ทีเด็ดบอล Asane Fotball vs Stabaek
‹ คู่ก่อนหน้าCF Salmantino vs CD Artistico Navalcarnero · อา. 18 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 292 / 358เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hodd vs Raufoss · อา. 18 ต.ค. 22:00 น.
Norway Adeccoligaen
🕒 18-10-2026 22:00 น.
Asane Fotballเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2คู่ที่ 292 / 35822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★แพงเกินจริงVSAsane FotballStabaekใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ18% @5.9082% @1.34สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.91Stabaekทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAsane Fotballรอง 1.5 @1.90การ์ดยิงดุ🔥7.8Asane Fotballการ์ดรับหลวม🕳️9.6Stabaekการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนStabaekต่อ 1.5 @1.91พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 7.8Stabaekกองกลาง🎯57% vs 46%Stabaekแนวรับ🛡️9.6 vs 13.2Stabaekการ์ดรับหลวม🕳️13.2Asane Fotballการ์ดยิงดุ🔥10.8Stabaekการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.83พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.2 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.2·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.98การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3.5/4การ์ด 1 ใบ
Asane Fotballเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
คู่ที่ 292 / 35822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★แพงเกินจริงVS
Asane FotballStabaek
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
18% @5.9082% @1.34
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.91
Stabaekทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAsane Fotball
รอง 1.5 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥7.8Asane Fotball
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Stabaek
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนStabaek
ต่อ 1.5 @1.91
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 7.8Stabaek
กองกลาง🎯57% vs 46%Stabaek
แนวรับ🛡️9.6 vs 13.2Stabaek
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Asane Fotball
การ์ดยิงดุ🔥10.8Stabaek
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.83
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.2 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.2·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.98
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3.5/4
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Asane Fotball vs Stabaek
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนStabaek ต่อ 1.5 @1.91การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.83การ์ด 7 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งStabaekโอกาสชนะ 67%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Stabaek · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Stabaek ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.34 · ควรเป็น @1.46 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Stabaek 52 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Stabaek ต่อ 1.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 45% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Stabaek · คาดสกอร์ 1.6 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Stabaek ชนะ 1 ลูก17%
Stabaek ชนะ 2 ลูก24%
Stabaek ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ19%
Asane Fotball ชนะ 1 ลูก10%
Asane Fotball ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Stabaek ชนะ62%
Stabaek ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป45%
Stabaek คลีนชีท21%
Asane Fotball ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Asane Fotball ไม่แพ้38%
Stabaek ไม่แพ้81%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-29%2-17%2-27%0-16%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Stabaek)
- โอกาส Stabaek ชนะ 62% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 45%
- Stabaek ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Asane Fotball เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Stabaek ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.34 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.46 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 45%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Asane Fotball
ส2-2ส2-2พ0-4พ0-1ช2-1พ1-6
Stabaek
พ0-2ส1-1ช2-1พ0-2ส2-2ช4-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Asane Fotballยิง 1.3 · เสีย 2.2 ต่อนัด
Stabaekยิง 1.8 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Asane Fotball
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 21
Stabaek
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Asane Fotball
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Stabaek
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Asane Fotball
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
Stabaek
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
Asane Fotball ชนะ 0เสมอ 3Stabaek ชนะ 4
- 12-04-2026Stabaek4 - 0Asane Fotball
- 22-10-2025Stabaek2 - 0Asane Fotball
- 13-05-2025Asane Fotball1 - 1Stabaek
- 27-08-2024Stabaek1 - 1Asane Fotball
- 27-04-2024Asane Fotball2 - 2Stabaek
- 03-10-2022Stabaek4 - 0Asane Fotball
- 19-04-2022Asane Fotball0 - 4Stabaek
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Asane Fotball@5.48 → @5.90▲ 7.6%
เสมอ@4.90 → @4.900.0%
ทีมเยือน Stabaek@1.37 → @1.34▼ 2.2%
คู่อื่นใน Adeccoligaen 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 5.70 | 5.20 | 1.36 | 1.80 | 3.5/4 | 1.90 | 1.82 | -1.5 | 1.88 | |
| Live | 5.70 | 5.20 | 1.36 | 1.83 | 3.5/4 | 1.93 | 1.85 | -1.5 | 1.91 | ||
| Bet365 | Initial | 5.25 | 4.50 | 1.42 | 1.88 | 3.5/4 | 1.93 | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 6.50 | 4.50 | 1.33 | 1.83 | 3.5/4 | 1.98 | 1.90 | -1.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 6.20 | 5.10 | 1.36 | 1.81 | 3.5/4 | 1.98 | 1.88 | -1.5 | 1.90 | |
| Live | 6.60 | 5.00 | 1.34 | 1.84 | 3.5/4 | 2.01 | 1.94 | -1.5 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 7.00 | 5.50 | 1.33 | 1.82 | 3.5/4 | 2.00 | 1.90 | -1.5 | 1.89 | |
| Live | 7.00 | 5.50 | 1.33 | 1.85 | 3.5/4 | 1.96 | 1.88 | -1.5 | 1.91 | ||
| Mansion88 | Initial | 6.10 | 4.95 | 1.33 | 1.81 | 3.5/4 | 2.01 | 1.93 | -1.5 | 1.91 | |
| Live | 6.10 | 5.20 | 1.35 | 1.80 | 3.5/4 | 2.02 | 1.94 | -1.5 | 1.90 | ||
| 12BET | Initial | 6.10 | 4.95 | 1.33 | 1.81 | 3.5/4 | 2.01 | 1.93 | -1.5 | 1.91 | |
| Live | 6.10 | 5.20 | 1.35 | 1.80 | 3.5/4 | 2.02 | 1.94 | -1.5 | 1.90 | ||
| Sbobet | Initial | 5.50 | 5.00 | 1.34 | 1.84 | 3.5/4 | 2.02 | 1.95 | -1.5 | 1.93 | |
| Live | 5.50 | 5.00 | 1.34 | 1.84 | 3.5/4 | 2.02 | 1.95 | -1.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 5.70 | 5.00 | 1.39 | 1.86 | 3.5/4 | 1.94 | 1.83 | -1.5 | 1.99 | |
| Live | 6.00 | 5.05 | 1.36 | 1.86 | 3.5/4 | 1.94 | 1.88 | -1.5 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 5.50 | 4.70 | 1.42 | 1.84 | 3.5/4 | 1.84 | 1.84 | -1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 6.75 | 5.25 | 1.36 | 1.77 | 3.5/4 | 1.96 | 1.87 | -1.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 6.56 | 5.67 | 1.33 | 1.96 | 4 | 1.79 | 1.94 | -1.5 | 1.83 | |
| Live | 6.55 | 5.64 | 1.37 | 1.81 | 3.5/4 | 2.02 | 1.92 | -1.5 | 1.92 | ||
| Willhill | Initial | 5.00 | 4.33 | 1.44 | 1.67 | 3.5 | 2.05 | 1.83 | -1.5 | 1.85 | |
| Live | 6.00 | 5.00 | 1.35 | 1.62 | 3.5 | 2.15 | 1.83 | -1.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 5.75 | 4.70 | 1.45 | 1.86 | 3.5/4 | 1.84 | 1.86 | -1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 6.56 | 5.20 | 1.36 | 1.83 | 3.5/4 | 1.90 | 1.76 | -1.5 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NOR AL-15] Asane Fotball | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 6 | 5 | 15 | 37 | 60 | 23 | 15 | 23.1% |
| Home Field | 13 | 5 | 2 | 6 | 25 | 26 | 17 | 12 | 38.5% |
| Away Field | 13 | 1 | 3 | 9 | 12 | 34 | 6 | 16 | 7.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 16 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 6 | 11 | 9 | 14 | 27 | 29 | 12 | 23.1% |
| Home Field | 13 | 4 | 6 | 3 | 7 | 8 | 18 | 11 | 30.8% |
| Away Field | 13 | 2 | 5 | 6 | 7 | 19 | 11 | 11 | 15.4% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 8 | 33.3% |
| [NOR AL-4] Stabaek | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 15 | 4 | 7 | 63 | 34 | 49 | 4 | 57.7% |
| Home Field | 13 | 10 | 1 | 2 | 39 | 17 | 31 | 4 | 76.9% |
| Away Field | 13 | 5 | 3 | 5 | 24 | 17 | 18 | 5 | 38.5% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 11 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 10 | 10 | 6 | 27 | 17 | 40 | 5 | 38.5% |
| Home Field | 13 | 6 | 5 | 2 | 18 | 10 | 23 | 6 | 46.2% |
| Away Field | 13 | 4 | 5 | 4 | 9 | 7 | 17 | 5 | 30.8% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Asane Fotball Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 3 (43%) Lose 4 (57%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.6 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 12-04-2026 | Stabaek | 4-0 (3-0) | Asane Fotball | 8-2 (4-0) | 1.44 | 4.50 | 5.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| NOR AL | 22-10-2025 | Stabaek | 2-0 (1-0) | Asane Fotball | 7-6 (3-4) | 1.55 | 4.20 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| NOR AL | 13-05-2025 | Asane Fotball | 1-1 (0-1) | Stabaek | 11-3 (3-3) | 2.75 | 3.50 | 2.30 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| NOR AL | 27-08-2024 | Stabaek | 1-1 (0-1) | Asane Fotball | 6-4 (2-1) | 1.57 | 4.20 | 4.50 | D | 1.98 | 1 | 1.88 | W | U |
| NOR AL | 27-04-2024 | Asane Fotball | 2-2 (2-1) | Stabaek | 6-13 (3-5) | 3.10 | 3.75 | 2.00 | D | 1.80 | -0.5 | 2.05 | W | O |
| NOR AL | 03-10-2022 | Stabaek | 4-0 (2-0) | Asane Fotball | 5-8 (2-4) | 1.22 | 5.25 | 9.50 | L | 1.85 | 1.5/2 | 2.00 | L | O |
| NOR AL | 19-04-2022 | Asane Fotball | 0-4 (0-2) | Stabaek | 4-6 (3-4) | 2.60 | 3.50 | 2.38 | L | 2.03 | 0 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Asane Fotball Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 14-10-2026 | Strommen | 6-1 (2-0) | Asane Fotball | 7-5 (6-3) | 1.80 | 3.80 | 3.90 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| NOR AL | 11-10-2026 | Asane Fotball | 2-1 (0-0) | Sogndal | 5-6 (1-2) | 2.38 | 3.60 | 2.40 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| NOR AL | 03-10-2026 | Stromsgodset | 1-0 (0-0) | Asane Fotball | 7-4 (6-0) | 1.11 | 8.50 | 17.00 | L | 1.80 | 2.5 | 2.00 | W | U |
| NOR AL | 19-09-2026 | Asane Fotball | 0-4 (0-3) | Bryne | 1-4 (1-3) | 3.75 | 3.70 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| NORC | 16-09-2026 | Sandvikens | 2-2 (1-1) | Asane Fotball | 14-8 (2-2) | 3.30 | 3.70 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| NOR AL | 13-09-2026 | Ranheim IL | 2-2 (0-2) | Asane Fotball | 8-8 (2-5) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| NOR AL | 05-09-2026 | Asane Fotball | 2-2 (1-0) | Hodd | 12-4 (5-0) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| NOR AL | 30-08-2026 | Egersunds IK | 2-2 (1-1) | Asane Fotball | 6-1 (1-1) | 1.48 | 4.50 | 5.00 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| NOR AL | 27-08-2026 | Asane Fotball | 1-2 (0-2) | Lyn Oslo | 6-6 (3-2) | 2.45 | 3.50 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| NORC | 22-08-2026 | Arna-Bjornar | 0-1 (0-0) | Asane Fotball | - | W | ||||||||
| NOR AL | 16-08-2026 | Raufoss | 1-2 (1-1) | Asane Fotball | 5-3 (1-1) | 1.83 | 3.70 | 3.30 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| NOR AL | 09-08-2026 | Asane Fotball | 1-2 (0-0) | Kongsvinger | 4-11 (3-6) | 5.50 | 4.75 | 1.42 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| NOR AL | 02-08-2026 | Odds Ballklubb | 4-1 (4-1) | Asane Fotball | 9-9 (8-3) | 1.44 | 5.00 | 5.25 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| NOR AL | 26-07-2026 | Asane Fotball | 3-3 (2-0) | Egersunds IK | 2-11 (1-7) | 2.70 | 3.60 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| NOR AL | 02-07-2026 | Lyn Oslo | 6-2 (5-0) | Asane Fotball | 5-4 (3-1) | 1.83 | 3.70 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| NOR AL | 27-06-2026 | Asane Fotball | 3-0 (0-0) | Ranheim IL | 3-12 (1-4) | 3.60 | 3.80 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| NOR AL | 21-06-2026 | Bryne | 1-0 (1-0) | Asane Fotball | 7-4 (3-0) | 1.45 | 4.33 | 5.25 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| NOR AL | 14-06-2026 | Asane Fotball | 2-1 (1-1) | Odds Ballklubb | 1-11 (1-4) | 4.75 | 3.90 | 1.53 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| NOR AL | 31-05-2026 | Kongsvinger | 3-1 (0-1) | Asane Fotball | 10-1 (3-0) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | D | O |
| NOR AL | 25-05-2026 | Asane Fotball | 3-0 (0-0) | Raufoss | 5-5 (1-3) | 2.30 | 3.40 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| No Data |
| Stabaek Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 15-10-2026 | Stabaek | 4-1 (1-0) | Sandnes Ulf | 8-2 (7-0) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| NOR AL | 11-10-2026 | Stabaek | 2-2 (1-1) | Strommen | 15-1 (6-0) | 1.40 | 5.00 | 5.50 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| NOR AL | 03-10-2026 | Haugesund | 2-0 (0-0) | Stabaek | 5-4 (2-1) | 1.85 | 3.90 | 3.20 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| NOR AL | 20-09-2026 | Stabaek | 2-1 (1-0) | Sogndal | 8-2 (4-1) | 1.36 | 5.25 | 5.25 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| NORC | 16-09-2026 | Pors Grenland | 1-1 (0-0) | Stabaek | - | D | ||||||||
| NOR AL | 13-09-2026 | Bryne | 2-0 (2-0) | Stabaek | 4-6 (4-0) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| NOR AL | 06-09-2026 | Stabaek | 2-3 (2-2) | Moss | 8-4 (3-3) | 1.36 | 5.00 | 5.75 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| NOR AL | 30-08-2026 | Hodd | 2-1 (0-0) | Stabaek | 4-11 (2-3) | 4.75 | 4.33 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| NOR AL | 27-08-2026 | Stabaek | 4-2 (2-2) | Ranheim IL | 8-4 (2-1) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| NORC | 22-08-2026 | Heming | 0-2 (0-0) | Stabaek | 1-8 (1-3) | W | ||||||||
| NOR AL | 16-08-2026 | Egersunds IK | 0-4 (0-1) | Stabaek | 6-3 (3-3) | 3.00 | 3.80 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| NOR AL | 08-08-2026 | Stabaek | 4-3 (1-2) | Lyn Oslo | 13-6 (2-5) | 1.38 | 5.00 | 6.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| NOR AL | 02-08-2026 | Raufoss | 0-2 (0-0) | Stabaek | 4-13 (2-5) | 4.50 | 4.20 | 1.57 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| NOR AL | 28-07-2026 | Stabaek | 6-0 (3-0) | Hodd | 5-2 (2-0) | 1.53 | 4.33 | 4.75 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| NOR AL | 04-07-2026 | Ranheim IL | 2-5 (0-2) | Stabaek | 3-7 (0-7) | 2.60 | 3.80 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| NOR AL | 27-06-2026 | Stabaek | 2-0 (2-0) | Bryne | 7-3 (2-1) | 1.73 | 3.80 | 3.90 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| NOR AL | 21-06-2026 | Strommen | 1-0 (0-0) | Stabaek | 5-8 (4-1) | 3.90 | 4.00 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| NOR AL | 14-06-2026 | Stabaek | 3-1 (0-0) | Egersunds IK | 7-1 (3-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| NOR AL | 30-05-2026 | Moss | 2-2 (2-1) | Stabaek | 7-4 (2-2) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| NOR AL | 25-05-2026 | Stabaek | 2-0 (1-0) | Kongsvinger | 7-6 (2-1) | 2.30 | 3.50 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NOR AL | 25-10 | Away | Moss | 7 Days |
| NORC | 29-10 | Home | Hodd | 10 Days |
| NOR AL | 01-11 | Home | Haugesund | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NOR AL | 25-10 | Home | Odds Ballklubb | 7 Days |
| NOR AL | 01-11 | Away | Kongsvinger | 14 Days |
| NOR AL | 08-11 | Home | Stromsgodset | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.20 | 2.93 | 1.70 | 5.20 | 2.93 | 1.70 | 1.75 | 1.5 | 1.95 | 1.78 | 1.5 | 1.98 | 1.74 | -0.5/1 | 1.96 | 1.77 | -0.5/1 | 1.99 | |
| Initial | 5.70 | 5.20 | 1.36 | 5.70 | 5.20 | 1.36 | 1.80 | 3.5/4 | 1.90 | 1.83 | 3.5/4 | 1.93 | 1.82 | -1.5 | 1.88 | 1.85 | -1.5 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.00 | 2.88 | 1.83 | 5.50 | 3.00 | 1.73 | 1.80 | 1.5 | 1.91 | 1.73 | 1.5 | 2.00 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | 1.78 | -0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 5.25 | 4.50 | 1.42 | 6.50 | 4.50 | 1.33 | 1.88 | 3.5/4 | 1.93 | 1.83 | 3.5/4 | 1.98 | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | 1.90 | -1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.97 | 2.82 | 1.70 | 4.97 | 2.82 | 1.70 | 2.17 | 1.5/2 | 1.71 | 2.17 | 1.5/2 | 1.71 | 1.78 | -0.5/1 | 2.08 | 1.78 | -0.5/1 | 2.08 | |
| Initial | 5.50 | 5.00 | 1.34 | 5.50 | 5.00 | 1.34 | 1.84 | 3.5/4 | 2.02 | 1.84 | 3.5/4 | 2.02 | 1.95 | -1.5 | 1.93 | 1.95 | -1.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 1.3 | Goal | 1.8 |
| 2.7 | Loss | 1.7 | 2.2 | Loss | 1.6 |
| 16 | Shot(OT) | 7.7 | 13.8 | Shot(OT) | 8.6 |
| 4.7 | Corner | 9 | 5.6 | Corner | 8.4 |
| 1 | Yellow Card | 2 | 1.8 | Yellow Card | 1.2 |
| 0 | Fouls | 0 | 10 | Fouls | 0 |
| 46.7% | Possession | 59% | 46.4% | Possession | 56.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Asane Fotball ( 56 Matches) | Stabaek ( 56 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 0 | 8 | 6 |
| HT-D / FT-W | 6 | 3 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 2 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 2 | 5 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-L | 5 | 3 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-L | 5 | 13 | 5 | 5 |