ทีเด็ดบอล Sporting de Gijon B vs CD Colunga
‹ คู่ก่อนหน้าAstur CF vs Condal CF · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 87 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Lealtad vs Caudal · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:00 น.
Sporting de Gijon Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 87 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★72⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVSSporting de Gijon BCD Colungaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ87% @1.2513% @8.50สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90CD Colungaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSporting de Gijon Bต่อ 1.5/2 @1.90JOKERเจอกันทีไรชนะ
71Sporting de Gijon B ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️6.6 vs 14.4Sporting de Gijon Bการ์ดยิงดุ🔥10.8Sporting de Gijon Bการ์ดรับหลวม🕳️14.4CD Colungaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Sporting de Gijon Bการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCD Colungaรอง 1.5/2 @1.90การ์ดรับหลวม🕳️6.6Sporting de Gijon Bการ์ดยิงดุ🔥10.2CD Colungaการ์ดได้ราคา💰3/5CD Colungaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.83พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 14.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.7ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.98การ์ดสถิติต่ำ📉9/15นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Sporting de Gijon Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 87 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★72⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVS
Sporting de Gijon BCD Colunga
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
87% @1.2513% @8.50
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
CD Colungaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSporting de Gijon B
ต่อ 1.5/2 @1.90
JOKERเจอกันทีไรชนะ
71Sporting de Gijon B ชนะ
71Sporting de Gijon B ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️6.6 vs 14.4Sporting de Gijon B
การ์ดยิงดุ🔥10.8Sporting de Gijon B
การ์ดรับหลวม🕳️14.4CD Colunga
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Sporting de Gijon B
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCD Colunga
รอง 1.5/2 @1.90
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Sporting de Gijon B
การ์ดยิงดุ🔥10.2CD Colunga
การ์ดได้ราคา💰3/5CD Colunga
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.83
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 14.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.7ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.98
การ์ดสถิติต่ำ📉9/15นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sporting de Gijon B vs CD Colunga
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSporting de Gijon B ต่อ 1.5/2 @1.90การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.83การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSporting de Gijon Bโอกาสชนะ 72%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★ Sporting de Gijon B @1.2572/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sporting de Gijon B · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Sporting de Gijon B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.25 · ควรเป็น @1.30 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sporting de Gijon B 61 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sporting de Gijon B ต่อ 1.5/2
ได้ 30%ได้ครึ่ง 27%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 57% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sporting de Gijon B · คาดสกอร์ 2.3 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sporting de Gijon B ชนะ 1 ลูก13%
Sporting de Gijon B ชนะ 2 ลูก27%
Sporting de Gijon B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป30%
เสมอ18%
CD Colunga ชนะ 1 ลูก8%
CD Colunga ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Sporting de Gijon B ชนะ69%
Sporting de Gijon B ไม่แพ้87%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป57%
Sporting de Gijon B คลีนชีท26%
CD Colunga ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sporting de Gijon B ไม่แพ้87%
CD Colunga ไม่แพ้31%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%3-17%2-07%2-26%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sporting de Gijon B)
- โอกาส Sporting de Gijon B ชนะ 69% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 87%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 57%
- Sporting de Gijon B ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- CD Colunga เสียเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Sporting de Gijon B ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Sporting de Gijon B ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 57%
- CD Colunga ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sporting de Gijon B
ช2-1ช3-1ช1-0ช2-1ส1-1ส1-1
CD Colunga
ช2-1ช2-1ช4-3พ1-2ส0-0ส5-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sporting de Gijon Bยิง 1.8 · เสีย 1.1 ต่อนัด
CD Colungaยิง 1.7 · เสีย 2.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sporting de Gijon B
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 18
CD Colunga
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 25
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sporting de Gijon B
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
CD Colunga
50%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sporting de Gijon B
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 2
CD Colunga
50%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Sporting de Gijon B ชนะ 6เสมอ 2CD Colunga ชนะ 0
- 12-08-2026CD Colunga1 - 2Sporting de Gijon B
- 08-03-2026CD Colunga0 - 5Sporting de Gijon B
- 26-10-2025Sporting de Gijon B7 - 0CD Colunga
- 21-04-2025CD Colunga2 - 2Sporting de Gijon B
- 08-12-2024Sporting de Gijon B1 - 1CD Colunga
- 28-01-2024CD Colunga0 - 3Sporting de Gijon B
- 10-09-2023Sporting de Gijon B1 - 0CD Colunga
- 15-01-2023Sporting de Gijon B2 - 1CD Colunga
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 34 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
อา. 18 ต.ค.17:00
LHospitaletPobla Mafumet
อา. 18 ต.ค.17:00
CP San CristobalFC L Escala
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmazanBurgos Promesas
อา. 18 ต.ค.17:00
FC Cartagena BSantomera
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Astur CFCondal CF
อา. 18 ต.ค.17:00
CD LealtadCaudal
อา. 18 ต.ค.17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
อา. 18 ต.ค.17:00
LlosetenseConstancia
อา. 18 ต.ค.17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
อา. 18 ต.ค.17:30
CD BinissalemFormentera
อา. 18 ต.ค.17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.17:30
Silva SDCD Estradense
อา. 18 ต.ค.18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.25 | 5.00 | 8.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | |
| Live | 1.25 | 5.00 | 8.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.19 | 4.26 | 8.10 | 1.75 | 3 | 1.95 | 1.88 | 1.5/2 | 1.82 | |
| Live | 1.19 | 4.46 | 8.75 | 1.77 | 3 | 1.97 | 1.87 | 1.5/2 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 1.29 | 5.25 | 8.75 | 1.77 | 3 | 1.97 | 1.84 | 1.5/2 | 1.88 | |
| Live | 1.28 | 5.50 | 9.00 | 1.77 | 3 | 1.97 | 1.84 | 1.5/2 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 1.23 | 5.53 | 8.85 | 1.99 | 3/3.5 | 1.77 | 1.85 | 1.5/2 | 1.88 | |
| Live | 1.22 | 5.62 | 8.97 | 1.95 | 3/3.5 | 1.79 | 1.84 | 1.5/2 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.27 | 5.20 | 9.00 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.67 | 1.5 | 2.07 | |
| Live | 1.20 | 5.45 | 10.90 | 1.97 | 3/3.5 | 1.71 | 1.84 | 1.5/2 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1.5/2 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-2] Sporting de Gijon B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 5 | 14 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 2 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 3 | 7 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 5 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 33.3% |
| [Spain D4-6] CD Colunga | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 12 | 11 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 8 | 8 | 4 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 4 | 7 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 12 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Sporting de Gijon B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 12-08-2026 | CD Colunga | 1-2 (1-0) | Sporting de Gijon B | 1-4 | W | ||||||||
| Spain D4 | 08-03-2026 | CD Colunga | 0-5 (0-3) | Sporting de Gijon B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-10-2025 | Sporting de Gijon B | 7-0 (3-0) | CD Colunga | 10-1 (6-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 21-04-2025 | CD Colunga | 2-2 (0-1) | Sporting de Gijon B | 1-7 (0-5) | D | ||||||||
| Spain D4 | 08-12-2024 | Sporting de Gijon B | 1-1 (0-0) | CD Colunga | 10-5 (6-4) | 1.29 | 4.50 | 9.00 | D | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 28-01-2024 | CD Colunga | 0-3 (0-1) | Sporting de Gijon B | 5-5 (0-4) | 4.75 | 3.60 | 1.60 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 10-09-2023 | Sporting de Gijon B | 1-0 (0-0) | CD Colunga | 4-4 (1-1) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 15-01-2023 | Sporting de Gijon B | 2-1 (0-1) | CD Colunga | 6-3 (3-3) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| Spain D4 | 11-09-2022 | CD Colunga | 0-0 (0-0) | Sporting de Gijon B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 06-02-2022 | CD Colunga | 1-0 (0-0) | Sporting de Gijon B | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-09-2021 | Sporting de Gijon B | 0-0 (0-0) | CD Colunga | 10-3 (3-3) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | D | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| Spain D4 | 29-01-2017 | Sporting de Gijon B | 4-0 (2-0) | CD Colunga | 8-2 (4-2) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 11-09-2016 | CD Colunga | 1-3 (0-2) | Sporting de Gijon B | 5-4 (4-3) | 4.00 | 3.50 | 1.72 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sporting de Gijon B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 14% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Caudal | 1-1 (0-0) | Sporting de Gijon B | 8-3 (3-1) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Sporting de Gijon B | 1-1 (0-0) | Union Langreo | 1-4 (0-2) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Aviles Stadium CF | 1-2 (0-2) | Sporting de Gijon B | 5-4 (2-1) | 6.50 | 4.10 | 1.40 | W | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Sporting de Gijon B | 1-0 (0-0) | CD Lealtad | 9-2 (6-0) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Sporting de Gijon B | 3-1 (0-1) | CD Llanes | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | CD Praviano | 1-2 (0-1) | Sporting de Gijon B | 3-1 (3-1) | 4.50 | 3.50 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 29-08-2026 | CD Llanes | 0-1 (0-0) | Sporting de Gijon B | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | Real Aviles | 4-2 (1-1) | Sporting de Gijon B | 7-4 (3-1) | L | ||||||||
| INT CF | 19-08-2026 | Sporting de Gijon B | 2-2 (2-0) | UD Llanera | 2-2 (1-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | O |
| INT CF | 14-08-2026 | Sporting de Gijon B | 3-0 (3-0) | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 7-1 (5-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 12-08-2026 | CD Colunga | 1-2 (1-0) | Sporting de Gijon B | 1-4 | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Sporting de Gijon B | 1-1 (1-0) | Palencia | 2-3 (2-4) | D | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Sporting de Gijon B | 1-0 (0-0) | Marino luanco | - | 2.80 | 3.25 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | Sporting de Gijon B | 0-0 (0-0) | Caudal | 5-2 (3-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Caudal | 0-0 (0-0) | Sporting de Gijon B | 2-1 (1-0) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | SD Lenense | 0-1 (0-1) | Sporting de Gijon B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Sporting de Gijon B | 2-0 (0-0) | EI San Martin | 4-3 (2-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CD Covadonga | 5-0 (4-0) | Sporting de Gijon B | 5-1 (3-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Sporting de Gijon B | 5-0 (3-0) | Aviles Stadium CF | 6-3 (4-2) | 1.20 | 5.25 | 11.00 | W | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 12-04-2026 | UD Llanera | 1-0 (0-0) | Sporting de Gijon B | 4-3 (3-0) | L | ||||||||
| No Data |
| CD Colunga Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 25% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | CD Colunga | 5-5 (1-2) | CD Praviano | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 04-10-2026 | L Entregu CF | 0-0 (0-0) | CD Colunga | 4-3 (2-3) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 26-09-2026 | CD Colunga | 1-2 (1-1) | CD Covadonga | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 20-09-2026 | UC Ceares | 3-4 (2-0) | CD Colunga | 1-7 (0-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | CD Colunga | 2-1 (1-0) | Astur CF | 3-4 (3-2) | 1.57 | 3.70 | 4.75 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Andes CF | 1-2 (0-1) | CD Colunga | - | W | ||||||||
| SPA FC | 17-08-2026 | Marino luanco | 2-0 (1-0) | CD Colunga | 6-3 (4-1) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | CD Colunga | 1-2 (1-0) | Sporting de Gijon B | 1-4 | L | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | UD Gijon Industrial | 6-2 (3-1) | CD Colunga | 9-1 (2-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CD Colunga | 0-2 (0-1) | CD Praviano | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | SD Lenense | 3-3 (0-1) | CD Colunga | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Colunga | 2-3 (2-3) | EI San Martin | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CD Covadonga | 2-0 (0-0) | CD Colunga | 8-1 (5-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Colunga | 0-0 (0-0) | Aviles Stadium CF | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 29-03-2026 | UD Llanera | 1-0 (0-0) | CD Colunga | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | CD Colunga | 1-0 (1-0) | Real Titanico Laviana | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 15-03-2026 | CD Llanes | 2-1 (1-0) | CD Colunga | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 08-03-2026 | CD Colunga | 0-5 (0-3) | Sporting de Gijon B | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 01-03-2026 | L Entregu CF | 0-0 (0-0) | CD Colunga | 4-6 (1-4) | 1.83 | 3.30 | 3.75 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 22-02-2026 | CD Tuilla | 1-2 (0-1) | CD Colunga | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | Club Siero | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | EI San Martin | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | CD Mosconia | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | CD Lealtad | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | Aviles Stadium CF | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | Union Langreo | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.25 | 5.00 | 8.50 | 1.25 | 5.00 | 8.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2 | 1.8 | Goal | 1.7 |
| 1 | Loss | 2.3 | 1.1 | Loss | 2.4 |
| 11.7 | Shot(OT) | 11 | 8.6 | Shot(OT) | 9.7 |
| 2.7 | Corner | 3 | 3.9 | Corner | 3 |
| 2.3 | Yellow Card | 0 | 2.4 | Yellow Card | 2.8 |
| 50.3% | Fouls | 49% | 53.5% | Fouls | 48.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Sporting de Gijon B ( 40 Matches) | CD Colunga ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 8 | 7 | 2 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 5 | 5 |