ทีเด็ดบอล Villarrubia CF vs CD Guadalajara B
‹ คู่ก่อนหน้าAlmansa vs AD San Clemente · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 104 / 201เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Nagykanizsa(W) vs Veszprem FC (W) · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:00 น.
Villarrubia CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 104 / 20117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★40⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSVillarrubia CFCD Guadalajara Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.8333% @3.80สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90CD Guadalajara Bทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านVillarrubia CFต่อ 0.5 @1.90การ์ดยิงดุ🔥6.0Villarrubia CFการ์ดรับหลวม🕳️10.2CD Guadalajara Bการ์ด 2 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCD Guadalajara Bรอง 0.5 @1.90การ์ดรับหลวม🕳️9.6Villarrubia CFการ์ดยิงดุ🔥5.4CD Guadalajara Bการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.93พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.7ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.88พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 2 ใบ
Villarrubia CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 104 / 20117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★40⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
Villarrubia CFCD Guadalajara B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.8333% @3.80
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
CD Guadalajara Bทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านVillarrubia CF
ต่อ 0.5 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥6.0Villarrubia CF
การ์ดรับหลวม🕳️10.2CD Guadalajara B
การ์ด 2 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCD Guadalajara B
รอง 0.5 @1.90
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Villarrubia CF
การ์ดยิงดุ🔥5.4CD Guadalajara B
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.93
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.7ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.88
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Villarrubia CF vs CD Guadalajara B
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.93การ์ด 5 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVillarrubia CFโอกาสชนะ 49%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.540/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 3 แผน6 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Villarrubia CF · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Villarrubia CF ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.85 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Villarrubia CF 25 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Villarrubia CF ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Villarrubia CF · คาดสกอร์ 1.5 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Villarrubia CF ชนะ 1 ลูก25%
Villarrubia CF ชนะ 2 ลูก14%
Villarrubia CF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ27%
CD Guadalajara B ชนะ 1 ลูก15%
CD Guadalajara B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Villarrubia CF ชนะ49%
Villarrubia CF ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Villarrubia CF คลีนชีท30%
CD Guadalajara B ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Villarrubia CF ไม่แพ้75%
CD Guadalajara B ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%0-18%2-08%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Villarrubia CF)
- โอกาส Villarrubia CF ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- CD Guadalajara B เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Villarrubia CF ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด CD Guadalajara B เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส CD Guadalajara B ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Villarrubia CF
ส1-1ส1-1พ0-4พ0-2ส1-1พ1-2
CD Guadalajara B
พ0-1พ0-1ส2-2พ2-6ส2-2พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Villarrubia CFยิง 1.0 · เสีย 1.6 ต่อนัด
CD Guadalajara Bยิง 0.9 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Villarrubia CF
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
CD Guadalajara B
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Villarrubia CF
100%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 0
CD Guadalajara B
50%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Villarrubia CF
33%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 2
CD Guadalajara B
25%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Villarrubia CF ชนะ 0เสมอ 0CD Guadalajara B ชนะ 2
- 03-05-2026CD Guadalajara B2 - 0Villarrubia CF
- 20-12-2025Villarrubia CF0 - 1CD Guadalajara B
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 11 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.83 | 3.25 | 3.80 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.83 | 3.25 | 3.80 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.83 | 2.85 | 3.34 | 1.86 | 2/2.5 | 1.84 | 1.83 | 0.5 | 1.87 | |
| Live | 1.83 | 2.85 | 3.34 | 1.86 | 2/2.5 | 1.84 | 1.83 | 0.5 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 1.88 | 3.35 | 3.90 | 1.87 | 2/2.5 | 1.85 | 1.86 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.89 | 3.30 | 3.90 | 1.87 | 2/2.5 | 1.85 | 1.86 | 0.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 1.84 | 3.19 | 4.01 | 1.89 | 2/2.5 | 1.86 | 1.85 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.84 | 3.19 | 4.01 | 1.89 | 2/2.5 | 1.86 | 1.85 | 0.5 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 1.87 | 3.20 | 4.15 | 2.13 | 2.5 | 1.64 | 1.34 | 0 | 3.00 | |
| Live | 1.82 | 3.22 | 4.01 | 1.84 | 2/2.5 | 1.84 | 1.58 | 0/0.5 | 2.16 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-16] Villarrubia CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 11 | 3 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 6 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 5 | 1 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 11 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 15 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 4 | 1 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 16.7% |
| [Spain D4-17] CD Guadalajara B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 13 | 2 | 17 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 8 | 0 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 4 | 5 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 13 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 6 | 6 | 13 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 5 | 2 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 6 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Villarrubia CF Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CD Guadalajara B | 2-0 (0-0) | Villarrubia CF | 3-4 (0-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 20-12-2025 | Villarrubia CF | 0-1 (0-0) | CD Guadalajara B | 5-3 (0-2) | 1.55 | 3.50 | 5.50 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Villarrubia CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 67% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | CD Villa | 2-1 (0-1) | Villarrubia CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 04-10-2026 | Villarrubia CF | 1-1 (0-1) | CD Torrijos | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | CD Illescas | 2-0 (1-0) | Villarrubia CF | 6-5 (4-1) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | D |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Villarrubia CF | 0-4 (0-3) | CP Villarrobledo | 9-3 (5-3) | 1.80 | 3.25 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Toledo | 1-1 (0-0) | Villarrubia CF | 4-4 (3-2) | 1.60 | 3.40 | 5.20 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | D |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Villarrubia CF | 1-1 (0-0) | AD San Clemente | - | D | ||||||||
| INT CF | 16-08-2026 | Manzanares CF | 1-3 (1-1) | Villarrubia CF | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Villarrubia CF | 1-0 (1-0) | Huracan de Balazote | 13-5 (4-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CD Guadalajara B | 2-0 (0-0) | Villarrubia CF | 3-4 (0-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | Villarrubia CF | 2-2 (2-2) | CD Marchamalo | 5-1 (3-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Azuqueca | 2-2 (1-2) | Villarrubia CF | 7-2 (1-0) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 11-04-2026 | Villarrubia CF | 2-1 (0-0) | Sonseca | 3-2 (2-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | Villarrubia CF | 2-1 (0-1) | CD Tarancon | 2-2 (1-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 28-03-2026 | CD Pedroneras | 1-0 (0-0) | Villarrubia CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 21-03-2026 | Villarrubia CF | 1-2 (1-1) | CS Puertollano | 3-2 (1-0) | 3.00 | 2.90 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 15-03-2026 | AD San Clemente | 2-1 (2-0) | Villarrubia CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 07-03-2026 | Villarrubia CF | 1-0 (0-0) | CD Villacanas | 4-3 (4-0) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 01-03-2026 | CD Illescas | 0-0 (0-0) | Villarrubia CF | 10-4 (3-2) | 2.88 | 2.90 | 2.38 | D | 1.73 | 0/-0.5 | 2.08 | L | U |
| Spain D4 | 21-02-2026 | Villarrubia CF | 1-0 (0-0) | Manchego Ciudad | 1-2 (0-1) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 15-02-2026 | CP Villarrobledo | 1-0 (0-0) | Villarrubia CF | - | L | ||||||||
| No Data |
| CD Guadalajara B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | CD Guadalajara B | 0-1 (0-0) | Quintanar Del Rey | 3-4 (1-1) | 2.70 | 3.20 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Suokuaili Moss | 2-2 (1-0) | CD Guadalajara B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 26-09-2026 | CD Guadalajara B | 2-6 (2-5) | CD Tarancon | 4-5 (1-4) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 21-09-2026 | CD Marchamalo | 2-2 (0-1) | CD Guadalajara B | 14-1 (5-0) | 1.83 | 3.10 | 4.10 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | CD Villa | 1-0 (0-0) | CD Guadalajara B | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 05-09-2026 | CD Guadalajara B | 0-1 (0-0) | CD Torrijos | 6-5 (4-2) | 2.15 | 2.80 | 3.30 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Azuqueca | 0-0 (0-0) | CD Guadalajara B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CD Guadalajara B | 2-0 (0-0) | Villarrubia CF | 3-4 (0-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | CD Tarancon | 3-0 (1-0) | CD Guadalajara B | 11-4 (6-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | CD Guadalajara B | 1-1 (0-0) | CD Pedroneras | 8-1 (5-0) | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CS Puertollano | 4-0 (2-0) | CD Guadalajara B | 5-3 (5-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Guadalajara B | 2-1 (1-1) | AD San Clemente | 2-5 (0-2) | 2.05 | 2.95 | 3.50 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 28-03-2026 | CD Villacanas | 1-1 (1-0) | CD Guadalajara B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 21-03-2026 | CD Guadalajara B | 0-0 (0-0) | CD Illescas | 3-5 (2-0) | 2.40 | 3.00 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| Spain D4 | 14-03-2026 | Manchego Ciudad | 1-0 (0-0) | CD Guadalajara B | 3-1 | 1.53 | 3.50 | 5.25 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| Spain D4 | 07-03-2026 | CD Guadalajara B | 3-1 (1-0) | CP Villarrobledo | 7-5 (5-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| Spain D4 | 01-03-2026 | Albacete B | 1-0 (0-0) | CD Guadalajara B | 8-0 (6-0) | 1.53 | 3.40 | 6.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| Spain D4 | 21-02-2026 | CD Guadalajara B | 0-0 (0-0) | La Solana | 4-4 (1-2) | 1.83 | 3.10 | 4.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| Spain D4 | 15-02-2026 | Toledo | 1-0 (0-0) | CD Guadalajara B | 3-4 (2-2) | 1.30 | 4.33 | 9.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 07-02-2026 | CD Guadalajara B | 3-0 (2-0) | Cazalegas | 2-6 (2-2) | 1.85 | 3.10 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | CD Tarancon | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | Suokuaili Moss | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | Quintanar Del Rey | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | Noblejas | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | La Solana | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | CD Villacanas | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.83 | 3.25 | 3.80 | 1.83 | 3.25 | 3.80 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 1 | Goal | 0.9 |
| 1.7 | Loss | 3 | 1.6 | Loss | 1.7 |
| 11 | Shot(OT) | 11 | 8.7 | Shot(OT) | 11.7 |
| 5 | Corner | 3.5 | 6.7 | Corner | 4.1 |
| 1 | Yellow Card | 0 | 2 | Yellow Card | 1 |
| 43% | Fouls | 39.5% | 47.5% | Fouls | 45.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Villarrubia CF ( 40 Matches) | CD Guadalajara B ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 7 | 1 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 5 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 4 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 3 | 3 |