ทีเด็ดบอล Cerdanyola del Valles vs CF Montanesa
‹ คู่ก่อนหน้าFC Nagykanizsa(W) vs Veszprem FC (W) · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 75 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›LHospitalet vs Pobla Mafumet · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 18-10-2026 17:00 น.
Cerdanyola del Vallesเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 75 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSCerdanyola del VallesCF Montanesaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ44% @2.7556% @2.25สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03CF Montanesaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCerdanyola del Vallesรอง 0/-0.5 @1.78แนวรุก🔥9.0 vs 6.0Cerdanyola del Vallesการ์ดยิงดุ🔥9.0Cerdanyola del Vallesการ์ดรับหลวม🕳️6.6CF Montanesaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCF Montanesaต่อ 0/-0.5 @2.03แนวรับ🛡️6.6 vs 9.6CF Montanesaการ์ดรับหลวม🕳️9.6Cerdanyola del Vallesการ์ดยิงดุ🔥6.0CF Montanesaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2CF Montanesaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.93พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Cerdanyola del Vallesเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 75 / 34817:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
Cerdanyola del VallesCF Montanesa
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
44% @2.7556% @2.25
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03
CF Montanesaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCerdanyola del Valles
รอง 0/-0.5 @1.78
แนวรุก🔥9.0 vs 6.0Cerdanyola del Valles
การ์ดยิงดุ🔥9.0Cerdanyola del Valles
การ์ดรับหลวม🕳️6.6CF Montanesa
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCF Montanesa
ต่อ 0/-0.5 @2.03
แนวรับ🛡️6.6 vs 9.6CF Montanesa
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Cerdanyola del Valles
การ์ดยิงดุ🔥6.0CF Montanesa
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2CF Montanesa
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.93
พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Cerdanyola del Valles vs CF Montanesa
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCF Montanesa ต่อ 0/-0.5 @2.03การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.93การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCF Montanesaโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 1 แผน30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CF Montanesa · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CF Montanesa ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.30 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CF Montanesa 8 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CF Montanesa ต่อ 0/-0.5
ได้ 39%เสียครึ่ง 27%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CF Montanesa · คาดสกอร์ 1.4 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CF Montanesa ชนะ 1 ลูก23%
CF Montanesa ชนะ 2 ลูก11%
CF Montanesa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ27%
Cerdanyola del Valles ชนะ 1 ลูก18%
Cerdanyola del Valles ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
CF Montanesa ชนะ39%
CF Montanesa ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
CF Montanesa คลีนชีท25%
Cerdanyola del Valles ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Cerdanyola del Valles ไม่แพ้61%
CF Montanesa ไม่แพ้67%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%0-19%2-19%1-28%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CF Montanesa)
- โอกาส CF Montanesa ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Cerdanyola del Valles เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- CF Montanesa ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- CF Montanesa ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Cerdanyola del Valles เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Cerdanyola del Valles ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Cerdanyola del Valles
ส0-0พ1-3ช1-0ส2-2พ0-1ส2-2
CF Montanesa
ช3-0ช1-0ช1-0พ0-1พ2-3ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Cerdanyola del Vallesยิง 1.5 · เสีย 1.6 ต่อนัด
CF Montanesaยิง 1.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Cerdanyola del Valles
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
CF Montanesa
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 8
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cerdanyola del Valles
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
CF Montanesa
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cerdanyola del Valles
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 2
CF Montanesa
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Cerdanyola del Valles ชนะ 2เสมอ 2CF Montanesa ชนะ 4
- 18-01-2026CF Montanesa1 - 1Cerdanyola del Valles
- 07-09-2025Cerdanyola del Valles0 - 1CF Montanesa
- 04-05-2025Cerdanyola del Valles3 - 1CF Montanesa
- 22-12-2024CF Montanesa0 - 0Cerdanyola del Valles
- 07-05-2017CF Montanesa1 - 0Cerdanyola del Valles
- 12-12-2016Cerdanyola del Valles2 - 0CF Montanesa
- 24-04-2016Cerdanyola del Valles0 - 2CF Montanesa
- 29-11-2015CF Montanesa1 - 0Cerdanyola del Valles
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Cerdanyola del Valles@2.55 → @2.75▲ 7.8%
เสมอ@3.20 → @3.200.0%
ทีมเยือน CF Montanesa@2.40 → @2.25▼ 6.3%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 34 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:30
At. PulpilenoDeportivo Maritimo
อา. 18 ต.ค.16:30
Torrejon CFCP Parla Escuela
อา. 18 ต.ค.16:30
RC AlcobendasLeganes B
อา. 18 ต.ค.16:30
CF Trival ValderasCala Pozuelo
อา. 18 ต.ค.16:30
Gran PenaCeltiga
อา. 18 ต.ค.16:45
UE TonaCE Europa B
อา. 18 ต.ค.16:45
MostolesCD Galapagar
อา. 18 ต.ค.17:00
Granada CF BAlmeria B
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico MalaguenoChurriana de la Vega
อา. 18 ต.ค.17:00
SD Eibar CSanturtzi CD
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmansaAD San Clemente
อา. 18 ต.ค.17:00
Villarrubia CFCD Guadalajara B
อา. 18 ต.ค.17:00
LHospitaletPobla Mafumet
อา. 18 ต.ค.17:00
CP San CristobalFC L Escala
อา. 18 ต.ค.17:00
AlmazanBurgos Promesas
อา. 18 ต.ค.17:00
FC Cartagena BSantomera
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Mar Menor San JavierBullas Deportivo
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Colonia MoscardoLas Rozas
อา. 18 ต.ค.17:00
AD Union AdarveSiello
อา. 18 ต.ค.17:00
Viveiro CFRacing Villalbes
อา. 18 ต.ค.17:00
SP VillafrancaCD Gevora
อา. 18 ต.ค.17:00
Astur CFCondal CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Sporting de Gijon BCD Colunga
อา. 18 ต.ค.17:00
CD LealtadCaudal
อา. 18 ต.ค.17:00
UC CearesUD Gijon Industrial
อา. 18 ต.ค.17:00
LlosetenseConstancia
อา. 18 ต.ค.17:15
CD AlhaurinoArenas Armilla
อา. 18 ต.ค.17:30
ChiclanaReal Betis C
อา. 18 ต.ค.17:30
Aguilas FC BUCAM Murcia CF B
อา. 18 ต.ค.17:30
CD BinissalemFormentera
อา. 18 ต.ค.17:30
CD MontijoCD Santa Amalia
อา. 18 ต.ค.17:30
CD CovadongaCD Mosconia
อา. 18 ต.ค.17:30
Silva SDCD Estradense
อา. 18 ต.ค.18:00
MarinoEstrella CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.55 | 3.20 | 2.40 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.75 | 3.20 | 2.25 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 2.56 | 2.80 | 2.23 | 1.87 | 2/2.5 | 1.83 | 1.71 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.62 | 2.84 | 2.25 | 1.89 | 2/2.5 | 1.85 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 2.65 | 3.30 | 2.50 | 1.85 | 2/2.5 | 1.87 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.85 | 3.25 | 2.45 | 1.85 | 2/2.5 | 1.87 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| pinnacle | Initial | 2.70 | 2.99 | 2.50 | 1.78 | 2/2.5 | 2.00 | 1.95 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.99 | 2.90 | 2.35 | 1.90 | 2/2.5 | 1.85 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.02 | ||
| 1xBet | Initial | 2.60 | 3.30 | 2.43 | 2.08 | 2.5 | 1.64 | 2.05 | 0 | 1.66 | |
| Live | 2.96 | 2.94 | 2.32 | 1.85 | 2/2.5 | 1.81 | 2.05 | 0 | 1.65 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-15] Cerdanyola del Valles | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 8 | 6 | 15 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 6 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 8 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
| [Spain D4-1] CF Montanesa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 4 | 12 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 0 | 9 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 4 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 2 | 13 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 9 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 2 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Cerdanyola del Valles Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 3 (33%) Draw 2 (22%) Lose 4 (44%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 13% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 18-01-2026 | CF Montanesa | 1-1 (0-1) | Cerdanyola del Valles | 6-4 (1-2) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | D |
| Spain D4 | 07-09-2025 | Cerdanyola del Valles | 0-1 (0-1) | CF Montanesa | 6-5 (5-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 04-05-2025 | Cerdanyola del Valles | 3-1 (1-0) | CF Montanesa | 6-3 (2-1) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 22-12-2024 | CF Montanesa | 0-0 (0-0) | Cerdanyola del Valles | 6-6 (3-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 07-05-2017 | CF Montanesa | 1-0 (0-0) | Cerdanyola del Valles | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-12-2016 | Cerdanyola del Valles | 2-0 (1-0) | CF Montanesa | 2-3 (1-0) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.82 | W | U |
| Spain D4 | 24-04-2016 | Cerdanyola del Valles | 0-2 (0-0) | CF Montanesa | 10-4 (4-4) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 29-11-2015 | CF Montanesa | 1-0 (1-0) | Cerdanyola del Valles | 3-5 (3-5) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 03-05-2015 | CF Montanesa | 2-3 (1-1) | Cerdanyola del Valles | 9-2 | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Cerdanyola del Valles Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 13% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 15-10-2026 | Cerdanyola del Valles | 2-2 (1-2) | FC Martinenc | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | CFJ Mollerussa | 1-0 (0-0) | Cerdanyola del Valles | 6-1 (2-0) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | LHospitalet | 2-2 (0-1) | Cerdanyola del Valles | 15-2 (6-2) | 1.57 | 3.70 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Cerdanyola del Valles | 1-0 (1-0) | FC L Escala | 3-2 (2-2) | 2.60 | 3.20 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | UE Cornella | 3-1 (1-1) | Cerdanyola del Valles | 12-5 (5-5) | 1.36 | 4.00 | 7.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Cerdanyola del Valles | 0-0 (0-0) | CE Europa B | 7-9 (6-6) | 2.38 | 3.20 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Kvida Wright | 1-2 (1-1) | Cerdanyola del Valles | 4-2 (0-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| Spain D4 | 03-05-2026 | Cerdanyola del Valles | 2-2 (2-0) | CF Peralada | 2-3 (1-0) | D | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | UE Vic | 1-1 (0-0) | Cerdanyola del Valles | 6-2 (4-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| Spain D4 | 19-04-2026 | Cerdanyola del Valles | 4-4 (1-2) | LHospitalet | 4-0 (2-0) | 4.20 | 3.50 | 1.70 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 12-04-2026 | CE Manresa | 2-0 (0-0) | Cerdanyola del Valles | 8-2 (3-2) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 04-04-2026 | Cerdanyola del Valles | 0-4 (0-3) | CE Europa B | 3-3 (0-3) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 2-0 (0-0) | Cerdanyola del Valles | 9-5 (4-4) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Cerdanyola del Valles | 1-1 (0-0) | UE Tona | 4-5 (3-2) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | D |
| Spain D4 | 15-03-2026 | Lleida | 1-1 (1-0) | Cerdanyola del Valles | 7-1 (6-0) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | D |
| Spain D4 | 08-03-2026 | Cerdanyola del Valles | 1-0 (0-0) | Vilanova Geltru | 0-8 (0-1) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 01-03-2026 | FC L Escala | 1-1 (0-0) | Cerdanyola del Valles | 10-1 (3-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 22-02-2026 | Cerdanyola del Valles | 1-0 (0-0) | UE Vilassar de Mar | 5-2 (5-0) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | W | 1.92 | 0/0.5 | 1.87 | W | U |
| Spain D4 | 15-02-2026 | CFJ Mollerussa | 3-2 (2-2) | Cerdanyola del Valles | 4-5 (1-2) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| Spain D4 | 08-02-2026 | Cerdanyola del Valles | 2-0 (1-0) | CP San Cristobal | 0-5 (0-2) | 2.38 | 3.20 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| CF Montanesa Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 15-10-2026 | CF Montanesa | 2-0 (1-0) | FC L Escala | 2-4 (0-1) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 11-10-2026 | FC Martinenc | 3-2 (2-1) | CF Montanesa | 2-5 (1-1) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | CE Europa B | 1-0 (0-0) | CF Montanesa | 7-6 (4-3) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | CF Montanesa | 1-0 (1-0) | Fundacio Esportiva Grama | 3-1 (2-0) | 2.30 | 3.10 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| Spain D4 | 12-09-2026 | CF Badalona | 0-1 (0-1) | CF Montanesa | 9-2 (2-2) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | CF Montanesa | 3-0 (1-0) | UE San Juan Montcada | 4-5 (4-3) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 16-08-2026 | CF Montanesa | 1-0 (1-0) | Vilanova Geltru | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | CF Peralada | 5-0 (4-0) | CF Montanesa | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CF Montanesa | 0-1 (0-0) | UE Vic | 4-4 (1-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | LHospitalet | 1-0 (1-0) | CF Montanesa | 4-5 (3-1) | 1.60 | 3.40 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 19-04-2026 | CF Montanesa | 2-0 (1-0) | CE Manresa | 4-2 (1-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CE Europa B | 4-2 (2-0) | CF Montanesa | 3-6 (0-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-04-2026 | CF Montanesa | 1-2 (0-1) | Fundacio Esportiva Grama | 2-5 (1-4) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | UE Tona | 0-0 (0-0) | CF Montanesa | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | CF Montanesa | 3-1 (1-1) | Lleida | 2-4 | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 16-03-2026 | Vilanova Geltru | 2-1 (0-0) | CF Montanesa | 2-2 (1-0) | 2.10 | 3.10 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 08-03-2026 | CF Montanesa | 2-1 (1-0) | FC L Escala | 2-2 (0-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| Spain D4 | 02-03-2026 | UE Vilassar de Mar | 0-1 (0-1) | CF Montanesa | 3-4 (1-3) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 22-02-2026 | CF Montanesa | 2-0 (0-0) | CFJ Mollerussa | 10-1 (2-0) | 2.00 | 3.20 | 3.25 | W | 1.82 | 0/0.5 | 1.97 | W | U |
| Spain D4 | 15-02-2026 | CP San Cristobal | 0-0 (0-0) | CF Montanesa | 4-5 (1-2) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Away | CF Peralada | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Home | UE Vilassar de Mar | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Away | Pobla Mafumet | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 26-10 | Home | UE Vilassar de Mar | 7 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | CP San Cristobal | 14 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | UE Tona | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.55 | 3.20 | 2.40 | 2.75 | 3.20 | 2.25 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.5 | Goal | 1 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1.6 | Loss | 1.1 |
| 15 | Shot(OT) | 5.3 | 13.9 | Shot(OT) | 10.1 |
| 1.5 | Corner | 4.3 | 3.1 | Corner | 3.9 |
| 3.5 | Yellow Card | 3 | 2.9 | Yellow Card | 2.8 |
| 37% | Fouls | 41% | 45.6% | Fouls | 40.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Cerdanyola del Valles ( 40 Matches) | CF Montanesa ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 9 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 4 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 8 | 2 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 7 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 2 | 2 | 9 |