ทีเด็ดบอล CD Cieza vs Valencia CF Mestalla
‹ คู่ก่อนหน้าTerrassa vs UD Logrones B · อา. 18 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 279 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Badajoz vs Atletico Sanluqueno · อา. 18 ต.ค. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 22:00 น.
CD Ciezaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 279 / 34822:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่714พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSCD CiezaValencia CF Mestallaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ63% @1.9137% @3.25สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.81Valencia CF Mestallaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCD Ciezaต่อ 0.5 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรับ🛡️5.4 vs 9.0CD Ciezaการ์ดยิงดุ🔥9.6CD Ciezaการ์ดรับหลวม🕳️9.0Valencia CF Mestallaการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1CD Ciezaการ์ดได้ราคา💰8/10CD Ciezaการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนValencia CF Mestallaรอง 0.5 @1.81แนวรุก🔥14.4 vs 9.6Valencia CF Mestallaการ์ดยิงดุ🔥14.4Valencia CF Mestallaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.89พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 14.4รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.4ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.87พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
CD Ciezaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 279 / 34822:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่714พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
CD CiezaValencia CF Mestalla
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
63% @1.9137% @3.25
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.81
Valencia CF Mestallaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Cieza
ต่อ 0.5 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรับ🛡️5.4 vs 9.0CD Cieza
การ์ดยิงดุ🔥9.6CD Cieza
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Valencia CF Mestalla
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1CD Cieza
การ์ดได้ราคา💰8/10CD Cieza
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนValencia CF Mestalla
รอง 0.5 @1.81
แนวรุก🔥14.4 vs 9.6Valencia CF Mestalla
การ์ดยิงดุ🔥14.4Valencia CF Mestalla
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.89
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 14.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.4ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.87
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Cieza vs Valencia CF Mestalla
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCD Cieza ต่อ 0.5 @1.95การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.89การ์ด 5 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Ciezaโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 5 · 7 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Cieza · บิลหลัก 1X2 @1.91
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CD Cieza ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.91 · ควรเป็น @1.93 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Cieza 19 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CD Cieza ต่อ 0.5
ได้ 46%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Cieza · คาดสกอร์ 1.7 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Cieza ชนะ 1 ลูก22%
CD Cieza ชนะ 2 ลูก14%
CD Cieza ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ26%
Valencia CF Mestalla ชนะ 1 ลูก15%
Valencia CF Mestalla ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
CD Cieza ชนะ46%
CD Cieza ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
CD Cieza คลีนชีท21%
Valencia CF Mestalla ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Cieza ไม่แพ้71%
Valencia CF Mestalla ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%2-27%1-07%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Cieza)
- โอกาส CD Cieza ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Valencia CF Mestalla เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- ราคา CD Cieza ไหลขึ้นจาก @1.81 (เงินไหลออก)
- โอกาส Valencia CF Mestalla ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Cieza
ส1-1ช1-0พ0-1ส1-1ช4-0ช3-1
Valencia CF Mestalla
พ0-1พ1-2พ0-2พ0-1ช3-2พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Ciezaยิง 1.7 · เสีย 0.6 ต่อนัด
Valencia CF Mestallaยิง 0.9 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Cieza
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 12
Valencia CF Mestalla
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Cieza
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Valencia CF Mestalla
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Cieza
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 1
Valencia CF Mestalla
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
CD Cieza ชนะ 0เสมอ 0Valencia CF Mestalla ชนะ 1
- 09-08-2026CD Cieza2 - 3Valencia CF Mestalla
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CD Cieza@1.81 → @1.91▲ 5.5%
เสมอ@3.38 → @3.28▼ 3.0%
ทีมเยือน Valencia CF Mestalla@3.60 → @3.25▼ 9.7%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 35 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Linares DeportivoRecreativo Huelva
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
อา. 18 ต.ค.21:30
CF CalamochaPena Sport
อา. 18 ต.ค.22:00
Arosa SCUD Llanera
อา. 18 ต.ค.22:00
Bergantinos CFReal Oviedo B
อา. 18 ต.ค.22:00
Marino luancoSestao
อา. 18 ต.ค.22:00
Gimnastica TorrelavegaAlaves B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD ArnedoCD Tudelano
อา. 18 ต.ค.22:00
SD LogronesNaxara
อา. 18 ต.ค.22:00
TerrassaUD Logrones B
อา. 18 ต.ค.22:00
BadajozAtletico Sanluqueno
อา. 18 ต.ค.22:00
Don BenitoAtletico Central
อา. 18 ต.ค.22:00
NumanciaCF Talavera de la Reina
อา. 18 ต.ค.22:00
CF SalmantinoCD Artistico Navalcarnero
อา. 18 ต.ค.23:00
CD AlcoyanoElche CF Ilicitano
จ. 19 ต.ค.00:00
Xerez DeportivoLucena CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.92 | 3.25 | 3.10 | 1.87 | 2.5 | 1.83 | 1.92 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.92 | 3.25 | 3.10 | 1.87 | 2.5 | 1.83 | 1.92 | 0.5 | 1.78 | ||
| Bet365 | Initial | 1.70 | 3.50 | 4.10 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.90 | 3.30 | 3.40 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | ||
| Vcbet | Initial | 1.95 | 3.40 | 3.60 | 1.89 | 2.5 | 1.88 | 1.93 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.95 | 3.40 | 3.60 | 1.89 | 2.5 | 1.89 | 1.94 | 0.5 | 1.79 | ||
| wewbet | Initial | 1.72 | 3.59 | 3.90 | 1.89 | 2.5/3 | 1.85 | 1.93 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.94 | 3.30 | 3.33 | 1.86 | 2.5 | 1.88 | 1.94 | 0.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 1.67 | 3.45 | 4.00 | 1.79 | 2.5/3 | 1.73 | 1.83 | 0.5/1 | 1.69 | |
| Live | 1.95 | 3.30 | 3.45 | 1.93 | 2.5 | 1.91 | 1.99 | 0.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 1.93 | 3.21 | 3.52 | 1.90 | 2.5 | 1.84 | 1.94 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.95 | 3.34 | 3.58 | 1.92 | 2.5 | 1.86 | 1.96 | 0.5 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 1.72 | 3.50 | 4.20 | 1.73 | 2.5 | 2.08 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.90 | 3.26 | 3.67 | 1.83 | 2.5 | 1.83 | 1.63 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-5] CD Cieza | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 4 | 11 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 2 | 7 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 2 | 4 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 4 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 10 | 4 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 10 | 33.3% |
| [SPA D4-16] Valencia CF Mestalla | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 11 | 4 | 16 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 4 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 11 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 6 | 8 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 4 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 6 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| CD Cieza Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 09-08-2026 | CD Cieza | 2-3 (1-0) | Valencia CF Mestalla | 8-4 (3-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Cieza Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 11% Draw 11% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Cieza | 3-1 (2-1) | CF Intercity | 5-2 (4-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Orihuela CF | 0-4 (0-0) | CD Cieza | 2-4 (1-3) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CD Cieza | 1-1 (1-1) | Baleares | 2-5 (2-2) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | UD Castellonense | 1-0 (0-0) | CD Cieza | 3-3 (2-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CD Cieza | 1-0 (0-0) | Elche CF Ilicitano | 12-5 (5-2) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Alcoyano | 1-1 (0-1) | CD Cieza | 8-4 (3-1) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 30-08-2026 | Deportivo Maritimo | 1-2 (0-1) | CD Cieza | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-08-2026 | Santomera | 1-2 (1-2) | CD Cieza | 2-5 (1-1) | 5.50 | 3.70 | 1.50 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| INT CF | 20-08-2026 | CD Cieza | 2-0 (1-0) | Athletic Torrellano | 3-3 (2-3) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Orihuela CF | 0-1 (0-0) | CD Cieza | 3-0 (2-0) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 13-08-2026 | CD Cieza | 1-1 (0-0) | Aguilas CF | 2-11 (0-6) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | CD Cieza | 2-3 (1-0) | Valencia CF Mestalla | 8-4 (3-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 06-08-2026 | CD Cieza | 1-4 (0-3) | Real Murcia | 4-2 (3-1) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Muleno CF | 1-6 (1-1) | CD Cieza | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | CD Cieza | 3-1 (1-0) | CD Bala Azul | 3-5 (2-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Olimpico de Totana | 2-2 (1-2) | CD Cieza | 5-1 (4-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | CD Cieza | 1-1 (1-1) | FC Cartagena B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 11-04-2026 | Murcia B | 0-0 (0-0) | CD Cieza | 4-5 (0-3) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Cieza | 1-0 (1-0) | Yeclano B | 7-2 (3-0) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | W | 1.88 | 2 | 1.93 | L | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | SFC Minerva | 1-1 (1-1) | CD Cieza | 0-7 (0-1) | 7.00 | 3.75 | 1.42 | D | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| Valencia CF Mestalla Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | Elche CF Ilicitano | 4-1 (3-0) | Valencia CF Mestalla | 4-9 (1-2) | 3.10 | 3.40 | 1.95 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Valencia CF Mestalla | 3-2 (2-2) | SCR Pena Deportiva | 7-6 (2-5) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | UD Poblense | 1-0 (1-0) | Valencia CF Mestalla | 5-4 (0-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| PLI CUP | 24-09-2026 | West Ham U21 | 2-0 (0-0) | Valencia CF Mestalla | 4-9 (2-2) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Valencia CF Mestalla | 1-2 (1-0) | Castellon B | 4-5 (3-4) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | UCAM Murcia | 1-0 (0-0) | Valencia CF Mestalla | 4-7 (2-5) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Valencia CF Mestalla | 1-1 (1-0) | Mallorca B | 6-2 (4-2) | 1.85 | 3.70 | 3.30 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 30-08-2026 | Orihuela CF | 1-1 (0-1) | Valencia CF Mestalla | 2-2 (1-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 23-08-2026 | CD Alcoyano | 2-2 (0-1) | Valencia CF Mestalla | 2-3 (0-2) | 1.85 | 3.40 | 3.50 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 12-08-2026 | Valencia CF Mestalla | 0-1 (0-1) | Teruel | 6-1 (1-0) | 1.17 | 6.00 | 15.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | CD Cieza | 2-3 (1-0) | Valencia CF Mestalla | 8-4 (3-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Valencia CF Mestalla | 2-1 (0-0) | Sunderland U21 | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | UE Olot | 2-0 (1-0) | Valencia CF Mestalla | 3-4 (2-1) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Valencia CF Mestalla | 3-0 (2-0) | RCD Espanyol B | 2-6 (2-4) | 1.85 | 3.10 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Castellon B | 0-4 (0-2) | Valencia CF Mestalla | 6-3 (2-3) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| PLI CUP | 16-04-2026 | Dinamo Zagreb B | 3-3 (1-1) | Valencia CF Mestalla | 9-5 (6-3) | 3.30 | 3.60 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Valencia CF Mestalla | 3-1 (1-0) | Sant Andreu | 6-1 (4-1) | 3.40 | 3.30 | 1.90 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Andratks | 5-3 (3-1) | Valencia CF Mestalla | - | 3.00 | 3.30 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 28-03-2026 | Valencia CF Mestalla | 5-1 (1-1) | Terrassa | 2-3 (2-2) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 22-03-2026 | CE Atletic Lleida 2019 | 1-1 (0-0) | Valencia CF Mestalla | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | UCAM Murcia | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Deportiva Minera | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | UD Poblense | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Orihuela CF | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | UD Castellonense | 14 Days |
| PLI CUP | 04-11 | Away | Middlesbrough U21 | 16 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.49 | 2.09 | 3.70 | 2.49 | 2.09 | 3.70 | 1.84 | 1 | 1.86 | 1.84 | 1 | 1.86 | 2.03 | 0/0.5 | 1.67 | 2.03 | 0/0.5 | 1.67 | |
| Initial | 1.92 | 3.25 | 3.10 | 1.92 | 3.25 | 3.10 | 1.87 | 2.5 | 1.83 | 1.87 | 2.5 | 1.83 | 1.92 | 0.5 | 1.78 | 1.92 | 0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.70 | 3.50 | 4.10 | 1.90 | 3.30 | 3.40 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | 1.98 | 0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 2.3 | 1.6 | Goal | 2.4 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 0.9 | Loss | 1.5 |
| 12 | Shot(OT) | 8.3 | 8.2 | Shot(OT) | 10.5 |
| 2 | Corner | 3 | 4.7 | Corner | 3.6 |
| 2.5 | Yellow Card | 3 | 2 | Yellow Card | 3.4 |
| 46% | Fouls | 57% | 53.2% | Fouls | 56.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CD Cieza ( 0 Matches) | Valencia CF Mestalla ( 34 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 5 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 2 | 4 |