ทีเด็ดบอล FC Nagykanizsa(W) vs Veszprem FC (W)
‹ คู่ก่อนหน้าVillarrubia CF vs CD Guadalajara B · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 97 / 193เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›PEC Zwolle vs Go Ahead Eagles · อา. 18 ต.ค. 17:15 น.
Hungary NB Ⅱ W
🕒 18-10-2026 17:00 น.
FC Nagykanizsa(W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-18.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส25.2คู่ที่ 97 / 19317:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริงVSFC Nagykanizsa(W)Veszprem FC (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @1.9541% @2.75สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98Veszprem FC (W)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Nagykanizsa(W)ต่อ 0/0.5 @1.83การ์ดยิงดุ🔥6.6FC Nagykanizsa(W)การ์ดรับหลวม🕳️13.8Veszprem FC (W)การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนVeszprem FC (W)รอง 0/0.5 @1.98JOKERราคาคุ้มเกินจริง
89Veszprem FC (W) ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 6.6Veszprem FC (W)แนวรับ🛡️13.8 vs 25.2Veszprem FC (W)การ์ดรับหลวม🕳️25.2FC Nagykanizsa(W)การ์ดยิงดุ🔥13.8Veszprem FC (W)การ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะแนวรุก🔥6.6 · 13.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️25.2 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~5.0เส้น 3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅4.2·2.3ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Nagykanizsa(W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-18.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส25.2
คู่ที่ 97 / 19317:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริงVS
FC Nagykanizsa(W)Veszprem FC (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @1.9541% @2.75
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Veszprem FC (W)ทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Nagykanizsa(W)
ต่อ 0/0.5 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥6.6FC Nagykanizsa(W)
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Veszprem FC (W)
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนVeszprem FC (W)
รอง 0/0.5 @1.98
JOKERราคาคุ้มเกินจริง
89Veszprem FC (W) ชนะ
89Veszprem FC (W) ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 6.6Veszprem FC (W)
แนวรับ🛡️13.8 vs 25.2Veszprem FC (W)
การ์ดรับหลวม🕳️25.2FC Nagykanizsa(W)
การ์ดยิงดุ🔥13.8Veszprem FC (W)
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะแนวรุก🔥6.6 · 13.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️25.2 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~5.0เส้น 3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅4.2·2.3ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Nagykanizsa(W) vs Veszprem FC (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนVeszprem FC (W) รอง 0/0.5 @1.98การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.90การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Nagykanizsa(W)โอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 2 แผน1 · 2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Nagykanizsa(W) · บิลหลัก 1X2 @1.95
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Nagykanizsa(W) ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.95 · ควรเป็น @2.26 (-14%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Nagykanizsa(W) 14 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Nagykanizsa(W) ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 20%เสีย 40%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Nagykanizsa(W) · คาดสกอร์ 1.8 - 3.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Nagykanizsa(W) ชนะ 1 ลูก21%
FC Nagykanizsa(W) ชนะ 2 ลูก11%
FC Nagykanizsa(W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ20%
Veszprem FC (W) ชนะ 1 ลูก12%
Veszprem FC (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป28%
สรุป
FC Nagykanizsa(W) ชนะ40%
FC Nagykanizsa(W) ไม่แพ้60%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
FC Nagykanizsa(W) คลีนชีท5%
Veszprem FC (W) ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Nagykanizsa(W) ไม่แพ้60%
Veszprem FC (W) ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)96%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)72%
ยิงได้ทั้งคู่80%
ต่ำ 2.513%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-37%1-26%2-36%2-26%1-45%2-45%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Nagykanizsa(W))
- โอกาส FC Nagykanizsa(W) ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 60%
- Veszprem FC (W) เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.95 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.26 (14%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ FC Nagykanizsa(W) ชนะ 40% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (46%)
- FC Nagykanizsa(W) ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- ราคา FC Nagykanizsa(W) ไหลขึ้นจาก @1.80 (เงินไหลออก)
- โอกาส Veszprem FC (W) ชนะ 40%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Nagykanizsa(W)
พ0-6พ0-3ช3-0พ1-4พ0-2พ1-3
Veszprem FC (W)
พ1-3ช4-1พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Nagykanizsa(W)ยิง 1.1 · เสีย 4.2 ต่อนัด
Veszprem FC (W)ยิง 2.3 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Nagykanizsa(W)
5.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 27ครึ่งหลัง 26
Veszprem FC (W)
4.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 7
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Nagykanizsa(W)
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Veszprem FC (W)
100%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 0
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Nagykanizsa(W)
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
Veszprem FC (W)
33%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
FC Nagykanizsa(W) ชนะ 0เสมอ 0Veszprem FC (W) ชนะ 1
- 04-04-2026Veszprem FC (W)4 - 1FC Nagykanizsa(W)
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Nagykanizsa(W)@1.80 → @1.95▲ 8.3%
เสมอ@4.20 → @4.10▼ 2.4%
ทีมเยือน Veszprem FC (W)@3.10 → @2.75▼ 11.3%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 4.20 | 3.10 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.95 | 4.10 | 2.75 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| 1xBet | Initial | 1.77 | 3.92 | 3.46 | 1.88 | 3.5 | 1.79 | 1.94 | 0.5/1 | 1.70 | |
| Live | 2.30 | 3.75 | 2.38 | 1.89 | 3.5 | 1.78 | 1.80 | 0 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| FC Nagykanizsa(W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Veszprem FC (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| FC Nagykanizsa(W) Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 4 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E W | 04-04-2026 | Veszprem FC (W) | 4-1 (2-1) | FC Nagykanizsa(W) | 10-4 (8-3) | 1.62 | 4.75 | 3.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Nagykanizsa(W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 4.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E W | 12-09-2026 | Zalaegerszegi (W) | 3-1 (2-0) | FC Nagykanizsa(W) | 5-1 (2-1) | 1.18 | 6.50 | 9.50 | L | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | D |
| HUN D2E W | 02-05-2026 | FC Nagykanizsa(W) | 0-2 (0-1) | Papai ELC (W) | 2-1 (0-1) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D2E W | 04-04-2026 | Veszprem FC (W) | 4-1 (2-1) | FC Nagykanizsa(W) | 10-4 (8-3) | 1.62 | 4.75 | 3.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| HUN D2E W | 26-10-2025 | FC Nagykanizsa(W) | 3-0 (0-0) | Zalaegerszegi (W) | 9-4 (7-0) | 4.00 | 5.00 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| HUN D2E W | 01-06-2025 | FC Nagykanizsa(W) | 0-3 (0-1) | Zalaegerszegi (W) | 1-6 (0-4) | 3.00 | 5.00 | 1.73 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| HUN D2E W | 18-05-2025 | FC Nagykanizsa(W) | 0-6 (0-5) | Dunaujvaros PASE (W) | 1-4 (1-3) | 6.25 | 4.33 | 1.42 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D2E W | 13-04-2025 | FC Nagykanizsa(W) | 2-2 (1-2) | Soproni Egyetem (W) | 6-4 (6-2) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D2E W | 23-03-2025 | Budaorsi SC (W) | 12-0 (4-0) | FC Nagykanizsa(W) | 12-0 (6-0) | 1.10 | 10.00 | 9.50 | L | 2.00 | 3 | 1.80 | L | O |
| HUN WCup | 17-08-2024 | Zalaegerszegi (W) | 6-2 (3-1) | FC Nagykanizsa(W) | 5-3 (1-2) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| HUN WCup | 12-08-2023 | FC Nagykanizsa(W) | 2-4 (2-2) | Zalaegerszegi (W) | 1-4 (1-1) | 2.30 | 5.00 | 2.10 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| Veszprem FC (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 0 (0%) Lose 2 (67%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E W | 26-09-2026 | Zalaegerszegi (W) | 3-2 (2-1) | Veszprem FC (W) | 8-0 (5-0) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| HUN D2E W | 04-04-2026 | Veszprem FC (W) | 4-1 (2-1) | FC Nagykanizsa(W) | 10-4 (8-3) | 1.62 | 4.75 | 3.50 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| HUN D2E W | 28-03-2026 | Zalaegerszegi (W) | 3-1 (0-1) | Veszprem FC (W) | 6-2 (2-2) | 4.00 | 6.00 | 1.44 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
FC Nagykanizsa(W) | No Data | Veszprem FC (W) | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 4.20 | 3.10 | 1.95 | 4.10 | 2.75 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2.3 | 1.1 | Goal | 2.3 |
| 3 | Loss | 2.3 | 4.2 | Loss | 2.3 |
| 16 | Shot(OT) | 17.7 | 17.1 | Shot(OT) | 17.7 |
| 2.3 | Corner | 4 | 2.8 | Corner | 4 |
| 0 | Yellow Card | 1 | 0.6 | Yellow Card | 1 |
| 54.7% | Fouls | 43.7% | 46.5% | Fouls | 43.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Nagykanizsa(W) ( 8 Matches) | Veszprem FC (W) ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 0 | 1 |