ทีเด็ดบอล SD Logrones vs Naxara
‹ คู่ก่อนหน้าCD Arnedo vs CD Tudelano · อา. 18 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 277 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Terrassa vs UD Logrones B · อา. 18 ต.ค. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 22:00 น.
SD Logronesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 277 / 34822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVSSD LogronesNaxaraใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.8433% @3.68สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88Naxaraทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSD Logronesต่อ 0.5 @1.88แนวรุก🔥6.0 vs 4.8SD Logronesแนวรับ🛡️9.6 vs 13.2SD Logronesการ์ดยิงดุ🔥6.0SD Logronesการ์ดรับหลวม🕳️13.2Naxaraการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNaxaraรอง 0.5 @1.88การ์ดรับหลวม🕳️9.6SD Logronesการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.93แนวรับ🕳️9.6 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.2ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.83พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 2 ใบ
SD Logronesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 277 / 34822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVS
SD LogronesNaxara
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.8433% @3.68
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Naxaraทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSD Logrones
ต่อ 0.5 @1.88
แนวรุก🔥6.0 vs 4.8SD Logrones
แนวรับ🛡️9.6 vs 13.2SD Logrones
การ์ดยิงดุ🔥6.0SD Logrones
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Naxara
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNaxara
รอง 0.5 @1.88
การ์ดรับหลวม🕳️9.6SD Logrones
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.93
แนวรับ🕳️9.6 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.2ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.83
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SD Logrones vs Naxara
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSD Logrones ต่อ 0.5 @1.88การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.93การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSD Logronesโอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 2 แผน6 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SD Logrones · บิลหลัก 1X2 @1.84
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา SD Logrones ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.84 · ควรเป็น @1.76 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SD Logrones 24 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SD Logrones ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SD Logrones · คาดสกอร์ 1.7 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SD Logrones ชนะ 1 ลูก23%
SD Logrones ชนะ 2 ลูก15%
SD Logrones ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ27%
Naxara ชนะ 1 ลูก14%
Naxara ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
SD Logrones ชนะ50%
SD Logrones ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
SD Logrones คลีนชีท32%
Naxara ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SD Logrones ไม่แพ้77%
Naxara ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-010%2-110%2-08%0-16%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SD Logrones)
- โอกาส SD Logrones ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- Naxara เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด SD Logrones ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- SD Logrones ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Naxara เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Naxara ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SD Logrones
พ1-2ส1-1ส2-2พ0-2พ0-4พ0-1
Naxara
ส2-2พ0-5พ1-2พ0-1ส0-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SD Logronesยิง 1.0 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Naxaraยิง 0.8 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SD Logrones
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 20
Naxara
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SD Logrones
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Naxara
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SD Logrones
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 4
Naxara
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
SD Logrones ชนะ 3เสมอ 1Naxara ชนะ 4
- 12-04-2026Naxara2 - 0SD Logrones
- 09-11-2025SD Logrones2 - 0Naxara
- 03-11-2019SD Logrones2 - 1Naxara
- 10-03-2019Naxara0 - 1SD Logrones
- 21-10-2018SD Logrones1 - 3Naxara
- 26-11-2017SD Logrones1 - 1Naxara
- 09-04-2017SD Logrones2 - 3Naxara
- 13-11-2016Naxara3 - 2SD Logrones
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SD Logrones@1.80 → @1.84▲ 2.2%
เสมอ@3.20 → @3.151.6%
ทีมเยือน Naxara@3.78 → @3.68▼ 2.6%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 35 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Linares DeportivoRecreativo Huelva
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
อา. 18 ต.ค.21:30
CF CalamochaPena Sport
อา. 18 ต.ค.22:00
Arosa SCUD Llanera
อา. 18 ต.ค.22:00
Bergantinos CFReal Oviedo B
อา. 18 ต.ค.22:00
Marino luancoSestao
อา. 18 ต.ค.22:00
Gimnastica TorrelavegaAlaves B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD ArnedoCD Tudelano
อา. 18 ต.ค.22:00
TerrassaUD Logrones B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD CiezaValencia CF Mestalla
อา. 18 ต.ค.22:00
BadajozAtletico Sanluqueno
อา. 18 ต.ค.22:00
Don BenitoAtletico Central
อา. 18 ต.ค.22:00
NumanciaCF Talavera de la Reina
อา. 18 ต.ค.22:00
CF SalmantinoCD Artistico Navalcarnero
อา. 18 ต.ค.23:00
CD AlcoyanoElche CF Ilicitano
จ. 19 ต.ค.00:00
Xerez DeportivoLucena CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.85 | 3.10 | 3.45 | 1.90 | 2/2.5 | 1.80 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.85 | 3.10 | 3.45 | 1.90 | 2/2.5 | 1.80 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 1.75 | 3.30 | 4.10 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.78 | 0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.83 | 3.20 | 3.90 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.74 | 3.22 | 4.20 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 1.74 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.85 | 3.13 | 3.87 | 1.91 | 2/2.5 | 1.83 | 1.85 | 0.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 1.74 | 3.25 | 4.00 | 1.77 | 2/2.5 | 1.75 | 1.66 | 0.5 | 1.87 | |
| Live | 1.85 | 3.15 | 3.90 | 1.96 | 2/2.5 | 1.88 | 1.93 | 0.5 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 1.87 | 3.11 | 3.91 | 1.92 | 2/2.5 | 1.83 | 1.88 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.89 | 3.17 | 4.02 | 1.94 | 2/2.5 | 1.85 | 1.90 | 0.5 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 1.77 | 3.30 | 4.21 | 2.15 | 2.5 | 1.67 | 1.33 | 0 | 3.25 | |
| Live | 1.81 | 3.20 | 4.16 | 1.87 | 2/2.5 | 1.80 | 2.05 | 0.5/1 | 1.62 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-17] SD Logrones | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 12 | 2 | 17 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 6 | 1 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 1 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 12 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 13 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
| [SPA D4-15] Naxara | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 8 | 4 | 15 | 20.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 8 | 4 | 20.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 3 | 3 | 15 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 3 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| SD Logrones Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 67% Over 17% Draw 17% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 12-04-2026 | Naxara | 2-0 (1-0) | SD Logrones | - | 2.25 | 3.10 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | D |
| SPA D4 | 09-11-2025 | SD Logrones | 2-0 (1-0) | Naxara | 8-5 (8-0) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 03-11-2019 | SD Logrones | 2-1 (0-1) | Naxara | 7-5 (5-1) | 1.61 | 3.60 | 4.50 | W | 1.62 | 0.5 | 2.25 | W | O |
| Spain D4 | 10-03-2019 | Naxara | 0-1 (0-0) | SD Logrones | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 21-10-2018 | SD Logrones | 1-3 (0-0) | Naxara | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-11-2017 | SD Logrones | 1-1 (0-0) | Naxara | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 09-04-2017 | SD Logrones | 2-3 (1-1) | Naxara | 5-4 (3-0) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 13-11-2016 | Naxara | 3-2 (0-0) | SD Logrones | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 24-01-2016 | SD Logrones | 3-1 (1-0) | Naxara | 7-5 (5-1) | 1.72 | 3.50 | 4.00 | W | 2.02 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| SPA FC | 27-08-2015 | Naxara | 1-2 (0-0) | SD Logrones | 3-4 | 3.20 | 3.00 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA FC | 01-12-2011 | SD Logrones | 1-1 (0-0) | Naxara | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SD Logrones Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 22% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | Barcelona B | 1-0 (0-0) | SD Logrones | 6-5 (2-3) | 1.22 | 5.25 | 9.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Pena Sport | 4-0 (1-0) | SD Logrones | 12-3 (8-1) | 3.75 | 3.00 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | SD Logrones | 0-2 (0-0) | UE Olot | 10-1 (2-0) | 2.10 | 2.90 | 3.40 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | D |
| SPA D4 | 20-09-2026 | SD Logrones | 2-2 (1-0) | Girona B | 7-4 (4-3) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Utebo FC | 1-1 (1-1) | SD Logrones | 5-5 (4-1) | 2.40 | 2.90 | 2.80 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | D |
| SPA D4 | 06-09-2026 | SD Logrones | 1-2 (0-1) | RCD Espanyol B | 4-2 (1-0) | 2.55 | 2.88 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | CD Izarra | 1-1 (0-0) | SD Logrones | 2-6 (0-3) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 09-08-2026 | SD Logrones | 1-1 (0-0) | Numancia | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 17-05-2026 | SD Logrones | 1-0 (0-0) | Castellon B | 5-4 (3-3) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Castellon B | 2-3 (0-1) | SD Logrones | 9-2 (5-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | SD Logrones | 0-1 (0-0) | CD Tudelano | 12-4 (4-3) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Alfaro | 0-1 (0-1) | SD Logrones | 3-5 (1-2) | 4.50 | 3.20 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | SD Logrones | 1-0 (0-0) | Real Zaragoza B | 8-5 (3-4) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Naxara | 2-0 (1-0) | SD Logrones | - | 2.25 | 3.10 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | D |
| SPA D4 | 05-04-2026 | SD Logrones | 0-3 (0-2) | CD Basconia | 5-6 (2-4) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 28-03-2026 | SD Ejea | 0-0 (0-0) | SD Logrones | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | SD Logrones | 1-2 (0-1) | Utebo FC | 4-2 (2-2) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | SD Amorebieta | 1-0 (1-0) | SD Logrones | 1-4 (0-2) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 08-03-2026 | SD Logrones | 1-3 (0-1) | UD Mutilve | 4-2 (2-1) | 1.65 | 3.30 | 5.00 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D4 | 01-03-2026 | UD Logrones | 5-0 (3-0) | SD Logrones | 5-0 (2-0) | 1.53 | 3.50 | 5.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| No Data |
| Naxara Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | Naxara | 1-0 (0-0) | Pena Sport | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Naxara | 0-0 (0-0) | Barbastro | - | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 21-09-2026 | Reus FC Reddis | 1-0 (1-0) | Naxara | 2-6 (2-2) | 1.85 | 3.30 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Naxara | 1-2 (0-0) | UE Olot | 6-2 (2-2) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | L | 2.08 | 0 | 1.73 | L | O |
| SPA D4 | 07-09-2026 | Barcelona B | 5-0 (2-0) | Naxara | 5-2 (3-1) | 1.33 | 4.10 | 7.50 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 30-08-2026 | CD Arnedo | 2-2 (1-0) | Naxara | 4-3 (2-0) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Naxara | 0-1 (0-1) | Alaves B | 2-5 (1-1) | 4.10 | 3.10 | 1.83 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Haro Deportivo | 1-4 (0-2) | Naxara | 1-9 (1-3) | 4.33 | 4.50 | 1.50 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Alfaro | 5-0 (1-0) | Naxara | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | UD Logrones | 5-0 (1-0) | Naxara | 4-2 (3-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 02-05-2026 | Eibar B | 3-2 (0-0) | Naxara | 8-6 (5-3) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Naxara | 1-0 (1-0) | SD Beasain | 1-2 (1-1) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Alfaro | 2-1 (1-1) | Naxara | 4-4 (2-3) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Naxara | 2-0 (1-0) | SD Logrones | - | 2.25 | 3.10 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | D |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Real Union Irun | 3-0 (1-0) | Naxara | 3-7 (1-4) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Naxara | 1-1 (1-0) | Sestao | 3-5 (2-2) | 3.75 | 3.20 | 1.85 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | D |
| SPA D4 | 22-03-2026 | SD Gernika | 2-3 (1-1) | Naxara | 5-2 (0-1) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Naxara | 0-1 (0-1) | Alaves B | 2-4 (0-1) | 3.30 | 3.10 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 08-03-2026 | SD Ejea | 1-1 (1-1) | Naxara | 4-2 (1-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 28-02-2026 | Naxara | 3-0 (0-0) | CD Basconia | 1-3 (0-1) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Terrassa | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | CD Ebro | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | CF Calamocha | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Girona B | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Utebo FC | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | CD Arnedo | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.42 | 1.99 | 4.30 | 2.42 | 1.99 | 4.30 | 2.04 | 1 | 1.66 | 2.04 | 1 | 1.66 | 1.96 | 0/0.5 | 1.74 | 1.96 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Initial | 1.85 | 3.10 | 3.45 | 1.85 | 3.10 | 3.45 | 1.90 | 2/2.5 | 1.80 | 1.90 | 2/2.5 | 1.80 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.75 | 3.30 | 4.10 | 1.83 | 3.20 | 3.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.78 | 0.5 | 2.03 | 1.90 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 0.3 | 1 | Goal | 0.8 |
| 2.3 | Loss | 0.3 | 1.6 | Loss | 2.2 |
| 15 | Shot(OT) | 11 | 12.3 | Shot(OT) | 13.1 |
| 6 | Corner | 6 | 5.2 | Corner | 4.3 |
| 3.7 | Yellow Card | 1 | 3.1 | Yellow Card | 1.4 |
| 12.7 | Fouls | 16 | 12.4 | Fouls | 13.3 |
| 42% | Possession | 51% | 43.2% | Possession | 46.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| SD Logrones ( 42 Matches) | Naxara ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 5 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 2 | 6 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 5 | 4 | 4 | 6 |