ทีเด็ดบอล Almansa vs AD San Clemente
‹ คู่ก่อนหน้าSD Eibar C vs Santurtzi CD · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 103 / 201เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Villarrubia CF vs CD Guadalajara B · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:00 น.
Almansaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 103 / 20117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 45% ★★ราคาคุ้มVSAlmansaAD San Clementeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.8333% @3.70สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90AD San Clementeทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-5.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านAlmansaต่อ 0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 8.4Almansaแนวรับ🛡️5.4 vs 13.8Almansaการ์ดยิงดุ🔥11.4Almansaการ์ดรับหลวม🕳️13.8AD San Clementeการ์ดได้ราคา💰7/10Almansaการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAD San Clementeรอง 0.5 @1.90การ์ดยิงดุ🔥8.4AD San Clementeการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.80พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Almansaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 103 / 20117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 45% ★★ราคาคุ้มVS
AlmansaAD San Clemente
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.8333% @3.70
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
AD San Clementeทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-5.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านAlmansa
ต่อ 0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 8.4Almansa
แนวรับ🛡️5.4 vs 13.8Almansa
การ์ดยิงดุ🔥11.4Almansa
การ์ดรับหลวม🕳️13.8AD San Clemente
การ์ดได้ราคา💰7/10Almansa
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAD San Clemente
รอง 0.5 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥8.4AD San Clemente
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.80
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Almansa vs AD San Clemente
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านAlmansa ต่อ 0.5 @1.90การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.80การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAlmansaโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Almansa · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Almansa ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.64 (+12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Almansa 25 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Almansa ต่อ 0.5
ได้ 55%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 35%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Almansa · คาดสกอร์ 2.3 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Almansa ชนะ 1 ลูก19%
Almansa ชนะ 2 ลูก16%
Almansa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ25%
AD San Clemente ชนะ 1 ลูก13%
AD San Clemente ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Almansa ชนะ55%
Almansa ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป35%
Almansa คลีนชีท34%
AD San Clemente ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Almansa ไม่แพ้79%
AD San Clemente ไม่แพ้45%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%2-09%1-19%1-08%3-17%3-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Almansa)
- โอกาส Almansa ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 35%
- ราคา @1.83 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.64 (คุ้มกว่า 12%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 55% มากกว่าตลาด (49%)
- Almansa ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- AD San Clemente เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด AD San Clemente เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส AD San Clemente ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Almansa
พ2-3ช3-0ส0-0ช3-1พ0-1ช3-1
AD San Clemente
ส1-1ส1-1พ0-4พ0-2ช5-3ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Almansaยิง 1.9 · เสีย 0.9 ต่อนัด
AD San Clementeยิง 1.3 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Almansa
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 19
AD San Clemente
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Almansa
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
AD San Clemente
50%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Almansa
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
AD San Clemente
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Almansa ชนะ 0เสมอ 0AD San Clemente ชนะ 2
- 20-02-2022AD San Clemente1 - 0Almansa
- 23-10-2021Almansa0 - 1AD San Clemente
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 11 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.83 | 3.30 | 3.70 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.83 | 3.30 | 3.70 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.87 | 2.88 | 3.18 | 1.76 | 2/2.5 | 1.94 | 1.87 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.87 | 2.88 | 3.18 | 1.76 | 2/2.5 | 1.94 | 1.87 | 0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.89 | 3.40 | 3.80 | 1.79 | 2/2.5 | 1.94 | 1.86 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.89 | 3.40 | 3.80 | 1.79 | 2/2.5 | 1.94 | 1.86 | 0.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 1.90 | 3.19 | 3.76 | 1.81 | 2/2.5 | 1.95 | 1.91 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.90 | 3.19 | 3.76 | 1.81 | 2/2.5 | 1.95 | 1.91 | 0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.89 | 3.40 | 3.75 | 2.03 | 2.5 | 1.70 | 1.38 | 0 | 2.80 | |
| Live | 1.83 | 3.32 | 3.82 | 1.99 | 2.5 | 1.70 | 1.59 | 0/0.5 | 2.10 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-9] Almansa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 6 | 10 | 9 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 9 | 2 | 9 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 4 | 1 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 14 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 16.7% |
| [Spain D4-12] AD San Clemente | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 12 | 8 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 8 | 4 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 12 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 17 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Almansa Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 20-02-2022 | AD San Clemente | 1-0 (0-0) | Almansa | 1-3 (1-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 23-10-2021 | Almansa | 0-1 (0-0) | AD San Clemente | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Almansa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | Almansa | 3-1 (0-1) | CD Marchamalo | 5-7 (1-5) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Manchego Ciudad | 1-0 (0-0) | Almansa | 8-2 (4-1) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Almansa | 3-1 (0-1) | Huracan de Balazote | 5-1 (3-1) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 19-09-2026 | CD Villacanas | 0-0 (0-0) | Almansa | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | Almansa | 3-0 (1-0) | La Solana | 3-11 (0-1) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Noblejas | 3-2 (1-0) | Almansa | 5-3 (4-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA RL | 17-05-2026 | Almansa | 2-2 (1-1) | Daimiel RC | 5-6 (4-3) | D | ||||||||
| SPA RL | 01-05-2026 | Almansa | 5-1 (3-0) | AD Campillo | 9-4 (1-2) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | O |
| SPA RL | 29-03-2026 | Almansa | 0-0 (0-0) | Minglanilla CF | 3-0 | 1.29 | 4.75 | 8.00 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| SPA RL | 15-03-2026 | Almansa | 1-0 (0-0) | Tomelloso | 9-0 (4-0) | 1.62 | 3.75 | 4.20 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SPA RL | 30-03-2025 | Almansa | 3-0 (1-0) | Atletico Teresiano | 6-7 (2-0) | 1.42 | 4.00 | 6.25 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | D |
| SPA RL | 16-03-2025 | Almansa | 2-0 (1-0) | CF Almodovar | 8-3 (5-0) | 2.30 | 3.60 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SPA RL | 24-02-2025 | Sporting Alcazar | 2-0 (0-0) | Almansa | 4-2 (2-0) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA RL | 25-01-2025 | AD Campillo | 1-1 (1-0) | Almansa | 0-4 | 4.80 | 4.20 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| SPA RL | 21-12-2024 | Almansa | 5-0 (3-0) | Manchego Provencio | 13-6 (3-5) | 1.17 | 5.25 | 19.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | W | O |
| SPA RL | 10-11-2024 | Almansa | 0-1 (0-0) | Tomelloso | 13-2 (7-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 27-08-2023 | Almansa | 2-7 (2-2) | Elche CF Ilicitano | - | L | ||||||||
| INT CF | 21-08-2022 | Almansa | 0-5 (0-1) | Elche CF Ilicitano | 2-7 (0-4) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | L | 1.78 | -1 | 2.03 | L | O |
| Spain D4 | 01-05-2022 | UB Conquense | 0-3 (0-1) | Almansa | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 24-04-2022 | Almansa | 1-1 (0-1) | Quintanar Del Rey | - | D | ||||||||
| No Data |
| AD San Clemente Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | AD San Clemente | 3-1 (0-0) | Manchego Ciudad | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 04-10-2026 | Huracan de Balazote | 3-5 (1-1) | AD San Clemente | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | AD San Clemente | 0-2 (0-1) | CD Villacanas | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 20-09-2026 | La Solana | 4-0 (2-0) | AD San Clemente | 4-1 (1-0) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | AD San Clemente | 1-1 (1-1) | Noblejas | - | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Villarrubia CF | 1-1 (0-0) | AD San Clemente | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | AD San Clemente | 0-2 (0-0) | Albacete B | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | La Solana | 4-1 (1-0) | AD San Clemente | 8-3 (4-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | AD San Clemente | 0-4 (0-2) | Toledo | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Cazalegas | 0-2 (0-1) | AD San Clemente | 3-5 (3-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 11-04-2026 | AD San Clemente | 1-1 (1-0) | Huracan de Balazote | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Guadalajara B | 2-1 (1-1) | AD San Clemente | 2-5 (0-2) | 2.05 | 2.95 | 3.50 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | AD San Clemente | 1-0 (1-0) | CD Marchamalo | 2-2 (2-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | CD Azuqueca | 2-2 (1-1) | AD San Clemente | 14-5 (9-3) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| Spain D4 | 15-03-2026 | AD San Clemente | 2-1 (2-0) | Villarrubia CF | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 07-03-2026 | CD Tarancon | 1-1 (0-0) | AD San Clemente | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 01-03-2026 | AD San Clemente | 1-0 (0-0) | CD Pedroneras | 5-2 (2-0) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 22-02-2026 | CS Puertollano | 1-0 (0-0) | AD San Clemente | 11-1 (5-0) | 1.45 | 3.75 | 6.00 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 15-02-2026 | AD San Clemente | 2-2 (2-0) | Sonseca | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 08-02-2026 | AD San Clemente | 2-2 (1-0) | CD Villacanas | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | Toledo | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | CP Villarrobledo | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | CD Illescas | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | CD Marchamalo | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | Toledo | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | CP Villarrobledo | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.83 | 3.30 | 3.70 | 1.83 | 3.30 | 3.70 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.7 | 1.9 | Goal | 1.4 |
| 1 | Loss | 2 | 0.9 | Loss | 2.3 |
| 11 | Shot(OT) | 0 | 9.6 | Shot(OT) | 7.7 |
| 4 | Corner | 0 | 4.9 | Corner | 3.3 |
| 3.3 | Yellow Card | 0 | 2.4 | Yellow Card | 1 |
| 51% | Fouls | 0% | 56.6% | Fouls | 41.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Almansa ( 6 Matches) | AD San Clemente ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 7 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 2 | 7 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 2 | 5 |