 7 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 13 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 3 | 8 | 16.7% |
| [Spain D4-15] Santurtzi CD | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 7 | 6 | 15 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 7 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 5 | 0 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 7 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 17 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| SD Eibar C Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 2 (40%) Draw 1 (20%) Lose 2 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 14-08-2026 | SD Eibar C | 3-1 (0-0) | Santurtzi CD | 4-5 (2-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 24-01-2026 | SD Eibar C | 1-1 (1-0) | Santurtzi CD | 3-5 (2-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 14-09-2025 | Santurtzi CD | 2-0 (0-0) | SD Eibar C | 4-1 (2-1) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 16-02-2025 | Santurtzi CD | 3-0 (0-0) | SD Eibar C | 1-7 (1-3) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| Spain D4 | 06-10-2024 | SD Eibar C | 2-1 (0-1) | Santurtzi CD | 4-5 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SD Eibar C Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | SD San Ignacio | 2-1 (1-1) | SD Eibar C | 5-5 (2-3) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | SD Eibar C | 0-0 (0-0) | Real Sociedad C | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 26-09-2026 | Leioa | 2-1 (1-1) | SD Eibar C | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-09-2026 | SD Eibar C | 3-1 (1-1) | SD Erandio Club | 4-1 (4-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Suodu Pei | 1-1 (0-1) | SD Eibar C | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 05-09-2026 | SD Eibar C | 1-3 (0-0) | Alaves C | - | L | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Aurrera de Vitoria | 1-2 (0-1) | SD Eibar C | - | W | ||||||||
| INT CF | 14-08-2026 | SD Eibar C | 3-1 (0-0) | Santurtzi CD | 4-5 (2-2) | W | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | SD Eibar C | 0-3 (0-1) | Alaves C | 4-3 (0-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 09-05-2026 | SD Eibar C | 3-0 (3-0) | Pasaia KE | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CD Lagun Onak | 1-1 (0-0) | SD Eibar C | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | SD Eibar C | 5-0 (2-0) | SD Deusto | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | Portugalete | 4-2 (1-0) | SD Eibar C | 3-5 (0-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 11-04-2026 | SD Eibar C | 1-1 (0-0) | SD San Ignacio | 9-4 (2-3) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Derio | 2-2 (2-0) | SD Eibar C | 7-0 (1-0) | 1.57 | 3.90 | 4.50 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| Spain D4 | 28-03-2026 | SD Eibar C | 0-2 (0-1) | CD Touring | 5-4 (3-1) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Alaves C | 3-1 (1-0) | SD Eibar C | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 15-03-2026 | SD Eibar C | 0-1 (0-1) | Aurrera de Vitoria | 9-3 (3-3) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| Spain D4 | 07-03-2026 | Leioa | 1-1 (1-1) | SD Eibar C | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 01-03-2026 | SD Eibar C | 3-0 (2-0) | Zarautz KE | 7-3 (5-1) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| Santurtzi CD Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | Santurtzi CD | 1-0 (0-0) | Real Union Irun B | 7-6 (3-0) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 03-10-2026 | Pasaia KE | 1-0 (0-0) | Santurtzi CD | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | Santurtzi CD | 0-1 (0-1) | CD Lagun Onak | 6-1 (2-1) | 3.20 | 3.20 | 2.05 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 21-09-2026 | CD Derio | 2-0 (1-0) | Santurtzi CD | 3-2 (2-2) | 1.67 | 3.40 | 4.60 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Santurtzi CD | 2-1 (2-0) | Cultural de Durango | 1-3 (0-3) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 05-09-2026 | SD Beasain | 2-0 (2-0) | Santurtzi CD | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-08-2026 | Santurtzi CD | 1-5 (0-0) | Samanod | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-08-2026 | Santurtzi CD | 3-2 (0-0) | CD Padura | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | Cultural de Durango | 4-1 (0-0) | Santurtzi CD | - | L | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Santurtzi CD | 1-2 (1-1) | SD Gernika | - | L | ||||||||
| INT CF | 14-08-2026 | SD Eibar C | 3-1 (0-0) | Santurtzi CD | 4-5 (2-2) | L | ||||||||
| INT CF | 13-08-2026 | Santurtzi CD | 0-0 (0-0) | SD Erandio Club | - | D | ||||||||
| INT CF | 06-08-2026 | Santurtzi CD | 0-2 (0-1) | Sestao | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 09-05-2026 | Cultural de Durango | 4-1 (0-0) | Santurtzi CD | 2-6 (1-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Santurtzi CD | 2-1 (2-0) | UD Aretxabaleta | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Zamudio SD | 1-1 (0-1) | Santurtzi CD | 8-7 (5-6) | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Zarautz KE | 0-1 (0-0) | Santurtzi CD | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Santurtzi CD | 0-3 (0-1) | Real Sociedad C | 4-1 (2-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | Pasaia KE | 0-0 (0-0) | Santurtzi CD | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 28-03-2026 | Santurtzi CD | 0-1 (0-0) | CD Lagun Onak | 4-3 (2-0) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | UD Aretxabaleta | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | SD Beasain | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | Cultural de Durango | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | Amurrio | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | Aurrera de Vitoria | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | Alaves C | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 1.83 | 3.40 | 3.60 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | 1.95 | 0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.3 | 1.5 | Goal | 0.9 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1.4 | Loss | 2 |
| 16 | Shot(OT) | 7.5 | 10 | Shot(OT) | 8 |
| 5 | Corner | 6.5 | 4.2 | Corner | 4 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 2 | Yellow Card | 2 |
| 42% | Fouls | 50% | 49.5% | Fouls | 50% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SD Eibar C ( 40 Matches) | Santurtzi CD ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 1 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 8 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 4 | 4 | 8 |