ทีเด็ดบอล Cantoria 2017 vs Motril
‹ คู่ก่อนหน้าFC Vignoble vs FC Collex Bossy · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 99 / 368เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Cadiz B vs Real Balompedica Linense · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:00 น.
Cantoria 2017เจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 99 / 36817:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★51⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVSCantoria 2017Motrilใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ28% @4.2072% @1.70สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.78 · ต่ำ 2.03แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95Motrilทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCantoria 2017รอง 0.5/1 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMotrilต่อ 0.5/1 @1.95แนวรุก🔥7.2 vs 3.0Motrilแนวรับ🛡️5.4 vs 9.6Motrilการ์ดรุกทื่อ💧3.0Cantoria 2017การ์ดรับหลวม🕳️9.6Cantoria 2017การ์ดยิงดุ🔥7.2Motrilการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Motrilการ์ด 6 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.78ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @2.03พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Cantoria 2017เจ้าบ้าน
💧แนวรุกน้ำ3.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 99 / 36817:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★51⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVS
Cantoria 2017Motril
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
28% @4.2072% @1.70
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.78 · ต่ำ 2.03แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Motrilทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCantoria 2017
รอง 0.5/1 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMotril
ต่อ 0.5/1 @1.95
แนวรุก🔥7.2 vs 3.0Motril
แนวรับ🛡️5.4 vs 9.6Motril
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Cantoria 2017
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Cantoria 2017
การ์ดยิงดุ🔥7.2Motril
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Motril
การ์ด 6 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.78
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @2.03
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Cantoria 2017 vs Motril
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMotril ต่อ 0.5/1 @1.95การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMotrilโอกาสชนะ 53%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.551/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Motril · บิลหลัก 1X2 @1.70
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Motril ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.70 · ควรเป็น @1.69 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Motril 32 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Motril ต่อ 0.5/1
ได้ 53%เสียครึ่ง 27%เสีย 20%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Motril · คาดสกอร์ 0.8 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Motril ชนะ 1 ลูก28%
Motril ชนะ 2 ลูก16%
Motril ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ27%
Cantoria 2017 ชนะ 1 ลูก14%
Cantoria 2017 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Motril ชนะ53%
Motril ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Motril คลีนชีท47%
Cantoria 2017 ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Cantoria 2017 ไม่แพ้47%
Motril ไม่แพ้80%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)35%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)16%
ยิงได้ทั้งคู่39%
ต่ำ 2.565%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-117%1-112%0-012%0-211%1-09%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Motril)
- โอกาส Motril ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- Motril คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
- Cantoria 2017 เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Motril ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Cantoria 2017
พ0-1ส1-1ส2-2พ0-2ส1-1พ0-3
Motril
พ0-2ส1-1ช2-1ช2-0ช3-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Cantoria 2017ยิง 0.5 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Motrilยิง 1.2 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Cantoria 2017
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 12
Motril
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cantoria 2017
25%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 3
Motril
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cantoria 2017
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 0เสียราคา 4
Motril
14%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 6
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 38 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
อา. 18 ต.ค.17:00
LHospitaletPobla Mafumet
อา. 18 ต.ค.17:00
CP San CristobalFC L Escala
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmazanBurgos Promesas
อา. 18 ต.ค.17:00
FC Cartagena BSantomera
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Astur CFCondal CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
อา. 18 ต.ค.17:00
CD LealtadCaudal
อา. 18 ต.ค.17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
อา. 18 ต.ค.17:00
LlosetenseConstancia
อา. 18 ต.ค.17:00
Cadiz BReal Balompedica Linense
อา. 18 ต.ค.17:00
CD UtreraCordoba B
อา. 18 ต.ค.17:00
UD TomaresBollullos CF
อา. 18 ต.ค.17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
อา. 18 ต.ค.17:30
CD BinissalemFormentera
อา. 18 ต.ค.17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.17:30
Silva SDCD Estradense
อา. 18 ต.ค.18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 4.20 | 3.50 | 1.70 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 4.20 | 3.50 | 1.70 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 3.73 | 3.03 | 1.67 | 1.76 | 2/2.5 | 1.94 | 1.78 | -0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 4.21 | 3.26 | 1.66 | 1.75 | 2/2.5 | 1.99 | 1.85 | -0.5/1 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 4.30 | 3.60 | 1.74 | 1.75 | 2/2.5 | 1.99 | 1.77 | -0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 4.60 | 3.60 | 1.73 | 1.77 | 2/2.5 | 1.98 | 1.87 | -0.5/1 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 3.93 | 3.16 | 1.87 | 1.83 | 2/2.5 | 1.93 | 1.88 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 4.76 | 3.46 | 1.65 | 1.78 | 2/2.5 | 1.99 | 1.90 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 4.73 | 3.50 | 1.69 | 1.98 | 2.5 | 1.73 | 1.36 | -1.5 | 2.85 | |
| Live | 4.82 | 3.48 | 1.63 | 1.74 | 2/2.5 | 1.93 | 1.81 | -0.5/1 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-16] Cantoria 2017 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 10 | 3 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 4 | 4 | 3 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 0 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 10 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 4 | 3 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 4 | 3 | 0.0% |
| [Spain D4-5] Motril | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 5 | 12 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 2 | 5 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 3 | 7 | 5 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 5 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 17 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Cantoria 2017 Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Cantoria 2017 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 3 (38%) Lose 5 (63%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (4 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Churriana de la Vega | 3-0 (2-0) | Cantoria 2017 | 1-11 (0-3) | 1.67 | 3.50 | 4.40 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Cantoria 2017 | 1-1 (0-1) | Almeria B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | Granada CF B | 2-0 (0-0) | Cantoria 2017 | 4-4 (3-4) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Cantoria 2017 | 2-2 (0-0) | Atletico Malagueno | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | Cantoria 2017 | 1-1 (0-0) | Atletico Marbella | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 07-09-2026 | Atletico Porcuna CF | 1-0 (1-0) | Cantoria 2017 | - | L | ||||||||
| SPA RL | 16-03-2025 | CD Casabermeja | 2-0 (1-0) | Cantoria 2017 | 2-0 (1-0) | 3.90 | 3.40 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA RL | 20-10-2024 | Alhaurin de la Torre | 1-0 (0-0) | Cantoria 2017 | 3-8 (1-3) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| Motril Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (7 games) 14% Home 0% Draw 86% Away Over/Under Odds (7 games) 0% Over 14% Draw 86% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Motril | 1-1 (1-1) | Atletico Porcuna CF | 8-3 (4-0) | 1.22 | 5.20 | 10.00 | D | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | UD San Pedro | 2-3 (1-0) | Motril | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 28-09-2026 | Motril | 2-0 (0-0) | CD Alhaurino | 5-1 (4-0) | 1.42 | 4.00 | 6.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Malaga City | 1-2 (1-0) | Motril | 5-11 (3-6) | W | ||||||||
| Spain D4 | 14-09-2026 | Motril | 1-1 (0-0) | UD Torre del Mar | 9-4 (7-2) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | D |
| SPA FC | 10-09-2026 | Motril | 0-2 (0-1) | Recreativo Huelva | 2-5 (1-5) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | CD Huetor Vega | 0-0 (0-0) | Motril | 1-4 (0-1) | 3.25 | 3.10 | 2.05 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Motril | 2-0 (0-0) | UD Marbella | - | W | ||||||||
| SPA TRFEF PO | 08-06-2026 | Motril | 1-1 (0-0) | Arenas Armilla | 11-2 (4-1) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 01-06-2026 | Arenas Armilla | 1-0 (1-0) | Motril | 4-3 (2-0) | 3.40 | 2.90 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 25-05-2026 | Motril | 0-0 (0-0) | Churriana de la Vega | 9-2 (2-1) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Churriana de la Vega | 1-1 (0-1) | Motril | 3-3 (2-1) | 3.50 | 3.20 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Motril | 2-1 (1-1) | Atletico Porcuna CF | 5-2 (2-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 06-05-2026 | UD Melilla B | 0-0 (0-0) | Motril | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | UD Torre del Mar | 2-1 (1-0) | Motril | 6-4 (4-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Motril | 2-0 (1-0) | Martos Club Deportivo | 5-1 (2-1) | 1.30 | 4.33 | 8.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 12-04-2026 | CD El Palo | 0-1 (0-1) | Motril | 0-8 (0-4) | W | ||||||||
| Spain D4 | 05-04-2026 | Motril | 2-2 (1-2) | Mijas Las Lagunas | 2-0 (1-0) | 1.83 | 3.10 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | UD San Pedro | 2-1 (1-0) | Motril | 3-7 (2-2) | 4.10 | 3.40 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 23-03-2026 | Motril | 0-0 (0-0) | Marbelli | 3-6 (0-4) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 25-10 | Away | UD Melilla | 7 Days |
| Spain D4 | 01-11 | Home | Marbelli | 14 Days |
| Spain D4 | 08-11 | Away | Arenas Armilla | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 25-10 | Home | Atletico Malagueno | 7 Days |
| Spain D4 | 01-11 | Away | Granada CF B | 14 Days |
| Spain D4 | 08-11 | Home | Almeria B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.20 | 3.50 | 1.70 | 4.20 | 3.50 | 1.70 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2 | 0.5 | Goal | 1.2 |
| 2 | Loss | 1 | 1.6 | Loss | 0.9 |
| 10.5 | Shot(OT) | 11 | 7.2 | Shot(OT) | 8.2 |
| 7.5 | Corner | 6.5 | 5.8 | Corner | 6.6 |
| 4.5 | Yellow Card | 2 | 4 | Yellow Card | 2.2 |
| 46% | Fouls | 54% | 51.8% | Fouls | 56% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Cantoria 2017 ( 6 Matches) | Motril ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 5 | 5 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 7 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 1 | 3 |