ทีเด็ดบอล CD Alhaurino vs Arenas Armilla
‹ คู่ก่อนหน้าGornik Zabrze vs Piast Gliwice · อา. 18 ต.ค. 17:15 น. คู่ที่ 99 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Udinese vs Lecce · อา. 18 ต.ค. 17:30 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:15 น.
CD Alhaurinoเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 99 / 34817:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ5พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSCD AlhaurinoArenas Armillaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ46% @2.7554% @2.38สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78Arenas Armillaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🏠เต็งเจ้าบ้านCD Alhaurinoรอง 0 @2.03แนวรับ🛡️6.0 vs 7.2CD Alhaurinoการ์ดยิงดุ🔥6.6CD Alhaurinoการ์ดรับหลวม🕳️7.2Arenas Armillaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนArenas Armillaต่อ 0 @1.78พิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥10.8 vs 6.6Arenas Armillaการ์ดรับหลวม🕳️6.0CD Alhaurinoการ์ดยิงดุ🔥10.8Arenas Armillaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Arenas Armillaการ์ดได้ราคา💰7/10Arenas Armillaการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.98แนวรุก🔥6.6 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.83การ์ดสถิติต่ำ📉11/17นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
CD Alhaurinoเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 99 / 34817:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
5พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
CD AlhaurinoArenas Armilla
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
46% @2.7554% @2.38
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
Arenas Armillaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Alhaurino
รอง 0 @2.03
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.2CD Alhaurino
การ์ดยิงดุ🔥6.6CD Alhaurino
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Arenas Armilla
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนArenas Armilla
ต่อ 0 @1.78
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥10.8 vs 6.6Arenas Armilla
การ์ดรับหลวม🕳️6.0CD Alhaurino
การ์ดยิงดุ🔥10.8Arenas Armilla
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Arenas Armilla
การ์ดได้ราคา💰7/10Arenas Armilla
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.98
แนวรุก🔥6.6 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.83
การ์ดสถิติต่ำ📉11/17นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Alhaurino vs Arenas Armilla
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนArenas Armilla ต่อ 0 @1.78การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.98การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งArenas Armillaโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 1 แผน5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Arenas Armilla · บิลหลัก 1X2 @2.38
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Arenas Armilla ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.38 · ควรเป็น @2.29 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Arenas Armilla 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Arenas Armilla ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 28%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Arenas Armilla · คาดสกอร์ 1.2 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Arenas Armilla ชนะ 1 ลูก22%
Arenas Armilla ชนะ 2 ลูก12%
Arenas Armilla ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ28%
CD Alhaurino ชนะ 1 ลูก18%
CD Alhaurino ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Arenas Armilla ชนะ39%
Arenas Armilla ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Arenas Armilla คลีนชีท29%
CD Alhaurino ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Alhaurino ไม่แพ้61%
Arenas Armilla ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-110%1-09%1-28%2-18%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Arenas Armilla)
- โอกาส Arenas Armilla ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Arenas Armilla ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Arenas Armilla ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- CD Alhaurino รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- ราคา Arenas Armilla ไหลขึ้นจาก @2.00 (เงินไหลออก)
- โอกาส CD Alhaurino ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Alhaurino
ส0-0พ0-2ช2-1พ0-2พ1-2ช2-0
Arenas Armilla
ช2-0ช1-0ส1-1ส3-3ช1-0ช5-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Alhaurinoยิง 1.1 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Arenas Armillaยิง 1.8 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Alhaurino
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 14
Arenas Armilla
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Alhaurino
40%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 3
Arenas Armilla
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Alhaurino
20%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 3
Arenas Armilla
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
CD Alhaurino ชนะ 1เสมอ 1Arenas Armilla ชนะ 0
- 03-05-2026Arenas Armilla0 - 1CD Alhaurino
- 15-01-2026CD Alhaurino0 - 0Arenas Armilla
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CD Alhaurino@3.30 → @2.75▼ 16.7%
เสมอ@3.20 → @3.10▼ 3.1%
ทีมเยือน Arenas Armilla@2.00 → @2.38▲ 19.0%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 34 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
อา. 18 ต.ค.17:00
LHospitaletPobla Mafumet
อา. 18 ต.ค.17:00
CP San CristobalFC L Escala
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmazanBurgos Promesas
อา. 18 ต.ค.17:00
FC Cartagena BSantomera
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Astur CFCondal CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
อา. 18 ต.ค.17:00
CD LealtadCaudal
อา. 18 ต.ค.17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
อา. 18 ต.ค.17:00
LlosetenseConstancia
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
อา. 18 ต.ค.17:30
CD BinissalemFormentera
อา. 18 ต.ค.17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.17:30
Silva SDCD Estradense
อา. 18 ต.ค.18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.30 | 3.20 | 2.00 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 2.03 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.75 | 3.10 | 2.38 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 2.03 | 0 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 2.48 | 2.75 | 2.32 | 1.93 | 2/2.5 | 1.77 | 1.96 | 0 | 1.74 | |
| Live | 2.53 | 2.80 | 2.35 | 1.95 | 2/2.5 | 1.79 | 1.98 | 0 | 1.76 | ||
| 18Bet | Initial | 3.40 | 3.30 | 2.05 | 1.91 | 2/2.5 | 1.81 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.25 | 3.15 | 2.25 | 1.91 | 2/2.5 | 1.81 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.97 | ||
| pinnacle | Initial | 3.36 | 3.04 | 2.09 | 1.89 | 2/2.5 | 1.86 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.76 | 2.81 | 2.58 | 1.95 | 2/2.5 | 1.81 | 1.94 | 0 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 2.75 | 2.85 | 2.60 | 2.20 | 2.5 | 1.59 | 1.92 | 0 | 1.79 | |
| Live | 2.78 | 2.89 | 2.40 | 1.90 | 2/2.5 | 1.77 | 1.96 | 0 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-12] CD Alhaurino | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 9 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
| [Spain D4-2] Arenas Armilla | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 2 | 0 | 13 | 5 | 14 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 9 | 4 | 7 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 13 | 5 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 2 | 12 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 2 | 5 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 2 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| CD Alhaurino Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 1 (50%) Lose 0 (0%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Arenas Armilla | 0-1 (0-1) | CD Alhaurino | 8-1 (2-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 15-01-2026 | CD Alhaurino | 0-0 (0-0) | Arenas Armilla | 4-3 (2-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Alhaurino Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (5 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | Marbelli | 0-2 (0-0) | CD Alhaurino | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 04-10-2026 | CD Alhaurino | 1-2 (1-2) | UD Melilla | 6-10 (3-5) | 4.20 | 3.40 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 28-09-2026 | Motril | 2-0 (0-0) | CD Alhaurino | 5-1 (4-0) | 1.42 | 4.00 | 6.50 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | CD Alhaurino | 2-1 (1-0) | Churriana de la Vega | 6-3 (4-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Almeria B | 2-0 (0-0) | CD Alhaurino | 3-5 (1-3) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | CD Alhaurino | 0-0 (0-0) | Granada CF B | 3-7 (2-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Alhaurino | 1-1 (1-0) | Atletico Mancha real | 3-3 (3-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Arenas Armilla | 0-1 (0-1) | CD Alhaurino | 8-1 (2-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CD Alhaurino | 4-0 (1-0) | Churriana de la Vega | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Torreperogil | 2-0 (0-0) | CD Alhaurino | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CD Alhaurino | 3-0 (0-0) | Atletico Porcuna CF | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 05-04-2026 | UD Torre del Mar | 1-0 (0-0) | CD Alhaurino | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 29-03-2026 | CD Alhaurino | 2-1 (1-0) | CD El Palo | 5-4 (0-3) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | UD San Pedro | 0-0 (0-0) | CD Alhaurino | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 15-03-2026 | CD Alhaurino | 0-1 (0-1) | Motril | 1-2 (0-1) | 3.60 | 3.30 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 08-03-2026 | CD Alhaurino | 1-1 (1-1) | Torredonjimeno | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 04-03-2026 | CD Alhaurino | 1-1 (0-1) | UD Melilla B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 28-02-2026 | Granada CF B | 3-1 (0-0) | CD Alhaurino | 3-3 (2-0) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 22-02-2026 | CD Alhaurino | 1-2 (1-0) | CD Huetor Vega | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 15-02-2026 | Huetor Tajar | 0-2 (0-1) | CD Alhaurino | - | W | ||||||||
| No Data |
| Arenas Armilla Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Arenas Armilla | 5-1 (1-1) | Malaga City | 3-3 (2-2) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | UD Torre del Mar | 0-1 (0-1) | Arenas Armilla | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | Arenas Armilla | 3-3 (3-1) | CD Huetor Vega | 3-4 (3-1) | 1.70 | 3.25 | 4.60 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 21-09-2026 | Torredonjimeno | 1-1 (0-0) | Arenas Armilla | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 14-09-2026 | Arenas Armilla | 1-0 (0-0) | Atletico Mancha real | 8-4 (4-2) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 07-09-2026 | Atletico Marbella | 0-2 (0-1) | Arenas Armilla | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 21-06-2026 | SCR Pena Deportiva | 5-2 (1-1) | Arenas Armilla | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 14-06-2026 | Arenas Armilla | 1-1 (1-1) | SCR Pena Deportiva | 3-4 (2-2) | 2.35 | 3.00 | 2.90 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 08-06-2026 | Motril | 1-1 (0-0) | Arenas Armilla | 11-2 (4-1) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 01-06-2026 | Arenas Armilla | 1-0 (1-0) | Motril | 4-3 (2-0) | 3.40 | 2.90 | 2.10 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | UD Torre del Mar | 0-1 (0-0) | Arenas Armilla | 6-3 (4-3) | 1.95 | 2.80 | 4.10 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 18-05-2026 | Arenas Armilla | 1-0 (1-0) | UD Torre del Mar | 4-2 (1-1) | 2.05 | 2.88 | 3.60 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | UD San Pedro | 2-1 (1-0) | Arenas Armilla | 4-1 (3-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Arenas Armilla | 0-1 (0-1) | CD Alhaurino | 8-1 (2-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 27-04-2026 | Torredonjimeno | 1-0 (0-0) | Arenas Armilla | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Arenas Armilla | 3-2 (1-0) | Granada CF B | 1-6 (1-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CD Huetor Vega | 1-1 (1-0) | Arenas Armilla | 2-1 (1-0) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | D |
| Spain D4 | 06-04-2026 | Arenas Armilla | 1-1 (0-1) | Huetor Tajar | 12-2 (3-2) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | D |
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Torreperogil | 1-0 (1-0) | Arenas Armilla | 2-3 (1-2) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| Spain D4 | 28-03-2026 | UD Melilla B | 3-0 (1-0) | Arenas Armilla | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 25-10 | Away | Atletico Mancha real | 7 Days |
| Spain D4 | 01-11 | Home | Torredonjimeno | 14 Days |
| Spain D4 | 08-11 | Away | CD Huetor Vega | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 25-10 | Home | UD San Pedro | 7 Days |
| Spain D4 | 01-11 | Away | Atletico Porcuna CF | 14 Days |
| Spain D4 | 08-11 | Home | Cantoria 2017 | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.30 | 3.20 | 2.00 | 2.75 | 3.10 | 2.38 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 2.03 | 0 | 1.78 | 2.03 | 0 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 3 | 1.1 | Goal | 1.8 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1 | Loss | 1.2 |
| 15 | Shot(OT) | 9.5 | 8.6 | Shot(OT) | 10.5 |
| 3.5 | Corner | 3 | 3.6 | Corner | 3.8 |
| 3.5 | Yellow Card | 1.5 | 2.7 | Yellow Card | 3 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 13 |
| 44.5% | Possession | 54% | 48.7% | Possession | 48.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CD Alhaurino ( 40 Matches) | Arenas Armilla ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 3 | 8 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 4 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 7 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 4 | 3 | 3 | 3 |